StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6, 7, 8 ... 23 ... 40  Next
Tác giả Thông điệp
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime20/12/2008, 13:19

Này ss moon: có vẻ ss hơi bị kích động rồi đó.
Yêu ai mà yêu dữ dội, yêu mãnh liệt vậy ss.
Trong này có quyền xì-pam hả? ss xì-pam hơi nhiều nhé...
Bác Min vào mà thấy là tiêu àh..heheh
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime20/12/2008, 13:30

@ Ruby : huhu, trong này được xì pam mà :(( thứ 2 bạn Min mới quay lại, nếu không được xì pam thì em cũng kệ =)) nếu là xì pam thì bạn Me, đại tổng quản cái chốn này đã nhắc nhở chúng mình rôi, Me nhỉ :*

Ừ, hình như mình hơi kích động quá =)) nhưng mà phởn quá cơ :* xem xong cái clip, thêm mấy cái ảnh ArJoe, lại được cái lịch trình của hai anh chị nên là yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu yêu....yêu không hối tiếc, tiếc không hối yêu, hối yêu không tiếc =)) Theo lịch ss mới xem thì ngày 22 / 12, 23 / 12, 2 / 1 ...không nhớ nữa, ArJoe lại đi tuyên truyền với nhau, trong đấy có ngày 23 / 12 là chơi trò gì couples gì đấy ( quên mất rồi, chỉ biết là rất suung sờ sướng ) =))
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime20/12/2008, 23:17

ss moon dễ thương quá... kích động quá đỗi khi gặp niềm hạnh phúc lớn lao! :x :x

Hôm nay luk đã trở về SC sau bao ngày nhung nhớ ko onl.. :)) Trở về nhà thấy bao nhiêu nội dung mới... ss moon mới dịch fic , đã post hàng đống chap... mà khổ là luk chưa có thời gian đọc hết.. đau lòng! Chị heo cũng thế, ra 5 chap liên tục chứ chả ít... Hic hic...

Tự dưng thấy mình được quan tâm nhiều nhiều, nhất là khi là lucky_star của SC... ít ra mình cũng k fải là 1 hạt cát như mình nghĩ.. ha ha.. cứ thấy thế là vui lắm lắm cơ!!!! Cám ơn tất cả mọi người!

Hơn 10K nhắn tin trong 1 ngày ===> lần đầu tiên nhắn nhiều thế mà ko thấy tiếc!

Chúc cả StarCouples một giấc ngủ an lành!
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime21/12/2008, 23:27

Ping Pong ... bạn Mun có thư mới ... Inbox ... Inbox ... In In Box
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime21/12/2008, 23:33

Cốc cốc cốc, Me ra nhận thư :*
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime21/12/2008, 23:35

tui ko vào được Inbox ... Oh my god ... lúc trước làm ntn ấy nhỉ ? bà chuẩn bị nhận thêm cái thư nữa để tui vào được inbox , hố hố hố ...

ah post ảnh quả đầu đi cho chiêm ngưỡng cái, tui ko vô được YM roài ... hú hú hú
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime21/12/2008, 23:39

Đang định vào đây làm 1 bài lâm li bi đát, tự nhiên bà Me bả đập cho cái

Ping Pong ... bạn Mun có thư mới ... Inbox ... Inbox ... In In Box

=)) Tui chả nhịn nổi, bựa quá, Me là siêu bựa. Mà có phải Yahu nhà tui hỏng hay không? Tại sao h này, phút này, tui nhìn thấy trong SC chỉ cô độc 3 mống, là bạn Me, bạn Su và bạn Mun, tui mới chạy ra ngoài Yahu tui chat với 2 bạn Su và Me mà không bạn nào đáp lại :-< vậy là sao? là Yahu nhà tui hỏng, hay là do 2 bạn Su Me khinh thường tui T__T ( hi vọng là cái khả năng đầu tiên, vì nếu là khả năng thứ 2 thì trái tim nhỏ bé yếu đuối của tui không chịu đựng nổi điều đả kích lớn đến vậy ) >"<

Tui lại có thư rồi, Mun đi xem thư đây :))
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime21/12/2008, 23:43

Yahoo nhà bà hỏng hay ko thì hạ hồi phân giải, nhưng Yahoo nhà tui thì đơ 100% lun... tui sẽ sống ra sao ngày mai đây ? may mà Fire Fox chưa kịp đơ ...

Ủa SC h này có 1 min 2 mốt thui à? các bạn thi nhau hoạt động về đêm, thật là ... thiếu nữ quá...

Tui bảo bà show cái ảnh quả đầu mới đi tui comment cho, bảo đảm đúng chất ... thiếu nữ U50 ... ok hén ?
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime21/12/2008, 23:49

Em muốn edit lại cái cmt ở trên,nhưng em sợ làm thế bà Me sẽ không nhận ra được là em mới up thêm, nên em mạn phép cmt thêm phát nữa =))

@ Me : tui không up ảnh được vì nhà tui không có máy ảnh ( hoặc là đã từng có và đã mất =)) ) đt thì...đã từng có và đã mất =)) =))

nếu Yahu nhà bà hỏng, tui chỉ cho bà cách sửa, ấy là bà vào Start, xong click vào chữ Run..., xong bà thấy nó hiện ra 1 cái bảng con con, xong bà oánh vào cái bảng đấy chữ msconfig, xong bà ấn enter, xong nó lại hiện ra 1 cái bảng to to, bà tìm dòng chữ start up, bà ấn vô, xong nó hiện ra 1 loạt những cái vớ vẩn gì đấy, bà kéo xuống, bất kì chỗ nào có những chữ như kavo, amvo, ckvo thì bà bỏ dấu tick ( V ) đi, xong bà Restart lại máy, thế là có thể chơi chat như thường =))

Trong trường hợp là do bà lười không muốn vào Yahu chứ không phải tại Yahu bà hỏng thì hãy coi như tui chưa nói những điều trên =))
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime21/12/2008, 23:55

bà jà ... lằng nhằng thế? hình như có lần bà đã hướng dẫn tui nhưng tui làm ko được, tui search trên mạng thì cũng thấy nó bảo làm như bà, hình như bị virus kavo j j đó, cơ mà tui vô rui chả có dấu tick nào hết để mà bỏ đi drunk Một thời oanh liệt ( mới lúc nãy thui ) nay còn đâu ? hớ hơ hớ hơ hơ................

Đề nghị 2 bạn Munme ko 888 trong nỳa nhé, mod del đấy.... Đây là topic 888, ko được quyền ... 888, ủa ủa tui đang nói j vậy ... Tóm lại là 2 bạn ko được 888...ở nơi được phép 888

Sốp bơ mốc
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime22/12/2008, 00:03

=)) Cái virus Kavo giờ nó biến tướng nhiều loại, ra thành amvo và ckvo...tóm lại bà cứ làm như thế, vào cái bảng đấy, thấy bất cứ chỗ nào là 1 từ có 4 chữ cái, trong đó 2 chữ cái cuối là "vo" thì bà bỏ dấu tích đi, có bao nhiêu từ bị tick thì bỏ bấy nhiêu dấu đi, thế là xong =))

Bà mà không làm được thì quá nhục =)) anh Thành shit bạn tui còn làm được, cũng nhờ tui điều khiển từ xa thế, chả lẽ bà lại nhục hơn cả...shit :-? =))
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime22/12/2008, 00:09

Tui cũng out đây Me ạ (:| tui buồn ngủ quá rồi, chúc bạn Me và bạn Su ngủ ngon, dù bạn Su không thèm nói chuyện với tớ :-S

à, cái đưa súp bơ mốt nào điên thế, bị cuồng à, cẩn thận tui đạp chết đấy, dám cấm các mems trò chuyện thân tình, rồ à :-S Giáng chức mụ súp bơ rồ dại này đi các bác Min ới :*

