StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6 ... 9, 10, 11 ... 25 ... 40  Next
Tác giả Thông điệp
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime30/12/2008, 18:43

@rubytrinh:ah Ánh mặt trời băng giá thì em đọc rùi, cả 2 phần lun cơ.Thế thì em đã hỉu tại sao rùi
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime30/12/2008, 19:35

nhìn box 888 mà muốn nhảy vô 888 quá nhưng mọi người 888 làm cho túp lều này thành khách sạn cớ Deawoo rùi, nên em lết mãi mới vô được đây ...

Tình hình là nhà mình ngày càng đông vui, me cũng rất vui, vui vì ko làm được bài KT, và sau đó là tiêu hết xiền, vô sản hoàn toàn, muốn mua Chạng vạng quá mà ko được, phải làm cái mỏ nịnh hót bạn mun để bạn ý cho mượn ...

Em đã tâm sự loài chim xong

Và bây h em xin được vô vấn đề chính là : 8888888888888 ạ

@ bạn mun : bạn thật biết giả vờ, bạn nói chuyện với bạn Ming wei như đúng rồi ấy, bạn quả là pờ dồ ... Bạn đã nghe câu : trời đã sinh ra mun, sao còn sinh ra ming wei .

Nguồn : Tam quốc diễn nghĩa .

Nguyên bản : Trời đã sinh ra Du sao còn sinh ra Lượng

Bạn mun có cái sign thật là ... chuối ... oh poor Joe

@ bạn lăk : ss me bị điên, ss me thần kinh sẽ thi tốt lần sau ! Thank bạn lăk

@ lon : hi em, mần wen em nha ( mần lần 2 rồi, lần 1 bên topic Chạng Vạng á ) Đến giờ ss mới vô đây 888 được, mới bắt tay em được ... rất hoan nghênh em đến với SC ...

Ah em bái ss làm sư phụ hả? Em muốn học nghề j ? để ss bái em làm đệ tử chứ em khỏi bái ss, sư môn ss là vậy đó

@ bạn cake : bạn cake này, bạn me buồn cười bạn cake quá sau khi đọc com của bạn cake, bạn cake bằng tuổi bạn lăk mà cứ 1 điều ss, 2 điều ss... thật là buồn cười ... bạn me cũng muốn gọi bạn cake = ss, được ko ạ ?

@ bạn yu :
bạn me vô sản và ko có quần áo mặc... bạn yu mỗi tháng lĩnh lương và làmở shop quần áo ... Các cụ có câu ...La lành đùm lá rách ... Tất cả những điều này có nghĩa là j nhỉ ?

@ bạn su : người yêu nào của bạn change pass thế? đừng nói là người yêu 13t nhé, láo quá láo quá

@ bạn ruby : chào bạn ... vì tình hình bạn 888 quá ngắn nên tớ ko biết khai thác cái com của bạnk như nào để 888 lại ...

@ bạn ArJoe : hi bạn, hum nay đã gặp ArJoe trong room, ôm hun thắm thiết rùi, bỏ qua công đoạn này nhé ... SC thực sự rất chi là hiếu khách, thế nên bạn cứ 888 thoài mái tất cả những nơi mà bạn muốn 888 ...

Ủa mà me ko dám nhận là cao thủ fic đâu, so về số lượng cũng như trình độ 1 tay ... n fic thì me còn kém yu và heo rất nhiều

mà bạn cùng ngày sinh với Joe à? 19/6? Thế là sinh sau me 1 ngày, me 18/6 ...

