StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 8 ... 12, 13, 14 ... 26 ... 40  Next
Tác giả Thông điệp
suzhao
Admin
Admin
suzhao

Age : 38 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 589 Đến từ : Fullhouse Job/hobbies :

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime10/1/2009, 23:19

@bé kua: à, bụi bay vào mắt ss ý mà bé ơi, mà ss nhỏ nước muối biển 9 phần nghìn, lại trong sáng, long lanh, tươi trẻ roài em , híhí.
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime13/1/2009, 10:12

Loa loa loa loa ! Đồng bào chú ý ... Tình hình là SC HN sắp off lần 2 ạ ... Lần này quân số đông hơn lần trước gấp đôi ạ ... Các bạn nào ở HN có thời gian thì đến chung vui với bọn tớ ... Lần này mới chỉ là gặp mặt để ... bít nhau ... lên kế hoạch cho lần sau ăn chơi nhảy múa ...

Thời gian và địa điểm như sau : Chiều T7 ( 17/1/2008 ), lúc 3h tại cổng trường Ams

Rất mong các mem SC HN hưởng ứng ạ ...

pe kua
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
pe kua

Age : 29 Registration date : 23/06/2008 Tổng số bài gửi : 955 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime13/1/2009, 19:04

@ ss u : ss ko sao thj` tốt goj` ... đừng bùn ss nhá ... có SC lun bên ss mà hjhj

@ me ba` ba` : con cũng mún đj off huhu ... mà con ở TP huhu ... ghét wá àh mún đj off cơ huhu ...
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime14/1/2009, 14:23

Oạch oạch oạch, vỗ tay nhiệt liệt.. Nhớ lại cái tối hôm đấy luk bị lỡ mất đoạn hẹn giờ.. hic hic... mãi đến sau 1 tràng mới đc trở lại cái máy tính thân yêu, lại lộn ngược dòng lên xem thời gian và địa điểm... =)) =)) chết cười. Hôm đấy học 2 tiết Tin cuối cùng, chắc kiểm tra lấy điểm sớm rồi bùng luôn ra đi oFf mất thôi =)) =))

Ôi các chị em SC thân yêu, mong gặp mọi người quá !

@ bé Kua: trời ơi em ơi, đọc fic là cứ đừng nóng.. Giận hờn là hương vị của tình yêu mà em, như em với Kua đực ấy.. suốt ngày cãi nhau còn gì =)) Ghét ss hả... đã thế ss giải quyết xong cho ZaiSel rồi quay về ArJoe! Vẫn sớm em nhỉ! Ha ha...

@ Cake: thứ 7 TKB của em thật khủng khiếp.. vậy là ss vẫn chưa đc chính thức gặp em rồi (lần trc gặp em bị cái cửa sắt chắn, chả nhìn thấy j cả =)) )
J:..cake..:S
Mod
Mod

Age : 31 Registration date : 14/07/2008 Tổng số bài gửi : 478 Đến từ : heaven...with u...°°lJ-Sl°° Job/hobbies : love ArJoe-Shun, iu cat, mê xiền

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime14/1/2009, 15:46

@ ss luk: hố hố, ss đc nhìn em nhìu rồi mà =)) =)) cái dáng em đạp xe y như cái dáng đi lạch bạch ss ạ cuoilan và theo như ss đã nói là...."đậm chất cake!!!" =)) =)) buồn gần chết....hú hú
vụ đi off em lại xin khất, t7 em học đến 8h tối mới về cơ ạ =)) cái ngày nhục nhã gần nhất của em :(( T, T, V, V, SH, thế này nên cô chủ nhiệm mới bảo " hk2 các em có thể làm bài ktra văn 3 tiết chứ ko phải 2 nữa đâu" thế có nhục ko cơ chứ?? :(( ...hú hú...các cô xếp thời khóa biểu thật giỏi :((
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime14/1/2009, 17:38

