StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 9 ... 14, 15, 16 ... 27 ... 40  Next
Tác giả Thông điệp
明 薇
Mod
Mod
明 薇

Age : 39 Registration date : 09/09/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : Job/hobbies :

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime1/2/2009, 15:52

=)) là lá la, chuẩn bị được đi xem Xik Bik =D> Đời mình thật khổ, công chiếu được hơn 1 tuần rồi mà bây h mới dụ dỗ được 1 đứa đi xem với mình =)) =)) Đời mình thật nhục ;)) :">
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime2/2/2009, 13:44

LOA LOA LOA LOA LOA ... THÔNG TIN NÓNG HỔI VỪA THỔI VỪA MẦN ĐÂY ^^

Tình hình là ngày mai bạn SC HN off lần nữa các bạn nhé. Buổi họp off này mang tính chất của không khí gia đình, rất đơn giản và nhẹ nhàng thôi. Các bạn nào ở HN có điều kiện đi được thì đến chơi với chúng tớ.

Địa điểm : nhà bạn moon ở Liễu Giai ( sẽ cập nhập địa chỉ sau )

Thời gian :
Ngày mai - thứ 3 ( ngày 3/2/2009 tức ngày 9/1 năm Kỉ Sửu ) từ sáng đến tối, bất cứ lúc nào ^^

Hoạt động : ăn chơi giải trí là phụ, BS là chính ( Nói đùa thui ạ, mọi người cùng gặp gỡ trò chuyện với nhau thui, ko mất mát cái j đâu )

( Bạn moon ) rất vui được đón tiếp các bạn ^o^

Danh sách hiện giờ vẫn khá là ít ỏi :

moon
su
na
wind
me
lăk

Vẫn là đội hình cũ của lần off trước, vì vậy chúng tớ rất mong chờ những làn gió mới, những new stars ^^ Eo căm eo căm ^^

P/S : @ swe : me nhớ lần trước đã rủ bạn đi off, ngày mai bạn có thời gian ko, đi chơi với bọn tớ ^^
明 薇
Mod
Mod
明 薇

Age : 39 Registration date : 09/09/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime7/2/2009, 18:59

Ồ de =D>
cherry7389
Mod
Mod
cherry7389

Age : 35 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 312 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime7/2/2009, 19:12

hello cả nhà. Đúng là 1 kì nghỉ tết dài ngày chưa từng có của cher, mạng thì ko sẵn nên ít khi vào hội họp cùng mọi người, thấy nhớ ghê luôn.
Cher đang định post tiếp truyện Lần đầu thân mật của Thái Trí Hằng, nghe thì hơi ghê nhưng mà hình như chả có gì thì phải, vì chưa đọc nên cũng chưa thể nói trước nội dung với mọi người, chỉ nghe giang hồ đồn là hay lắm,đọc 1 mạch đến hết truyện luôn thôi. Hẹn mọi người 1 tuần nữa nhé.
明 薇
Mod
Mod
明 薇

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime7/2/2009, 19:14

Thảo nào bà Che, tui thấy bà chình ình trong này, tui mời bà vô chum mà bà lờ tịt yui đi, bà ko onl Yahu hả?
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime7/2/2009, 22:55

Ớ...mọi ng chat cả trong này àh..SC bờ dồ thật...tranh thủ mọi lúc mọi nơi think

Có ai nhớ mình hem ta? Haha...
Hum nay bị khùng....khùng cấp độ cao... tam
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
pe kua
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
pe kua

Age : 29 Registration date : 23/06/2008 Tổng số bài gửi : 955 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime7/2/2009, 23:18

hjxhjx , mọi ng` đj off dzuj wá , mjnh` em lặng lẽ ở nha` , em nhjn` máy , máy nhjn` em , 4 mắt nhjn` nhau ko bjk nói j` , máy khoá mạng , em ko mở đc , lặng lẽ ngồi vô bàn học , học vô chết liền , lấy điện thoại ngắm Joe , điện thoại hết bin , đau lòng cắt ruột , từ h trở đj 1 tuần chỉ đc onl tối t7 và sáng cn thuj àh huhu đau lòng wá .
cherry7389
Mod
Mod
cherry7389