@ admin : bạn min, chả biết nói j vs bạn cả, thấy bạn nên chào thôi, ko lại bị bạn trù thì chết ! Em chào sếp ạ

@ Ming wei : ....... cho gặp bạn mun cái ss ới ... alô alô ... i e sê ô ... nỉ hảo ... hê nô ... bông rua

@ cher : ai cho nói xấu mun, có biết là tui chơi vs bà ý ko ? bà bảo ko được chơi với mun, mà tui là đứa chơi vs bả ==> tui bị điên hở ? hu hu hu

@ hiệp sĩ nái :
ọt ót ... hơ hơ ... ọt ót

lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime30/12/2008, 20:15

@ss me: ss 18/6, ss ArJoe 19/6, ho ho ho, kòn em là 17/6 sao hay thía nhỉ, thật là ko ngờ.
@all:mọi người ơi, em có ý kiến thế này: làm phiếu Pé ngoan để trao tặng cho những pé ngoan trong nhà mình đi( điển hình có thể là pé kua) để khích lệ tinh thần học tập của mọi pé trong nhà
cherry7389
Mod
Mod
cherry7389

Age : 35 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 312 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime30/12/2008, 20:45

@me: ý tui ko phải vậy, đó là những người chưa biết về mun nên tui cảnh báo, còn bà thì vì bà là người nhân hậu, biết mà vẫn chơi, quá nhân hậu lun.
@lon : ss hết tuổi bé ngoan rồi em ơi, ss ứ chịu ý kiến này đâu
@heo: mừng hiệp sĩ lợn gia nhập hội 8 chúng mình.
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime30/12/2008, 21:07

Như Me nói : AI CHO PHÉP CHER NÓI XẤU MUN? KHÔNG ĐƯỢC PHÉP NÓI XẤU TÌNH YÊU CỦA ME :-s Mun là người rộng lượng nên bỏ qua cho Cher lần này đó :-SS

@ Me : sao nói Mun giả vờ gì đó? thật là khó hiểu, bé đến h mun luôn thành thật, có biết giả vờ là gì đâu T__T

@ Su : mày cẩn thận, dám nói tao thế T__T tao ứ bầu cho mày lên thớt nữa h =)) =))

@ Heo : chào bạn Heo, rất vui được làm quen với bạn Heo, mình là Mun :*

@ All : mỏi tay quá :(
J:..cake..:S
Mod
Mod

Age : 31 Registration date : 14/07/2008 Tổng số bài gửi : 478 Đến từ : heaven...with u...°°lJ-Sl°° Job/hobbies : love ArJoe-Shun, iu cat, mê xiền

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime30/12/2008, 22:08

@ bạn cake : bạn cake này, bạn me buồn cười bạn cake quá sau khi đọc com của bạn cake, bạn cake bằng tuổi bạn lăk mà cứ 1 điều ss, 2 điều ss... thật là buồn cười ... bạn me cũng muốn gọi bạn cake = ss, được ko ạ ?

=)) =)) ss me lạ lùng nhỉ, ng ta thân thiết, yêu quí nhau, gọi nhau ss với em mà ss cứ trêu là mần sao cuoilan gặp nhau ngoài đg còn ss em đc mà ss...quen rồi, ko đổi đc ss ơi....
nếu ss muốn, ss cứ tự nhiên...em chịu hết =)) =)) ( phởn quá ss ạ =)) )
@ ss luk: ss me trêu chị em ta kìa ss cuoilan mà ss cứ đếm ngược nha...mai đó.. mai...mai....mai...=)) =))
@ sư phò: chào sư phò nhưng sư phò toàn bơ đồ nhi :((, cái sign của sư phò trông hay à nha :D
@ all : iem chào các ss...hố hố...muka muka
ArJoe
Thành viên
Thành viên
ArJoe

Age : 42 Registration date : 16/11/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime30/12/2008, 23:24

@ lone: Chị chào em! Hi hi....

@ Bé Heo: ủa, sao em chào chị thế hả?

@ Me: Đối với ArJoe thì Me xứng đáng là 1 cao thủ fic.. bạn me ạh! Đọc chap nào cũng có cảm giác lạ lùng khác nhau, tự nhiên vô cùng! Mà hay nhỉ, ArJoe sinh sau Me 1 ngày hả? Vui vui vui... :))

@ All - những ai ArJoe chưa có dịp làm quen: Chào cả nhà, cho AJ mạn phép đc làm quen, đc trở thành ng bạn tâm giao của mọi ng nhé!
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime30/12/2008, 23:42

