StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ác Hậu SC >:P

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Theo bạn, ai xứng đáng làm Ác hậu của SC?
1. Heo me
Ác Hậu SC >:P Vote_lcap176%Ác Hậu SC >:P Vote_rcap1
 76% [ 13 ]
2. Mo mo - tức »₪ $$ ₪«
Ác Hậu SC >:P Vote_lcap16%Ác Hậu SC >:P Vote_rcap1
 6% [ 1 ]
3. Suzhao
Ác Hậu SC >:P Vote_lcap118%Ác Hậu SC >:P Vote_rcap1
 18% [ 3 ]
4. Luky star.
Ác Hậu SC >:P Vote_lcap10%Ác Hậu SC >:P Vote_rcap1
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 17

Poll closed

Tác giả Thông điệp
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Ác Hậu SC >:P Vide
Bài gửiTiêu đề: Ác Hậu SC >:P Ác Hậu SC >:P Icon_minitime14/3/2009, 21:54

Cả nhà thân, hòa trong không khí tưng bừng của ngày hội này, chúng ta hân hoan chào đón những giải thưởng hết sức đặc biệt, một trong số đó là ÁC HẬU CỦA SC.

Trong vô vàn những mems nhiệt huyết như chúng ta, ngoài những người tốt ( như Me ) và rất tốt ( như Mun ) thì lẫn đâu đó, vẫn còn vài người xấu, Mun rất buồn khi phải lập ra topic này, nhưng đây là yêu cầu bức thiết của hội thi năm nay. Tại sao cùng chung tình yêu các couples, cùng mong muốn cho họ được hạnh phúc, cùng mong muốn cho họ vui vẻ, vậy mà một số bạn đã lợi dụng ngòi bút của mình, mà trong trường hợp này là lợi dụng sức mạnh của bàn phím, để hành hạ các couples thân yêu của chúng ta, đã đẩy các couples vào tận cùng của đau khổ, của tuyệt vọng...Điều này đã khiến cho hàng triệu trái tim của các fan như chúng ta tan vỡ, đau đớn và xót thương. Vậy thì chúng ta hãy biến đau thương thành hành động, hãy cùng chung tay vì một SC Nhân đạo hơn, hãy cùng vách mặt chỉ tên những người xấu ( và rất xấu ) đó. Hỡi tất cả các mems, những ai đã từng một lần đọc fanfiction của SC, hãy dũng cảm bầu chọn cho ÁC HẬU SC.

Sau đây là các ứng viên :

1. Heo me ( tác giả của 1 loạt fic hành hạ ArJoe, biến anh chị thành những con người đau khổ nhất thế gian này )

2. Mo Mo - tức »₪ $$ ₪« ( tác giả False hood )

3. Suzhao ( chủ fic Wayback into love )

4. Luky star ( bà này là Destiny ạ )

Vì đa phần các mems chúng ta đều là những người Nhân hậu nên danh sách đề cử chỉ có 4 vị này, thời hạn bầu chọn bắt đầu từ 22h ngày 14 tháng 3 năm 2009 và kết thúc vào 22h ngày 26 tháng 3 năm 2009, rất mong các bạn cùng chung tay trừng trị kẻ xấu =))
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ác Hậu SC >:P Ác Hậu SC >:P Icon_minitime14/3/2009, 22:39

Mém xỉu khi đọc topic này. Em shock vì trình tự sướng của ss MeMun =)) =)) =)) rất tốt lại còn rất rất tốt nữa chứ. Ko thể đỡ đc..

Phản đối phản đối phản phản đối.. Lak ko hề ác nhá! Đứa nào bầu cho lak thế kia.. giơ tay hộ cái.. để lak đi vay bomb của Chính nghĩa hội tiêu diệt lại nào.. Hic hic.. Lak có ác quái đâu!:"> Em lak hơi bị hiền dịu đấy... chưa bao h làm khổ ArJoe nhá! :">

Nhưng mà ủng hộ chị Heo làm Ác nhân SC. Em đề nghị phải cho ss Mun vào ạh.. thật là nhẫn tâm... ss định sẽ cho AJ hoặc MV chết trong fic Nếu còn có ngày mai. vụ này em cật lực phản đối.. hic hic hu hu... Đề nghị thêm ss Yu vào Ác nhân nữa nhá, tình hình là lak vẫn cay cú vụ ss Yu doạ lak trog fic ss Yu.. Chẹp chẹp, dạo này mọi ng` thật ác.. mỗi em vẫn hiền lành như cục đất thế này! =)) =)) =))

