StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6 ... 8, 9, 10 ... 24 ... 40  Next
Tác giả Thông điệp
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime29/12/2008, 18:12

ủa sao trường luk làm bài đền 120p nhìu thế.Trường của Lon làm có 90p mà tới 2 bài văn lun đó ede
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime29/12/2008, 18:27

@ Luk : mới thi xong có 1 môn thôi hả em? Trường em thi muộn nhỉ :-< Lạc đề lo gì, như hiệp sĩ lợn nhà mình, mọi người đi đến Hồ Gươm mà bạn í vẫn ngơ ngác ở Hàng Bông, chả sao đâu =)) =))

@ Me : chào Hèn hậu :*

@ All : tui mới về, có ai thấy vui khi gặp lại tui ko?

@ Ming Wei : chào bạn, nghe Me và Luk nói về bạn mãi, hôm nay mới được gặp bạn, bạn cũng thích Minh Vy ư? Thật ko ngờ lại có người cùng sở thích với mình :D Làm quen nhé :D
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime29/12/2008, 18:52

@ ss Moon: 2 tay 2 súng bắn liên thanh! Quả là ss giỏi.. chưa gì đã nhảy đi làm quen với ss Minh Wei rồi.. Người yêu em đấy? ;;) Sợ chưa? =)) =)) lăk tự nhận đấy ạh, ss Wei có đọc đc thì đừng bảo lăk điên, giữ thể diện cho em tí!

@ lonely: Uh, trường lăk thì ko đỡ đc, giờ mới nghiệm ra là đề môn gì cũng quái chiêu... :(( :(( 120 phút.. nói chung là lăk vẫn thừa thời gian ngồi ngắm bọn nó ngồi làm bài, rồi quăng bài xuống dưới :(( :(( . Ra khỏi phòng thi, bọn bạn kêu ko biết làm phần kết bài, mình mới tá hoả... hoá ra fải viết thành bài văn... :(( Đang làm mà xoá đi, xuống dòng có fải tốt ko!

@ s me: ss Me bị điên, ss Me bị rồ, ss Me thần kinh! CHúc ss Me thi tốt! :x
Cả nhà SC ai chưa thi cố lên! Ai thi rồi điểm cao vào nhé!
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime29/12/2008, 18:57

@lăk: gọi mình là Lon đi.Ss Cher kiu gọi zj cho lẹ. dancing gait .Mà sao trường Lăk thi trễ thế. trường Lon thi xong từ tuần trước lun gùi. chúc lăk thi tốt nha :clap:Mà lăk học trường nào thế
@ss me: cho em bái chị là sư phụ em nha:I^_^I:,Em theo chị học nghề
J:..cake..:S
Mod
Mod

Age : 31 Registration date : 14/07/2008 Tổng số bài gửi : 478 Đến từ : heaven...with u...°°lJ-Sl°° Job/hobbies : love ArJoe-Shun, iu cat, mê xiền

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime29/12/2008, 20:24

hự hự...hix...thi xong..nhẹ nợ...nhưng.... treoco
thiếu điểm miệng văn...T6 phải kiểm tra bù...ối zời ơi..lại phải học, ko giới hạn cô chỉ nói "T6 các em ktra"...ăk... nào Chí Phèo, nào Đời Thừa, nào Chữ ng tử tù,....hix...thế nào cũng đc...xin đừng vào Cửu Trùng Đài ko đập đầu chết mất :tuctuoi: ghét bài đó kinh khủng...trời ơi...văn ơi là văn...học kì 2 phải làm nhóm mới đc...cái tình hình cuối năm bọn nó nhởn nhơ mình đi làm bài bù thế này chắc chết quá...
học nghề...may với vá,chán quá đi...may mà hôm nay làm xong nộp rồi, xấu kinh nhưng ít ra cũng đc điểm, ko phải giữ lại để sang năm làm tiếp..
đang tổng kết điểm rồi...thật xấu hổ...
@ ss luk: em làm xong quà cho ss rồi, làm xong em thấy ko thể đỡ đc mình unđỡable....ko hiểu lúc đấy phởn thế nào mà làm ra đc tác phẩm vô đối như thế cuoilan ss cứ chờ nhá =))
@ sư phụ Moon: sư phò đi đâu về đó?? hum trc sư phò nói đc với đồ nhi có 1 câu :((
muka muka =))
cherry7389
Mod
Mod
cherry7389

Age : 35 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 312 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime29/12/2008, 21:54

