StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Bạn thấy bài viết của SCer nào ý nghĩa nhất ? ( Danh sách sẽ được update mỗi khi có bài mới )
1. _[i@mme]_
♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ - Page 2 Vote_lcap117%♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ - Page 2 Vote_rcap1
 17% [ 3 ]
2. ♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ - Page 2 Vote_lcap122%♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ - Page 2 Vote_rcap1
 22% [ 4 ]
3. rubytrinh
♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ - Page 2 Vote_lcap16%♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ - Page 2 Vote_rcap1
 6% [ 1 ]
4. [Yu][Chuka][Yu]
♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ - Page 2 Vote_lcap117%♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ - Page 2 Vote_rcap1
 17% [ 3 ]
5. heo me
♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ - Page 2 Vote_lcap16%♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ - Page 2 Vote_rcap1
 6% [ 1 ]
6. jessica
 6% [ 1 ]
7. °lJl° cake °lSl°
 6% [ 1 ]
8. wind_89
 17% [ 3 ]
9. greenavocado
 6% [ 1 ]
10. lonely176
♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ - Page 2 Vote_lcap10%♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ - Page 2 Vote_rcap1
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 18

Tác giả Thông điệp
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ - Page 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: ♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ ♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ - Page 2 Icon_minitime21/3/2009, 23:15

thể theo nguyện vọng của mọi người, me lập cái poll nhé. Poll bầu chọn lần này các bạn có thể vote cho nhiều bài cùng 1 lúc. ( Vì bài nào me cũng cảm thấy xứng đáng đoạt giải hết )

Và me xin phép vote cho comment của lăk bởi nó rất xúc tích và có tính khái quát đối với me. Rất mong nhận được thật nhiều bài viết về cảm xúc của các SCers trong 1 năm qua hơn nữa ^^
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ ♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ - Page 2 Icon_minitime22/3/2009, 00:28

Há há.. cảm động vì ss me quá đi! =)) =)) Lak đã vote, và lak sẽ giữ bí mật những người mà lak đã vote! =)) =)) Lak vote tận 4 lá phiếu cơ! Há há.

Hôm nay rảnh rỗi.. và biết thêm 1 số chuyện.. luk ngồi trả lời câu hỏi của ss athena cho xôm tụ. Lâu rồi ko đc đọc bài mới nào trong topic này.. hic hic..

Theo các bạn, những người iu quý SC, trong mỗi chúng ta, mỗi khi vào SC các bạn nghĩ ngay đến điều gì, điều gì khiến các bạn yêu thích SC hơn những trang web khác, điểm mạnh của SC là gì mà các bạn muốn đóng góp ngày một nhiều hơn nữa cho SC?

Mỗi khi vào SC - điều đầu tiên luk nghĩ đến có lẽ là những tin tức nóng hổi về ArJoe - những bài bình luận nóng hổi của các Nhà bình luận như ss Moon, ss Yu, ss Me, ss cuncon, hay có thể là các chap mới trong phần box Fanfic.. Nhưng thời gian trôi qua, những j SC mang đến cho luk là tình cảm, là tình bạn, tình thương giữa các SCers với nhau, nên topic đầu tiên luk vào sau khi đăng nhập chính là Tâm sự túp lều tranh or Chính nghĩa hội. =)) =))

Như ss Wind nói, SC đặc biệt, bởi lẽ SC là duy nhất. Chẳng có forum nào thoải mái như SC. Ha ha. Admin 888, mems spam mà còn công khai ra kìa. Thoải mái cứ như 1 gia đình vậy, ít khi có ai đó bắt bẻ nhau. :)) :)) Rất thích cái phong cách đấy. Chắc là vì như thế nên luk yêu mến SC hơn bất cứ forum nào luk từng tham gia. Và SC cũng là forum luk dành thời gian, chăm chút nhiều nhất! :* :* I love you, SC, SCers!!!

Điểm mạnh của SC??? Có lẽ ko phải vì box ArJoe hay fanfic, mặc dù thật sự thì hình như đây là 2 box chủ lực và khá hút mems.. Theo luk thấy thì chính tình cảm mọi người dành cho nhau là điểm mạnh của SC. Nó nồng nàn như lòng yêu nước =)) =)) . Chả biết nói thế nào, nhưng mà thấy bức bách quá cơ! Hic hic..