Tình hình là rất tình hình.. trc khi vào topic, mới đọc cái tên topic cứ tưởng bình chọn Á Hậu SC =)) =)) , lak tự hỏi sao ko đề cử Hoa hậu SC lại đi bình chọn Á hậu làm chi =)) =)) lúc bước vào mới té ngửa hoá ra là Ác hậu =)) =)) , Đề nghị trg 1 tháng vui như tháng 3, chúng ta hãy cùng bình chọn cho tất cả các giải có thể có: như mấy cái giải ss Mun đề cử trong CNH ấy! =)) =))
suzhao
Admin
Admin
suzhao

Age : 38 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 589 Đến từ : Fullhouse Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ác Hậu SC >:P Ác Hậu SC >:P Icon_minitime14/3/2009, 23:29

em phản đối, hớ hớ, em ko có ác, em hiền lành, sao em lại phải vào đây, ứ ừ, em ko chịu đâu, tha cho em.
Bà heo á, bà heo xứng nhắm á, bà ý ác từ đầu tới cuối, bà ý ác liên tục từ fic này sang fic khác, bà ý hành hạ arjoe, làm tâm trạng độc giả bị xáo trộn, đôi khi bất ổn, bồn chồn lo âu, cho bà ý lên đi, hoho
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ác Hậu SC >:P Ác Hậu SC >:P Icon_minitime15/3/2009, 18:33

em bầu cho bạn mo, bạn ý cho Ar BS tùm lum tà la, lại còn ... kể ra từng chi tiết nữa chứ, shock vô đối.
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ác Hậu SC >:P Ác Hậu SC >:P Icon_minitime15/3/2009, 22:54

Trích dẫn :
Đề nghị thêm ss Yu vào Ác nhân nữa nhá, tình hình là lak vẫn cay cú vụ ss Yu doạ lak trog fic ss Yu..

Tin ss bỏ bom em ngay tại chỗ ko lak...hùm hùm...

@ Bạn Yu nổi tiếng hiền lành =))
Mà bạn Yu đề cử bạn Heo, Ác nhân heo nái chính là danh hiệu dành riêng cho bạn ý =))
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ác Hậu SC >:P Ác Hậu SC >:P Icon_minitime16/3/2009, 02:32

cái danh hiệu này không thể nào lọt khỏi tay Heo...hahhaa
Vì Heo đi liền với chữ ác mà...cho nên chúng ta phải bầu chọn cho bạn Heo cái giải này đi...hohoho

Ss Mun và Me thiệt là shock...làm gì có chuyện 2 người rất tốt và rất rất tốt chứ...hứ... đề nghị lập thêm cuộc thi Tự Sướng nhất SC...để ss Mun và Me đăng quang đi...hohoho
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ác Hậu SC >:P Ác Hậu SC >:P Icon_minitime16/3/2009, 03:59

@ Ruốc: cái trình Tự Sướng tui nghĩ ai trong SC cũng rinh đc giải hết áh =)) Tui thấy ai cũng tự sướng như ai , giống như 1 bệnh truyền nhiễm zị đó pà =))
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ác Hậu SC >:P Ác Hậu SC >:P Icon_minitime16/3/2009, 04:12

hahaha..thế thì phải thi coi ai là người tự sướng nhất SC mình bà à...hahaha.
Giống như ss Mun hay Me gọi là trùm tự sướng...hoặc là tự sướng trùm... hohohoho
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Ác Hậu SC >:P Ác Hậu SC >:P Icon_minitime16/3/2009, 04:34

ĐMM mà..ở đâu cũng xuất hiện trên từng mi li met =))
Eo..mà Ác Hậu SC tui nghĩ bà heo nắm trong tay rồi =)) Số phiếu cao ngất ngưỡng...chiến thắng áp đảo =))
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Ác Hậu SC >:P Ác Hậu SC >:P Icon_minitime16/3/2009, 05:17

haizz..cái này chưa chắc đâu...ĐMM mà muốn thắng thì còn dễ hơn là ăn cháo đấy chứ...họ chưa ra tay thôi bà à. Coi đến ngày cuối cùng mới biết được.. hoho
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: Ác Hậu SC >:P Ác Hậu SC >:P Icon_minitime16/3/2009, 05:19

=)) ĐMM rất có thế lực trong các cuộc bầu chọn.Riêng ss Mun là có thể làm được tất cả ý chứ.