Moi nguoi OFF lam minh cung muon OFF

SC HCM hen gap tai san bay quoc te Tan Son Nhat luc 10h trua ngay 16/1 co ai di khong ta? Luc do chac chan la co Ruby em o tren do roi do...hahhaha

Noi dua thoi...chu moi nguoi di OFF vui nhe...hic hic ... Ruby em chi duoc OFF ONLINE thoi...hahhaa...nhu the cung on nhi?
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
pe kua
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
pe kua

Age : 29 Registration date : 23/06/2008 Tổng số bài gửi : 955 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime14/1/2009, 21:11

@ ss Lak : giải quyết đi , cho ZaiZai thân yêu của ss chết áh . đừng cho ss Sel thân yêu của em chết , nói Zai chết nhớ hồi coj Ẩn Số Tjnh` Yêu bro Zai cũng chết hjxhjx nhớ lại thấy thương wá , thoj ko cho aj chết hết ko em chém ss ... nhanh đj ... em mún coj ArJoe àh .. mấy nay em điên cái vụ bên Dan lém oj` đó , j` thế ss liệu ma` làm sao xoa dịu nỗi đau cho em ko em sẽ giết ss ...

@ ss cake : vào mà bơ em ngon ơ hjxhjx bun` ...

@ dj` ruby : dì oj , di` cũng ko đc đj off hả , huhu con cũng thế , đau lòng wá đj hjxhjx...

@ all: hello everybody
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime16/1/2009, 23:29

@ Kua: Bình tĩnh tình bĩnh em ơi.. hic hic.. hôm nay ss nói rất nhiều với em, giờ ss chả biết nói gì!

@ Admin: Thanks admin nào đã thay theme SC, thật là đẹp.. Nhìn yêu thế! Rất là dịu mắt.. Yêu SC khủng khiếp!

Chiều mai là đc gặp mọi người rồi.. Thật thú vị.. rất chi là hồi hộp!

Chúc SC ngủ ngon! :* :*
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime17/1/2009, 20:07

Ức chế vãi lúa, ức chế lòi mắt T__T Mới có nhà nội và nhà ngoại mà đã thế này, sau này thêm nhà chồng nữa thì...ức chế T__T Nói thì bảo mình láo, nhưng mà thật sự không chịu nổi người già, thế hệ khác nhau, không thể hiểu nhau, không chung suy nghĩ để mà thông cảm được >"<Ức chế quá >"<Đúng là nhà chỉ nên có hai người :-<
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime17/1/2009, 20:48

@ss moon,: ss làm sao thế ạh.see

@all: chào cả nhà, lâu lém rùi ko ghé vào đây, ko bik là có ai kòn nhớ em là ai nữa ko leluoi leluoi
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime17/1/2009, 22:12

Hic, ss moon lại gặp vấn đề về người già hả ss.. Đến khổ... mấy năm trước em cũng ngày ngày đối mặt thế.. =)) =)) Bây giờ bà em về quê với bác rồi, hi hi....

@ all: Hôm nay đi off thật vui! Off nhanh thắng nhanh! :P
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime18/1/2009, 22:58

Lại mất đt...lại mất tiền....đủ thứ chuyện linh tinh..chán đời kinh khủng +_+
Hum nay đc đi xem Giải Cứu Thần Chết..ui ui...đúng là phần này hay hơn cả phần 1, Minh Hằng xinh xinh, Chí Thiện cười duyên, mà khoái nhất Ngọc Trai..haha...anh chàng Quý Ròm ngày nào .....1 điều rút đc sau khi xem phim này chính là VN mình rất giỏi tài bắt chước +_+...Phim nì y như High School ý...mà thoai kệ, dù sao cũng dễ thương..hehe,..,.nói chung là coi cười đau cả bụng.... clap
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime19/1/2009, 08:48

