StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 16 ... 29, 30, 31 ... 35 ... 40  Next
Tác giả Thông điệp
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 00:04

=)) Bà nói triết lý nhỡ, giờ tui đnag phiêu...vừa đói bụng nữa chứ..haha...đọc xong thấy bụng càng cồn cào, thèm ăn cái j cay cay với cái j ngọt ngọt cho nó đủ vị =))
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 00:08

ẩm thực! cứ nhắc đến là bụng lại sôi, tuyến nước bọt hoạt động mạnh hơn bt!!

@ ru, tui hem ngồi được nữa! mai tôi mà gụclàt ui die lun! mai di thực hành chỉ nhìn vi trùng với vi khuẩn mắt mũi nhoè nhoẹt lại hem thấy thì đứt

@YU thấy chữ kí tui chửa =))
http://360.yahoo.com/valentina_child
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 00:09

ôi ngưỡng mộ ss Yu.. :)) ss đã quyết tâm đặt tiếng Trung lên trên tiếng Anh.. em bắt tay ss phát nào! :* :*

ss muốn em chỉ giáo gì? =)) =)) ss cứ cho em 1 bộ phim tình cảm (100% là tình cảm nhá), em dịch đc 80% =)) =)) em dịch xong ss hiểu thì ss thật giỏi =)) =)) Nói nãy h ko biết ss có hiểu em nói j ko? =)) Sign em ss có đọc đc ko ạh?

Khâm phục bộ 3 Yuwiru quá trời quá đất!
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 00:11

ss biết được sign của em đó Luk
ahahah... không phải không nghĩ đến bỏ cuộc, nhưng không thể đếm đến 1000...đại khái thế nhỉ? hahahha
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 00:29

vô spam phát cuối...hoohoho

Đi chợ thôi...đói bụng quá...hy vọng lần này tậu được em Iphone cùng Is 250 ... hohohoh
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 00:32

Uhm, ss bik câu đó =))
Đừng nên hỏi ss cái j liên quan đến mạng, ss có thể dùng từ điển =))
Cái quan trọng là ss mún học để bik cả viết lẫn nói chuyện cơ =))
Ss mún....chjả mún bik mình học j nữa..huuh....chắc ss ko thể tự học đc rồi..đành kiém time làm 1 khóa :(
Ss đang quyết tâm cao độ em àh..dù cho có bị chữi cũng chịu,.,.ss đã quyết sẽ làm...Dù sao thì 12 năm học tiếng Anh của ss cũng như nước đổ lá môn rồi =)) Ngoài trừ How Are U? Where Are U j j đó la ss bik chứ ngoài ra phát âm lộn tùng phèo, còn thua mí bé lớp 6 =))

Tiến lên nào anh hùng trung hoa..heheeee....

@ Wiru: tớ đã thấy chữ kí của 2 bạn..hehe,..chúng ta thật là...=))
jessica
Mod
Mod
jessica

Age : 42 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 910 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 01:00

Chà gần đến ngày Birthday của SC vào định viết cảm nghĩ nhưng không biết tại sao có rất nhiều tình cảm dành cho SC mà không biết viết từ đâu?
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 01:50

Haizz....Sau 2 tiếng onl hơn vẫn chưa làm được những gì mình đã đề ra...Dịch fic , viết fic, coi phim..huhuuh...chời ơi là chời...điên mất :( Mắt mún nhíp...tắt máy đi ngủ mà ngủ hem đc...nhục =0= Chưa xong gì cả nên thế...Mà trên phòng..còn 1 đống đồ chưa giặt, còn 1 đống đồ của papa chưa ủi...oh my god..làm sao cho hết việc bây giờ? lại còn học , học và học :( Khổ thân bạn Yu bé bỏng :(
HUm nay vừa đọc xong cuốn "Đôi măt ấy vẫn ở trên giường" - quả là 1 tác phẩm trần tục...đọc lần đầu hem hiểu j cả...lẹt đẹt đi đọc lại lần 2...hiểu rằng..oh...cái truyện này còn hơn XLECLCĐ nữa..hix..diễn tả quá trần tục..lại là trần tục =)) Và lại tiếp tục ko hiểu j...thoai..mai lên tiệm ngồi đọc thêm lần nữa...nhưng quả thực Yamada tác giả truyện này viết khá hay..cảm thấy cuộc tình của cô gái Nhật làm nghề ca hát và anh chàng da đen khá là ...."trần tục" =)) Thik câu nói "Khi bạn iu 1 cơ thể 1 ai đó,ấy là bạn đã iu tâm hồn của ngta rồi" của tác giả này nhất trong lời mở đầu giới thiệu . Quả thật rất ấn tượng. yêu 1 người...là yêu cái phần xác thịt sở hữu của nhau ...oh ố ồ ố ô....