Age : 35 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 312 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime8/2/2009, 19:46

moon thân iu, lúc đó ko có online ko là tui nhào vô liền, đời nào phớt lờ, thèm 8 mún chết đây nè.
Lại sắp đến ngày valentine nữa rồi, tại sao trên trái đất này lại có ngày dành cho những kẻ đang hạnh phúc với tình yêu mà ko có ngày dành cho những người thiếu tình yêu ??? Bất công quá. Có phải tạo ra ngày 14.2 là để những kẻ đang thiếu phải chóng mắt lên mà nhìn mọi người ngọt ngào hạnh phúc ko ??? Hic hic, tức quá mà. Đề nghị cả nhà mở một topic mới dành tặng cho những ai ko có ngày valentine vào để tâm sự.
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime9/2/2009, 21:38

Code:
http://www.jjwxc.net/onebook.php?novelid=55648&chapterid=1
http://www.jjwxc.net/onebook.php?novelid=55648

Đang ko dùng máy nhà nên tìm đc cái link ko biết nhét nó vào đâu, nghĩ tới SC luôn và ngay, cho vào code để ko ai biết =)) =))

Sướng phát điên lên được..Hà Dĩ Thâm, Triệu Mặc Sênh ơi! :x I love you! :x :x
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime10/2/2009, 11:16

So shit!!!
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime10/2/2009, 23:30

ơ ss mun làm sao đấy ss? Bức xúc quá vậy? Hic hic.. :|
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime11/2/2009, 13:27

Đang mún viết fic về F4 của VN =))
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime12/2/2009, 21:42

Vừa đọc hết HP7, và nhận ra thật đáng thất vọng...Sau tất cả 7 phần, sau những gì bà tác giả đã cố xây dựng cho hình tượng Harry thì đến phần 7, nhân vật mà mình thấy "chuối" nhất trong truyện, nhân vật "bất thống" nhất lại chính là Harry Potter. Không hiểu trước đó bà tác giả đã cố xây dựng hình tượng 1 Harry nhân hậu, biết hi sinh vì người khác, biết bảo vệ bọn gia tinh hay bất kì cái gì mà nó thấy đáng để bảo vệ...để làm gì? Harry Potter thực chất là 1 thằng cha vô cảm, hợm hĩnh và không biết ăn năn. Tất cả những gì thầy Snape làm cho nó, bảo vệ nó, dù nó có lẽ là người đang sống duy nhất mà thầy yêu thương cũng như căm hận nhất, ngay cả sau khi nó biết sự thật về "Chuyện của Prince", Harry Potter thậm chí không 1 lần, dù chỉ thoáng qua trong ý nghĩ, tỏ ý ăn năn hay biết ơn, hay bất kì điều gì tương tự thế...với người đã dành cả đời để bảo vệ nó. Kể từ lúc bước ra khỏi cái Trầm tưởng kí, Harry Potter không 1 lần nghĩ tới những cay nghiệt mà nó đã dành cho thầy Snape, những biết ơn mà đáng ra nó phải có, hay chỉ là 1 ý nghĩ về thầy. Không hiểu cái tình thương người của nó để đi đấu rồi T__T Bức xúc quá, Harry Potter thật là cái đồ vô ơn, bà tác giả cũng bựa luôn, viết truyện kiểu gì mà mới mấy dòng trước còn thấy Voldermot sống nhăn, kéo xuống tí đã thấy nó chết mất ngáp, chả thấy kịch tính gì, mà cũng chả hiểu cái mẹ gì, chết lãng nhách :| Cả bộ truyện rất hay, các tình tiết bất ngờ và kì bí đan xen nhau để người đọc khám phá từ từ, rồi đùng cái phần cuối xuất hiện 2 cục sạn to tướng T__T Bựa lòi tói T__T
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime13/2/2009, 02:42

