StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 17 ... 31, 32, 33 ... 36 ... 40  Next
Tác giả Thông điệp
cOs_silly
Mod
Mod
cOs_silly

Age : 30 Registration date : 17/02/2009 Tổng số bài gửi : 254 Đến từ : ArJoe's Heaven Job/hobbies : ArJoe-MiRa

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime19/3/2009, 12:04

@ ss Ruby: :| , thôy , cố lên ss Ru :D , đừng vội .

Hix , mai phải KT 2 tiết TLV , nản thế này =.=" , tỳnh hỳnh là chưa học jì cả :-ss
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime19/3/2009, 13:11

phải đi học rùi huhu! lại vi khuẩn vi trùng! tên các em ấy cứ loạn lên trong đầu tui! nhìn đâu cũng thấy! ghét quá à! mới học có 1 tuần đã thế này! học 1 tháng tui chết luôn :((
http://360.yahoo.com/valentina_child
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime19/3/2009, 13:19

Tối nay về cm cho các bạn hiền..huhu...hum qua ngủ trễ dậy sớm, giò chuẩn bị lên tiệm :( Mình cũng phục mình quá mà.:(
Giờ mún nói nhìu nói nhìu mà sửa sọan như bị ma đuổi, hem có thòi gian để nói nữa..huhuuh...phải bb đây :( Hận...hận...hận :( Tối nay quyết bon chen =)) Bi giờ ra mua nhật ký công chúa tập 8, mà còn có 20k :( Khổ và nhục thay cho bạn Yu..huhuuh...
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime19/3/2009, 13:23

@ wind : vừa đọc xong com của bà, vô đây nhắn nhủ đôi lời là : tui ko chuẩn bị nhá, nói nghe ghê quá à. Như vợ đi thăm chồng ở tiền tuyến ấy. Tui chỉ "mua" thui, buổi sáng đi ăn sáng thế là mua cho bà. Bà báo hại tui trong 1buổi sáng ăn 3 bữa : bánh dầy, cơm nắm, bánh sắn, ặc ặc. Béo đến chết rồi đây này !
suzhao
Admin
Admin
suzhao

Age : 38 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 589 Đến từ : Fullhouse Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime19/3/2009, 15:57

em sắp die, chiều nay em thuyết trình, mà sao em thấy lộn xộn quá. ôi, khổ cái thân em, tâm lý em hoang mang quá, em biết phải làm sao, phải làm sao, hichic
em bảo thằng bạn em:
glass_rose : chị sắp die rồi
E Tan : sao ma die
glass_rose : thì đuối quá
E Tan : đuối gì mà đuối, nói chẳng hiểu gì cả
E Tan : chả có đầu đuôi, tự dưng tương khúc giữa
glass_rose : uh
glass_rose : lúc nào die
glass_rose : khác biết
E Tan : thế die đê
glass_rose : uh
glass_rose : chờ đấy
sau khi em out, nó còn thêm câu
E Tan : ơ thế chết rồi à
E Tan : au revoir
E Tan cuoilan :

ôi đến khổ, sao nó lại tốt thế hả giời, sáng nay nó còn bồi thêm câu, "ma ơi, ma ở phương nào", em bảo, "ma đây, ko sợ ma à" nó choảng lại, "ma ăn thịt cháu à, ơ, đừng ăn thịt cháu" - em ức, em bảo "ma đếch thèm ăn thịt, ma đi bóp cổ giết người" nó lại còn "ơ, thế thì cháu ko sợ, ma đến giết người đi" - em tức, ko nói nữa , nó mon men nhắn lại "ơ thế ko đến ăn thịt cháu hả ma" - em bảo "ma đếch thèm, ma đi ăn thịt gà rồi" ôi thế mà nó còn chửi em đểu nữa, em đếch hiểu gì, ak ak
AirZen
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
AirZen

Age : 42 Registration date : 11/09/2008 Tổng số bài gửi : 248 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime19/3/2009, 16:29

hum nay bận wá chạy vô ngó được vài dòng chap , nhưng chẳng kịp comment mong các tác giả fic đừng bùn.....tin tức cũng chẳng kịp cập nhất...chẹppp...chán wá...

tuần này coi như xong....ko có time rảnh..hic..hic..đời bất công....cả nhà ăn chơi mình mình thê thảm ...hu...hu....

co giò chạy ra đây....
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime19/3/2009, 22:58