Thoi em thăng đây :-h. Chúc Su Me ngủ ngon, chúc những ai đọc những cmt này vào ngày mai 1 ngày tốt lành :*

đứa này điên đây...dám nói sốp bơ thế à ? chẹp chepị...thế giới đảo lộn hết cả...sốp bơ dám mắng sốp bơ ...
♥ღmatsujoeღ♥
Mod
Mod
♥ღmatsujoeღ♥

Age : 35 Registration date : 03/09/2008 Tổng số bài gửi : 36 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime23/12/2008, 00:16

khi tôi yêu, tôi chẳng biết gì nhiều hơn người ấy...
suzhao
Admin
Admin
suzhao

Age : 38 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 589 Đến từ : Fullhouse Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime23/12/2008, 09:09

@mun: ơ, mày có gọi tao à, tao nào có biết đâu, ak, mày nói thế thành ra tao phụ tình mày ý nhỉ? không phải nhé, oan uổng lắm, hic.
Mà dạo này mày phởn nhỉ... hơho, tao đã bảo rồi, ra ngoài tiếp xúc văn minh văn hoá đi, chứ ở nhà mãi, khéo mày... đấy, hâhhha

@me: trời em yêu, em cộng tác với bà mun già làm náo loạn cái chỗ này lên thế à, đừng hâm giống mun em nhá, hoho.

@all:Chúc mừng giáng sinh, merry christmas, Joyeux Noel. Hope you a merry christmas. Bis
Admin
Admin
Admin
Admin

Age : Registration date : 17/05/2008 Tổng số bài gửi : 75 Đến từ : Happy Heaven Job/hobbies : Student

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime23/12/2008, 14:11

Bốn bạn matsu, moon, me, su tham gia box 8 tích cực quá! Mình cũng mong các bạn tích cực ở những box khác như thế! eat
http://starcouples.heavenforum.com
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime23/12/2008, 14:31

hahhaha...ban ec-min len tieng vi cac bac 888 wa day dac...hahah
Moi co 3 ngay khong vao SC ma may bac 888 khung hoang wa..hic hic.
Moi nguoi giang sinh vui veeeeeeeee

@ bac Ec-min: Thong cam cho Ruby nha..du rang da ve den VN ma trong may van khong co vietkey...hic hic...ma bo nha lau qua..nho moi nguoi...cam long khong duoc.... mac du khong co vietkey van nhao vo 888
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime24/12/2008, 21:07

Ta là Đỏ, là Vàng, là lửa VIỆT NAM, húhúhú

Việt Nam chiến thắng :*

Được sửa bởi moon ngày 25/12/2008, 20:37; sửa lần 1.
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime25/12/2008, 19:21

Hôm nay 25, Noel, mọi người ai cũng háo hức hoan hỉ với ngày Noel...

Còn mình...

Là chào tạm biệt ...

3 tháng qua, ngày nào không phải đi học thì sẽ lên mạng ngồi cả ngày, quên ăn quên ngủ, là vì ArJoe, vì những người bạn tình cờ quen biết như Me, Mo, Su, Luk, Yu,Heo, Cake, Ruby, ss Green, ss Air...nhiều lắm...

Đến một ngày, chợt nhận ra...mình đã bỏ lỡ quá nhiều thứ...23 tuổi chỉ sống như vậy thôi sao? Chỉ chúi đầu vào máy tính cả ngày thôi sao? Phải thay đổi...Hành trình đầu tiên là nộp hồ sơ đi xin việc...cũng đã được nhận. Và từ tuần này hết kì nghỉ đông dài hạn, trường mình bắt đầu học kì mới, 6 môn học 1 tuần, toàn những môn chuyên ngành hẹp, "không học cẩn thận là trượt đấy" - lời cảnh báo của cô Chủ nhiêm khoa, những cái mặt vốn chỉ luôn học theo kiểu "amateur" như chúng mình bắt đầu thấy thấm, và cũng đủ lớn để nghĩ rằng "đi học là học cho mình chứ không phải để điểm danh" =)) Và...TÔI ĐI HỌC :)