Lại chúc mừng sinh nhật SC phát nữa. Từ giờ tới cuối năm SC sẽ còn đón nhiều nhiều bữa sinh nhật nữa, ko chỉ của forum mà còn của các SCers! Ha ha.
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ ♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ - Page 2 Icon_minitime22/3/2009, 07:09

Hi Hi HI.XIn trân trọng gửi lời chào đến toàn thể mọi người.Hum nay, tranh thủ vào ngày nghỉ hiếm hoi, em vào đây.Em xin kính chào mọi người lần nữa.

Thật ra, em tính để vào ngày 23-3 sẽ up bài này nhưng hum đó, em lại phải thi nên đành dời vào ngày hôm nay vậy.

Thôi, nói dài dòng rùi, em xin bắt đầu ạ =))

Vào các ngày 22-12, cái ngày định mệnh, khi tình cơ vào DA đọc fic MY Daddy baby, em đã biết đến SC.Và người đã giúp em biết đến SC là lak, bạn hiền

Bước vào SC, em như có cảm giác thân thuộc, vì đâu đâu cũng là về ss Ariel, về anh Joe.Ấn tượng đầu tiên của em về SC chính là những bài bình luận, quá sắc sảo, quá chi tiết và quá logic, khiên em thật sự rất vui khi đã tìm được đích đến cho mình.

Tiếp theo nữa, ngày 23-12 em chính thức đang kí làm thành viên của ại gia đình SC, thực ra là có thể sớm hơn rùi nhưng mạng nó bạc đãi quá.

3 tháng, một khoảng thời gian không dài, nhưng lại chứa biết bao kỉ niệm của em. tháng qua, nhờ SC, em quen được nhiều người hơn, đó là những ss lớn hơn hay cũng có thể là những em nhỏ tuổi hơn, và đặc biệt là có được triple LCL, triple có kiểu cười không đụng hàng.Ba tháng qua,ngày nào cũng thế, SC luôn là web em đăng nhập đầu tiên mỗi khi lên mạng, nó còn ảnh hưởng tới mức khi muốn vào một web khác, nhưng tay lại quen đánh thành Starcouple.

Nhớ ngày nào, khi chập chững làm mem các diễn đàn, lúc đó, em còn rất nhát, ko dám tham gia post bài hay gì gì, nhưng khi vào SC, cảm nhận được tình cảm của mọi người dành cho nhau, nó rất chân thành, giản dị, làm em can đảm vào mục Làm quen giới thiệu, và thế là quen được rất nhiều người.KHi em buồn bã, tức giận, đau khổ, stress, mọi người luôn ở bên cạnh, động viên em, làm cho em cười,cười đau cả bụng với những câu chọc phá nhau rất đặc trưng.Nơi đây, em đưcợ sống thật với mình, không phải giả vờ rằng mình ít nói, không điên,...

I LOVE SC, I LOVE SCERS

HAPPY BIRTHDAY SC

Mong rằng Sc thêm một tuổi mới sẽ ngày càng vững mạnh và phát triển hơn nữa
pe kua
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
pe kua

Age : 29 Registration date : 23/06/2008 Tổng số bài gửi : 955 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ ♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ - Page 2 Icon_minitime29/3/2009, 15:18

Hixhix , oj đọc bài của mọi người cảm động quá đi huhuhu , đúng là cảm động đến rơi nước mắt .

Nói đến SC thì không thể ko nói đến IVF , nơi em trú ngụ đầu tiên , nhớ lúc vào đó cứ y như người trầm cảm chả biết gì , cứ im im đi và về , rồi một ngày rảnh em bò vào box Joe và trjnh` 8 của em được nâng cấp khi nói chuyện với mọi người. Và sau một biến cố lớn , em chả biết là biến cố gì rồi nhà em đã chuyển đến một túp lều tranh cực kì đáng yêu đến là dễ xương chính là SC đây hjhj ( nói mà em cứ sương run người )

Lúc bên IVF em đã có một cái Gia tộc Hota cực kì nhí nhảnh , nói chung là cái Gia tộc có một không hai hjhj , và sau đó lại một cơn gió mạnh làm nhà em sập khj ông Yu tuyên bố Từ bỏ Gia tộc huhuhu , đau lòng cắt ruột xẻ tim nhưng em vẫn cứ thế , vẫn cứ vui mà sống bởi em biết em vẫn còn có gia tộc , cứ gọi là ông là bà là má là mấy ss , thế là tới bây giờ em vẫn cứ vui vẻ yêu đời .