Ủa mà poll nà bao giờ hết hạn nhỉ?
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Ác Hậu SC >:P Ác Hậu SC >:P Icon_minitime16/3/2009, 05:23

Đến 22h ngày 26 tháng 3 đó em
Có muốn bầu chọn cho ai thì làm lẹ., rồi còn đi học
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: Ác Hậu SC >:P Ác Hậu SC >:P Icon_minitime16/3/2009, 05:25

Hơ, em là bầu cho sp rùi mà.A!c hậu chỉ óc thể là sp heo thui =)) ác ko còn gì để ác
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Ác Hậu SC >:P Ác Hậu SC >:P Icon_minitime16/3/2009, 13:17

Uhm, thì ĐMM mà mún chiến thắng thì thế lực rất khoành trướng, nhưng đối với Ác Hậu thì ĐMM hem có tên đề cử. Giải thuơng duy nhất thuộc về bà Heo đại ác nhân rồi =))

AirZen
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
AirZen

Age : 42 Registration date : 11/09/2008 Tổng số bài gửi : 248 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ác Hậu SC >:P Ác Hậu SC >:P Icon_minitime16/3/2009, 13:27

ôi theo ss thì ko cần phải bàn cãi gì nữa đâu chứ , sựt thật nnó rành rành ra đấy còn gì nữa chời . Heo sẽ là ÁC HẬU SC chứ gì nữa, ko ai có thể vượt qua mặt Heo nhà ta. Heo mà đứng thứ nhì đố ai dám vượt wa đứng nhất ý. Đã như vậy thì ss xin tuêyn bố vote cho heo 1 phiếu , hem biết 1 người mấy phiếu vậy ta? nếu được vote mấy lần thì ss cũng xin vote cho heo nhá. Ko cần cảm ơn ss đâu heo ui.......

@ Mun : sao đề ra cái giải này mà mụi hem tự ứng cử thế , để tỉ có dịp vote cho mụi . thể hiện tình cảm và sự ủng hộ của tỷ chứ

@ Mo : khi nào có giải về cái vụ BS thì ss sẽ vote cho em cả chục fiếu lun , ss phục em về cái khỏan này lắm co8.

@ Su & Lak : vì cảm thấy 2 em ko ác lắm nên ss xin lỗi ko vote cho 2 em nhá. Nhưng sẽ cổ vũ cho các bạn khác bầu cho hai em , ss ko thể dối lòng mình được . Ngay từ đầu tham gia net của IVF thì trong lòng ss đã xác nậhn ai là người chuyên viết fic ác rùi hahahahha
heo me
Mod
Mod
heo me

Age : 36 Registration date : 20/07/2008 Tổng số bài gửi : 394 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ác Hậu SC >:P Ác Hậu SC >:P Icon_minitime16/3/2009, 20:54

Em bái cả nhà mình làm sư phụ luôn ạ! Nói toạc ra là em - tự heo me không thể lào gắn liền với các sự ác, rõ khổ, từ bé đến lớn, từ nhỏ tới bự, em chả hiểu sao từ ngày em vào SC, rõ là em đã tự xưng danh là hiệp sĩ lợn nhân danh chính nghĩa trừ gian diệt bạo mà cả nhà cứ bảo em ác, em ác chỗ lào, em là em thiệt tình với fic chứ bộ, bớ chị Jess về bênh vực em coi, chị nói câu công bằng cho em hỡi, bớ làng xóm, bớ trời đất, có ai thấu hiểu nỗi lòng cho con, cho heo me, cho hiệp sĩ lợn, em là người từ bi, độ lượng, lòng nhân nghĩa, ác bá, ủa lộn, bác ái, em nhầm, vì cả nhà làm em quá bấn loạn trước nghĩa cử cao đẹp, tình làng nghĩa xóm, em cảm kích vô đối!

Chốt lại một câu, em điểm mặt hết cả rồi, em đã nhớ mặt từng người, từng người một rồi, quân tử trả thù mười năm chưa muộn, há há....Hãy đợi đấy, bởi ta chính là Heo Me...há...há...há...há...há...há...hố...hố...hố...hố....hố...hố...há...
há...há...há...há...há...hố.....hố...hố....hố...hố...há...há...há..
.há...há...há...hố...hố...hố...hố....hố...hố
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Ác Hậu SC >:P Ác Hậu SC >:P Icon_minitime16/3/2009, 23:30

@ ss Zen: Thoải mái đi ss ơi =)) =)) Nói thật là em ko ham hố cái chức danh Ác hậu lắm, tại vì em có ác đâu.. lak vốn rất rất hiền! =)) =)) SC có giải nào lak ham hố ngay.. nhưng giải lần này thì em cam tâm tình nguyện nhận ko phiếu nào =)) =)) (như thế càng tốt)... Chúc mừng chị Heo chính thức đăng quang ngôi vị đương kim Ác hậu SC =)) =)) , em đã quen gọi thế từ lâu rồi.. há há.. bây h mới đc gọi 1 cách đường đường chính chính! :*
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ác Hậu SC >:P Ác Hậu SC >:P Icon_minitime

Ác Hậu SC >:P

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang