StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 9 ... 15, 16, 17 ... 28 ... 40  Next
Tác giả Thông điệp
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime14/2/2009, 12:21

Chưa up được ảnh lên Photobucket...tạm để banner trần như nhộng thế nhá

@ Heo: ai có gặp heo nhắn nhủ bạn heo sáng thứ 4 này bạn heo có rảnh không nhỡ, bạn Yu có đôi điều muốn nói :(
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime14/2/2009, 16:05

Muốn học des ảnh quá, thấy nhà mình nhiều ban, mà ban nào cũng...xấu =)) =)) bạn Heo và bạn Mo đừng rận tui nghe =)) =)) tui đang nhận xét rất chân thành và thẳng thắn. Trong số tất cả những ban đấy có duy nhất 1 ban tui thấy khá đẹp, bố cục chuẩn, màu sắc cũng đẹp ( đấy là em nhìn theo con mắt của 1 khán giả ạ, không phải con mắt chuyên môn gì đâu ạ, vì em đek biết chuyên môn chi hết ) ấy là ban EC, còn lại, ban MiRa ko hiểu sao cắt thế nào, mặt Mira như bị mất mũi ấy, chắc là tại khi căn hình ra chưa chuẩn, với lại ảnh quá be trong khi không gian bên ngoài quá rộng, ban ArJoe thì ngược lại =)) =)) ảnh quá nhiều, chả ra đâu vào đâu :| Ban Ming Vy thì =)) nhìn...ngộ quá ( ấy là vì em không còn biết dùng từ nào nhận xét về các ban nữa =)) =)) Nhìn Ming Vy như...rồ =)) =)) :| ) Cái ban chính hình hộp kẹo thì chỉ có 1 từ để diễn tả : Quê mùa :|

Á á á á á á á á á á á á á á á á á á á Con mụ Mun hôm nay bị điên rồi, đã không biết des còn ngồi đấy mà chê lên chê xuống, vả cho 1 phát vỡ mặt bây h

Hu hu hu hu hu hu hu hu hu hu hu hu hu hu hu hu Cả nhà thông cảm, em đang trong tình trạng bấn loạn :(( hôm nay trời nóng nên chắc đầu em nó cũng hâm hấp, nãy h đi gây sự với hơi bị nhiều người, gây với cả bố mẹ luôn, anh chị em cũng ko tha :-< Mình nhiều kẻ thù quá :(( Nhưng dao hôm nay người cứ nao nao buồn buồn, cứ muốn đi cãi nhau hay gây sự với mọi người để cãi nhau :-<
AirZen
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
AirZen

Age : 42 Registration date : 11/09/2008 Tổng số bài gửi : 248 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime14/2/2009, 16:22

cám ơn mọi người nhé thế là sau phim là tới sách khóai wá trời , ss rất thích đọc turyện nên cũng mê fic luôn . Ruby mà post lên thì ss ủng hộ liền ...có mặt trên từng cây số luôn ah.
@Ruby : ss mê sách lắm nhưng trình độ tiếng anh có hạn ah nên rất khó tìm nhhững tác phẩm hay . Em nói đang lậm Beaking Dawn là sách gì vậy cưng ? Ko biết có bản tiếng việt ko nhỉ ss sẵn sàng mua về đọc.
@Me : ss cũng thấy Twilight hay hơn nhiều , nghe đâu đang rục rịch chuẩn bị way New Moon . Mà ở phần 2 này đất diễn của Edward sẽ vô cùng ít , hầu như của Bella ko ah hơi bị chán .Với lại thấy Jacob hơi bị nhiều tòan chen vô wan hệ của Bella ko, xém yêu lun rùi. Ko biết khi nào ra truyện phần 3 đây....lâu wá
@ All : ai có đọc sách nào thấy hay vui lòng pm cho ss với nhé, rất ghiền đọc sách nên rất mong tìm được tác phẩm hay ( theo như lời giới thiệu , nếu ko hay sẽ mang sách wa mắc đền đòi tiền lại). Thanks mọi người trước nha hihihi
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime14/2/2009, 16:31

