StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giả Thông điệp
heoconchuayeu
Thành viên
Thành viên
heoconchuayeu

Age : 33 Registration date : 17/02/2009 Tổng số bài gửi : 83 Đến từ : Job/hobbies :

Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime9/3/2009, 18:40

@ lon: e nói zì ss đó ... sao bảo ss ham hố , ss ham hố hồi nào chứ ...
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime9/3/2009, 23:19

=)) =)) =)) ôi lon ơi lon ơi, lon bình tĩnh đừng kích động mạnh thế.. lăk ko dám nhận những cái dập đầu của lon đâu.. Bình tĩnh.. thở đều nào!
Đoán đại ấy mà, tưởng fải sai ít nhất 2 người .. ai dè đúng hết. Ta phục ta quá lak ơi là lăk =)) =)) Lăk ko hổ danh em gái Bao Công nhẩy (thật ra, danh hiệu em gái Bao Công chả phải là vì thông minh giỏi giang gì, mà tại lăk đen :(( :(( :(( bị bọn bạn hồi cấp 2 trêu thế, may mà Bao Công thông minh tài giỏi, làm em gái BC lak cũg ko thấy bị thiệt thòi =)) ).
AirZen
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
AirZen

Age : 42 Registration date : 11/09/2008 Tổng số bài gửi : 248 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime10/3/2009, 16:50

Lon ui tình hình là mọi người né nhiều wá nên canh me lúc hem ai để ý chụp tùm lum, trúng ai trúng nên có tấm thấy mặt và cái lưng đó mà. Còn mấy tấm chụp riêng dấu lại rùi , hem show ra được vì bà kon wúynh chết. Nhưng nói chung chẳng được mấy tấm đâu, ss là muốn làm cà lố luôn nhưng hòan tòan thất bại...bùn......
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime10/3/2009, 23:07

ặc em lên mà ko thấy cái ảnh nào là sao, đã 11 h đêm mà toàn thấy đồ ăn thức uống thế này, chết lun mất! thèm quá =))

@all, trong đấy off vui ghê á, mà sao ko chịu chụp ảnh, phải dũng cảm đối mẹt với cái mẹt của mình như các bạn hn ấy chứ =)) thế mà còn ghen tị với sc hn khi các bạn hn dược lên bann

mà sao các s lớn lại toàn bàn chuyenẹ bs ko vây? sc nhà mình sắp sửa thành chuyên gia đầu độc trẻ thơ rùi =))

@lon: chuyện trong ngà vệ sinh là thế nào đấy em ;;) sao ko kể =))
http://360.yahoo.com/valentina_child
pé ỉn aka Arjoe
Thành viên
Thành viên
pé ỉn aka Arjoe

Age : 31 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime12/3/2009, 10:35

Nhà mình ai cũng xinh hết nhỉ, nhìn vào hình e bik đc 2 ng` ss lon và sp cher, hết. Cái chị mặc áo sọc xanh dương đeo mắt kình nhìn iu iu chắc là ss Yu (ss Yu nhìn xinh quá). E đang mún coi mặt ss Mo mà nhìn vào hình chả bik đâu là ss ấy, ss Zen là ss mặc áo màu xanh lá cây hả ss??? Hix hix nhà mình đừng có giầu, giới thịu ih chứ e nhìn hình chả bik ai là ai??? axax
Ss lon: ss chụp hình nhìn xinh thế mà bảo với e là k đẹp clap .
Sp cher: sp cười xinh nhỉ.
Ss Mo: where are you??? (trong bức hình ấy ss) see
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime14/3/2009, 00:52

Đi ra đi vào hơn chục lần rồi mà bi giờ mới rảnh reply lại cái topic này..ye ye....Yu đang phỡn..hôhô...

Trứoc tiên...e xin trịnh trọng tuyên bố..với mọi người cái lý do e phải reply lại...là vì e búc xúc mí nay...hix...tại sao cái nick em tên Yu đẹp và nhỏ gọn như thế, mọi ng cứ YU bự nổi bật lên thế nì >_< Hix....

