StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 18 ... 33, 34, 35 ... 40  Next
Tác giả Thông điệp
jessica
Mod
Mod
jessica

Age : 42 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 910 Đến từ : Job/hobbies :

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 05:37

@ruby: Yu nói muốn có bạn trai nhưng anh ấy phải cao 1m75 lận, nếu như bạn em là CSCĐ hợp với tiêu chuẩn kia là ok rồi, hy vọng sẽ có chuyện tốt lành.

@yu: đã kiếm người cho em rồi, nhớ cám ơn ruby nha.
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 05:49

oh...thằng bạn em cũng cao lắm à...không biết giờ nó cao bao nhiêu..chứ lúc học lớp 10 hay 11 là nó đã cao 1m73 rồi...2, 3 năm rồi chắc giờ nó cũng lết lên được 1m75..hihihi
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 05:50

oh wen nữa...em mới vào IVF..thấy một dọc Jessica..hahaa...nhào vô coi th2i ra là ss đưa link SC cho bên đó...ss...bên đó bang nick ss giờ đó...ko sợ hả ss? hahhaha
jessica
Mod
Mod
jessica

Age : 42 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 910 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 06:11

@ruby: chị chỉ là muốn giúp những người nghiền fic như chị đang theo dõi những fic dở dang có thể biết được kết thúc thôi chứ đâu có ý gì khác. Với lại dù có bang nick hay không không quan trọng. Đối với mọi người IVF là kỷ niệm còn với chị... chẳng ấn tượng gì vì chị không quen ai bên đó với lại hồi đó vào đọc rồi ra hic hic nhắc lại thấy tệ chẳng thèm cám ơn tác giả câu nào nhất là heo....
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 06:14

hiihihi...bạn Heo ko buồn vì chuyện đó đâu chị nhỉ? mà mụ đó ngoài viết gian ác ra thì chả để ý gì..hehehe...nói nhỏ..chứ bả biết..bả thịt em..hihihi.
Chị tính thức đến sáng thiệt nhỉ?
jessica
Mod
Mod
jessica

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 06:17

Bây giờ đã là 6h20 rồi đến 7h00 là chị chuẩn bị tắm rửa khoảng 8h là đi làm, bây giờ sao mà ngủ. hic hic giá như hôm nay nghỉ làm thì vui nhỉ. Đi làm với com mắt gấu trúc... xấu quá trời
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 06:29

hihihi...dạ...ko biết chị sao chứ em mà thức khuya ngày hôm sau ko ngủ bù là đầu nó nhức kinh khủng luôn...vì vậy chỉ cuối tuần em mới thức khuya chứ ngày thường thì ko dám. trễ lắm là 1h thôi.
jessica
Mod
Mod
jessica

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 06:37

Chào jessica !
hate biết là IVF mới quay trở lại và bạn muốn đóng góp cho IVF,và muốn chia sẻ những fanfic hay cho mọi người nhưng bạn đã quy phạm điều số 6 trong NỘI QUY CỦA IVF

6. Những bài viết có nội dung quảng cáo về website, về những vấn đề khác như gặp gỡ, giao lưu, tìm kiếm,phải có sự thông qua trước của những bạn Quản lý box và Ban Điều Hành diễn đàn.

Do đó thay mặt IVF,hate xin nhắc nhở bạn,nếu còn vi phạm 1 lần nữa sẽ warn nick dù IVF đang trong quá trình sữa chữa

Mong bạn hiểu và chấp hành quy định của IVf khi tham gia diễn đàn idolvietfan.com .Xin chân thành cảm ơn!

thay mặt ban điều hành
hate

Sao họ biết mình vào đó không có ý gì? hahhaha IVF đúng là IVF chẳng khác xưa
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 08:53

@ ss yu: Ôi ss ơi, em thật shock.. Sao tiêu chuẩn của ss giống em thế. Chính xác thì đây là những dòng em đã viết trong lưu bút của các bọn hồi cấp 2 =)) =))
Ko cần đẹp trai, chỉ cần dễ thương, cao hơn bạn Yu 1 cái đầu, cỡ 1m75 trở lên ý :x Thik con trai cao vì có cảm giác ấm áp

Khi nào ss tìm thấy ss nhớ bảo em nhá! :*

@ ss Jess:Hic hic, nếu ss muốn tuyên truyền cho SC ss sang page cá nhân ở DAN ấy ss ạh.. Mà phải chọn mems nào hay cm và đầy nhiệt huyết mà giới thiệu! =)) =)) Thành thật chia buồn với ss, ý tốt mà lại bị....
tieuthu1710
Mod
Mod
tieuthu1710