@ ss Moon: Trời trời, sign mới sign mới kìa =)) Em tưởng ss khuyến mãi cho bạn Minh Wei và Joe 1 tấm, ai ngờ lại là mỹ nhân Moon và Joe 1 tấm àh =)) =)) ;)) suprise
mà sao ss Mun giả nai nhiều thế =)) , còn chào bạn Heo nữa? ngoan lạ thường =))

@ ss Me: Trời đất, em với Cake là chị em gái mà ss... Cùng mẹ Jin mà, ss quên àh? =)) Chúng ta bỏ dòng họ Hota, nhưng má Jin vẫn mãi là má của em.. :)) Dưới trướng em còn 5 đứa em nữa cơ, nhưng ngoài Cake và Kua vẫn theo em, 3 đứa còn lại giờ k biết lưu lạc nơi phương trời nào ss ạh? =))
sao ss nhắn nhủ với lăk ít thế, hu hu.... Dỗi! Ghét ss, hận ss! Ko cần làm bài tốt ss ạh, chỉ cần cố gắng hết mình! (Chủ trương của Tương Cầm ;)) )

@ Cake: he he, ss đợi.. .ss đợi... :)) Siêu hồi hộp em ạh! Hôm nay ss thi tốt lắm, quả là có quý nhân phù trợ.. Mai thi Lý Hoá, xác định là đề siêu dài và khó (Hải dớ ra đề Hoá thì.. cả khối chào thua :(( :(( ).. EM ơi ss muốn đc như em quá, thi xong bay nhảy thích nhỉ?

@ ss ArJoe: Hi hi, nhịêt liệt chào mừng ss đến với StarCouples.. ss thấy nó có giống khách sạn DaeWoo của VN ko ss? Bravo.. Em yêu ss! (đừng hiểu lầm em nhá ss)

@ Chị Heo già, chị heo ác, chị Heo điên, mụ heo béo, hiệp sỹ lợn: Chị thi tốt nhé, rồi mau ra đây .... :"> Em lăk cũng muốn có sign giống ss Mun, he he... 1 tuyệt tác Lucky và Joe Cheng ;)) ... Và em cũng còn nợ ss... 1 lời hứa! :x

@ ss ruby: Hè hè, nói mãi rồi.. Chưa biết xem fải nói j với ss đây!!!
suzhao
Admin
Admin
suzhao

Age : 38 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 589 Đến từ : Fullhouse Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime31/12/2008, 00:01

Omg , tui mới comt cái rõ dài, mà nó mất, omg, tức chết mà, ối giời ơi là giời.

@ss Arjoe: dạ, em ạ ss ạ, khổ, em comt cái rõ dài để kính cẩn chào ss, mà nó bị mất rồi, ss thứ lỗi cho em, giờ thì chỉ có vài lời sơ xài, em su xin ra mắt ss.
Dạ em chào ss, em tính ra là đồng trang đồng lứa với mụ mun jà, nhưng thật ra thì nó vẫn già hơn em, hớ hớ. Em tham gia đã lâu mà tám cũng đã nhiều, nhưng dạo này lại ko có dịp chào ss, quả tình là hồi này, em bị ngược đãi quá, ko thể ol đc, thôi thì, xin phép cả nhà, giữa khách sạn ngàn sao nhà ta, em xin phép làm quen với ss, dạ em xin hết ạ.

@me: no no no, sếp 13 trao quyền rồi, người yêu tớ là người khác cơ, bạn me biết thế nào đc. Mà tốt nhất bạn ko nên biết, vì tớ biết bạn me mà... ak ak

@mun: thế thì tao trông cậy cả vào mày.
Mà xin lỗi chứ (sao hnay tao phải lịch sự với mày thế nhỉ) mày điên vừa thôi, mày đừng làm quen với bạn Mingwei, để yên cho bạn ý hoàn thành nhiệm vụ. Gớm chết, người đâu mà hâm thế hả giời.