Hum nay vừa lướt qua Together...Jiro và chị nhìn đáng iu ghê =)) Mà mí ảnh tuyên truyền nhìn nghiêng Jiro lại giống lão Mỹ nữa chứ..há há...Ôi..mà ko mong chờ nữa...cứ kệ...Mira xinh, AlanRa cũng xinh...mà mới nghe tin sắp sửa Alan sẽ đóng phim với Ra..ui ui....cái này mới đáng mong chờ..2 ng hợp tác quá chời chỉ chưa hợp tác đóng phim thui...chờ chờ chờ...Tường Lâm =))

Hum nay vừa đi mua đĩa, gặp ngay LOB với tựa đề Thơ Ngây 3.....bùn cười zã man, đứng cười mà bà chủ tiệm tưởng mình khùng lun ý chứ =)) Đêm nay ko thể luyện được rồi...mai zị..hôhô...ảnh ngoài bìa đĩa AJ xinh zã man :x:x

Hum nay bik tin Tiểu Hoa sẽ lên sóng HTV7 lúc 5h chiều..huhuuh..ức chế zã man..thứ 1 là tên phim, về VN từ Bất Lương Tiểu Hoa thành Hoa Bất Lương là thấy nghĩa trớt quớt òi..nay lại có tên trong tivi là Lý Lẽ Con Tim =-= Y chang fic mụ heo =)) Có điều qaủ thật cái tên ko khớp gì với cái phim...huuhuh...ức chế VN...ức chế :(

@ ss jess: ss cứ ghi bâng quơ á ss..hehe..như e cũng hem bik ghi từ đâu...ghi ko đủ ý ...=)
jessica
Mod
Mod
jessica

Age : 42 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 910 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 02:03

@yu: em nhiều việc vậy sao, trời vậy làm sao để biết đựơc Chun còn sống đây? Chun Chun mọi người đều muốn Chun chết chỉ mình mình muốn Chun sống nhưng có lẽ quá ít ỏi so với lực lượng hùng hậu ngoài kia nên làm tác giả chùn bước. Tội nghiệp Chun còn sống sờ sờ trươc mắt mà mọi người coi như không? :tuctuoi: khoc
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 04:10

Ối ối, bộ ba YuWIRu, em đỡ không nổi ba ss, thật khâm phục khâm phục.

Đây mới chỉ là mục túp lều, chứ em chưa nhảy sang trang khác, thế mà đã nhiều kinh khủng rùi.Khâm phực khâm phục.

Còn cái nữa, cái chữ kí, đỡ không nổi lun =))

rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 07:24

@lon: tại sao em đi đâu cũng rêu rao bộ ba YuWiRu vậy? Thế có vào trong cặp đôi được yêu thích nhì couples bầu chọn cho bọn này không?

@ss Jess: em mới giành đất cũng chưa ghi gì, tối wa ghi quá trời, cái nó mất..điên quá...không ghi nữa...tối nay ghi/...hohoho
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 08:35

Huỳnh Hiểu Minh: Chưa từng nói xấu qua Trần Khôn, nên tha thứ cho Trần Quán Hy

Là nam diễn viên vai chính duy nhất đền từ nội địa, sự gia nhập của Huỳnh Hiểu Minh càng làm tăng thêm tính hấp dẫn của bộ phim này. Huỳnh Hiểu Minh cho biết cũng vì tình bạn mà diễn phim này, anh đã dọn sạch sẽ lịch trình trong 4 tháng không diễn phim nào khác, việc này khiến người chế tác Hà Nhuận Đông phải la lớn ra rằng rất may mắn.

