StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 21 ... 38, 39, 40
Tác giả Thông điệp
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 40 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 40 Icon_minitime28/3/2009, 15:44

Trích dẫn :
Trong truyện này ấn tượng nhất là Midori. Thấy ấn tượng những nhận xét của cô nàng này về mấy cái gọi là cách mạng. Mà giọng điệu của cô này nghe có gì đó giống giống ss Moon nhà mình. hahha...Khi đọc đến đoạn cô chửi mấy thằng trong lớp của cô. Tự nhiên nghĩ đến ss Moon...hahaha

=> thế này là thế nào hả bạn Ruby? :-SS chẳng lẽ trong mắt Ruby Moon là người thế này sao? :-SS Trời ơi, khổ thân Moon T___T =)) =))

Mình ghét những người quá đẹp trai như Dâu ca ca T___T :(( Bởi vì mình biết chắc những người đẹp thế không phải dành cho mình, vậy nên mình ghét Dâu ca :(( :((
明 薇
Mod
Mod
明 薇

Age : 39 Registration date : 09/09/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 40 Icon_minitime28/3/2009, 19:36

Hưởng ứng Giờ Trái Đất, từ hôm nay em bắt đầu đi bộ mỗi tối để giảm béo, huhuhu. Vừa lôi quần áo mùa hè ra :(( cái nào cũng chật đi theo từng năm tháng, phải đi bộ, phải dậy sớm chạy việt dã thôi, hãy hưởng ứng giờ trái đất ( con wei kia, béo và đi bộ có gì liên quan tới giờ Trái đất? :-S )
angelvu
Thành viên
Thành viên

Age : 30 Registration date : 27/03/2009 Tổng số bài gửi : 58 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 40 Icon_minitime28/3/2009, 19:41

Mình rất thích hưởng ứng giờ trái đất nhưng sau tại Sài Gòn lại không có, các mems tại Hà Nội hãy hãy tận hưởng 1h không có ánh sáng nha, không biết trong bóng tối thường người ta làm gì nhỉ?

@All: chúc mọi người ngày cuối tuần vui vẻ và hạnh phúc còn angel rất vui vì có thể lên mạng thoải mái hahaha
athena
Thành viên
Thành viên

Age : 37 Registration date : 04/01/2009 Tổng số bài gửi : 67 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 40 Icon_minitime28/3/2009, 19:49

@ 明 薇 : hi bạn, sorry vì mình ko bít bạn tên gì nên đành copy nguyên cái nick của bạn, mình mượn chỗ tâm sự này làm quen bạn vậy, vì khá thú vị là bạn bít đến mình, mình là Athena@SC, nơi đâu có fic arjoe nói đó có athena ^_^ rất vui là bạn bít mình
明 薇
Mod
Mod
明 薇

Age : 39 Registration date : 09/09/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 40 Icon_minitime28/3/2009, 20:15

@ Athena : cũng rất vui vì bạn mún nói chuyện với mình, vì thật ra là bạn biét mình rồi mà =)) =))
jessica
Mod
Mod
jessica

Age : 42 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 910 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 40 Icon_minitime28/3/2009, 20:20

Ngày cuối tuần cũng đã tới cùng nhau hoà chung với các mems Hà Nội hưởng ứng 1h cho trái đất của chúng ta nghỉ ngơi, hy vọng sau 1h này trái đất sẽ tốt hơn
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 40 Icon_minitime28/3/2009, 20:23

ss wei: sao ss lại phải giảm bèo, tại sao tại sao.MÀ giờ TRái đất thì có ảnh hường gì đến việc giảm béo =))

ss jess: sao ss ko hưởng ứng giờ trái đất, =)) em chạy vào nhà thông báo CNH phải hưởng ứng giờ trái đất mới được

明 薇
Mod
Mod
明 薇

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 40 Icon_minitime28/3/2009, 20:28

@ Lone : ss cũng ko biết Giờ trái đất có liên quan gì tới việic giảm béo T___T Nhưng từ mai sáng nào ss cũng phải dậy từ 5 h để đi chạy bộ >"< nhục thế đấy, chẹp, sắp 50kg rồi :((

@ All : hưởng ứng giờ trái đất đi các bạn T___T Hỡi những mems Hà Lội hãy cùng hưởng ứng giờ Trái Đất :*
angelvu
Thành viên
Thành viên

Age : 30 Registration date : 27/03/2009 Tổng số bài gửi : 58 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 40 Icon_minitime28/3/2009, 20:30

@ss lon angel rất muốn hưởng ứng giờ trái đất nhưng sao nhà không tắt điện được, hay mọi người hưởng ứng đi nha, angel sẽ trông nhà dùm mọi người. hahhaha
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 40 Icon_minitime28/3/2009, 22:04