@Cher: su thôi, suzhao mắc công viết dài, hahha

@lon: helo

@luk: hơho, đại loại thế em à, cụ thể là.... bí mật, há há
[size=35]
HAPPY NEW YEAR TO EVERY ONE. LUV U[/size]
Mod
Mod

Age : 31 Registration date : 14/07/2008 Tổng số bài gửi : 478 Đến từ : heaven...with u...°°lJ-Sl°° Job/hobbies : love ArJoe-Shun, iu cat, mê xiền

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime31/12/2008, 07:35

@ ss luk: ss thi tốt lắm hử? hốhố....vậy chắc quí nhân phù hộ...là em rồi cuoilan hôm qua em nhận điểm thi lý, hóa, địa, thật ko thể tin đc điểm thi lý với hóa lại cao hơn điểm thi địa chứ...nhục quá ss ạ cuoilan năm nay mọi thứ đều đảo lộn..hix.. hôm nay là thứ 4 rồi đó ss..hú hú, thi xong thì sướng thật nhưng tổng kết điểm mới thấy mình...chẹp...thật xấu hổ làm sao ss ạ :((
@ ss ArJoe: 2 ss....chào mừng ss..em bắt tay mần quen với ss nhá...hố hố em là con mèo béo hay đi lượn lờ khắp nơi ss ạ =)) =))
@ all: hế lô mọi ng, Have a nice day!!!
hôm nay lại 1 ngày phởn =))
cherry7389
Mod
Mod
cherry7389

Age : 35 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 312 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime31/12/2008, 09:19

hôm lay, 31/12 vẫn chưa có điểm môn cuối. Tức. Tức. Tức. Trường đáng ghét, vậy mà bảo là 29 sẽ có điểm tất cả các môn cho các em chuẩn bị thi lại để về quê ăn tết. Làm ăn vậy đó. Haizz, nghĩ lại viễn cảnh cong mông ngồi ôn lại chắc tui đi tự tử quá. Trời phật thương tình, mùng 1 tết năm nào con cũng đi chùa ngoan ngoãn, chỉ có ko cúng tiền thôi, thương tình cho con vừa đủ đậu, ko thì 6 7 gì đó cũng đc là con hạnh phúc lắm rồi.
@ all : Happy new year !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Ngày mai đã là năm mới, chúc mọi người vạn sự như ý nha.
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime31/12/2008, 09:40

@ Cake: Trời đất, sao em giỏi dữ vậy... ặc ặc, điểm Lý Hoá cao hơn Địa, suy ra ít ra Lý Hoá cũng từ 8 trở lên àh...
ss thì càng ngày càng lười.. :(( :(( Ôn đêm, sáng thì.. chơi thế này đây! :(( :((

@ ss Cherry: Muốn hỏi ss từ lâu mà em toàn quên.. hic hic... ss ở HN hay TP HCM đấy ss?

@ all: Hôm nay 31/12, ngày mai là mùng 1 Dương lịch rồi.. Chúc cả nhà 1 năm mới 2009 tràn đầy niềm vui!

Năm mới chúc nhau sức khỏe nhiều.
Bạc tiền rủng rỉnh thoải mái tiêu.
Gia đình hạnh phúc bè bạn quý.
Thanh thản vui chơi mọi buổi chiều.

Wishing you 1 year of happiness, 12 months of fun, 52 weeks of gladness, 365 days of success, 8760 hours of good health and 525600 minutes of good luck !
ArJoe
Thành viên
Thành viên
ArJoe

Age : 42 Registration date : 16/11/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime31/12/2008, 09:49

@ Su: Trời ơi, ss thật vinh dự quá đi! Từ hôm qua đến giờ, mới vào đc 2 ngày mà đã đc 2 admin chào đón rồi.. Hình như đây là nơi duy nhất ko có sự phân biệt giữa các admin, smod hay mod... và các thành viên nhỉ? Thích thật! Hiếm có mấy ai hoà đồng như các min ở đây! :)) :))

Cám ơn em nhiều.. Uh, theo ss thì đây đúng là 1 khách sạn ngàn sao, sáng nhất bởi ngàn tấm lòng...
ss xin phép biến tấu cái đề thi Văn của em lăk tí nhá: Nơi ấm áp nhất không phải là bên đống lửa, mà là bên những người ta yêu thương... ss thiết nghĩ, SC chính là nơi đong đầy niềm yêu thương của các members đến với SC nhỉ! Tình cảm của các em với nhau thật tốt!