Hic hic ...không biết thứ 3 này có dậy sớm đi học được không nữa...cũng may là còn ngày thứ 2 đó...hic hic... thứ 2 này sinh nhật Martin Luther King được nghỉ học...ko là em cũng die luôn.
Hôm nay ngủ từ 12h đêm hôm qua đến 4h chiều hôm nay mới dậy...ngủ dậy mà ko thể tin vào mắt mình nữa...tưởng đồng hồ bị sai...man...hic hic
Cầu trời thứ 3 này cho con tỉnh táo đi học... a men.
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime19/1/2009, 09:52

@ yu : phim đó 6,7 tỉ cơ mà ... ko hay có mà mấy ổng phá sản . Mà hay hơn cả phần 1 cơ á ? không hiểu sao tui vẫn thấy thik anh Trí Nguyễn với Thanh Hằng hơn ... sao họ ko đóng cả phần 2 luôn cho ràu ^^

@ ruby : chắc bà chưa quen lại với múi h bên đó hả ?

@ all : hê hê ... hôm nay trời ấm ... các bạn ra ngoài tắm tí nắng đê, có vitamin D rất tốt cho các bạn trẻ đang tuổi ăn tuổi lớn, nhưng cũng ko kém phần tốt cho các bạn jà đã đến tuổi uống sữa En-lin
pe kua
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
pe kua

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime19/1/2009, 10:06

@ ông yu : ông đj coj goj` hả huhuhu ... con cũng mún đj coj lém ... hum bữa đj sjnh nhật con bạn định đj coj goj` ... xong ra chợ Bến Thành thấy vuj wá ... đj tùm lum chút nhjn` lại trễ hết trơn ... thế là hết coj lun hjxhjx ... mà phjm đó bộ giống HSM lắm hả ông ...

@ ss Lak : Câu cuối cùng ... em hận ss ... hận ss suốt đời ... chap ArJoe của em huhuhu ... ko nói nữa ... em hận ss ...

@ ss ruby : hum bữa em có nhận đc tjn nhắn của ss ... mà đi học về 11h mấy mới nhận đc ... gọi cho ss mo thj` ss mo nói ss đj uj` ... bùn ghê gớm ... cuối cùng cũng ko nói đc câu từ biệt huhu ... đau lòng .

@ ss mun : nhà ss có chuyện j` hả sao em thấy ss có vẻ tức giận lắm , thôi có j` cũng bỏ wa đj vào SC thj` sẽ vuj lại thuj mà phải ko ss.

@ me ba` ba` : ba` ba` cũng tắm nắng đj cho khoẻ về con dạy Joe vài chiêu võ dzè xử thằng Huge :)):)):)):)) ... mà cái fjc bà bà ngâm dấm lâu wá goj` đó nha ... con đang ghiền mà ba` ba` cứ thế , con đau tjm .

@ Lon tỷ : tỷ đj off đc thj` đj nha tỷ , chứ tjnh` hjnh` là mụi thấy mụi ở nha` oj` huhu .

@ all : hello everybody ... happy new year...
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime19/1/2009, 13:36

@ME: chắc là chưa wen giấc thật..hic hic...hồi bữa về sung lắm ngủ sớm dậy sớm, thức khuya nhưng vẫn dậy sớm... về đây chán quá...không có làm gì.. nằm ngủ cả ngày luôn..hic hic

@Kua: không sao em...chào cả nhà rồi đi thôi mà...hehhee

@SS Moon: sao em gọi cho ss mà không lần ss bắt máy thế nhỉ?

@Mo: nhắn tin không bao giờ trả lời...làm tui chẳng biết là có đúng số không nữa..hic hic.

@Luk: chap mới đi nào...hehhe

@Heo già: mụ chết chắc rồi...hehhee

@Cake: 2 em...lâu wa ko thấy em xuất hịn gì hết...hic hic... nhớ ghê.