Đúng rồi đó ss lúc đầu đọc cái truyện đó rất là đam mê..đọc hết cảm thấy hụt hẫng vô bờ bến. Mãi sau này bạn Mo nói là trên mạng có bạn kia viết Fic về HP7. Bám sát vào cốt truyện sẵn có và thêm bớt một tí. Đọc còn hay hơn của bà đó nữa. Bảo đảm thỏa mãn mọi khúc mắc của ss. Ss muốn đọc không em up lên nhà mình cho cả nhà cùng đọc luôn...hehehe
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime13/2/2009, 11:24

@ ruby : up đi bà, tui cũng muốn xem. Cơ mà ... suy cho cùng cái kết vẫn là cái kết dưới ngòi bút của bà tak giả

@ mun : bà gãi đúng chỗ ngứa của tui luôn ( hay lập 1 box chia sẻ cảm xúc về HP nhỉ ?) ... Phần 7 bà tak giả đã đạp đổ hình tượng cả Harry và cụ Dumbledore... Harry trong phần này có 1 đoạn ngu ko tưởng. Ron đã dặn ko được gọi tên Vol ra ( vì gọi ra là bọn nó xác định được vị trí ngay ) ==> chú Harry ko nghe ==> gọi tên Vol ==> cả 3 Ron, Her, Har cùng bị bắt ==> dẫn đến cái chết của Dobby ( chính là tại thèng HP chứ tại ai ) Trong truyện có quá nhiều người hi sinh cho HP, nhưng đến cái lúc chiến đấu, phải lựa chọn giữa việc giết Vol hay Bellatrix nó lại có ý để Vol qua 1 bên và nhảy tới chiến nhau với Bell ( chỉ vì lúc đó Bell đang đánh nhau với Ginny ==> chú HP lo cho Ginny ) ==> Bựa ko thể tưởng luôn. Cái chết của bao nhiêu người lúc đó ko = t/y của Harry ... Và Harry tập 7 mạnh đến nỗi ... chú ý chỉ ho 1 phát là bạn Vol gục như chuối ...

Tóm lại thất vọng về tập 7 ... Tôi thấy cả tập 7 này chỉ được ở 1 điểm : là đưa ra ánh sáng quá khứ của Snape - người này quá vĩ đại luôn, chấp nhận sống 2 mặt chỉ vì con của người yêu ...

Cuối cùng bạn Harry có lấy tên của Snape đặt cho thằng con đấy : Hình như là Albus Severus ... thôi cũng còn an ủi cho Snape
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime13/2/2009, 12:52

Quyết định vậy đi.
Để tui kiếm lại coi tui để nó ở chỗ nào rồi. Up ngay vào ngày mai nhé...hehe. Đang nghiền Break Dawn...không dứt ra được.

Chúng ta có vần lập 1 box riêng cho HP và Twilight không? Tại vì cả truyện lẫn phim của 2 bộ này đều rất được quan tâm mà. Tháng 3 này phần 2 của Twilight tức là New Moon sẽ bắt đầu khởi quay. Rồi tháng 7 sẽ là phần 6 của HP Half-blood Price ra mắt.

Mọi người suy xét thử có nên tạo 1 box so sánh, đánh giá, mổ sẻ 2 bộ này không nhé.
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime13/2/2009, 19:58

;)) em thì không dám so sánh gì hai cái truyện đấy vì em chưa đọc Twilight, cơ mà em thất vọng về bạn Harry Potter đến nỗi chả muốn bình lựng gì về bạn í nữa :-<

Há há há, quyết rồi, ta đã quyết rồi ^o^ Năm nay thực hiện được ước mơ của ta :* Sao mà yêu chế yêu chế :* Thứ 2 đi hỏi thủ tục làm hộ chiếu thôi :*
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime13/2/2009, 20:05