@ cake : cửu trùng đài là tác phẩm gì vậy em ? sao ss nghe nói là lạ, hình như trước kia ss ko có học bài này
Mai đi xem bolt tia chớp, nghe ông anh đi xem về bảo hay lắm. Phim này có con gì ở trong cái quả cầu nhìn dễ thương cực.
Cho cher hỏi chút luôn sao cher làm phần chữ kí rồi mà ko thấy nó hiện lên vậy
Mod
Mod

Age : 31 Registration date : 14/07/2008 Tổng số bài gửi : 478 Đến từ : heaven...with u...°°lJ-Sl°° Job/hobbies : love ArJoe-Shun, iu cat, mê xiền

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime29/12/2008, 22:06

@ ss Cherry: bài " vĩnh biệt Cửu Trùng Đài" của Nguyễn Huy Tưởng ss ạ, về cái ông Vũ Như Tô j đó xây dựng Cửu Trùng Đài cho ông vua Lê Tương Dực nào đó ạ cuoilan bài đó em mới học hôm nay nhưng mà tình hình là em ko thích bài đó lắm, đó là 1 vở kịch lịch sử nên đọc cứ buồn cười thế nào í ạ =))
ah...em thik nhất con chuột trong quả cầu trong suốt...Disney có quảng cáo mấy lần, con đấy nhìn đáng iu lắm lắm, béo béo, tròn tròn, lăn lăn =)) =)) ấn tượng khó phai =))
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime29/12/2008, 23:40

@ ss Mun : bạn Mig wei giống ss thật..cả số IP cũng giống..kì ghê hà...hẻm bik bạn ý có giống bạn matsu hem ss :))

@ All: eo...yu sợ mí ngày naỳ..hum bữa ngồi ở tiệm mà nhìn đường..chạy nườm nượm...thật sự thấy ớn...nổi da gà....vui thì vui..nhưng mà quá khích quá...mí cái như gõ nồi, la hét, hú ko nói...mà nói chung, nhìn chúng chạy xe mà ớn....đảm bảo bệh viện nườm nượp ra vô...mà cực thân các anh cảnh sát..làm việc mệt mỏi...chặn đuờng đủ thứ...nói chung..e sợ mí ngày ồn ào thế này, chúng chạy xe chết ngươi nhìu lắm. mà nhìn....mí nhỏ ngồi sau xe bạn trai, hú hú....lắc lư người mà nổi cả da gà +_+

@ lak : hi...đâu phải tiệm của ss, ss chỉ làm thuê thui mà ^^
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
suzhao
Admin
Admin
suzhao

Age : 38 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 589 Đến từ : Fullhouse Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime29/12/2008, 23:58

@all: su đây, hqua su ở nhà, ko xem bóng đá, chính xác là về quê xong, mệt, đuối, nằm bẹp, tivi bên cạnh, cả nhà hò reo, su mở mắt ra, nhìn, ngủ tiếp, ak ak, tội lỗi quá... tội lỗi quá...
@mun: mày điên roài, ak
@all tập 2: chúc cả nhà thi tốt, cuối năm may mắn. luv u all
@cher: em vào profile, phần giao diện, chỉnh lại hiện chữ kí sau mỗi bài viết xem sao nhé.ss tính sửa giúp em nhưng người iu ss change pass rồi, ss lực bất tòng tâm. hic. enjoy.
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime30/12/2008, 09:18

hello ca nha...hehehe
Vao chao hoi chu khong moi nguoi lai wen mat em...hehehe
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime30/12/2008, 10:00

@ Cake: Trời, ss quý em gần chết... :x :x Lúc nào cũng nghĩ đến ss... he he, quà quà.. Siêu mong đến tết chúa ơi! :x :x Đang tổng kết hả em, ss cứ từ từ chờ đến lúc đc tổng kết cho em! Còn những 4 môn nữa, luôn miệng nói cố lên mà.. ko biết có cố đc ko?

ss còn chưa học đến bài Cửu trùng đài, Vũ Như Tô gì đó =)). Đang vừa mê mẩn xong "anh Chí Phèo" thì thi HK luôn! Em phải học cả Đời thừa àh giời? =)) =)) Chia buồn chia buồn! Thứ 6 kt miệng Văn tốt nhé, đời ss là never fải kiểm tra miệng văn =)) Số may lắm! Cấp 3 chưa dính lần nào! :x :x

He he, ss ko fải học nghề.. ngó lại năm lớp 9 mình học nghề mà thê thảm =)) được loại khá đấy, chưa thấy ai "khéo tay" như mình? =))
Àh, em, đi điều tra cho ss 1 bạn học trường em đc ko? =)) =))

@ Lon: Gọi thế này.. dễ thương nhỉ? :"> Lon ở TP HCM đúng ko, hôm trc hình như lăk quên ko hỏi.. hic hic... Nghe cách nói chuyện thấy giống thế.. Lon học trường nào nhỉ, lăk ở HN, học .... Ams... Hic hic..