@Yu: Hồi bữa phim đấy chiếu tối 15/1...sáng hôm sau đi mất..không kịp coi..buồn ghê gớm...hic hic.. tiếc quá.
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime19/1/2009, 20:02

@all: chào cả nhà. chúc cả nhà 1 năm mới zui zẻ hạnh phúc

@kua muội :ko bik ní ở đâu, bay zô đây để bày tỏ nỗi lòng.Kua àh, tỷ van em, lạy em, đập đầu xin lỗi em, mong em hãy rộng lòng tha tưứ cho Sp& tỷ :((:(( , tỷ bik em là 1 bé kua hiền làng ngoan ngõan đáng iu, sẽ ko bao jờ làm như thế.Tỹ thương muợi nhém yeu

@ sp heo: hu hu hu. kon ko bik tự nhiên hùa theo sp chi để bi jờ... khoc
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime20/1/2009, 02:14

Mối tình đầu bao giờ cũng là mối tình đẹp nhất.
"Friends is second, you're first"--Yu rất vui với câu nói này dù 3 năm trời qua P ở tận bên USA...Cám ơn rất nhìu..Mặc dù chỉ chat, than thở, kể lể...nhưng P đã lắng nghe...Hi vọng P sẽ thi đậu vào ngôi trường đó...hi vọng 3 ngày nữa...P sẽ có một buổi party zui zẻ...hi zọng chờ đón ngày P trở về VN...Và món quà sinh nhật sớm....
Năm mới zui zẻ...Vạn sự khởi đầu nan!

@ Me, kua: uhm...phim phàn 2 coi hay, có nhìu cảnh rất đáng iu...đúng teen thì phải, na ná High School, cũng hát, cũng nhảy thế...tui cũng thik phần 1...nhưng phần 1 ko hài bằng ...vả lại tui thik Minh Hằng..hehe..rất dễ thương..càng lúc càng xinh :x

@ruốc: tội ngiiệp pà..tui cũng khó khăn lắm mới đc đi..chỉ là đi chung với bà chủ =)) haha..năn nĩ chết đi đc ý...
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime20/1/2009, 09:43

Dạo này lười reply trong này quá! Hic..

@ Pé Kua : Hic hic, em hận ss àh, buồn quá.. Nhưng cũng đành chịu thôi.. Đừng ép ss! :)

@ ss ruby: ss ngủ cả ngày sướng thế còn gì...Chán quá ko có gì làm :)) Em mà được nghỉ chắc làm ko hết việc mất. hi hi...

@ ss yu: Hay chưa kìa? Bạn P lại trở về trong trái tim bạn yu :)) :)) Mối tình đầu bao giờ cũng là mối tình đẹp nhất... trời ơi ngưỡng mộ bạn P của bạn yu quá! ;))

@ chị Heo, sư phụ: Hai người nhất định Tết này fải ra Hà Nội đấy nhé! ;) Đừng để lăk mãi ngóng trông =)) =))
pe kua
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
pe kua

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime20/1/2009, 09:48

@ ss Lak : em hận ss ... sao dám theo bà heo thế ... khj em hồi tâm chuyển ý ... way đầu là bờ thj` ss theo bả là sao ... em giết 2 người ... thử mà hành hạ ArJoe của em lần nữa đj ... em sẽ ko tha cho 2 ng` đâu ...

@ ông Yu: hjxhjx ... mún coj wá mà ko aj chở hết ... huhu ... con thjx HSM mà h nghe ông nói giống thế làm con càng ghiền nữa hjxhjx ...

@ lon tỷ : mụi hận tỷ ... huhuhu ... tỷ làm thế với mụi mà đc sao huhu ... ghét tỷ .

@ ss ruby : mà sao ss ko ở lại đây ăn tết mà dzè sớm thế ss ?