Bây giờ nhìn lại em mới biết mình đã quen được một số lượng lớn , tại cái tính ham hố , gặp ai cũng ss cho em làm quen , oi yêu chết được . Nói đến đây là phải nói đến má Jin , má là người đầu tiên dẫn đắt em khi em mới vào box Joe bên IVF rồi tới những ngày chỉ có 2 chị em nhà Kua Lak độc thoại trong box Joe , và sau đó là tới ông Yu , kết nhất ông về cái mảng bình luận về Ar ( lúc đó vẫn ít đọc bài của ss Lak hjxhjx ) , và rồi cứ mò mò , tìm tìm và sau đó lại kết thêm được 3 ss sinh đẹp nữa là Sumome , ói chòi chả biết nói sao về 3 ss này nữa , ss Su thì đúng là Hoa Hậu của SC . Còn ss Mo thì dễ xương kinh người , nhớ lúc tưởng được ss Mo chở đi off aj ngờ hjxhjx nhắc lại đau lòng quá , mà em thjx ss Mo nhất ở chỗ hay nói thẳng , ko ngại gì cả , yêu ss nhất , nhờ ss mà em trưởng thành hơn nhiều hjhj . Còn Me bà bà là con ấn tượng nhất , danh hiệu Điên Hậu khiến con thật hãnh diện khi wen được với bà bà , nơi đâu có bà bà nơi đó có tiếng cười , tuy dạo này con ít nói chuyện vời bà bà nhưng con nhớ và yêu bà bà lắm .

Và rối kế tiếp nữa em lại wen được với ss Moon - thần tượng hiện tại của pé Kua tại SC , ấn tượng về ss Moon của em là ss đẹp cực đẹp hjhj , và rồi tới ss Ruby , nhiều đêm ngồi 8 với ss thật vui biết bao . Và quyết định sáng suốt nhất của pé Kua chính lá nhận ss Heo - chưởng môn Ác nhân phái làm sư phụ . Lúc đầu cứ hay hâm doạ chém giết vì cái tội hành hạ ArJoe nhưng rồi sau đó đã yêu chị heo thế nào chả biết . Còn có thêm được Lon Tỷ , ss Cake , ss Jess , ss Zen , ss Wind ,... còn nhiều ss nữa mà bây giờ kể ra cũng ko kể hết .

Yêu cái gia tộc Hota biết bao , pé Kua là pé út nên được yêu nhiều , và em cũng yêu mọi người nhiều , em yêu tất cả các ss trong Sc biết bao . Đã có lúc mệt mỏi đến mứt không còn tin vào tình bạn nữa , nhưng rồi chỉ cần em vào SC , được nói chuyện với mọi người là em lại lấy lại được niềm tin , tuy em chưa gặp ai cả , tuy mạng chỉ là một thứ ảo thôi , nhưng tình cảm mà mọi người dành cho em , tình cảm em dành cho mọi người em tin đó là thật , có thể chúng ta ko có cơ hội gặp nhau , có thể sẽ chẳng bao giờ chúng ta gặp nhau nhưng tjnh` cảm chúng ta đã có được sẽ mãi mãi .

SC là nơi em cảm thấy vui nhất , cảm thấy như mọi phiền muộn đều được giải toả khi bước chân vào đây , một thế giới chỉ toàn tiếng cười , chỉ toàn niềm vui , tất cả mọi người đều là những thiên thần mang đến hạnh phúc cho em , nhưng hạnh phúc thật nhỏ nhoi , thật đơn giản nhưng nó thật tuyệt vời biết bao . Ở SC mọi người đều thẳng tháng với nhau , ko giả tạo , ko áp lực , khi vui thì cùng nhau hạnh phúc , khi buồn thì cùng nhau chia sẻ .

Chia sẻ cùng nhau những sở thích của mình , cùng nhau tận hưởng cảm giác hạnh phúc của mjnh` , nơi chỉ toàn tiếng cười và hạnh phúc . Em yêu SC đơn giản vì SC là SC , là nơi mà em thấy được đây đúng là một thiên đường , nơi có nhiều những thiên thần xinh đẹp , nơi mà chỉ có tiếng cười , chỉ có sự yêu thương , ko tranh cãi , ko bất đồng ...

Mong SC ngày càng lớn mạnh , ngày càng phát triễn , mong rằng SC sẽ mãi mãi bên nhau , sẽ có những ngày tháng thật hạnh phúc , chỉ đơn giản rằng chúng ta sẽ mỉm cười mỗi khi đặt chân vào SC .