@ss Zen: Breaking Dawn là tập 4 của Twilight đó ss ạ. Tập 3 là Eclipse em mới luyện xong rồi. Giờ dấn thân vào BD. Hay không chịu được. hehehe. Phim New Moon em nghĩ là nó nên hạn chế về những cảnh của Jacob và Bella. Tại vì dù sao thì nhân vật chính vẫn là Adward và Bella mà. Chẳng wa Jacob chỉ là bị thay thế tí thôi...hehehe. Chị đọc phần 3 Eclipse còn bực mình hơn đấy chứ. Jacob yêu Bella luôn. Và Bella cũng iu Jacob. Nhưng cuối cùng tất nhiên Bella sẽ chọn Adward bởi vì cô ấy yêu Adward hơn và không thể sống nếu như thiếu anh. hehehe
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime14/2/2009, 22:55

úi.. sao ss mun bức xúc thế kia =)) =)) . Em thấy bann đẹp mà, Ella và Chun công nhận bann ý tưởng mới thật, trông hài hoà. Nhưng thích nhất vẫn là bann của MinhVy - thích cái hình bàn tay ở giữa :)) Nhìn rất chi là ấm áp trong mùa Valentine sôi động năm nay! Ban của ArJoe cũng đẹp nữa...

@ ss me: em bó tay ss rồi =)) =)) ss dễ thương vậy? Hic hic.. cái sự dễ thương của ss em chạy theo học bao lâu rồi vẫn ko thể bằng chính chủ!

@ ss ruby và ss AirZen: Hi hi, thấy mọi người bình luận về bộ truyện đó sôi nổi quá... Twilight vẫn chưa có cơ hội đọc mới khổ chứ! Hic hic.. mới down bản tiếng Anh về nhưng dài quá ---> cái lười nó lại lên tiếng phản đối em.. hic hic..
pe kua
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
pe kua

Age : 29 Registration date : 23/06/2008 Tổng số bài gửi : 955 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime15/2/2009, 01:48

hjxhjx , sau một tuần học tập như điên , sắp chết tới nơi , vào nhà ko thấy aj nhớ pe kua hết , đau lòng đứt ruột , hjxhjx ... dạo này nhà mjnh` đông dzuj ghê gúm lun , ArJoe thj` khỏi bàn còn mấy nha` thám tử độc quyền của SC thj` thuj lun , làm việc cực lực , sáng trưa chiều tối lun yêu yêu mọi ng` wá đj hjhj
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime15/2/2009, 11:46

aaaaaaaa.... Word ở nhà không xài được...aaaaaaaaa
Làm sao dịch fic đây...hic hic...huhu...máy cùi bắp, ngu xi, điên loạn.
aaaaaaaaaaaa...aaaaaaa
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime15/2/2009, 14:42

TUI GHÉT ..., CĂM THÙ ...

Xin lỗi bạn, nhưng đừng tạo khoảng cách với các fan của từng couple! Mong bạn moon thông cảm.
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime15/2/2009, 15:13

hahaha...ss moon kích động quá.
cherry7389
Mod
Mod
cherry7389

Age : 35 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 312 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime15/2/2009, 17:27

hic hic, help me. Có ai giỏi mấy vấn đề về công nghệ ko ? máy cher trước kia vẫn xài chuột của laptop bình thường, tự nhiên cài máy lại xong thanh cuộn nó ko hoạt động đc nữa, chỉ có di chuyển và click đc thôi. Ai giúp dùm cái nha
Admin
Admin
Admin
Admin

Age : Registration date : 17/05/2008 Tổng số bài gửi : 75 Đến từ : Happy Heaven Job/hobbies : Student

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime15/2/2009, 18:09

@cherry: mở control panel, tìm mục về mouse và keyboard ấy, chỉnh trong đó. Còn nếu ko được nữa là do lỗi browser (nếu mở mọi trang đều thế)

@luckystar: vì ko có ai làm ban cho ArJoe

@momo: đừng làm ban nữa, bạn làm xấu quá!

