StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : 1, 2, 3 ... 20 ... 40  Next
Tác giả Thông điệp
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Tâm sự loài chim biển - phần 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: ¨°o.O Tâm sự loài chim biển => Nhật ký lều tranh O.o° Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime4/9/2008, 13:19

Bạn đi ra đi vô chả biết làm gì!?
Bạn tức giận!?
Bạn vui vẻ?!
Bạn hạnh phúc?!
Bạn có nhiều chuyện muốn nói nhảm mà không biết nói như thế nào và nói cho ai nghe!?

Tâm sự loài chim biển - phần 2 ThFlies_awayTâm sự loài chim biển - phần 2 ThFlies_away

Bạn cần lời khuyên!?
Bạn cần sự an ủi!?
Bạn cần sự sẻ chia!?
Hay đơn giản, bạn chỉ muốn một nơi dành cho mình!
Tâm sự loài chim biển - phần 2 ThButterfly-01-juneTâm sự loài chim biển - phần 2 ThButterfly-01-june

Tất cả.....và tấttttttttttttttttttttttt cảaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!
Bạn có thể viết vào đây.
Không hạn chế, không cần chủ đề, chỉ cần là lời bạn viết, hoặc bất cứ thứ gì bạn rinh từ đâu đó đến....Đều Ok!?

drunk drunk

Éc min mở hàng : Hiện giờ là buổi trưa, bùn ngủ, lười viết fic, chán ..Ước gì ai cho tui tiền.
sick sick
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime4/9/2008, 14:14

sốp bơ xông đất ...

ác min ạ ... đúng là h em đang đi ra đi vô , chả biết làm j ... em ... tình hình là em ... em muốn giải quyết nỗi buồn ... buồn lắm ... buồn lắm lắm ... nhưng ko được ... có lẽ phải uống đại tràng hoàn PH ( Những lúc như thế này , mong gặp bác Tào Tháo ghia ) sing :^/-^:
luv_kid
Thành viên
Thành viên
luv_kid

Age : 34 Registration date : 13/07/2008 Tổng số bài gửi : 65 Đến từ : Ngoại Tình land Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime4/9/2008, 16:48

để em nối tiếp sếp và anh iu nhá... tình hình rất là tình hình, như em đã nói hôm wa, em chạy xe đạp từ quận 3 lên gò vấp, sơ sơ cũng 6, 7 cây số gì đó chứ ít ỏi j, mà wan trọng là em mới chạy lần đầu thôi, mà chạy wá xa như thế đâm ra giờ em đau toàn thân, oa oa oa, cứ tưởng ngủ 1 đêm tới sáng là sẽ bớt đau, ai dè đâu...vẫn còn...

Giờ nhìn em đi như con vịt đi vậy... bùn hiu...bùn thiu... dạo này em cũng như sếp Yu, ko có tâm trí j để vik fic hết, em cứ để mọi ng chờ đợi, em cũng áy náy lắm nhưng em thà thế còn hơn ra chap mà đọc rùi ai cũng bất mãn...

Thiệt mún nói nhìu nhìu nhìu lắm kà nhưng ko bik bắt đầu từ đâu nữa...

Lát còn phải đi học, huhu, thảm kịch wá đi àh, em mún ở nhà...
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime4/9/2008, 17:45

mới ngủ dậy ... chả biết làm j ... vào spam ... chỉ có ở đây là ko cấm đoán chi hết ...

@ kid :
trùi ... anh nghe chịn này hôm trước rồi mờ ... sao nó ám ảnh em mãi thế à ? Tội ghê ... Ôm hôn phát an ủi em iu ... chụt chụt
heo me
Mod
Mod
heo me

Age : 36 Registration date : 20/07/2008 Tổng số bài gửi : 394 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime4/9/2008, 19:05

Oa.....oa....hai ngày nay lin tục bị nhà trường cho leo cây....đin ơi là đin....khìn ơi là khìn mà hem làm được gì.....tức và tức.....tức đến nghẹn cổ....ai đời trời nắng chang chang mà vác thân lin tới trường....chờ cho đã......rùi bảo là hum ni các em được nghỉ......

Có rảnh không hả chời.....có đin hem hả chời......oa.....oa......
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime4/9/2008, 19:21

Phụt....vào đọc zòng âu yếm của me dành cho kid...đau lòng quá đi... :tuctuoi:

Hix...mí nay lười ghê...phỡn ghê...chán ghê...cái j cũng chả làm nên thân,up được 1 số bài tự dưng nổi cơn lười tiếp...ai kíu tui zới chời khoc
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime4/9/2008, 19:36

ối zời ... coi bộ mọi ngừi nhiều nỗi niềm nhie ... me vẫn phởn phơ hớn hở bình thường ... tội lỗi quá ...