E hèm, vừa nghía lại cái ban, tình hình là vì không biết des hình nên em không dám ý kiến ý cò nhiều, em chỉ dám ngước mặt lên hỏi ông trời sao cuộc sống này nhiều bất công đến vậy :-< ĐỀ NGHỊ BÁC MIN KỸ THUẬT THUẬN THEO LONG DÂN NHÉ, tui hỏi có còn mấy ai cuồng si AV không mà sao lúc nào cũng tha 2 ông bả lên ban, còn Minh Vy đang thu hút nhiều fan thế thì lại đè bẹp xuống, tui uất ức vụ này lâu rồi, hôm nay tui phải loi :(( TẠI SAO? TẠI SAO LÚC NÀO CŨNG LÀ AV XUẤT HIỆN TRÊN BAN? Đã mấy năm rồi AV không còn chụp bức ảnh nào cùng nhau? Tại sao cứ đi hoài niệm về 1 thứ mà có đến 99% trong chúng ta HIỂU rằng nó không bao giờ xảy ra? Trong khi có một Ming Vy khả thi hơn thì không bao giờ được xuất hiện? CHÁN!!!
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime13/2/2009, 23:13

Hôm nay là 1 ngày đặc biệt - thứ 6 ngày 13 ko những ko đen mà còn rất hạnh phúc.. vì thế, bạn lăk quyết định thay đổi chính mình!

Admin kỹ thuật ới ời... banner mừng ngày hạnh phúc Vanlentine - hạnh phúc cũng nên đc trọn vẹn chứ ạh! Có AV cớ sao ko có MV... rõ ràng cơ hội thành đôi của MV cao hơn AV nhiều nhiều lắm! :)) Ko thể phủ nhận trc kia AV có tầm ảnh hưởng cực cực lớn, nhưng như ss Moon đã nói, AV có tới 99% là impossible. Hic hic...

Mong admin kỹ thuật xem xét lại cái banner. Bạn lăk quyết định đả đảo... đả đảo. Đòi sự công bằng cho MinhVy.

@ ss Su thân yêu: ss có vui lòng để cho Minh Vy và AV cùng xuất hiện trên bann ko ạh? Nếu có (để giúp ss Mun kia kìa =)) ) thì hãy lên tiếng bảo giúp em admin kỹ thuật với.. Hic hic.. ss su tốt bụng mà! :*

@ Dành 1 phút cho mình: Hi hi, vẫn là chúc mừng mẹ.. Chúc mừng chúc mừng... Today I'm so so happy! And I'm proud of you! :* :*
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime14/2/2009, 04:03

Tức không chịu được...dammit!!!
Cái USB cùi bắp, cùi chuối, cùi mía...BS
Tính up truyện HP7 của bạn gì gì đó mà rõ ràng save trong USB...mở ra có virus...máy tự động Delete không thương tiếc..aaaaaaaaaa....
Chắc tui điên quá nà trời...Dang.!!!

AAAAAAAAaaaaaaaaaaaaaa....I'm gonnaaaaaaaaaa crazyyyyyyyyyy!!!!!!!!!!!
AirZen
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
AirZen

Age : 42 Registration date : 11/09/2008 Tổng số bài gửi : 248 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime14/2/2009, 08:01

Lập box riêng đi ss cũng tham gia nữa Ruby ui , hum tết bùn wá tha 2 cuốn Twilight và NewMoon về luyện ngất ngây con gà tây lun. Còn HP thì nhớ mang máng thui vì đã đọc lâu rùi.....Ráng tìm lại post cái HP mà bạn gì vít đó , xem với nguyên bản có khác nhau lắm ko.
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime14/2/2009, 08:10

có ss Zen ủng hộ thì phải lập chứ ạ..phải công nhận là Twilight hay hơn New Moon rất nhiều...hehehe...em đang ngâm tập Beaking Dawn... nghiền không chịu được. Tối hôm qua đọc từ chiều cho tới gần 3h sáng mới đi ngủ.