Những buổi không phải đi học thì lại mài mặt ở British Council :-< Ai cũng bảo số mình sướng, bỏ chỗ làm ở Apollo là lại thi được vào British Council, mình ko biết số mình có sướng hay không, mình chỉ biết rằng, đây vẫn không phải là công việc mà mình thích...Vẫn chưa tìm ra mình thật sự thích công việc gì T__T

Sẽ phải có thời gian...để làm lại...như xưa...Là 1 ngày đi học, về đi làm, tối về tranh thủ học tiếng Trung...một cuộc sống bận rộn đầy ắp...để khi ngã lưng xuống giường sẽ đi vào giấc ngủ, không mộng mị, không chập chờn...

Để không có thời gian rảnh rỗi mà đôi khi hay nghĩ vu vơ về một ai đó...ở rất xa...

Để dành thời gian cho những thứ mình thích...để học tiếng Trung, để học tiếng Ý, để ra ngoài năng động hơn, để biết thêm nhiều thứ hơn...

Nốt hôm nay sẽ bị cắt mạng, lên chào các bạn. Mun sẽ trở lại sớm thật sớm :) Còn 1 fic của Mun và 1 fic dịch nợ mọi người :(( Fic Hồi ức tình yêu, nếu ai có lòng thì dịch nốt dùm Mun, fic kia...xin khất :D

Happy New Year :D Năm mới đến rồi, năm của tình yêu ArJoe, năm của Trịnh Soái và Trịnh Mỹ :*

Các bạn thi thoảng nhắn tin cho tui nhé, SuMoMeYuHeoLukCakeRuby...nhưng điện thoại tui dạo này dở chứng sao ý, từ sáng qua đến giờ không nhắn tin được :-< gửi bao nhiêu tin nhắn mà đến h vẫn pending :(( Nếu ai nhắn tin cho tui mà không thấy tui rep thì đừng ghét tui nha, không phải tại tui ko nhắn lại đâu, là tại đt tui lởm quá, mún phi nó đập vài phát :-< :((
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime25/12/2008, 19:31

"Những người như anh được gọi là người bạn tưởng tượng, người bạn vô hình. Nhưng gọi như thế nào và tin hay không, điều đó không quan trọng. Thế giới Tỉn Phai của anh tồn tại không phải để người ta nói đến hay tán tụng, mà là để đáp ứng nhu cầu của những ai cần đến nó. Và anh sẽ trở thành người thay đổi cuộc đời em...chỉ cần em nhìn thấy anh...

Thế giới của em là những mành ước mơ tan vỡ. Em đã tự đóng cửa trái tim, tự giết chết những mơ mộng và chôn vùi hi vọng của chính mình. Tất cả những gì em có, lẽ ra chỉ là những vết thương mất mát và không thể lành...nếu em không nhìn thấy anh...

Gặp em...quen biết em, và hơn hết là yêu em...

Nhìn thấy anh, tin anh, và hơn hết là yêu anh...

Đó chính là bầu trời sau cơn mưa sáng nhất..."

Cảm thấy những dòng trên rất giống ArJoe :D

Trích
"Nếu em thấy anh bây giờ" - Cecelia Ahern
suzhao
Admin
Admin
suzhao

Age : 38 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 589 Đến từ : Fullhouse Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime26/12/2008, 00:17

Su xì pam
@mun: cố lên, je t'aime... Je t'aimerais....
Tao sẽ nhắn cho mày. muah
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime26/12/2008, 00:39

Haiz Ya...tự dưng mọi người lại bỏ rơi SC iu quý rồi...
Tình hình hum nay là 1 ngày....chả bik ngày gì....
Vô tình chị bạn cũ của Yu lại mở shop...thế là giờ 1 ngày ngoài đi học...Yu sẽ dành 6 tiếng ra đó bán hàng lãnh lương....thế là sẽ ít onl cùng mọi người...Bùn :(
Mà tình hình Yu đã đổi số :0908.558.556
Ai mà nhớ Yu thì nt Yu nhé...mà Yu mất đt rồi nên ko bik số của mọi người, làm ơn ai đọc được phần này thì nt cho Yu nhé, xin đừng nhá máy em...để Yu còn bik mà lưu..hay ai rỗi gọi nchuyện với Yu cũng đc..hehe..nhớ lắm ý.>!>>.