Bàn đến chuyện bị dính líu trong sự kiện "Mắng chửi Trần Khôn," Huỳnh Hiểu Minh nghiêm khắc trách cứ những kẻ đã tạo nên tin đồn, cân nhắc bản thân anh từ trước đến giờ chưa hề nói qua lời nói xấu nào về Trần Khôn, cũng sẽ không đi nói xấu bạn học hay là bạn đồng nghiệp, cho nên nhất định là có người thêu dệt để phá rối quan hệ giữa anh, Triệu Vy, và Trần Khôn. Sẵn sắp tới anh phải nhanh chóng đến Hồng Kông để làm tuyên truyền cho phim "Thần Thương Thủ," bàn đến đối tượng đang nổi Trần Quán Hy, Huỳnh Hiểu Minh thật thà nói anh quan hệ không nhiều, nhưng anh biểu thị Trần Quán Hy cũng đã chịu trừng phạt cho bản thân rồi, cũng nên cho anh ta một lối thoát.

Mới đọc cái news này hay quá mà ko biết nên post nó vào đâu =)) =)) post cả news thì lại dính cả 1 con ma nữ áo trắng vào =)) =)) ứ thèm post nữa... Đọc cái này sướng quá ta ơi! :X Minh ka thật là hay hay hay, thích nhất thái độ của Minh ka về Trần Quán Hy...Bao h Edison mới trở lại đây? I miss you...
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 12:52

@ ss Jess: e nhìu việc...và làm hoài ko hết ss àh..thật là đáng thương cho em :( Mà tội nghiệp Chun của em hen ss..e phải cho Chun tỉnh dậy đòi lại công bằng..hú hú...

@ Lon : chữ kí của tụi ss sao em =)) Hôhô...

@ Bà ru : =)) Đừng bắt nạt em nhỏ chứ pà, nó chỉ nói điều nó nhìn thấy =))

@ Lak : e thik Edison lắm àh? Điểm nào zị Lak =-= Đó h ss hem bik a chàng này lun áh...xong cái đợt trc đọc tin về sex..cũng k bik a ý là ai =)) Gì chứ ss ko thik làng giải trí Hồng Kông cho lắm..mặc dù có coi phim, nhìu...mà coi xong ko để lại cảm xúc mạnh mẽ về các diễn viên cho lắm =))

@ Haiz...bi giờ gần 1h, chỉ còn 1 tiếng nữa là bạn Yu phải rời máy tính, xách túi đi lên tịêm...huhuuh...khổ thân bạn Yu...sáng nay còn đi học trễ vì cái tội tối qua nằm coi TKA....Eo eo...TKA của bạn Yu...tại sao..tại sao..tại sao bi giờ nhìn lại...bạn TT lại xấu đến thế =)) ồ..vì bạn Yu đang ghiền bạn Frank..bạn Yu thật là hám zai =))
Mà chả hiểu sao nằm coi TKA mà bùn cười vật vã,...và cảm động nữa chứ..hhuhuuh...coi cảnh TC khóc vì bị TT đối xử lạnh nhạt..em mún khóc theo lun àh...còn Thiện Mỹ khóc vì bị anh chàng học truiưởng bỏ rơi..e chả cảm động tí nào...bó tay >_<
Cảnh làm em bùn cười, vừa cười vừa cảm động là cảnh TC mặc đồ y tá chạy đến Mã Tộ mưa to gió lớn để gặp chồng =)) Cái cảnh này mặt của TC đáng iu vô đối, cứ lầm bầm em đói, em lạnh, dễ thương vô cùng...hôhô...tự nhiên bị mất túi tiền, nhìn cái mặt đói và lạnh, tức càng đáng iu hơn =)) Rồi 1 hồi ông chồng ngồi trên nóc nhà nói vọng xuống...TC vừa khóc vừa khóc...ôi ôi..nói chung là đọan ý đáng yêu ko thể tả..1 TC dễ thương vô đối =))
Ôi---Tối nay nằm coi lại nữa đây,.tại sao tại sao tại sao lại thế? Huhu...lại thức nữa rồi..hix....yêu TT-TC quá đi...:x
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 12:55

bà thiệt là bó tay...sáng nay bà vẫn còn đi học được à? tui thấy bà thức khuya lắm mà Yu...thiệt là ngưỡng mộ bạn Yu...hohoho.
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 13:01