@ ss yu: Thì ss thân với chủ tiệm, lại đc thăng chức lên thành chủ tiệm (bài trc nữa ss kể mà =)) ). Tình hình này là ss ko chịu giảm giá cho em rồi =))

@ ss su: Hả, sao người yêu ss lại change pass? Chẳng lẽ ss su ko những là admin mà còn là bồ nhí của admin tối cao nữa hả? =)) =)) Giờ em mới biết.. sư....phụ... àh nhầm, :)) :)) admin tối cao với admin thông thái có mối quan hệ mật thiết! :))

@ ss ruby: Trời, sao mà ai quên ss được chứ? Mà đúng là hình như ss về VN ít onl hơn thì fải? Hay tại em cũng ít onl!

Cả nhà chạy sang đây 888 hết àh? =)) Cái topic 888 chính hiệu lại bị bỏ hoang hả? =))
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime30/12/2008, 10:24

Tinh hinh la dung nhu the nay day...ve day chang duoc onl nhieu...(Tai mac di choi)
O nha len mang may ba chi la..."Ben do bo khong duoc len mang hay sao ma ve day m ngoi ly ra the?"

The la tu hieu...let dit ra khoi ghe mot cach mien cuong luon...di choi tiep...met kho nguoi...hic hic

@Lone: Welcome home...hehhe...bua gio thay roi..ma chua chao hoi

Cai nay khong phai la box tam su loai chim bien ha? dau phai phong 888 tuong wa nham phong roi chu...hhahah
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime30/12/2008, 11:51

@rubytrinh:em chào chị nha. :>_^:
@lăk: lon ở HCM , mà seo lak bik hay thía. longlanh
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime30/12/2008, 11:56

@ Lone: chi cheo em nhe..hehehe
Be Luk la tho dia...ai ma be chagn beit hahhaha
ArJoe
Thành viên
Thành viên
ArJoe

Age : 42 Registration date : 16/11/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime30/12/2008, 12:20

Ôi, thấy mọi người giao lưu với nhau rộng rãi quá nhỉ? Thèm khát cảm giác này quá! Lâu lắm rồi ko được trẻ trung lại... ha ha..Vào đây thích thật. ko biết bài của mình có bị mod hay smod nào del đi ko đây? Haiza....
Admin
Admin
Admin
Admin

Age : Registration date : 17/05/2008 Tổng số bài gửi : 75 Đến từ : Happy Heaven Job/hobbies : Student

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime30/12/2008, 12:52

Welcome! Welcome! Đây là box 8, ko mod nào đi del bài của mọi người đâu. Hơn nữa, SC là nhà, ko phải là khách sạn, đâu cũng là gia đình, có spam cũng có thể bỏ qua cho nhau mà.

Lần nữa, chào mừng tất cả! Vui vẻ bên nhau! Bravo...ooo
http://starcouples.heavenforum.com
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime30/12/2008, 12:54

@ ArJoe: Em thay roi do...bac Min cung vao ung ho em roi
tha ho ma 888 trong nay nhe....
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime30/12/2008, 13:07

ss ArJoe : Hoan nghênh ss tới với SC, lâu lắm rồi mới có người già hơn...em chịu khó vào đây Tâm sự loài chim ( loài bướm ) với chúng em, thật hân hạnh quá, mà em mới xem profile ss, ss trùng ngày tháng năm sinh với Joe à, thật là vui quá =D> ss chịu khó vào đây với chúng em thường xuyên nhé :8
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime30/12/2008, 13:12

unable do...hahhaa
Moi hoc xong
vao day dung coi sao...hehhee

@ss ArJoe: ss moon nha em la nguoi hieu khach lam lam ah..s o HN hay HCM the... neu o HN thi keu ss moon ra ngoai an uong gap mat ah
Con o HCM thi co ban Min ay
明 薇
Mod
Mod
明 薇