@heo me: đề nghị bạn làm thêm ban cho SC. Cám ơn!
http://starcouples.heavenforum.com
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime15/2/2009, 18:51

ôi thi xong nhẹ nợ phởn quá. Ai đi chơi đi. Các đồng chí đi chơi không ?
pe kua
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
pe kua

Age : 29 Registration date : 23/06/2008 Tổng số bài gửi : 955 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime15/2/2009, 18:54

huhu kj` wá , kj` này là ko đc , rất bức xúc , bức xúc từ sáng h uj` ma` ko dám lên tiếng j` sợ với lại em cũng nhỏ hơn mấy ss nên ko dmá lên tiếng ,....

có đụng chạm aj thj` cho pe kua xjn lỗi pé ko cố ý đâu hjxhjx .

ADMIN xin phép cắt bỏ những yếu tố đụng chạm của bạn. Mong bạn đừng gây ra hố sâu giữa các couple! Ok?
cherry7389
Mod
Mod
cherry7389

Age : 35 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 312 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime15/2/2009, 20:24

admin thân iu, thanks ss nhiều lắm, nhưng mà mở trang nào cũng thế, chắc máy có vấn đề rồi. Nhân tiện ss nói ko ai làm ban cho arjoe, cher xin tự ứng cử
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime15/2/2009, 21:02

Tại Yu up ban đó đó, ban đó Yu làm đấy...Ai đổi thì đổi đi..vì Yu cũng chôm chĩa sẵn nên chỉ có ảnh Mira, làm xong cứ thay....
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime16/2/2009, 22:18

Đã thay ban cho mọi người ko phiền lòng và ức chế đấy nhá lac

@ Hum nay đi long nhong...haiz...tâm trạng dạo này mắc cười quá...bó tay =-=
Mai lại dậy sớm :( Bùn như con chùn chùn...
hoannhi
Thành viên
Thành viên
hoannhi

Age : 40 Registration date : 20/10/2008 Tổng số bài gửi : 68 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime16/2/2009, 22:36

Tại sao mình vào linh tinh fic ko đc vậy, tại sao chỉ có người được ủy quyền mới đc vào. Tại sao, tại sao, tại sao...
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime16/2/2009, 22:39

Người được uỷ quyền nào vậy ss hoannhi?

Bann mới rồi.. Cảm giác thật dễ chịu. ArJoe và MinhVy - 2 couples đẹp nhất của đời tôi!
hoannhi
Thành viên
Thành viên
hoannhi

Age : 40 Registration date : 20/10/2008 Tổng số bài gửi : 68 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime16/2/2009, 22:45

Ss cũng đâu biết đâu, bấm vào đó nói là chỉ có người được ủy quyền mới được vào, tức, đg theo dõi Hồi ức tình yêu mà ko đc theo dõi tiếp, tức.
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime16/2/2009, 23:20

@ hoannhi : bạn không vào được phần fic vì bạn min đã điều chỉnh lại một chút, phải có số lượng bài viết > 50 mới xem được.

@ lăk : sao em ko edit đc bài à? em là mốt cơ mà, ặc ặc. Đừng nói là bạn min lại chỉnh sửa cái jề nữa nhé !

♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime16/2/2009, 23:32

@ ss Me: chỉnh được rồi ss ạh... em phải đợi nửa tiếng đi làm cái khác.. một lúc sau thì thử lại lại được.. Bó hand..dạo này chập chờn quá! Hic hic...
cuncon
Good member
Good member
cuncon

Age : 42 Registration date : 16/11/2008 Tổng số bài gửi : 68 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime17/2/2009, 10:57

trời ơi sao vậy nè, đang tích cực theo dõi các fic mà giờ này lại không vào đọc được.... hic hic.... hu hu ..... ai giúp tui với .... tui cám ơn nhiều nhiều
đang buồn thui mà không vào đọc fic muốn điên lên luôn ..... cuncon khẩn thiết nhờ các bé xinh đẹp, trẻ khỏe thông minh + tình yêu bao la MOON,ME,HEOME,LAK,RUBY +CHÍNH NGHĨA HỘI giúp đỡ. thanks
yêu các bé cực kỳ và nhớ da diết... tại mạng bị hư, bữa nay bận rộn quá chỉ tranh thủ vào đọc rồi chuồn lẹ kiểu đánh nhanh thắng nhanh hôm nay ss cuncon mới vào mà lại bị như vậy nè.... xui mạt kiếp luôn ... muốn điên với các bạn nào mà sáng tạo ra cái này quá( sr em nói gì sai mong người nào đó bỏ qua... amen)
yêu bé LAK quá, muốn cắn cho em vài phát, ss cũng nhớ em và AJ và +.... khủng khiếp... nhưng, trong ngày nay ss giảnh ss sẽ làm 1 bài ngắn gọn ... em không phải gọi 113 đâu.( ss đâu có đi lạc hay mắc tội gì đâu chứ ...gọi AJ là được rùi).... cảm động muốn khóc hu hu...ôm bé vài phát cho nó máu.
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime17/2/2009, 11:09