Ko đi học để bị chữi hả bà..uhuuh...mắt tui cũng may bi giờ ko nhíp lại, lát lên tiệm nằm ngủ =))
Mà công việc tối nay bạn Yu phải làm phải được sắp xếp lại thui..huhuuh...
Bi giờ lên tiệm nằm ngủ, ngủ xong dậy ăn, ăn xong ngồi đọc lại cuốn "Đôi mắt ấy vẫn ở trên giường" , đọc xong, nghiền ngẫm xong lại lôi sách Hoa ra mà học..hix...ngồi viết lại từ 1 đến 10..y ơ san sưa ù liu chi pa chìu sữa =))

Tối 10h30 bạn Yu về, bạn Yu sẽ tám cùng Yuwiru tới 12h như hum qua nhá =)) Nếu mà gặp 2 bạn =))
Sau khi ham hố SC và tám xong bạn Yu sẽ ngồi xem mình cần làm gì giữa việc vừa ủi đồ cho ba vừa coi TKA ở trên lầu...hay sẽ ngồi dưới máy tính mà viết và dịch fic =))
Chuyện này tối tính sau..trước mắt sẽ như thế..hôhoh....Mún di chuyển máy lại vào trong phòng quá :( Mà giờ rinh từ nhà lên thì lại phiền phức, rồi lại dây cáp này nọ..mệt mỏi...:(
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 13:05

đề nghị bạn Yu kêu chị chủ tiệm mua cái máy ở tiệm, phải có ADSL tốc độ cao nhá...chứ cái đà này bà lên tiệm toàn ngủ. LÀm ăn được gì nữa hả?
Bây giờ là 11h5. Tui ngồi thêm 25 phút nữa biến..hohoho
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 13:10

kêu hoài..mà chỉ lười =))
Mà thôi...tui mà có net trên đó chắc tui dính vào khỏi học hành j..một ôm net nửa ngày rồi =)) Dù sao cũng kệ, để ko có máy tui còn có time tự hoc chứ bà..hehhe...

Zị tui cũng 25' nữa đi..hooho...thế là 1h30, lên lầu tắm..sau đó sẽ đi lên tiệm :)
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 13:13

uhm...thế thì đành hy sinh nhỉ? học là trên hết mà...hohoho.
Tui đang kiếm phim bất lương tiểu hoa đây..hihihi
Mới thấy phim định mệnh anh yêu em nó dịch ra là 99 lần em yêu anh. Bố khỉ..nhảm như ruồi.
jessica
Mod
Mod
jessica

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 13:18

@ruby: thật sự phim Định mệnh anh yêu em không có hay bằng phim TKA mà không hiểu sao rating lại cao như vậy, hình như dân Đài không biết chất lượng của phim TKA thiệt là tội nghiệp cho họ, hic hic
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 13:19

Phim đó em coi có 3 tập đầu rồi nhảy luôn tập cuối... chả thấy cái quái gì hay... nhảm ko chịu được. 2 người BS cho đã, sáng ra mới biết nhầm người... vô duyên không thể tả..vô lý ầm ầm luôn...hci hic
Còn nhân vật của Trần Kiều Ân trong phim này thì ngu còn hơn TC...hci hic
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 13:27

=)) =)) Yeah Yeah Yeah .. em thích mấy câu nói của ss Ruby và ss Jess quá đi =)) Trên đời này, phim Đài ghét nhất là mấy phim của SETTV, trừ Ngàn vàng tiểu thư và Chuyện tình biển xanh (ko biết 2 phim này fải của SET ko?) thì các phim còn lại cứ nhìn thấy là ngứa mắt... khổ thế! :))