Age : 39 Registration date : 09/09/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime30/12/2008, 13:19

@ Me, Luk, Yu : cám ơn các em, thật ko ngờ lại có người giống ss như vậy :)

@ Moon : Chào Mun, nghe mọi người nói nhiều, hôm nay mới được làm quen, chúng mình có nhiều sở thích giống nhau nhỉ :>

@ All : 2 :D
ArJoe
Thành viên
Thành viên
ArJoe

Age : 42 Registration date : 16/11/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime30/12/2008, 13:44

@ Admin: Cám ơn admin đã chiếu cố! Cho phép ss ArJoe được mạn phép hỏi thăm quý tính đại danh của cao thủ Admin tối cao của SC!

Quả thật chưa có forum nào ArJoe vào mà lại đc tận admin ra chào đón đầy thịnh tình thế này! SC quả là mến khách! Cám ơn rất nhiều! Love...

@ Moon: Hi hi, quả thật là ss cũng thấy ss vô cùng vinh dự khi có cùng ngày tháng năm sinh với Joe.. Arjoe bằng tuổi ss, ấy vậy mà nhìn anh chị ngọt ngào như thế, còn ss thì cô đơn biết bao.. Thật buồn! Hy vọng ss có thể tìm đc những giây phút hạnh phúc khi đến với SC các em!

@ HÌnh như ss biết ở SC có 3 cao thủ fic, 1 là heo ác, 2 là Me , và 3 là Yu nhỉ? Chưa gặp ai ở đây cả?
cherry7389
Mod
Mod
cherry7389

Age : 35 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 312 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime30/12/2008, 14:57

@ suzhao: thanks ss, để em thử.
@ wei: hi ss. ss à, nhà này có bà mun già ghê gớm lắm, mặc dù cùng sở thik với ss nhưng ss đừng có thân với bà ấy quá nhé. ko tin ss cứ hỏi mọi người ở đây, ai cũng nói giống em cả.
Bà mun gì mà tâm sự với loài chim bướm ở đây, bậy bạ quá, đề nghị mod nhắc nhở, có em nhỏ ở đây nha.
Hôm qua đi ăn cưới, gặp ông cậu làm công an bên q4, ổng kêu nhờ có lô cốt đào đường mà trận VN thắng ổng cũng khoẻ, ko sợ bọn nó đua xe thành ra trực cả đêm mà vẫn nhậu tốt. Hoan hô mấy bác đào đường
heo me
Mod
Mod
heo me

Age : 36 Registration date : 20/07/2008 Tổng số bài gửi : 394 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime30/12/2008, 15:14

Ọt ót.....em xin kính chào các bậc quan khách, bô lão, già trẻ, lớn bé....

Sau 1 hồi ngâm cứu cái box Tâm sự tâm tiếc lày....há...há....đầu em xoay mòng mòng lun......riết lun rùi cái box này thành támm.....támmm....támm.....còn box támm....támmm...támmm....chính cống phủ đầy mạng nhện.....cười chết thôi....

@ Chị Mun bụ
: đâu đâu cũng là nhà....luôn luôn thấy mẹt chị Mun bụ.....

@ chị Ariel Joe: Em lạy chị....

@ Chị Ming Wei: Há....há....em cũng lạy pà này lun.....

@ Cherry: Dạ....em chào bạn....

@ Lone: Hi....hi bạn....

@ Pà ruốc
: Há....há....bạn hìn....tui nè....
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime30/12/2008, 17:34

@Ss heo: ss heo, em mới 16 àh, nhỏ hơn chị.Mà em xin mạn phép hỏi câu nì:tại sao mọi người lại gọi chị là "bà heo già độc ác"???
@ss Ariel Joe & ss ming wei: em chào 2 chị
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime30/12/2008, 17:58

@ Lone: de chi giai toa thac mac cho em....em cu vao fic nao co ten Heome thi em se hieu tat ca...chi can doc 2 fic thoi do la "Ly le con tim" va "Anh mat troi bang gia" do la nhung fic ma bac Heo "doc ac" nha ta da hoan thanh. Con fic moi nhat la "Doi mat".
Coi xong se tu hieu...hehee....enjoy

@Heo: Dung la ban hien vao day 888 luon ha....hehhehe

@Ss ArJoe: bo em nguyen cuc nhe...hic hic
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 9 Icon_minitime

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 9 trong tổng số 40 trang Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6 ... 8, 9, 10 ... 24 ... 40  Next