ặc ặc.. nick Ming Wei đẹp quá =)) =)) suýt nữa em tưởng có mems nào người Trung Quốc chứ =)) chết cười... Hứng thú lên ss đi đổi nick đấy hả =)) =)) Thế hôm nay ss đi bộ thế nào! =))
ui lại còn Chang Chen nữa chứ =)) =)) ss nhanh tay quá =)) Em cũng ham hố, em cũng muốn đổi =))

@ ss angel : =)) =)) em nè ss, em hơi bị tích cực luôn.. hò hét cả nhà tắt đc trc khi người ta kêu gọi 5 phút =)) =)) xong còn nhắn tin cho em cake bắt em cake tắt điện ... và ăn + rửa bát trong bóng tối =))
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 40 Icon_minitime28/3/2009, 22:36

ss wei: :( ss hơn em bi nhiu tuổi mà ss sắp 50kg thui, em đây đã 49 rùi, ss ơi =))=)) ôi, chắc em cũng đi chạy bộ quá =))

luk: luk có hưởng ứng ko thế =))
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 40 Icon_minitime28/3/2009, 22:55

đi giờ trái đất, cứ gọi là phởn

gặp một anh nước ngoài! cứ gọi là đẹp trai.... mắt sang như 2 cái đèn phà.... 8-> đẹp trai :">

nhen nhúm ý định muốn đưa 1 anh ngoại quốc đẹp zai về việt nam :"> =))
http://360.yahoo.com/valentina_child
jessica
Mod
Mod
jessica

Age : 42 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 910 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 40 Icon_minitime28/3/2009, 22:58

@win; chị cũng rất muốn như em có một anh Tây hihi chị em mình mơ ước nha dù biết ước mơ mãi là mơ ước nhưng mà có kỳ tích đấy.
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 40 Icon_minitime28/3/2009, 23:10

mệt + buồn ngủ + nóng nực + chen lấn xô đẩy = giờ Trái Đất ==> Định lý em mới phát hiện ra sau ngày hôm nay...

Lúc trước đã dứt khoát ko đi rồi thế mà ma xui quỷ khiến thế nào lại đi và rồi ... h ngồi đây mà hồn một nơi xác một nẻo...

Phải nói là việc các bác lãnh đạo Hà Nội hưởng ứng giờ Trái Đất là hoàn toàn hợp lý nhưng em nghĩ hum nay còn tốn điện hơn ngày thường ấy các bác ạ...Trên kia thấy bạn wind tâm sự là đi rất vui, còn gặp đc anh đẹp zai, mà sao em đi chỉ toàn tắc đường==> tốn xăng, và lạc nhau ==> tốn tiền điện thoại, và chen lấn xô đẩy nhau ==> tốn kalo ^^

Gìơ Trái Đất đã hết, có khi từ ngày mai cứ 8h30 là em hưởng ứng h Trái Đất tại gia ^^
athena
Thành viên
Thành viên

Age : 37 Registration date : 04/01/2009 Tổng số bài gửi : 67 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 40 Icon_minitime28/3/2009, 23:16

@ ss mun : trời chắc chết mất thôi, ss mun sao đi dổi cái nick e ko nhận ra được đâu là ss mun đâu là ming wei. ac ac e ko bít tiếng hoa, nhận bít chữ lại kém, cũng may nhận ra ss nhờ cái ava của ss =))
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 40 Icon_minitime28/3/2009, 23:26

Ở HN vui quá thể..ở HCM đâu đâu cũng sáng =))
Tình hình là thứ 7 máu tụ về tim..việc làm cả tuần chất đống chờ bạn Yu..huhuuh...bi giờ đi giải quyết t ừtừ :( Đời em thật khổ.....

-------

http://starcouples.heavenforum.org/viewtopic.forum?t=1313

-------

http://starcouples.heavenforum.org/viewtopic.forum?t=1353

-------

http://starcouples.heavenforum.org/viewtopic.forum?t=1353

-------

http://starcouples.heavenforum.org/viewtopic.forum?t=1355

-------

http://starcouples.heavenforum.org/viewtopic.forum?t=1356

-------

http://starcouples.heavenforum.org/viewtopic.forum?t=1357

-------

http://starcouples.heavenforum.org/viewtopic.forum?t=1358

-------

http://starcouples.heavenforum.org/viewtopic.forum?t=1360

-------

http://starcouples.heavenforum.org/viewtopic.forum?t=1363
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 40 Icon_minitime

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 40 trong tổng số 40 trang Chuyển đến trang : Previous  1 ... 21 ... 38, 39, 40