@ ss Yu: Oạch.. why why why? Frank đẹp trai ngời ngời, nhưng TT cũng đâu đến nỗi xấu như thế :(( :(( tủi thân quá ss ơi :(( :(( Trực Thụ của em rạng ngời mà ko chói loá, Frank chói loá mà ko rạng ngời =)) =)) =))

Khổ thân s Yu.. 1 ngày của ss mệt mỏi thế.. Nghỉ ngơi đi ss! :D Em nói thật là em thấy ss làm việc suốt ngày , em thương ss lắm.. Bây giờ ss nghỉ 1 ngày đi, gửi TKA, LOB ra HN em xem hộ cho =)) =)) =)) Trời, sao lak khôn thế này? =))
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 13:28

=)) dịch tụa phim nhục thế chả bik..ghét VN là thế...
Mà tình hình là Bất Lương tui cũng ko bik thuyết minh ở đâu =-= coi thuyết minh tui toàn coi đĩa...hix...
Mà nếu so ra quả thật TKA hay hơn FTLU nhìu, nhưng xét 1 khía cạnh mới có lẽ dân Đài nó hút vì nó lạ. Nội dung phim ấy cũng đc mà, ban đầu tui cũng như pà đó ru, coi xong tập 1 rồi chờ tập cuối coi, trong time ra mí tập kia thì chỉ coi loáng thoáng tụi nó bàn, chả thấy gì hép dẫn.Nhưng mí bữa mua đĩa về nghiền, tui coi liền tù tì, thấy phim cũng có nội dung hay, cũng có cảnh đáng xem.
Nếu đánh giá xét điểm, TKA là 10/10 thì FTLU tui thấy cũng được 7/10. Nói chung là xem đc =))
Còn vì sao mà nó rating cao tui hem bik, dạo này Đài nó tín đồ Ethan =))
Phim của chị iu và Jiro qua Sing nó lập kỉ lục mới gần cả 10. mà ở Đài cũng có 1. mí đó. Nói chung là ko quan tâm rating nữa =))

@ lak: e thật là...đáng iu đến nỗi ss mún tét cho vài phát =)) Ôi ôi...Frank đẹp trai..TT cũng thế..nhưng vì lỡ yêu Frank nên nhìn TT trở nên thấp hơn 1 chút =)) Nhưng nếu chọn 1 ông chồng thì chọn TT...mỗi lần ổng mặc xà lõn, đi lon ton là thấy ổng dễ thương...bạn Yu khùng =))
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 13:34

@Luk: 2 phim đó hình như cũng của SET em à...thiệt là khốn khổ cho em...hahha...ss nhớ ko lầm thì 2 phim đó là 2 phim thần tượng đầu tiên của SET đó em.
@yu: thiệt là nản...hic hic..tìm hoài mà không thấy...không biết có ai ở VN sắp qua không? Nhờ mang wa dùm...huhuhu. Cả LOB nữa..tuần trước pama về thì chưa có. Vừa mới về xong thì có..HẬN
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 13:36

ĐI TẮM ĐÊ--------------------------Bà Ru đi ngủ đi ....15' nữa ta lại quay trở lại reply trc khi tắt máy lên đường =))

@ lak : nói chung ss cũng ko ưa SETTV, hình như cái đài này điên điên, ko thik lắm, có ác cảm, nhưng dv đóng phim cho mình coi nên vẫn sẽ coi =))
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime18/3/2009, 13:38

Tui đi ngủ nè...bài cuối cùng...
@Yu: bà tắm nhanh thế 15p à? tui chui nhô nhà tắm là 30 đến 45..hahaha
hôm nào mà tắm vội thì cũng 20p...hohoho
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 30 Icon_minitime

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 30 trong tổng số 40 trang Chuyển đến trang : Previous  1 ... 16 ... 29, 30, 31 ... 35 ... 40  Next