@ Thoai...e xin nói về buổi off HCM hum CN vừa qua đây...hehhe...
Tình hình là hum đó....bắt đầu từ 0h sáng CN 8/3 em vẫn còn thức...hahha...và lý do thức là đang mải mê buôn và 888 tích cực với 1 bạn mà ai cũng bik bạn ý...bạn gió =))

Em đi ngủ rất là trễ...và khi mở mắt ra...đồng hồ nhà em đã là 9h...hix...trước đó mặc dù vào lúc 7h mí em có nhận được 1 cú đt bàn bị nhỡ của bạn Mo...nhưng vì em gần 5h sáng mới ngủ nên thực sự ko thể mở mắt ra nỗi >_<
-Thế nhá...e loay hoay là tới 9h20...hix..e chạy xuống nhà...ngó dáo dác xem có thể nhờ vả ai xinh tươi chở e đi lên Diamond được hay ko...nhưng đụng trúng ngày ko nhờ đc ai :( Lại khổ mạng...sợ ss Jess phải đứng chờ...vì e hẹn ss ý 9h45 >_< E bon bon ra trạm xe bus...nắng noi oi ả...e đứng chờ 5p 10p mà chả thấy chiếc xe nào cần leo lên >_M Khổ thân thế!
Mãi đến tận 9h30..huhuuh...e an tọa trên bus số 93....bon bon chạy đến ngay đường Nguyễn Đình Chiểu...em run run...hình như mình đi lạc đường rồi..mà em lại chả dám kêu xe bus ngừng +_+ Vì em sợ là lộn tuyến nữa...thế là e nhìn đồng hồ ....oh my god....10h....chết toi rồi >_< Xe bus vẫn mãi chạy ton ton qua Chợ Bến Thành...nhìn nó lướt ngang trên đường Nam Kì Khởi nGhĩa , ngang công viên nhìn qua Diamond mà e mún khóc lun +_+ Lại chả có cái đt bên người...khổ thế mới chik +_+

Và sau 1 hành trinh đến Bến Thành rồi quay về Diamond....e ko dám đi bus nữa...bèn quắt xe ôm đi cho nhàn..thấy cũng quá 10h...e sợ ss Jess đứng chờ...kêu tấp vào bưu điện gọi đt..khổ nổi....hix..số đt ss jess đâu rồi...oh my god...tờ giấy e ghi đêm trc còn đang nằm bên bàn máy tính :(
Cũng may bên người còn có cuốn sổ ghi số Mo....gọi mãi gọi mãi mà số Mo cứ kẹt...huhu....xém tý e định leo cây họp off lun >_<....mà ngoài số đt mo e cũng cha có lưu ssố đt ai..con ng lúc nào cũng lưu vào đt nó là thế...hix..những số đt em nhớ thì toàn của ba, của mí đứa bạn dưới Thủ Đức, giờ gọi nó cũng làm đc j..bạn e ở SG e cũng ko nhớ nỗi số nó...bèn lủi thủi qua bên Goody xem trước,...chả thấy ai...e bèn đi bộ từ quán ở đường Hai Bà Trưng..lết qua trường Đại Học Kinh Tế bên Nguyễn Đình Chiểu...e ngó dao dác...nhớ là con bạn mình hum nay lên trường...mãi mà ko thấy nó...cũng ngu người ko có số...nhìn chả ai quen...e lại lết về diamond...mà đi thì rất mỏi chân :( E lại mướn xe ôm chở qua bưu điện....trung tâm gì mà...hix..có mỗi cái bưu điện nằm ngay nhà thờ đức bà..xung quanh kiếm mãi chả thấy cái nào...huhu...vào đó gọi mãi lần nữa mà vẫn ko đc cho Mo...nhưng cố thêm lần thứ 5 hay 6 gì đó...bỗng nhiên giọng Mo nghe máy...Ye ye...mừng húm,...thế là kêu ông xe ôm chở băng qua đường sang Diamond =))
E nhìn quanh...dáo dác...chả thấy ai..chính xác là chả bik bạn nào là bạn Mo..mà nhớ rằng mo đi Click..hẹn ở nhà văn hóa thanh niên...e đi sang...có 1 bạn đang cầm đt ...tóc ngang quay sang =)) Em bik rồi..có coi hình rồi...là bạn Mo =)) Ôi...Mo nhìn xinh và đáng yêu ....:x
"Mo hả?"
"Ai đây ta"
Rồi 2 đứa nói thêm gì đó, cái Mo gọi cho ss Jess...từ đâu...1 chị chạy tới, nhìn 2 tụi em với đôi mắt rất kì lạ...nhớ mang mág chị hỏi :"Ai là Yu, ai là Mo?" =)) Yu em chỉ bik cười =)) Mo giới thiệu...sau đó Yu bay lên xe chị Jess....
Tình hình tiếp theo là ss Jess kể cả rồi =)) Em kể chuyện em thế thui =)) Em quỡn mà...hahha..
Ah..để bon chen thêm cái chuyện gặp bạn Cher ngay trước quán Goody...em thề..lúc đó em thấy 2 bạn đang gửi xe xong...e nhìn...em cười như con ngu =)) Cái thí 2 bạn te te đi.chắc 2 bạn tưởng e cười với ngta =)) Mặt em đờ ra...e im im lủi vô quán lun..e nhìn cả bàn dài trước mắt...e chỉ chỉ hem bik phải SC ko hen..mà e thấy cái bàn đó cứ nhìn tụi em cười hoài....e bị ngơ...hem bik làm gì thì ss Jess kêu rẻ phải =)) Chết cười mất cái vụ này...1 lúc sau cả 2 qua bàn ngồi...e hem dám chào ai..huuhuh..tự nhiên bị khớp zã man +_+