Hix...khổ tấm thân bạn Yu..chưa bao giờ thấy nhục như ngày hum nay =))
Tình hình bạn Yu điên cuồng với cuốn Nhật Kí Công Chúa tập 8 :( Mà sáng nay bạn Yu còn có 12k sau khi ăn cái bánh xong :( Cuốn ý tới 38k..huhuuh...mà bạn Yu ko thể ko mua :(
Bạn Yu nói vu vơ với đám bạn "Ôi--tui mún có Mia quá :( Trời ơi..mai nó hết thì sao...trời ơi..sao tui còn có 12k zị nè trời...hixhix"
Thế là thèng bạn nó thương tình, nó chìa tờ 5k cho mình +_+ Chị Yến cho 10k.... Còn 11k..huhuh....đời bạn Yu thật là nhục nhã :( Sau khi thấy vẻ mặt đau khổ bùn bã của bạn, chị Yến lại cho thêm 1k ...ặc ặc...miệng cười méo xệch nhưng có tiền nên đa tạ lia lịa =)) Sau đó...còn 10k....tự nhiên ông trời thương, cho mí đứa bạn vô tiệm tán dóc , sau 1 hồi buôn tới buôn luii,. ta đã có đủ 38k ton ton qua tiệm sách mua NKCC 8 =)) hahha....Khổ thế cơ đấy...chưa thấy ai như bạn Yu =))

@ Hum nay còn được con bạn tặng cho cuốn báo Đát Mũi =)) Tại sao nó lại tặng mình =)) Why...wai sờ má...vì nó iu bạn Yu =)) Vì nó bik bạn Yu iu anh Sướng ( theo cách nó gọi =)) ) , vì nó bik bạn Yu iu chị Rainie =)) Ôi ôi....và nó iu bạn Yu nên nó mua tặng bạn Yu tờ báo mới nhất...ôi ôi..có album kèm theo của bạn Sướng...bạn Sướng đẹp chai zã man...iu bạn Sướng quá cơ ....iu bạn của bạn Yu quá cơ =)) Còn có thêm mí mục lục phim của chị Rainie...hehhe..Bất Lương Bất Lương =)) ảnh chị xinh xinh, ảnh chị đẹp đẹp/..ngồi hì hục cắt cắt và dán dán...=))
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime19/3/2009, 23:46

=)) =)) Em thật bó tay bạn su =)) em càng bó tay bạn yu =)) =))
@ ss su: ss thuyết trình xong chưa hả ss? Ôi, ước j đc đi nghe ss thuyết trình nhỉ? Em là em thích tham gia các buổi hội thảo hoặc bảo vệ luận án tiến sỹ lắm lắm =)) . Khi nào ss bảo vệ cái j đấy đừng quên SC.

@ ss yu: Em thấy đọc truyện đấy ko hay = xem phim, mà cái bìa sách nó đẹp thật.. đẹp dã man làm luk mê mẩn, mua 1 quyển về mà... chả thèm đọc hết, mới nguyên!

Và luk hiểu tâm trạng của cos và ss ruby khi bị sự nghiệp học hành đè nặng gánh trên vai. Các bạn hiền cố lên! :* :*

Tối nay vừa thi Lý xong. Thi xong mà suýt ngất xỉu =)) =)) Thi xong chả biết mình vừa thi Lý hay Hoá nữa? =))
Còn 1 môn nữa thôi là kết thúc khoá học.. ko biết tương lai mình sẽ đi về đâu! Luk chúc luk lucky! Ha ha.

Ngủ ngon nha SC thân yêu! Vừa mới đọc bài cảm nhận của ss green.. ấm lòng dã man - tuy là ss ko nhắc tới mình! :* :* Em cũng muốn gửi vài cái kiss đến cho ss ạh! :* :*
jessica
Mod
Mod
jessica

Age : 42 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 910 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime19/3/2009, 23:56

Hôm nay SC cũng trở lại như ngày thường, nguyên một ngày phải sửa chữa chắc mệt lắm nhỉ? Thanks các em admin nhiều... nhiều....

@yu: cuốn đó hay lắm sao, chị chưa đọc nên không biết nó như thế nào?

@Lak: mai thi xong rồi cố lên còn phải chuẩn bị đi off với các mem Hà Nội nữa.