@ Bé Moon: Em, em có thấy ss bựa quá ko em? =)) =)) Tại sao hôm qua ss mới vào room em đã đuổi ss ra, làm em lăk fải van xin lạy lục ss mới quay lại =)) =)) .. Khổ thân em lăk, hôm qua mệt lắm đấy! Em phải yêu quý lăk nhiều hơn nhé! :x

@ Me: Chào bạn hiền... Hug phát nào! Chưa biết nói gì với bạn hiền cả... chỉ biết chúc mừng chúng ta sinh cùng tháng , cùng năm , gần giống JOE. ôi, cuộc sống tươi đẹp biết bao! Chúc bạn hiền thi Master thật tốt! ;))

@ Cake: Hi hi. em ít tuổi hơn ss cũng khá nhiều nhỉ? Thấy em với lăk thân nhau quá chừng! Chào con mèo béo của SC (ss gọi thế ko phiền em chứ? )

@ all: Chúc mọi người 1 năm mới bình an, đong đầy niềm vui.
Dành cho SC những lời chúc tốt đẹp nhất!

Tống cựu nghênh tân – Vạn sự cát tường – Toàn gia an phúc .

Đong cho đầy Hạnh phúc. Gói cho tròn Lộc tài. Giữ cho mãi An Khang. Thắt cho chặt Phú quý. Cùng chúc nhau Như ý, Hứng cho tròn An Khang, Chúc năm mới Bình An. Cả nhà đều Sung túc.

Những câu hay nhất ss sẽ ém tới dịp tết Âm lịch.. :x
heo me
Mod
Mod
heo me

Age : 36 Registration date : 20/07/2008 Tổng số bài gửi : 394 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime31/12/2008, 12:18

Ọt ót....thật là dớ dỉn hết sức....con nhỏ Lắc kia....con mụ ArielJoe giả nai kia...liệu thần hồn....bỉ mẹt ta thế hả....thề là tiêu diệt mi đến hang cùng ngõ hẻm.....mi cứ chờ đấy.....ta lói là ta làm.....há...há....

Me già gào rú tiếng gọi của tui mần chi......há.....há....há...

Hi cả nhà....em là pé heo noan, pé heo xinh, pé heo nhân danh chính nghĩa của SC ạ.....chào....chào....

Mình chào pạn Mun bụ nha pạn....

E hèm.....thực ra cũng k thể lói như pà ruốc được....Lon cưng....em có thấy chị ác hem....nếu đã đọc qua fic AMTBG....há....há....chị quá đỗi là lương thiện em nhỉ.....

Còn pà ruốc nhá.....liệu liệu đi nghen....sao trong fic comm tui là con heo nhà em hả...
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime31/12/2008, 18:25

TỐI NAY SC HN SẼ OFF BẤT THƯỜNG ... CÁC BẠN NÀO Ở HÀ NỘI CÓ THỜI GIAN FREE ĐI CHƠI VỚI CHÚNG TỚ NHÉ ... TỪ GIỜ ĐẾN 19H00 SẼ QUYẾT ĐỊNH ĐỊA ĐIỂM VÀ GIỜ GIẤC Ạ ... Happy New Year .... 2009 is coming soon
pe kua
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
pe kua

Age : 29 Registration date : 23/06/2008 Tổng số bài gửi : 955 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime31/12/2008, 23:00

hjxhjx ... lâu wá em ko có dzô nha` mjnh` , ko bjk còn aj nhớ pé kua hem nữa , hjxhjx ... vào chào cả nha` tiếng nà ... HAPPY NEW YEAR cả nhà nhá ...

@ chị heo: up nhanh cái fjc , cho nó ác ác dzô chị , ăn tết dzí bom đạn là hạnh phúc nhất hahah , nhà chị em mjnh` ăn tết dzậy ko đụng hàng ...

@ me ba` ba` : yêu cầu up nhanh cái fjc nha , treo nó dậy là sao , kj` lém nhá ...