@ yu :
yu đừng hiểu lầm ... me với yu ko cần dùng đến lời nói ... có sự thấu hiểu ngầm ( như ArJoe vậy á ) hố hố hố ... mà bạn hiền lười độ xuất thế à ? Không sao , refresh đi ... me thấy yu chăm chỉ nhất hội luôn á

@ heo : khổ thân thế ... me á ... hôm nào thik là ở nhà ... thà ta phụ trường chứ đừng để trường nó phụ ta ... ức chế gà mái lắm

@ all : ai có nỗi niềm j cứ zô đây , chúng ta an ủi lẫn nhau ... Có câu : " Một con ngựa đau - Cả tàu chia cỏ "
luv_kid
Thành viên
Thành viên
luv_kid

Age : 34 Registration date : 13/07/2008 Tổng số bài gửi : 65 Đến từ : Ngoại Tình land Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime4/9/2008, 22:24

ôi, thật là tức wá đi, hum nay kid bị ng ta chửi thẳng mặt là "đồ thix gây sự"...hừm...uh thì thix gây sự như thế đó...kid đâu cần nói chuyện tới chứ...đúng hem nào...tự hỏi...đúng hem nào? Đang vui tự nhin làm mất hứng...
Mà về nhà ol cũng bị giận, oa oa oa, vợ Yuki giận òi, bùn hiu thiu đốt... Từ ngày có bà bảo mẫu Heo mập, ko kua đc ai...pẹc pọi...

@me: cảm ơn anh iu của em, nhờ sự an ủi của anh mà em đã phấn chấn rất nhìu, ôm anh, hun anh, siết anh....i luv u

@yu: em cũng iu sếp lắm, sếp iu me em ko trách sếp nữa nhưng sếp cũg đừng ghen chớ!
♥ღmatsujoeღ♥
Mod
Mod
♥ღmatsujoeღ♥

Age : 35 Registration date : 03/09/2008 Tổng số bài gửi : 36 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime4/9/2008, 22:43

sleep Đi ngủ, cái mình cần giờ là đi ngủ... sleep

Hix...mà sao ko mún ngủ tí nào, hehehe...tình hình 4rum tếu quá, đi ra đi vô kiếm chuyện lại cho đỡ chán hóa ra đỡ chán thiệt, mai dậy nghịch tiếp zị drunk

@ Kid
: đá đít e 1 phát...hohohohôh...ở đây có 3 loài chim biển ^^+^^

@Me : i núp u blow a kiss vất vả cho me òi wake up blow a kiss

bạn mem matsujoe : tình hình là me đâu wen bạn nhờ ... núp ziu núp za cái j ( lợi dụng chức quyền tí )
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime5/9/2008, 14:28

Có cái này như kiểu nhật ký online ấy nhỉ... ha ha...

Hôm nay các trường đi khai giảng, ha ha, còn luk ở nhà nhìn mọi người bận rộn khai giảng --> sướng toàn tập...

Đi mua về được 3 quyển sách... toàn về tình yêu.. he he... Gặp lại và Em ở đâu của Marc Levy.... he he.... :x :x thích thế!

@ anh kid: thằng nào dám bảo anh thế... hic hic.. đừng tức giận anh ơi....
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime5/9/2008, 15:49

Hum nay đã tắm được cho Moony, mừng quớ....lười cả tuần nay tưởng cho nó thúi bốc mùi lun rồi chứ...hehe..tắm xong ôm nó đã thiệt..đi um nó tiếp mắc công mai nó thúi hem um được xauho

@lak: thì nó nguyên chữ Nhật Ký Lều Tranh kà con..hehehe see

@Kid: đừng bực em..kệ chúng nó... blow a kiss hun e ngàn phát....hớ hớ blow a kiss

@matsu: ý...bạn đặt nick giống thần tượng mình quớ..cả ava cũng từng là của mình...hơhơ...bạn là anh em chị em sinh đôi với mình àh xauho xauho

@Me: lạm dụng chức quyền quá nhá tiunghiu
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime5/9/2008, 18:41

Nhật kí ngày khai trường.

