StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 15 ... 26, 27, 28 ... 33 ... 40  Next
Tác giả Thông điệp
jessica
Mod
Mod
jessica

Age : 42 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 910 Đến từ : Job/hobbies :

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime15/3/2009, 01:25

Sắp đến sinh nhật SC rồi nhỉ? Nhanh thật, không biết ngày đó có gì vui không?
@cuppicake: cho chị bắt tay làm quen với em, nếu được em có thể để lại YM rồi chị em mình nói chuyện chơi.
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime15/3/2009, 01:51

Sáng mai chắc Onl đông lắm nhỉ dancing gait
Mai ai nhớ bạn Yu, có lòng hảo tâm, gọi điện thoại gọi bạn Yu dậy onl chung với =))
Số đt của bạn là : 083.8786038 ( tiện thể---đt này để ngay đầu giường bạn Yu =)), ngay lỗ tai lun..haha..toàn để ở phòng, có lúc rinh đi tới lui, mà có gọi thì cứ gặp Yu ..hehe...)
Mec xi bạn nào gọi lắm lắm....=))

Được sửa bởi [Yu][Chuka][Yu] ngày 15/3/2009, 02:29; sửa lần 1.
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
jessica
Mod
Mod
jessica

Age : 42 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 910 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime15/3/2009, 02:04

@yu: rất muốn gọi cho em nhưng không biết tên em để gọi chẳng lẽ: "vui lòng cho gặp yu ah" không biết đúng không nhỉ?
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime15/3/2009, 08:15

Mới sáng ra vào nhà mình thấy rất shock.. vì nhà mình có những thay đổi.. và thay đổi theo chiều hướng tích cực. Lập thêm 2 box mới, nhìn thật là yêu! Hi hi.. tại sao ko nghĩ ra ngay từ đầu nhỉ? các bài viết, các topic chỉ trong 1 buổi tối là bùng nổ luôn... hé hé... Yêu quá quá yêu! Là lá la la.... SC thật là tuyệt vời!

Sắp sinh nhật SC.. sắp sinh nhật ss Yu... 1 tháng nữa cũng sinh nhật lak. cuộc đời trong 2 tháng này thật tuyệt vời! :*
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime15/3/2009, 08:25

Hic hic.. nhảy đi lung tung mà chẳng biết nên làm j.. chết mất! Lại sắp fải đi học nên ko dám onl ngoài Y!M.. chưa có bao h nhục như hôm nay.... tan tan...

@ ss Yu: oạch oạch oạch.. bó tay ss bây giờ mới mở ra.. Hí hí... May mà ss có mở, ko lại chơi quả 50 năm sau ss mở mail đấy thì..em đến bó tay! :D
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime15/3/2009, 08:29

lăk bị điên ràu ^^ đề nghị bạn lăk sống đúng theo 5 điều Bác Hồ dạy, ko post 2 bài cùng 1 lúc, hố hố hố
-$-cuppicake-$-
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
-$-cuppicake-$-

Age : 34 Registration date : 09/08/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime15/3/2009, 09:51

Cái tội đọc fic cả đêm sáng nay dậy muộn ma ma mắng quá trời , đang ngâm một bài cảm nhận về SC để mừng sinh nhật mà không bít bắt đầu từ đâu. Tài nghệ kém cỏi nó kổ thế đấy drunk
@ ss Jess : ss ui so với bánh nhỏ em bánh lớn, em ra nhấp SC lâu lắm rùi nhưng vì bận học nên phải rũ áo ra đi mất vài tháng sick .Qua bao lần mè nheo cuối cùng em cũng xin pama cho đi đi về về phao . Từ rầy em sẽ lun có mặt ở nhà mỗi ngày. rất hân hạnh được làm quen với ss. Em là Jariel_89 xauho set . ss nhơ cho em YM nhá, em với ss 888 chơi.
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime15/3/2009, 13:09

Su, Me, Yu : ẩn núp, lén lút, nhục >:P =)) =))
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime15/3/2009, 13:20

Ớ.....sao ss mun lại bảo em như thế....=))
Em là Yu núp mà....chuyên gia ý chứ ..núp công khai...ko lén lút nhá ss =))Hay còn gọi là gián điệp..chuyên ản dấu mình ...hehhe...