Mọi ng ngủ ngoan này...Ngày mai lại bắt đầu 1 ngày mới....
Merry X'Mas The End! =))
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime26/12/2008, 10:20

@ ss Moon:
Buồn nhỉ? Cuối năm rồi..ai cũng bận rộn. Cứ nghĩ đến việc SC sẽ vắng đi những cm bình luận, những fic dịch của ss moon... những bài ss Moon 888 lại thấy lòng mình chùng xuống.. Mấy nay ko vô topic này, để rồi giờ mới đọc những dòng này của ss Moon... Buồn! Sao ai cũng bỏ mình mà đi thế này??? :(( :((

Nhưng mà đúng thật, cuộc sống 23 tuổi ko thể gắn bó 24/24 với cái máy tính được (mặc dù em cũng yêu cái computer lắm, thiếu nó sao gặp mọi người :(( ) , nhưng cuộc sống bên ngoài còn nhiều điều để ta khám phá... ờ mà em tưởng ss Moon 25 tuổi chứ nhỉ =)) =))

Ồh, em ước gì được như ss, giỏi tiếng Anh quả là 1 lợi thế! Bạn em nhiều ng học ở BC, biết đâu chúng nó đc gặp ss Moon mà luk ko được gặp... Hừ hừ.. chẳng lẽ mình đi học ở BC để phục kích ss Moon àh? (MoonLuk quả là ko có duyên, 1 ng học, 1 ng làm ở Apollo mà mãi chưa biết nhau =)) phí quá quá phí)... ss, ss học tiếng Trung bài bản đi, rồi về chia sẻ cùng em!

ss Moon già, 祝你成功! 你一定要幸福喔!!! 变梦想到真事!! 加油!

Mobile ss thật là.. haizaa..... Thảo nào đêm giáng sinh em nhắn cho ss, thế mà chờ mãi chả thấy ss nhắn lại gì cả =)) =)) Tưởng ss khinh luk chứ!

@ ss Yu: Đến ss cũng quay về cuộc sống đời thường của mình.. Đúng là ko khí cuối năm, ai cũng bận rộn cả... ss cũng mất máy hả ss, để lúc khác em send số em cho ss nhé! Moazzz........

@ Cái này tự dành cho bản thân:

Mấy ngày nay, tâm trạng phập phồng quá! Mới 1 ngày trước giáng sinh, tâm trạng còn như đang là ngày tận cùng thế giới... nhắn tin than thở với Cake, em nó hỏi ss làm sao cũng chả biết trả lời thế nào nữa.. :(( :(( Giáng sinh , chỉ thật sự cảm thấy ngày đó là giáng sinh khi ngồi trước cái màn hình máy tính, ngắm những bông tuyết rơi của chị heo vừa gửi.... Buồn quá, nhắn tin, send mail.. để rồi thấy ấm áp khi chờ đợi những tin nhắn gửi về.... Thật sự cái thế giới mạng quan trọng với mình thật... Yêu những người bạn này hơn cả những người mà ngày ngày mình được chạm mặt...

Trống rỗng...
Mình đang bị bỏ rơi???
Có như thế không nhỉ?
Mình đáng ghét thế sao?
:(( :(( :((

Ai cũng sắp ra đi rồi.... Sắp cô đơn rồi!

4/12 : VietNam - Tokyo - Canada ! Khoảng cách giữa Việt Nam và Canada là bao nhiêu nhỉ?
我突然好孤单!!!
小综,依晨, 你永远是我最爱的人!