Sáng nay dang ngủ ngon và mơ những giấc mơ đẹp, bị đánh thức bởi tiếng trống trường thình thịch bên tai, kèm theo đó là tiếng nói "chói chang" của 1 thèng cha nào đó "Chúng ta vui mừng chào đón ngày khai trường trong niềm hân hoan của thầy và trò trường Phạm Hồng Thái. Lớp 12A7 đề nghị các em đứng dịch sang trái 1 chút..." Mới đầu tưởng mình mơ, sao mà giấc mơ giống thật thế, rồi đc 1 lát lại thấy vẫn giọng cha đấy "Hôm nay trong chương trình văn nghệ đặc biệt là sự kết hợp của lớp 12A8 và lớp 12A4..." Đến đây thì tui hết chịu nổi, bật dậy nhìn quanh để bít là tui ko mơ. Trời ơi, cái trường khỉ gió ở gần nhà tui hum nay tổ chức khai giảng, thật ko thể chịu nổi, nói j mà nói toa thế T_______T

Lang thang trên đường về đông ơi là đông, đi đâu cũng thấy 1 màu trắng tinh khiết =P~ Các em học sinh nô nức dắt tay nhau đi hàng 3 hàng 4 trên đường mà tui nản cho cái tuổi già của mình quá. Đang chán nản ko để ý thì có anh zai nào đi qua, gởi tặng tui 1 bãi nước mưa văng tung tóe lên chân cẳng (chả là đêm qua rạng sáng nay HN mưa nhìu ==> hình thành nên nhìu vũng nước be bé xinh xinh >:) ) Tui hăng máu quá mới ngẩng phắt lên gọi "Này cái anh kia đi đứng kiểu j mà vô ý vo tứ thế, văng hết nước vào con nhà ng ta rồi..." chưa nói hết câu thì anh zai đó cười cười đủ để tui nhận ra anh đó là anh zai của cha người iu cũ. Haizzzzz, hỏng hết cả hình tượng ngoan hiền mà tui đã từng dày công xây dựng trong 4 năm qua T________________T Tui buồn quá hà >"<

Về nhà may đc cai an ủi là vụ sập mạng tối qua đã đc cái đông chí Viettel "trung với nước, hiếu với dân" sửa chữa cải thiện. Ko hiểu các anh bộ đội cải thiện sao mà bây h cứ khoảng 1, 2 tiếng mạng lại...sập 1 lần, có lẽ các anh làm vậy để nhân dân đừng ăn chơi sa đọa nhìu, tốn điện của nhà nước mà hãy quan tâm đến chương trình ti vi.

Chiều theo ý của Đảng, tui mở ti vi coi, và cái phim tui coi thật sự làm tui sock, bé h tui chưa thấy cái phim nào nhảm vậy =)) =)) =)) Phin j tui ko nhớ tên (vì nó nhảm quá) hình như Đấu sĩ đấu ziếc j đó, nhớ là nghe giới thiệu có bà cái j Phẩm Ngôn đóng đó (bà này tui biết vì trc đó cũng tình cờ coi 1 cái phim nhảm ko kém của bả đóng với Ng Kinh Thiên và Lập Uy Liêm ). Phim tập trung vào cái môn mà tui hay gọi là Đấm bốc, nhưng các nhân vật trong phim hân hạnh gọi đó là cái j Đấu sĩ hay j đó mà tui quên roài. Điểm đặc biệt thu hút của phim là mỗi khi nữ nhân vật chính và nam nhân vật chính gặp nhau, thể nào cũng phải có vài cảnh quay chậm chậm chậm châm...chậm...chậm...2 nhân vật trừng mắt nhìn nhau (nhưng theo bối cảnh lúc đấy sẽ là nhìn nhau âu yếm mà tui ko thấy cái âu yếm đó đâu )rồi cả phim theo như hum nay tui nắm bắt là 1 anh nhà giàu yêu 1 chị nhà nghèo nhưng có trái tim nhân hậu tốt bụng (đây chính là 2 nhân vật chậm chậm chậm chậm mà tui đã nói đến =)) ) và thêm 1 anh mắc nợ suốt ngày oánh nhau cũng yêu chị này. Bên cạnh đó, tuyến nhân vật phụ có 1 anh là anh trai của anh chậm chậm chậm chậm chậm vì gia sản mà manh nha có ý định hại anh chậm chậm chậm chậm. Coi phim mà tui thắc mắc sao cái anh anh zai này ko đc yêu cô chậm chậm chậm chậm cho thêm phần kịch tính =)) =)) Túm lại cả phim chỉ để lại ấn tượng cho tui về cái chậm chậm chậm chậm và anh nhân vật phụ rất đẹp trai. Chấm hết ! =)) =))

Vài dòng ngắn ngủi >:) =)) =)) Phới đây :))