@Zen: bà đừng lo cố gắng còn có hai ngày là hết tuần lúc đó mấy người già như mình tha hồ tám. Nhớ nhá hẹn gặp lại thứ 7
peheo1209
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
peheo1209

Age : 36 Registration date : 13/01/2009 Tổng số bài gửi : 107 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime20/3/2009, 00:00

trong đây sặc mùi thi cử nhỉ...may là mình thi xong tốt òi...nhưng h lịch học dày quá đuối đuối...Mọi người trong nhà SC thi tốt nhé...
Dạo này chỉ mong nghỉ một ngày để ngủ cho thật đã thui...
Đi ngủ đi ngủ mai còn vật lôn với môn triết trời ơi...Học đại cương chán quá...khổ quá...
Cả nhà SC ngủ ngon....muwoa
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime20/3/2009, 00:05

Nhắc mới nhớ nhìn màn hình SC lúc này thật là dịu mát và.. .tươi mới. Tạm thời chưa biết dùng từ j nên chỉ có thể nói thế thôi.. Hi hi... Cám ơn BQT SC nhiều nhiều nhiều! :* Đặc biệt là cám ơn người đã trực tiếp sửa những cái này. Hi hi...

Chắc viết nốt bài này rùi đi ngủ. ha ha.. 1 ngày mới đã lại bắt đầu!
jessica
Mod
Mod
jessica

Age : 42 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 910 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime20/3/2009, 02:28

Chà không hiểu sao lại mất ngủ nữa chứ, giá như mai không phải đi làm nhỉ? tự nói tự trả lời :tuctuoi: khoc hổng có ai tám
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime20/3/2009, 02:33

Còn em nàh ss =))
E vẫn còn đây...hehe...
Sao ss mất ngủ thế?
Em thì bùn ngủ mà hem mún ngủ =)) Vì chưa xong việc nên cảm giác ko cho ngủ =))
Ah, NKCChúa là dạng nhật kí áh ss ơi..đọc cũng dễ thương ạ, ko tình củm như mí truyện BNTĐ hay tác phẩm nào đó, nó kiểu như cuốn nhật kí đời thường thui.

@ lak: làm gì bó tay bạn Yu?
Ss thì vì đọc truyện trc nên mới thik, coi phim cũng coi rồi, nhưng vì đang mún để dành truyện trọn bộ =)) Đời ss ham hố lắm em àh..tình hình là ss đọc đi đọc lại truyện cũng mí lần..đáng iu =))
jessica
Mod
Mod
jessica

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime20/3/2009, 02:57

@yu: cuốn Nhật ký công chúa có hay như cuốn truyện Được làm Thái tử phi của Hàn Quốc không? Nếu như em buồn ngủ nên đi ngủ vì chị thì đã quen với lại cũng lớn tuổi không lo nhiều về sắc đẹp nhưng em còn nhỏ với lại em rất đẹp cần phải giữ gìn, nếu không hic....
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime20/3/2009, 03:02

E chưa làm xong bài =-= Sáng mai nộp bài luận...rõ khổ...mùa nì mùa thi cử =))
Mà cuốn NKCC khác Goong nhìu lắm ss ui..ủa mà Goong có truyện chữ hả ss? Em nhớ là truyện tranh mà. NKCC nói về Mia 15 tuổi, từ 1 cô bé lập dị trở thành công chúa, bị bắt học này học kia đủ thứ...rồi đc mẹ tặng cho cuốn nhật kí, cái j cũng viết vào đó, cuốn này c đọc như là đang đọc nhật kí của ai đó zị đó :x Với lại Mia thì bùn chuyện tình cảm vẩn vơ con nít lắm cơ =))
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime20/3/2009, 03:09

Có những hạnh phúc không thể cứ nắm giữ.
Có những thứ đã ra đi và cũng có khi em muốn trở lại.
Muốn nép gọn vào ai, muốn tựa bờ vai,
Để không còn trống trải… như bây giờ.

....
Dường như em đang nhớ
Dường như em đang mơ
Dường như sự mong chờ,
Ru em vào giấc ngủ hờ không muốn mở mắt.
...
Không muốn thấy mặt trời
Không muốn thở ra hơi,
Không muốn lả lơi trong hoài niệm cũ.
...
Em... ngủ... vùi.
...
Chẳng còn ai khui ra,
Chẳng còn ai khóc òa trong niềm nhớ,
Chẳng còn ai mơ về, chuyện cổ tích dài lê thê
jessica
Mod
Mod
jessica

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime20/3/2009, 03:12

Thật là khổ cho Yu, vui mừng mình đã qua thời đi học...