Sắp thi học kỳ 5 môn chính nữa chứ! Cố lên! Cố gắng để hoàn thành giấc mơ của đời mình! 加油!!!
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime27/12/2008, 09:02

Tình hình là Noel của mình ở VN cực kỳ vui và sôi động..khi ăn đồ nướng ở nhà, đi uống nước với mấy anh chị, rồi 10h30 kéo nhau vô bar chơi đến gần 1h sáng...hohoho..cực kỳ thích...hạnh phúc dễ sợ..lâu rồi mới có một ngày hoành tráng...hehhe

Và rồi sau Noel một ngày...tối 25 không biết ăn trúng cái quỹ ma gì đau bụng gần chết...rồi nhờ ông anh mua thuốc dùm..hic hic...nhìn bọc thuốc mà muốn khóc..nó to như đồng 2000 của mình ý...hic hic..rồi nguyên một ngày 26 nằm chèo queo ở nhà luôn...không thể nào nhúc nhích được...hic hic...

Một ngày ăn chơi và một ngày an dưỡng...hahaha..hy vọng là bị một lần thôi.. lần nữa chắc em chết....hic hic
cherry7389
Mod
Mod
cherry7389

Age : 35 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 312 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime27/12/2008, 10:51

tình hình là sau khi thi xong chẳng có việc gì làm nên suốt ngày online, tự thấy hình như mình bị ghiền cái computer mất rồi. Ngày nào ko mó vào la chịu ko được, thế có bị coi là nghiện ko mọi người. Chắc phải cố bỏ tật xấu này thôi.
Mới đọc cuốn truyện Bên nhau trọn đời của Cổ Mạn, hichic, tự nhiên cảm giác ngày xem xong iswak lại về, thấy hạnh phúc và lâng lâng. Anh chàng trong truyện cứ như là Trực Thụ thứ 2 vậy, làm mình cứ mất ăn mất ngủ vì ngồi nghĩ vẩn vơ vớ vẩn. Mỗi lần đọc xong hay xem phim gì kiểu ngọt ngào tình củm như thế này thì lại thấy mình buồn 1 chút trong lòng. Vậy mà cứ đọc hoài, xem hoài, hâm quá.
À, nhân đây nói lời chào với ss moon. SS quyết tâm xây dựng cuộc sống mới, fighting!!!
Em chúc ss sẽ tìm được những niềm vui mới trong cuộc sống nhưng đừng quên bọn em ở SC nhé. Tiện thể chúc mọi người luôn ấm áp hạnh phúc bên người thân trong những ngày cuối năm cũ, sang năm mới sẽ luôn được hạnh phúc nhân đôi.
suzhao
Admin
Admin
suzhao

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime27/12/2008, 18:15

Trời, dạo này tui có time ol nhiều hơn, mà cả nhà đi vắng. Mình tui canh nhà. Quét mạng nhện gãy tay, thì có người vào, đá gà , đá vịt mấy câu, rồi lại đi. Thôi, tôi cũng đi cho đỡ buồn. Giời lạnh, tui đi ngủ đắp chăn cho nó lành, huhuhuhuh

@mun: mày có đọc đc những dòng này của tao ko? Mày nói đi là đi một nước thế à, quỷ già
@luk: omg, mun nó 24 em à, sắp 25, hahahaa, chứ nó chưa 25, nó mà đọc đc mấy dòng này của em, chắc nó khóc dòng quá, hahaa
@yu: đi nốt à, đi luôn đi, pín đi, ghét rồi, oa oa oa
@ruốc: omg, bé có cái giáng sinh hoành tráng nhá, chừng nào ra bắc đây?
@Cher: nhớ su hem, hoho, giờ mới đọc BNTD à, eo, su cũng bồ kết chuyện đó lắm ý, đọc đi đọc lại bao lần mà vẫn ko chán, hơho

Ak, đã tám xong. em lại khăn gói quả mướp ra đi thôi. Ko thể chịu đựng được cảnh hoang tàn nơi đây nữa rôi, huhuhu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 7 Icon_minitime

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 7 trong tổng số 40 trang Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6, 7, 8 ... 23 ... 40  Next