Còn Mo nữa chứ...lúc đầu đi sau xe ss Jess tự dưng cũng đâu mất tiêu...lòng em lúc đó ngồi chỉ mong chờ Mo vào..huhuuh..Mo là điểm tựa của Yu =))

Lúc Mo chưa vô..e ngồi im lặng, im lặng và cười =)) E tặng quà cho bà Cher mà mặt bà ngơ ngơ, còn có vẻ như ko bik em là ai rất mắc cười =)) Hehhe...

Lúc Mo vào...miệng Mo hoạt động hết công sức...e ngữong mộ zã man :X
@ Chuyện ở tolet..=)) Hahha...nghĩ đến là mắc cười... =))

@ Nhìu nhìu lắm..mà giờ bùn ngủ quá..e làm biếng..mai lại rảnh bon chen =))
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime15/3/2009, 12:04

=)) =)) ko thể đỡ nổi ss Yu đi off.. thật là khủng khiếp. 1 chặng hành trình gian nan, ss có biết là hôm đấy em định nhắn tin và gọi điện cho ss định bụng hỏi han tình hình đi off, thế mà ss mất đt đúng ngày thế ko biết! :(( Nhục quá!
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime29/3/2009, 01:50

Tình hình là mọi người đang bàn thứ 7 tuần sau, tức ngày 4/4/09 sẽ tiếp tục off...hình như vào lúc 10h sáng.
Mọi người ai rảnh thì tham gia nhé :x

Ngày ý là Ngày Giỗ Tỗ Hùng Vương nên chắc đa số đều được nghỉ mà hử?
[b]
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime4/4/2009, 09:08

Hôm nay cả nhà đi ăn giỗ tổ vua Hùng cũng như họp off. Tình hình là em ở nhà coi nhà, trang hoàng nhà cửa cho cả nhà..hohoho

Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 EKQ-Evlk6D8LJpO2fez9oGiGkfOKkJ_5
Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 6C2oJ0Ilzj8DeRpKxnFPEx93nFfLaQ2z
Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 ZOkLddbq2j9BfKQ-p3HuQ491wB-zwe00
Khai vị =))=))
Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 ZA8U6CN56j-NmCOBiQwWdt6hv0omehKi
Điểm sấm..hihihi
Bắt đầu vào món chính =))
Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 MExJZ4QmzT9FufGfQ4rCxAalsIY_Ts3C
Lươn xào lăn
Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 RcQvpZ8q7D9qxem9BzaE60UxbQfuOHvC
Thịt chồn (Ôi nhớ quá! hic hic)
Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 7Ehc6CYn0T8B-FbdmHCSQz6RU5bKr6aL
Thịt Heo rừng
Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 T0xx_su64T8bRXpDeP9jiciH_dnxWbDM
Mọi người thấy cái cục đó không? "Thịt Chó" =))