=)) =)) trước khi đi học, đọc được những dòng tâm sự tâm huyết của ss Cuncon.. he he... ss muốn cắn em hả.. ss nhào vô đi? Chúng ta BS luôn cũng OK ấy chứ! :"> =)) =))

Uki, thế lần sau mà ss mất tích em sẽ ko gọi 113 mà sẽ mail sang báo cáo tình hình với anh chị ArJoe nhá! =))

ss viết bài nhiều nhiều vào ss ạh. độ khoảng 100 bài.. thế là đủ để xông xênh khắp mọi box trong SC rồi! :))
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime17/2/2009, 11:52

=)) Tình hình là em cũng đã ý kiến ý cò với bạn nào sáng tạo ra cái vụ này rồi đấy ( tại khi nãy em thấy ss cun lượn lờ vòng ngoài, em xem lại thấy ss mới có 3 mấy bài, đoan chắc mẩm là ss không xem đc fic =)) ) thế nên em ý kiến luôn, mất 350đ đấy, ấy thế mà bạn ý không thèm rep lại cho em =))=)) Nhục thế là cùng =)) =)) hay từ h đến chiều, ss đi xì pam ở tất cả các box, xì pam xong em đảm bảo ss hội đủ điều kiện để đọc xong fic là bị...ban nick =)) =)) hí hí, em đùa đấy, chắc tối bạn Min sửa lại =)) =))

Với lại mọi người cũng thông cảm dùm, SC ít thành viên, trong số đó thành viên hoạt động chỉ đếm trên đầu ngón tay và ngón chân, còn lại các bạn toàn vào đọc fic mà không cmt, không tham gia các box khác đã đành, đằng này các bạn đọc xong fic cũng chả để lại lời nào động viên tinh thần cho chủ fic. Vì SC không có chức năng Thanks nên các tác giả chả biết thế nào mà lần. Thật ra chuyện này cũng bình thường, nhưng hôm nọ tình cờ khám phá ra có những fic của SC đã được mang sang các 4 rum khác, các bạn mang đi cũng được thôi, nhưng ít ra cũng nên cmt 1 câu trong fic cho tác giả phấn khởi, đằng này mọi người toàn đăng kí thành viên xong vào đọc fic rồi đi ra, bê fic theo, chả một lời nhắn nhủ rằng "Fic bạn hay lắm, cám ơn nha" hay "Fic bạn dở ẹt, làm ơn đừng có viết nữa". Bạn Min có quy định thì cũng có lí của bạn ý :D

Huhu,nói xong chả hiểu mình theo hướng nào, ba phải quá =)) =)) Ý kiến với bạn Min, mà cũng bảo bạn Min đúng nữa, vậy là sao?
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime17/2/2009, 12:52

Ủa, Sc nhà mình có cái vụ đó hùi nào thế ta, soa mình ko bik gì hết thế này.

Ah, thấy ss mun nói em mới nhớ, cái fic Love and Spite của ss me nó bay sang trường tồn đó, èo :|

@ss mun: cái chữ ký của ss nó độc quá, em nhìn em choáng, theo như ngôn ngữ của lăk là unđỡable.( lăk cho lon mượn nhé, đừng kiện lon tội vi phạm bản quyền, tội nghiệp lon)

@ ss cuncon: ss ơi cái viêc này thì Chính nghĩa hội không thể làm đc, chỉ có thể đứng bên cạnh ủng hộ ss về mặt tinh thần thui ạ, sr ss nhìu lém,
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 16 Icon_minitime

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 16 trong tổng số 40 trang Chuyển đến trang : Previous  1 ... 9 ... 15, 16, 17 ... 28 ... 40  Next