I LOVE SC FOREVER.
cuncon
Good member
Good member
cuncon

Age : 42 Registration date : 16/11/2008 Tổng số bài gửi : 68 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ ♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ - Page 2 Icon_minitime31/3/2009, 09:32

cuncon đã vào SC từ ngày nào nhỉ? có lẽ cun cũng không cần phải nhớ đến nó làm gì. chỉ biết một điều rằng cún rất thích vào SC mỗi khi bật máy lên .... có khi vào đó để xem tin tức về những cặp đôi mình thích như AJ ... đọc những bài phân tích bình luận của mọi người, đọc những câu truyện sáng tác của các bạn, những tâm sự và những lời động viên nhau của các thành viên SC về mọi vấn đề.... và nhiều khi vào chỉ để nhìn những cái tên quen thuộc thân thương với mình. chỉ biết rằng mỗi ngày cứ ngồi vào máy điều đầu tiên làm là phải mở SC ra thì mới yên tâm và hứng thú làm việc .... nó đã trở thành thói quen không thể thiếu mỗi ngày của riêng tôi.... thế mới biết rằng SC của các bạn =)) hay của chúng ta có sức hấp dẫn thế nào đối với tiêng tôi.

được vào sinh hoạt trong ngôi nhà chung SC, cun thấy rất vui và tự hào ... vì nơi đây cun đã có dịp làm quen với rất nhiều bạn có chung sở thích, qua những lần nói chuyện dù chưa được nhiều lắm nhưng ấn tượng với cun là các bạn rất tình cảm, dễ thương năng động, thông minh và cực tài giỏi như Moon, Lak, Me, Heo, Su, Ru, Sweet, Lon, Cake, Su, Yu +...... và còn rất rất nhiều bạn nữa, cun chưa có dịp được nói nhưng đã thưởng thức các truyện do các bạn sáng tác như pe kua,vitcon,socnau,green.....rất vui và cực kỳ hạnh phúc vì được làm bạn với toàn người đẹp và tài giỏi.

lần đầu tiên mình vào SC được rất nhiều sự tiếp đón, chỉ bảo tận tình của các trùm SC .... hức hức cảm động đến vãi cả nước mắt luôn bé Lak ... ạ. rùi những lần phân tích bình luận được bé lak khen, cm fic được các chủ nhân cm lại mừng ơi là mừng cứ như là được người ta tặng quà cho vậy .... hạnh phúc cực kỳ. khi tham gia SC được thỏa phanh nói những gì mình thích, mình suy nghĩ không phải dè chừng, khách sáo .... thấy ai cũng hòa đồng , dẫ gần như nhau dù là trùm hay là dân tình của trùm ...cũng ngang hàng bằng nhau .....lại càng yêu thích SC hơn nữa và càng yêu hơn những ai đã lập ra SC của chúng ta... xin gởi đến những lới cảm ơn chân thành nhất.

mặc dù cun bận rất nhiều việc nhưng ngày nào cun cũng tranh thủ thời gian lên thăm SC nhất là thăm các thành viên quen thuộc của mình, mỗi khi vào SC mà thấy có một mình thì cun không được vui lắm .... nhưng cún lại đi đọc những dòng tâm sự, những lời nhắn nhủ yêu thương của các thành viên dành cho nhau.... còn khi nào vào mà gặp được những người quen thấy tâm trạng của mình vui lắm, một niềm vui khó diễn tả chỉ biết là dù làm gì trong mục của SC thì lâm lâu cũng ra điểm danh để dòm tên những thành viên khác.

đặc biệt điều mà SC mang lại cho cun đó là niềm vui sự hân hoan và sự hứng thú trong cuộc sống hàng ngày, mỗi khi có chuyện gì đó không vui cun lại vào SC để đọc những gì mình thích dù đã đọc đi đọc lại nhiều lần ... để tìm lại niềm vui, nhiều khi đọc tâm sự của các bạn mà thấy mình có một phần nào trong đó, nhiều lúc đọc xong mà cười hả hê .... và con tim lại vui trở lại... điều này rất cám ơn SC .... và tôi thấy càng ngày tôi càng yêu SC và yêu thương các bạn trong yêu SC nhiều hơn ngày hôm nay.
hôm nay rảnh rỗi đang phởn nên lảm nhảm hơi nhiều, mong bà con cảm thông. viết xong không dám đọc lại vì chẳng biết mình nói gì....hichic.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ ♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥ - Page 2 Icon_minitime

♥Một năm cùng StarCouples - Chặng đường với biết bao cảm xúc ♥

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 2 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2