Được sửa bởi moon ngày 9/9/2008, 14:35; sửa lần 1.
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime5/9/2008, 18:55

ss moon : ss đang quỡn à ... hố hố hố ... lướt phần trên đọc em còn hiểu sơ sơ ... đến cái phần " chậm chậm chậm chậm" của ss ... em hiểu là ss ... đang đến lúc ... crazy

Tình hình là cái mạng đã đc đồng chí Viettel sửa mà ko khả wan j à ? đồng chí này làm ăn vô trách nhiệm thật ... em cũng đang ức chế đồng chí ấy ... cài quả nhạc chờ mất 5000 mà chả thấy nhạc đâu .... Shitttttttttttttt

mà em ngờ cái film ss coi là Hoán Đổi Tình Yêu lém ... film đó có 1 couple nằm trong 4rum nhà mình ... hú hú hú
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime5/9/2008, 19:05

@ Me : ss hok mún thế đâu, nhưng cái phim đấy nhảm nhí quá, ss ko thể tả khác đc =)) =))
ko phải Hoán đổi tình yêu đâu em, phim khác, chiếu lúc 1h trên đài Hà Tây, à quên Hà Nội 2 á =)) =)) đêk nhớ nổi là phim j =))
Các đông trí Viettel "thức cho dân ngủ, canh cho dân chơi" dạo này chán đời lắm. Khổ nỗi nhà ss theo châm ngôn " người VN dùng hàng VN" lại yêu bộ đội nên là "sính" Viettel lắm =)) =)) Từ đt đến mạng cái j cũng Viettel, mà thi thoảng đt ss bị trừ tiền rất vô lí mà ko bít tại seo T_______T dân đen như mình khổ thế đấy =)) =))
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime5/9/2008, 19:59

bùn ... tự dưng bùn ... mùa thu mà ... bùn mà ko hiểu vì sao tôi bùn ... bùn vì tại mình mà 1 số chuyện ko được tốt đẹp ... sorry ... it's my mistake ...

đầu óc quay mòng mòng ... chả biết mình type cái j nữa ... thôi cứ type ... 5' nữa trở về nguyên trạng ... phởn phơ hớn hở điên điên đao đao ...
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime5/9/2008, 20:18

Haiz....lúc trưa thì phỡn vô cùng, phỡn vô đối, lúc đó người dơ, thúi hoắc, nghe toàn mùi thịt zị mà ham hố vô cùng.
Zị mà tắm Ny xong, đi tắm rửa, ngồi online, tự nhiên thấy chán chán, ngồi down chương trình về làm hình, ai dè làm đc 1 , 2 tấm, nản...chả hiểu mình ăn giống gì mà ngu thế...làm hoài mà chả ra giống ôn gì :>_<: :>_<:
Bi giờ ngồi nhìn màn hình, chả bik làm cái chi chi, haizzzzzzzzzzzz....nãy giờ chạy lại phá con Ny ko cho nó ngủ, rồi bay lại viết vài dòng fic cũng chả ra giống gì...Đung là ăn no, người sạch => làm biếng thây chảy lun àh..hix... wake up

Cái đầu càng ngày càng mụ mị....

♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime5/9/2008, 21:27

@ ss moon: hi hi, hình như phim ss nói là Đấu cách thiên vương gì đó phải không ss.... he he... em chả thích phim đấy, tại ghét Lưu Phẩm Ngôn mà chả hiểu sao ghét luôn! =))

@ ss me: các ss có chuyện j với Viettel thế?

@ all: Máy vẫn chưa sửa đc Y!M! Bực hết cả mình! Hừ hừ...
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime5/9/2008, 23:56

Vừa xem 1 thoáng mộng mơ xong, mún khóc quá...hix...đúng là tác phẩm của chị Quỳnh Dao khoc
Thik bà chị ghê, tuy ác, nhưng cảm xúc rất hay..hơhơ..bữa nào xây dựng 1 người như thế trong fic mới đc..
Cảm xúc nhìu..mà bùn ngủ...đi ngủ...
Viết vớ vỉn... xauho
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime6/9/2008, 00:02

vớ vỉn thật ... tưởng có j hay ... bay vô ... ai dè

ác min hâm ... sulk sleep thuthe
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime6/9/2008, 00:16

èo, trước khi định out, lết vào, tưởng có gì hay, ai dè...xốp bơ me nhìu chuyện....< mà giống mình..hố hố > dancing gait

Haizz....hi vọng ngày mai sẽ tiến triển hơn hum nay, hi vọng mở mắt ra tiền rơi trước mặt...ố ỳe...đời tươi sáng làm sao dancing gait blow a kiss
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime6/9/2008, 14:48

đang quỡn, hẻm có j làm, vô xì pam...hox...tình hình chung là đang đau bụng quằn quại ngoài YM! dancing gait
luv_kid
Thành viên
Thành viên
luv_kid

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime6/9/2008, 17:55

hiix, vào toàn thấy át mìn sếp Yu và sốp pơ anh iu bày tỏ tâm sự...hahaha....2 lòai chim này đa sầu đa cảm ghê nhoa...khà khà...