Giờ đến nước uống
Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 MzfF8MTn5D_ByLmN5HmcNDu7ljNr4P24
Một loạt sản phẩm của Number 1 =))=))
Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Jt22m_-i3T-Z6Pxm3wlSA2HZO1uwgpzT
Rượu các loại nhá.
Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 1E-nK7X0zz97zRsp7xJcUruHJ1nHQy1l
Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Y1DD59KA7z87kdXjuy8nR_vpJW6GPWR_
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime4/4/2009, 09:28

chẹp chẹp, ngon quá xá ngon =))=))

Mà ss ru ơi, thiếu nước ngọt và bia ss ơi, bàn nhậu thì kop thể thiếu
hai cái đó, ngon quá ngon qua

rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime4/4/2009, 09:34

@lon: em không thấy một loạt sản phẩm của Number1 hả em?
Còn nguyên một tủ rượu của ss nữa chi. Nhậu mà đòi nước ngọt..đá chít giờ. Uống bia bụng bự lắm/...đừng động vào nó =))
Uống rượu say nhanh mà ko bự bụng =))
Sóc Nâu
Mod
Mod
Sóc Nâu

Age : 31 Registration date : 26/10/2008 Tổng số bài gửi : 228 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime4/4/2009, 09:42

@ss ru : nhìn qua nhìn lại seo không thấy món tiết canh của ss hử...

Ngon quá...thèm quá ss ru ơi....chết mất

Chẹp chẹp....
heoconchuayeu
Thành viên
Thành viên
heoconchuayeu

Age : 33 Registration date : 17/02/2009 Tổng số bài gửi : 83 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime4/4/2009, 19:36

@ ss airzen , ss jess , pe lon , ss cher, ss mo , ss heo ..... ới ời sắp đến 30/4 1/5 kìa ... năm nay đc nghỉ hòanh tráng lắm đấy ... mình off nữa đi ...
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime4/4/2009, 19:57

=)) tưởng sc trong đó post hình =)) hoá ra ru vô trong này đú! vì hum ni wi đi đú, nên wi ko vô trong nì cùng ru! ruuuuuuuuuu, i luv u :X =))
jessica
Mod
Mod
jessica

Age : 42 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 910 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime4/4/2009, 21:55

@ heoconchuayeu: thật sự nói là đi off chứ chỉ là ngày mọi người gặp nhau nói chuyện mà chuyện này thì rất dễ. Năm nay chị cũng nghỉ nhiều như em nên em có ý tưởng nào hay thì vào thông báo trong SC rồi mọi người sẽ hưởng ứng (chị là người đầu tiên tham gia).
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime4/4/2009, 23:58

=))=)) ss Jess này ham chơi quá nhá. Mới off về xong, giờ lại hăm he mún off tiếp nữa rồi.
@Wi: ai biểu mọi người đi hết làm chi, ở nhà chán, ko có gì làm, thì phải phá thôi,..hohoho
@ Soc: ss nhìn món tiết canh người ta up trên manga45 gúm quá. hồi bữa trên trường ss kiếm hình này cho thằng Mễ coi, nhìn sạch sẽ, đẹp lắm..hôm nay..hci hic...nhìn ss ko dám ăn tiết canh nữa luôn đo.
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime5/4/2009, 08:35

ôi, tại sao mọi người trong nì chưa up hình + viết j đó để bạn sc ngoài nì hóng với?

@ ru: ko đi dược tiếc hem, cố mà về đi để còn đi với wi :X
vivi_bobo
Mod
Mod
vivi_bobo

Age : Registration date : 17/05/2008 Tổng số bài gửi : 209 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime5/4/2009, 09:09

Hic ..bé ruby , sao em post ảnh sai sự thật vậy ..
Ui nhắc lại ngày hum qua mà đau lòng quá khoc lại o có mình ..Hic ..mama ơi , o mún trách má vì con cũng ngủ dậy muộn nhưng cái giá phải trả sao đắt thế ? khoc

Hum qua , ai cũng ăn tôm cua mực nhỉ ? Ta cũng được ăn tôm ...nhưng là mì tôm choang
jessica
Mod
Mod
jessica

Age : 42 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 910 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime5/4/2009, 09:15

@ vivi: không cần phải buồn đâu V ah, như jess đã nói ở trên thì nếu như mọi người rảnh sẽ off tiếp. Nói thật hôm qua rất vui, có để dành cho V miếng bánh nhưng rất tiếc hic hic