@ lak: =)) ss mà em...có bao h xem mail của nick YM đang dùng đâu...ss chỉ dùng mỗi cái mail cũ....hehe...vì mail cũ là blog chính lun....nói chung...ss cám ơn em nhìu =))
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime15/3/2009, 23:49

Em cũng chả biết mail chính của ss yu là cái nào nữa =)) =)) . lần sau rút kinh nghiệm ạh! :))

He he.. tối nay thi Toán xong rồi, còn nốt Lý với tiếng Anh nữa thôi.. ko biết bao giờ mới qua nổi môn Lý đây?? Khoai ơi là khoai.. lý thuyết tiếng Việt mình còn chả học nổi.. nói chi đến.. hu hu hu.. Ước j lúc đi thi Lý có ss Moon ngồi cạnh nhắc bài, ss ngồi ss dịch là em là được =)) =))

Tối nay có ông thầy hơi bị dễ thương =)) cứ tưởng bị ông Chu Chu j đó dạy, ai ngờ đc Mr Jovan.. :)) Thầy ko phát âm đc tên Thuỳ Linh của mình, thầy gọi mình là Lucky =)) =)) sướng thế! :))
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime15/3/2009, 23:54

@luk:ẹc, sướng thế em iu, được goi là luk! chả bù với lão thấy Christophe của s, suốt ngày gọi s là valentina ko thèm gọi tên, s lại thích được gọi là wind hơn! ghét ghê lắm á, lãi kêu nick Y!M của s kì lạ! thế có bực ko :((
http://360.yahoo.com/valentina_child
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime16/3/2009, 00:23

@wind: số bà thật là khổ nhỉ? Mà kệ chỉ cần SC gọi Wind là được rồi..như thế cho nó lạ, nó máu...hahaha.
@All: nhớ mọi người ghê. Tự nhiên thế...hihihi

Trời ơi pama về rồi, từ giờ không còn tự do, ngày hôm qua bị sai tới sai lui, chóng cả mặt...hic hic. Hôm nay mama bắt phải dọn phòng, mà phòng chẳng có gì để dọn, chẳng biết bắt dọn kiểu gì...huhuhu. Số em thiệt khổ!!!
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime16/3/2009, 00:28

@ ss ruby: Tội nghiệp ss.. sao pp mm ss lại sạch sẽ đến thế.. Khổ thật!

@ ss wind: :)) :)) Em thấy nick nào của ss cũng hay ss ạh.. mà sao lúc nãy ss nhắn nhủ em bên CNH ít thế.. đúng 3 chữ: Pó tay em :(

Thử quả chữ ký :X
Ko phải là ko nghĩ tới bỏ cuộc, chỉ là ko có cách nào đếm đến 1000.
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime16/3/2009, 00:35

huhuhu...ss không biết tại sao...chán quá đi.
Cái hình ở chữ ký của em vể ArJoe thật dễ thương.
Anh kế bên dữ quá...hic hic
Lúc đầu nhìn tưởng Mingka nhìn lại thì không phải. Chú này đóng Mã Văn Tài à? Mà thắc mắc. Tại sao MVT cũng vai ác nhỉ? phải không ta? Trong LSB-CAĐ đó. Mà sao ai cũng thích anh ý nhỉ?
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime16/3/2009, 00:38

Hahha...mới thấy chữ kí lak...thik cái ảnh đó quá...=)) Cái quả mặt của TT lúc đó rất đáng iu..ôi...mún đi coi lại phim quá mà ko có thời gian..nhục nhã cho đời bạn Yu :( Hận bạn lak vô đối. :(
jessica
Mod
Mod
jessica

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime16/3/2009, 00:44

@win: thật sự nếu mọi người không gọi tên em thì các mem trong SC sẽ gọi tên của em, yên tâm.

@ruby: ngày tháng hạnh phúc đã qua bây giờ đau khổ đã tới, hãy mau dọn phòng để còn vào SC nữa chứ nếu không coi chừng cấm cung đó nha... hahhaha

@lak: chữ ký của em rất đẹp, chị rất thích (trời nếu hôm nay là thứ bảy để mình có thể coi lại bộ phim này dù đã coi rất rất rất nhiều lần).
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime16/3/2009, 00:59

@ss Jess: thiệt tình là thời gian tung hoành ngang dọc đã hết.
Bây giờ chỉ có thể đi tới đi lui, không được đi ngang đi dọc nữa rồi... huhuhu. Mẹ em đi làm rồi, tối mới về...hahaha...ngồi chơi chiều dọn... la lá la
@bạn Yu: còn onl thì up tiếp chap cho The die đi bạn Yu ới
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime16/3/2009, 04:17

Hồi nãy đi đưa đồ sang nhà chú...thấy cảnh sát chặn đường quá trời..tưởng chuyện gì nhìn qua thấy đụng xe...hic hic...thấy ghê quá trời. 2 chiếc xe tan nét hết phần đầu...hic hic. Rụng rời.
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime16/3/2009, 04:19

ss ruby, chắc giờ chỉ có mình ss lang thang như thế này thui đó.