@ all: hello everybody ... happy new year...
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime22/1/2009, 02:10

Yu dạo này bị khùng, làm sao để Yu hết khùng đây..huuh...trời ơi tết sắp đến...sao mà lẹ quá zị chời..thiệt tình ko ngỡ lun..shock nặng lun..gì mà còn có chưa đc 1 tuần zị chơi....shock vô bờ bến khi hum nay nghe bạn nói +_+ Help me, i'm Crazy >_<

@ lak: haha...lak lại cứ thế...e mà xem ảnh P là chạy tám thước...dạo này gớm ghiếc nhém rồi =)) P chỉ trở về khi bạn Yu bị điên +_+

@ kua: coi đi kon..hehe...ông mún xem lại lần 2 nè, bữa nào ông rủ con đi xem ha..haha..mà..mà thui...gọi ông là ss đi kon...gọi từ từ cho wen, nhà mình kòn có em gọi ss như thế...:( Gọi là ss đi...please....ông nghe già cõi quá..haha

@ all: mọi người dạo này thế nào? gần tết có ko khí gì ko ^^
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime22/1/2009, 05:57

Trời ơi sắp điên đến nơi rồi...huhuhu
Một núi bài tập...làm ngày làm đêm mà làm không hết...huhuhu
Ngày mai phải trả nợ 2 bài test của lớp toán... còn thiếu 2 bài test của lớp hóa...huhuhu...trời ơi...còn một cái project quan trọng của lớp kinh tế nữa... má ơi... mùa này rớt hết rồi...hhuhu.
Somebody helps meeeee!!!!!!!!!!!!!

Không còn tâm trạng ăn Tết...hic hic
Mod
Mod

Age : 31 Registration date : 14/07/2008 Tổng số bài gửi : 478 Đến từ : heaven...with u...°°lJ-Sl°° Job/hobbies : love ArJoe-Shun, iu cat, mê xiền

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime22/1/2009, 07:27

hế lô, ôhaiô, 1, 2, 3, 4, 5.....hú hú
còn ai nhớ em mèo béo hem :D hehe
@ss Yu: 2 ss iu, sao ss lại khùng vậy, em cũng đang khùng đây...haha mà bạn P của ss phải bạn hùi trc ss kể em nghe hem hay là bạn # vậy =))
@ kua: trời, ss thấy ai em cũng hận vậy =))
@ ss Ruby: sao bài tập của ss nhiều kinh khủng vậy, cố lên ss, cố lên!!! có ArJoe ủng hộ ss đó =))
@ all: hế lu, há lô, lalala, Have a nice day!!!
pe kua
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
pe kua

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime22/1/2009, 10:19

@ ss cake : hjhj ... dạo này tâm thần bất định nên thế ... tối wa chơi nguyên cái stt to đùng " hận ArJoe ... hận ngàn năm ... hận tới kiếp sau " hahaha ss Lak vào nói em là em sao thế kua ... em cũng chả bjk dạo này sao nữa ... khùng khùng dzậy áh , đụng aj cũng hận , đụng aj cũng chém hahaha

@ ss Yu : thiệt là ko gọi wá ... nhưng em sẽ cố gắng ... hjhj ... bữa nào đj nhớ rủ em đj nhá ss ... em kết phjm đó lém , nhất là Mjnh Hằng áh , synh dễ sợ lun , ấn tượng nhất là cặp kính , yêu chết đc hjhj

@ ss ruby : choj` ... sao bên đó nghỉ tết ít dzậy ss , ở đây em đang thảnh thơi nghỉ tết mà ss đang bù đầu bù cổ học hả , hjxhjx ... cố lên ss ...

@ all: pe' kua chào cả nhà hjhj ... ko bơ aj nhá , yêu lắm lắm SC thân yêu .
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime22/1/2009, 10:40

@ Cake, Kua: khổ thế em ạ...đúng là ăn chơi quá rồi giờ phải trả đủ nè... hic hic. Tại ss nghỉ Tết tây mà đâu có được nghỉ Tết ta đâu..hic hic

@ all: sắp đến tết rồi... mọi người chuẩn bị gì chưa nè... hehhe... mứt dừa... bánh trưng, bánh tét. Tết năm nay của em thật thê thảm... hạt dưa còn chưa thấy để cắn nữa.... khoc khoc khoc khoc
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 13 Icon_minitime

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 13 trong tổng số 40 trang Chuyển đến trang : Previous  1 ... 8 ... 12, 13, 14 ... 26 ... 40  Next