@ All: Các mem ở Sài Gòn ai có nhu cầu cứ việc dán thông báo nha.
jessica
Mod
Mod
jessica

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime5/4/2009, 14:43

@ lak, lon: hai em bình tĩnh nha, nói thật hôm qua ở HCM có chị, zen, yu, mo và heo còn vivi thì bị nhốt trong nhà nên không đến được. Mà nói đến thật buồn hông hiểu sao điện thoại của chị lại hết pin nên không chụp hình được. Còn zen thì lại không mang theo máy chụp hình, rõ khổ hic hic. Rồi yu lại lấy điện thoại của zen chụp ảnh cho mọi người nhưng đúng là ý trời chụp xong mang ra coi thì không thấy đâu vì máy của zen khi chụp phải save mà yu lại quên. Còn những cuộc điện thoại của chị gọi cho mọi người ngoài Hà Nội là chị lấy sim cho vào máy của mo, nhưng cũng hên trước đó chị có chụp hình bánh sinh nhật rồi, mọi người coi đỡ nha lần sau off sẽ làm hoành tráng hơn.
cOs_silly
Mod
Mod
cOs_silly

Age : 30 Registration date : 17/02/2009 Tổng số bài gửi : 254 Đến từ : ArJoe's Heaven Job/hobbies : ArJoe-MiRa

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime5/4/2009, 14:44

>.< óe óe , chờy ơy chờy , hum wa off :| , em lại hok být =.=" , rõ điên ngừi >.< , chạy ra vô SC mà chả být lịch off jì ráo =.= , em điên mất :((
Sr sr vỳ em hok být , lúc nãy chat vs Sóc mới být :-s , lại để lỡ 2 cái off :| , chán qá

Ss Jess up hỳnh lên nhá :x , cho em sem vs , em sr vỳ hok být ngày off ~.~
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime5/4/2009, 14:52

=)) ko đỡ đc các bạn off =)) Trời ơi sao chụp hình mà gian khổ quá vậy chời. Có dân chụp hình chuyên nghiệp như bạn Heo ở đấy mà... ko tận dụng mang đồ nghề đi j cả. Hôm qua chủ đề của cả nhà là j thế.... ;;) có BS ko?
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime5/4/2009, 14:58

jessica đã viết:
@ lak, lon: hai em bình tĩnh nha, nói thật hôm qua ở HCM có chị, zen, yu, mo và heo còn vivi thì bị nhốt trong nhà nên không đến được. Mà nói đến thật buồn hông hiểu sao điện thoại của chị lại hết pin nên không chụp hình được. Còn zen thì lại không mang theo máy chụp hình, rõ khổ hic hic. Rồi yu lại lấy điện thoại của zen chụp ảnh cho mọi người nhưng đúng là ý trời chụp xong mang ra coi thì không thấy đâu vì máy của zen khi chụp phải save mà yu lại quên. Còn những cuộc điện thoại của chị gọi cho mọi người ngoài Hà Nội là chị lấy sim cho vào máy của mo, nhưng cũng hên trước đó chị có chụp hình bánh sinh nhật rồi, mọi người coi đỡ nha lần sau off sẽ làm hoành tráng hơn.

nghe ss nói vậy thấy iu bạn Na quá ( Na ui me iu na, me iu cái máy ảnh của na )... Khổ thân mọi người... >"<
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime5/4/2009, 15:00

ss me ơi cho em hỏi sign của ss nghĩa là thế nào vậy? 3 cái dòng tiếng Anh ấy. Hic. ngồi đần thối mặt ra từ sáng tới h mà k biết dịch =))
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime5/4/2009, 15:11

oạch, s jes, làm em cứ tưởng bà mo tự xoá ảnh bả, ko cho mọi ng xem, hoá ra tất cả mọi người đều ko có ảnh! thiệt uổng quá đi!
mà, được mỗi cái hum mọi người máu chụp ảnh thì ko ai mang máy là sao??

@me: tui cũng có máy ảnh, hum qua tui cũng định mang, nhưng thiệt tình là hem thấy cục pin máy ảnh đâu hết =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09 - Page 4 Icon_minitime

Hồ Chí Minh City off Thứ 7 ngày 4.4.09

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 4 trong tổng số 5 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next