Em khâm phục ss, tám cũng thật vô cùng dữ dội =))

Mà ss ơi, đi đường gặp tai nạn, ss dám nhìn sao.Gặp em, em chạy xa mất met
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime16/3/2009, 04:27

tình hình là giờ này không chỉ có duy nhất mình ss đâu em...còn 1 mem nữa...hahha....người đó chính là tay trong của CNH...hohoho.
Ss chỉ vô tình nhìn qua và thấy 2 xe tan nát...ngoài ra không thấy gì hết... hahaha. Mà đâu có máu me gì đâu mà sợ em
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime16/3/2009, 04:33

Hahaha...tay trong gì pà...đang nói ai đó =)) Phải nói là gián điệp chớ =))
Yu khoái cái tên đó..hôhô....Gián điệp 2403 là ta =))

Mà mai chắc bạn Yu dậy mụn quá...huhuuh..thật là khổ...!

@ Lon : em onl sớm thế? Mới ngủ dậy àh? Thật đáng ngưỡng mộ em! +_+ Ss chả bao h dậy đc vào h này =))

@ Wind: tui kêu pà nè wind ơi..gió ơi gió ơi..gió có nghe có nghe..tiếng gọi của Yu ko...gió ơi gió ơi =))
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime16/3/2009, 04:34

Eo, em cứ nhìn tai nạn là --> có thiệt hại--> có người bị gì gì đó --> có máu --> em sợ.TH6e1 là em chạy =)) nhục nhã cho cái đời của em khi sợ máu.

Cái ss thứ hai là ss Yu, em chắc luôn =)) nhay

@ ss YU:em mới dậy.Tình hình là em chỉ có thể dậy sớm, chứ còn thức như ss, em pó tay, lực bất tòng tâm
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime16/3/2009, 04:41

Ớ...ko trả lời câu hỏi của ss...=))

Mà bà ruốc..pà nhát thế àh.tui thì sợ ma..ko dám coi phim hành động kinh dị..nhưng tui nhìn tận mắt cảnh đụng xe..tui tỉnh lắm pà ạ! =))
Tui còn nhớ lúc tui 17 tuổi...cái tuổi xinh xinh bé bé..mà ngay mùng 2 tết...đang xúng xa xúng xính đi qua nhà con bạn ngay đầu đường ( nhà tui giữa đường )...cái tự dưng thấy 1 cảnh bu đông, tui nhún nhẩy bay vào xem..mà trên tay tui đang cầm bánh mì =)) Tui vừa gặm vừa nhìn cảnh đó bên kia đường, chắc cách tui chừng 10m...đó là 1 cảnh đụng xe zã man tui từng bik..ông đó bị...hix..cán nát đầu...óc văng ra cách chân tui có 1m =)) Mà tui vừa nhìn vừa gặm bánh mì nhơi nhơi...mọi ng ở đó ai cũng nhìn tui chứ ko nhìn ông đó =))
Tui nhớ lại mà tui còn mắc cười..bởi vì tui có thấy cái gì đâu =))
Mắt tui cận gần 4 độ hơn...đang mải miết ăn vả lại ông đó ở xa quá..tui chả nhìn thấy gì...rồi lại thêm óc tui cũng k bik cách tui 1m mà..chỉ khi ngta lại cầm lên đem zìa thì bạn tui chỉ...nó kêu ghê quá tui mới thấy mờ mờ..chả định hình đc nó ra sao =)) Nói chung lần đó cả xóm ai cũng nhìn tui zã man như gì zị đó =))
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime16/3/2009, 04:44

cuoilan cuoilan cuoilan

Hoá ra, cận nặng cũng có ích lợi =)), em đau bụng quá.Mà ss Yu, nếu như ss thấy nó thật sự, ss có sợ không, có còn thoải mái mà gặm bánh mì nữa hay không .=))
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime16/3/2009, 04:47

=)) chắc ko em àh =))
Ss sợ máu như em, có điều cũng ko đến nỗi...ss cũng lì lắm...=))
Như bữa ss lại gặp thêm 1 vụ tai nạn, lần cũ ko đeo kính, lần này có đeo...eo eo...cán ngang đầu đấy em àh :( Ss rất sợ..rất sợ..máu tuôn tuôn tuôn chảy dọc nửa con đường...nhưng nhìn xong sợ xong ss lại hết...
Ss sợ tâm linh hơn em àh =)) Có nghĩa là sơ mmmmm....aaaaaaa....
Chứ còn máu me hay đại loại cái gì ghê ghê mà ss nhìn thấy thì...ss vẫn vô tư 1 chút =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 27 Icon_minitime

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 27 trong tổng số 40 trang Chuyển đến trang : Previous  1 ... 15 ... 26, 27, 28 ... 33 ... 40  Next