Còn tập truyện HP7 của bạn gì đó viết..em chắc phải hỏi lại Mo rồi up lên sau ss ạ.
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime14/2/2009, 10:16

=)) Thất vọng quá khi biết Trần Khôn đóng Lí Quảng =)) Thật chả hiểu anh đạo diễn mắt mũi như nào, được cái an ủi vừa sang box Vy bên DAN, thấy các fan la ó quá trời, ai cũng bảo cho Ming ka đóng Lí Quảng đi =)) Và hóa ra là cái anh đạo diễn Mã Sở Thành của phim Hoa Mộc Lan này này, anh í đã từng hợp tác với chú Khôn, và anh í luôn mong có cơ hội đc hợp tác lại với chú Khôn, nên anh í đã chấm chú Khôn vào vai Lý Quảng ngay từ đầu ( thậm chí anh Thành yêu chú Khôn đến mức ngày trc suýt nữa cho chú ý đóng vai của Ngô Tôn trong Kiếm Điệp =)) =)) thế thì quá bựa, tình yêu mù quáng quá ) Và anh Thành cũng thích em Lưu Diệc Phi, cái bạn mà chỉ mới 1 cơn gió thổi qua cũng dủ khiến bạn í chóng mặt ngã lăn quay ra đất í =)) anh Thành mới đầu chấm em Phi đóng Hoa Mộc Lan ( chỉ nội việc cho chú Khôn vai Lí Quảng và em Phi vai Mộc Lan cũng đủ thấy tầm nhìn chiến lược của anh đạo diễn này rồi, ko hiểu nghĩ nào mà cho em Phi vai Hoa Mộc Lan,cải nam trang =)) Thế chắc Mộc Lan ra chiến trận, vừa thấy con ngựa thì bạn Lan đã sợ chết khiếp ngã lăn đùng ra đất rồi =)) =)) Trở lại vấn đề, chú Khôn Lí Quảng, bạn Phi Mộc Lan, nhưng chú Khôn lại phản đối, ko biết vì chú í ko thích bạn Phi hay như nào, nhưng chú Khôn một mực bảo anh Thành là anh cho Vy bạn em đóng Mộc Lan đí, em chỉ muốn diễn cặp với Vy thôi. Thế là anh Thành xiêu lòng, anh Thành lại xem Xích Bích, anh thấy chị Vy thật sự hợp với vai Mộc Lan, vậy là chị Vy được chọn, đá bay em Phi ra ngoài =)) =)) Bên DAN phản đối rầm rầm, cmt hay nhất trong tuần khi được biết chính Khôn đã đề cử Vy đóng Hoa Mộc Lan, em xin đề cử cmt của bạn linhsly@DAN "Tại sao ông Khôn ko đề cử nốt với anh Thành là : Lý Quảng anh cho thằng Minh nó đóng đi anh!"

Được sửa bởi moon ngày 14/2/2009, 15:12; sửa lần 1.
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime14/2/2009, 10:23

@ ruby :khổ thân bà thế, vì mọi người mà lục lọi USB ra cuối cùng bị dính virus? me có thể làm j cho ruby đây ? ruby nói đi nói đi nói đi

@ lăk : I'm pround of your mother, too, although I dont know what she does

@ ss Airzen : uầy ss giống em, em cũng lậm Twilight với HP nhưng quả New Moon đọc chuối củ quá. Mãi mới thấy Ed thân yêu oqr cuối truyện

@ mun : ayda ... thì ra Vy có vai là do Khôn, tại sao Khôn làm thế? Tại sao? Ô mô ! Đừng nói là ... Ô mô ... sau Hoạ Bì chú Khôn muốn có cái j với Vy đấy nhé
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime14/2/2009, 11:58

@Me: giờ tui cũng chẳng biết làm thế nào... đành phải đợi bạn Mo ra tay thôi bạn Me à.

@ss Moon: em không thích Trần Khôn tí nào. Từ lúc coi bộ phim "Không thể không có em", hắn đóng chung với Lâm Tâm Như là em ghét tới giờ. Chẳng bao giờ coi phim ổng đóng.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 15 Icon_minitime

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 15 trong tổng số 40 trang Chuyển đến trang : Previous  1 ... 9 ... 14, 15, 16 ... 27 ... 40  Next