Tình hình là em sắp phải đi học, em bùn, em rầu, em sầu, em hận, em ghét bà cô dạy tiết Speaking, bà í hay nghía em lắm...em bùn lắm....

Tình hình là em đang bùn, mặc dù hôm wa đã vào quán cóc uống mấy chai Ken mà vẫn chưa có tiền trả....chắc quịt!....tâm sự vẫn đọng đậy chưa bik tỏ cùng ai...

Tình hình là em đã khóc hết 1 thau nước mắt khi đọc những dòng tâm sự chuyện tình của anh iu...em thấy em có lỗi với anh nhìu lắm...em chỉ mún nói là em chưa bao giờ wên anh cả...em luôn iu anh...và chưa có ai có thể tranh giành vị trí của anh trong lòng em...anh là anh iu duy nhất, the one and the only của em trong SC và IVF...em iu anh!....Sau này wa topic couple sẽ nói lại...haha
heo me
Mod
Mod
heo me

Age : 36 Registration date : 20/07/2008 Tổng số bài gửi : 394 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime6/9/2008, 18:55

Hô hô.....một ngày đến trường hem bị đi dề....mừng húm.......tưởng là lại bị leo cây vố nữa chứ....

Môn du lịch thế giới chào đón.....gặp ngay lại người thầy iu dấu cũ.....người được mệnh danh là "sát thủ sinh viên"........hu.....hu.....bước vào bài mở đầu chưa thấy là gì......bau típ đến bài thứ hai là thấy mún đuối như con cá đuối......tan nát te pè.....

Gì mà Trung Quốc có đến hai ba...nói chung là một cả đống tên.....vô số kể......vô cùng tận.....nhìu ơi là nhìu.....rùi giải nghĩa, giải thích hầm pà lằng hết cả lên....cả lô lốc tỉnh thành.....nghe như vịt nghe sấm mà vẫn phải nghe.....sợ thầy tia là đời đi tong.....tay lia lịa chép mà đầu óc thì rối tung.....hú hú.....Quảng Châu, Đài Bắc, Hong Kong, Thượng Hải....Dương Châu, Tô Châu, Vô Tích, Hàn Châu....má ui....con chít mất.....hu....hu....còn dzụ phải chỉ bản đồ mấy con sông chảy từ thượng nguồn, hạ nguồn......hú....hú.....tui sẽ chít trong mớ hỗn độn nì mất....

Nguyên tập đề cương mà thầy kiu là tóm tắt gòi đó....học đi hem là chất thành núi.....cỡ 28 trang à....mới có nước Trung Quốc à nhe.....óe.....tui sẽ ra seo hả chời......
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime6/9/2008, 19:14

@ kid : thì hình hình là room ế em ạ ... ác min với sốp bơ dù chả có tâm sự chi cũng cố vô spam để mọi người chú ý nà ... em khóc 1 thau nước cơ á ... mèng ơi ... khóc xong rửa chân luôn cũng đc

@heo : tui bay zô nè ... đọc rùi nè ... chả hiểu chi hết nè ... thế mà bà hiểu đc hả ? post bài nè ... spam nè ... bay za nè ... iu bà nhiều nà blow a kiss
pe kua
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
pe kua

Age : 29 Registration date : 23/06/2008 Tổng số bài gửi : 955 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime7/9/2008, 10:19

tjnh` hjnh` la` h nay` con mới bjk đến cái nha` nay` nên vào chào một phát hjhj , yêu cả nha` wa' vào đây tâm sự mà bỏ con nhá hjxhjx gia đjnh` chơi như thế là ko đc nhá tiunghiu nhưng thoj hjhj dzô đc là dzuj oj` hjhj
Sáng nay vừa dậy là mo` lên máy nhưng ko chơi đc j` hjxhjx đau đớn vj` cả một tấn baj` tập đang đè lên con , mún vjk fjc cũng chẳng vjk đc huhuhu khoc khoc
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 Icon_minitime

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 40 trang Chuyển đến trang : 1, 2, 3 ... 20 ... 40  Next