Cuốn truyện Goong là truyện tranh mà chị ngại nói chữ tranh nên chỉ đề chữ truyện vì nếu nói mình đọc truyện tranh sẽ cười chết, hihihi không ngờ yu cũng còn trẻ nhỉ? Chẳng lẽ thấy Mo trẻ hơn tuổi của Mo nên em cũng muốn vậy? Nhưng mà nói thật Mo thì trẻ thật đấy nhưng mà Mo không đẹp bằng em, cái này là nói thật lòng đó nếu so Mo với em thì em hơn hẳn Mo hahhaha
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime20/3/2009, 03:36

Eo..truyện tranh và truyện chữ đâu liên quan gì trẻ hay ko ss ạ =)) Em vẫn còn ghiền truyện tranh ghê gớm lắm..có nhìu truyện đọc hay thì em vẫn sẽ đọc thui mà, lâu lâu em vẫn lôi Goong ra đọc lại =)
Truyện chữ em đọc cũng ko nhìu dâu, chỉ mới 1 năm nay thui, trc đó em ko bik gì về truyện chữ mà =))
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime20/3/2009, 06:15

Ồ bj jo lúc đến lượt ss yu và ss jess 888=)) cuoilan .

ss Jes cố lên, và bộ ba YuWIRu sẽ trở thành bộ tứ siêu đẳng YuWiRuJe =))=)), 888 mọi nơi mọi lúc, mọi hang cùng ngõ hẻm.

@ss jess: cái hôm qua ss gửi em, em lạy ss, đừng gửi những cá như thế, em té ghé chết mất khoc

Hjc, tuần học kinh khủng, thi khao sát nữa chứ, kì thi giữa học kì, mà chương trình học kì 2 đã sắp hoàn tất, ôi trời, dã man quá ede
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime20/3/2009, 06:16

@lon: thiệt là tội nghiệp cho em...hohoho.
Cái đó ss đã từng coi rồi, vì vậy vừa mở lên đã hiểu và tắt ngay luôn...hahaha.
@ss Jess: ss thiệt dã man...hohoho
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime20/3/2009, 06:19

Sao hum nay ss onl trể thế, làm em dậy rõ sớm, 3h30, ho ho.Em tự khâm phục mình, quyết tâm lên 888 với mọi người, mà nhục quá, bài chưa học :(, cầm đề cương văn lên, ngủ quên lun :(.Nhục nhục quá

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 IMG_5825

Cả nhà ơi, có ai bik anh nì hem=)).Ôi em chao đảo, ước ji mình được học ở Đông phương mới, ganh tị với nhỏ bạn :((

rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime20/3/2009, 06:41

uhm..ss bận chút việc...hic hic...lười làm bài wa.
đang dịch tiếp chap 17..tưởng bạn swe3t tuần sau mới up..ai dè bạn ý up hết rồi. bạn ý còn hứa là lần sau 1 ngày 2 chap...chắc chít quá...hic hic
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime20/3/2009, 06:44

ss ru cố lên, em luôn ủng hộ ss, em sẽ cùng ss đến cuối con đường =)).Lậm câu này quá rùi =)).Ss cứ thong thả bình tĩnh, một tuần 1 chap là được, chỉ tiêu cảu CNH có như thế thui =))

rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime20/3/2009, 07:08

hahaha..yeah yeah
đúng đúng...ss ko sợ đạn bom, súng nổ...hohoho.
Vì ta là YuWiRu bộ 3 siêu 888 mà..hahaha
YuWi ko sợ bomb đạn, ta cũng ko sợ đạn bomb..hahaha
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime20/3/2009, 07:12

Ơ ơ, em nói thế là ám chỉ là ss cứ từ từ, chứ không phải ý là ss như ss YuWi, ngâm fic,bom đạn cũng ko sợ, cho fic nó đi về phương trời nào.Làm mọi người chờ dài cổ mà chả thấy chap mới đâu.

À, nhắc mới nhớ, fic ss wind nó đi về phương xa rùi =))

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 32 Icon_minitime

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 32 trong tổng số 40 trang Chuyển đến trang : Previous  1 ... 17 ... 31, 32, 33 ... 36 ... 40  Next