SES

Age : 32 Registration date : 01/09/2008 Tổng số bài gửi : 28 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime31/12/2008, 23:06

Happy New year everybody! Chúc cả nhà 1 năm mới vạn sự như ý, cầu đc ước thấy, $ vào như nc tiên ra nhỏ jọt, iu nàh mình lắm cơ.
Ko biết có ai còn nhớ ses ko đây??????????? Uầy các ss đang đi chơi sướng quá chả bù ses vừa đi học về lúc 9h30 huhu. sướng quá
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime31/12/2008, 23:23

HAPPY NEW YEAR !!!!!
chúc mọi ngưòi gặp thật nhiều may mắn...Hy vọng sang năm mới nhà mình càng ngày càng nổi bật...hehehe

Hy vọng mau mau chóng chóng có tin tức tốt lành về ArJoe...hohoho///ai cũng mong thế mà
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
Mod
Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime31/12/2008, 23:35

(`'•.¸(`'•.¸¤*¤¸.-'´)¸.•'´)
«´¨`•..¤ HAPPY NEW YEAR!!! :¤..•´¨`»
(¸.•'´(¸.•'´¤*¤`'•.¸)`'•.¸)

WISHING YOU THE VERY BEST IN
  ╔══╦══╦══╦══╗
  ╚═╗║╔╗║╔╗║╔╗║
  ╔═╝║║║║║║║╚╝║
  ║╔═╣║║║║║╠═╗║
  ║╚═╣╚╝║╚╝╠═╝║
  ╚══╩══╩══╩══╝
Happy new year đại gia đình SC !!
chúc mọi ng năm mới vui vẻ, tốt lành, yêu đời...gặp nhiều may mắn
luôn là 1 SC thân thiện, ấm áp...iu cả nhà nhìu !!!
hoannhi
Thành viên
Thành viên
hoannhi

Age : 40 Registration date : 20/10/2008 Tổng số bài gửi : 68 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime31/12/2008, 23:37

HAPPY NEW YAER MỌI NGƯỜI,
mới gặp Ar Joe xong vui quá, hehehhehe,
coi LOVE TAICHUNG ArJoe diễn chung hát chung, đẹp đôi ghê.
Mong rằng như ruby nói, mong arjoe sớm có tin vui. pleased blow a kiss
ArJoe
Thành viên
Thành viên
ArJoe

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime1/1/2009, 00:17

Èo.. năm mới mà đã thấy bé Heo chửi ss.. lại còn bảo ss giả nai! Buồn quá đi mất!
pe kua
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
pe kua

Age : 29 Registration date : 23/06/2008 Tổng số bài gửi : 955 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime1/1/2009, 00:35

HAPPY NEW YEAR cả nha` uj hjhj , dzuj wá nha ... năm mới uj` , hj vọng sẽ có nhju` điều tốt đến với gia dình mjnh` va` cả ArJoe nữa hjhj

@ ss ArJoe : cho em bắt tay mần wen ss cái nha ss hjhj
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime1/1/2009, 00:42

12h30 ngày 1/1/2009 ... Bạn me thức đêm thức hôm để post ảnh SC đi off ...

Số lượng thành viên : 2 người . Đó là mun+me

Lúc đầu có rất nhiều bạn ở HN như bạn lăk, bạn su, bạn cake, bạn na, bạn SES, ... nhưng cuối cùng vì nhiều lí do Su+cake busy, SES đang vắt giò lên cổ mà ôn thi, lăk thì ... hix hix ... phút cuối " mẹ em ko cho đi " ...

==> KQ : 2 bạn munme đi

@ Bạn lăk :
bạn đáng bị trak phạt nhất nhá, có biết bạn me thân gái dặm trường mang 2 cái mũ bảo hiểm đi đón bạn và bạn mun thì luôn mồm " me à, me đi xe đấy ko cân xứng tí nào" ... hix hix ... me thật là khổ ...

Đi đến chợ hoa, bạn mun và bạn me chìm vào biển người ... theo nghĩa đen thực sự, cảm giác có cả sóng người nữa cơ, cứ đung đưa giữa cái chốn chen lấn sô đẩy ... Ko hiểu sao lúc đấy bản năng làm mẹ của me trỗi dậy, me nghĩ me phải che chở cho mun ( dù mun già hơn me 4,5 cái xuân xanh roài, nhưng mun đứng đến vai me hà) ==> me xông pha đi trước mở đường và mun lóc cóc bám theo sau ... bạn mun có nhiều trò hồn nhiên lắm ... mà thôi me ko kể ra đây, khi nào các bạn gặp bạn ý sẽ biết ...

Trong quá trình chen lấn xô đẩy, bọn em có tự sướng đc mấy bức ảnh, post lên cho mọi người biết đây là lần SC có đi off hẳn hoi nhá ... Lần sau sẽ hoành tráng hơn ...

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Munme5

chài, mặt em phải to gấp rưỡi mặt bả ... hơ hơ ... đúng khoảnh khác đang mở mồm ra thì bị chụp ... đau khổ ...

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Munme3

Mun sờ lông chim - Ảnh này đáng lẽ ra có me nữa, nhưng me lúc đó rất kinh khủng ( do tác động của lông ) nên em xin phép cắt đi, ko gây tổn hại sức khoẻ bạn đọc

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Munme

Hai mẹ jà mặt hớn hở nhìn hãi quá chài ....

Kết thúc chợ hoa, 2 bạn ra Đinh Liệt vác về mỗi đứa 1 cái khăn... Tiết mục gửi xe mới gọi là đáng nhớ... trong lòng me mun vĩ đại biết bao ... hô hô hô

@ mun : chắc khi bà đọc được com này thì đã là t2 roài nhỉ ... thank bà vì bà đã đi chơi vs tôi trong lúc tôi ... tuyệt vọng nhất ... và nhã ý muốn trả xiền gửi xe cho tui nhưng ko được tui chấp nhận ... Lần sau phát huy tiếp nhé ... Iu bà

HAPPY NEW YEAR ... WISH YOUR DREAM COME TRUE

♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime1/1/2009, 01:19

Trời ơi.. em sắp chết vì ghen tị đây! KO ngờ tự dưng khi gọi điện xin mẹ, quả là hung tin.. Hic hic, những tưởng vừa vượt qua 2 môn thi Lý và Hoá (ko xuất sắc lắm nhưng ít ra cũng là thi xong) là đc nghỉ rồi, đi chơi, còn cả ngày thứ 5 nghỉ ôn Toán cơ mà.. ai dè, mẹ bảo: "Tối thế này ko đi đâu cả, mấy chị ở Apollo àh?" =)) =)) Mấy lần trc đi off với ss Na chuyên môn giở trò này =)) =))

Công nhận là ss Moon và ss Me cũng có nét giống nhau.. mà ss nào cũng xinh.. ss Mun ảnh chụp 1 mình xinh thế (mà tự dưng thấy giống 1 con trg Nhật ký vàng anh - mặc dù em xem phim đấy cực ít), nghe ss tường thuật mà đau cả bụng...

Khổ, lăk ngồi trong lớp học thêm mà... điện thoại với tin nhắn cứ tới tấp =)) =)) Làm bạn bên cạnh quay sang liên tục.. giở máy ra tắt đi mà "lòng đau như cắt, nước mắt đầm đìa"... thật là kinh khủng! Chỉ mong hết giờ với hy vọng đc đi chơi theo ss MeMun, ai ngờ... thế đấy! Nhục nhã vật vã!!!!

Em xin lỗi ss me mà, ai ngờ ss nhớ mang cả mũ bảo hiểm cho em đâu :(( :(( ss thật dễ thương.. mà vẫn buồn cười đoạn chị em ta gọi điện mà chả biết xưng hô thế nào! ss me hỏi đố biết ai: Lại cứ, ss Mun àh? - ko, đoán lại đi - ss mi àh, àh nhầm ss me =)) =)) suprise
明 薇
Mod
Mod
明 薇

Age : 39 Registration date : 09/09/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime1/1/2009, 18:00

:(( Mạng nhục, máy tính nhục, người cũng nhục T__T không vào được Yahu :((
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 10 Icon_minitime

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 10 trong tổng số 40 trang Chuyển đến trang : Previous  1 ... 6 ... 9, 10, 11 ... 25 ... 40  Next