Age : 30 Registration date : 08/02/2009 Tổng số bài gửi : 544 Đến từ : Hà nội Job/hobbies : Nơi nào có ariel và joe nơi đó có tieuthu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 10:57

@ ss YU : ss ơi cho em hỏi thế cái fic Forbidden - Ngăn Cấm! ss còn có dịch nưa không ah. Em đợi hơn 5 ngày rùi mà chg thấy chap mới
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 11:27

@ yuru! lần sau có 888 nhớ rủ wi: wi mới thi xong vi sinh! ôi thoát môn đó nên cảm thấy yêu đời hơn! mà tui mún hỏi là ai trong số 2 bà dùng nước xúc miệng listerin ko? đừng dùng nữa nhá, nó chả có tác dụng j! trước và sau khu xúc minệg, số vi trùng vẫn y nguyện! =)) lớp tui có đúa mún đi kiện =))=)) chết cười!

@s jes: s thiệt hoành tráng! s mún giới thiệu và quảng bá sc, em ủng hộ s! dù có bị warm ta cũng đêchs sợ s nhỉ! hum qua em đang chat với s sướng =))

@ luk: em cũng có tiêu chuẩn đó á? s cũng có! chủ yếu tại s lùn nên cần cải tạo cho đời con cháu =)) chết cười =)) dạo nì bị lậm nhiều thứ quá!!! hốhố!

@ru: còn anh nào nữa ko, giới thiệu cho wi! ;;)
dạo nì cũng tự thấy mình hơi điên điên! vô chào cả nhà rùi lại đi ra
http://360.yahoo.com/valentina_child
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 12:11

Wi: bạn thiệt là ham hố...anh chàng đó đã được dành cho Yu rồi...đời ru thiệt khổ, bạn bè chẳng đứa nào từ tế cả...được mỗi bạn ý...hihihiih.
Còn vụ listerine thì tui có dùng...ko có tác dụng gì à? hic hic... cho tui xin loại khác coi...hohoho
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 13:01

@ru: bà ko còn bạn zai nào cao to đẹp zai chất lượng ngon lành nữa hả? tui bùn quá! hú hú! mà vụ listerine thì tui bó tay hoàn toàn! chỉ được mỗi cái xúc miệng xong thấy rất thơm =)) ngoài ra thì bó chiếu! bạn tôi còn cón y định kiện =)) chết cười =))
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 13:05

@ Ru : ồ ồ..thật àh =)) Bạn Ru thiệt tốt bụng =)) i núp u bạn ru...( có nghĩa là tui iu ru hay là tui iu bạn của bạn ru =)) )Mà bạn bà ng j thế nhỡ? xinh xinh ko =)) Tui bó tay cái định nghĩa CSCĐ của bạn ý =))

@ Wi : mình hẹn tối nay nhá...nhá nhá....trước 11h tui sẽ lên..nhá nhá....=)) Mà tui ko dùng nước súc miệng bà ạ =)) Rất là làm biếng =))

@ ss Jess: =)) ss thức zã man còn hơn em ý chứ ^^

@ Lak : ồ ồ..quan điểm ss ko thay đổi từ đó h em àh..có thì là đó ss khoái zai đẹp nhưng nghiệm ra từ những người ss đã từng thik toàn là dễ thương chứ ko đẹp..con zai đẹp thì ko dành cho mình =)) Ôi..ss đang kiếm đây em =))

@ tieuthu : chap 2 của ss su dịch em àh, ss cũng đang chờ, ss dịch chap 3 =) Ss su ơi..ss đâu òi =))

@Mới sáng bảnh mắt đã bực mình vì nhìu thứ...cảm giác ko còn như ban đầu hay bởi vì sự thật cách biệt luôn là như vậy. Ước gì có đủ can đảm một lần. Ước cho sự tự do là mãi mãi. Ước cho ai đó đưa em đi thật xa...thật xa...thật xa.....
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 13:10

nhìn vào số người đang onl, có 1 mình tui và một thành viên ẩn dang! wind đoán ngay là yu, yu ạ! hốhố! thiệt bùn cười! ta lại gặp nhau! ok men, đêm nay chún ta sẽ lại gặp nhau! hôhô! i lớp diu sâu mặt chờ =)) mà nì! dạo nì tui cũng mún ham hố dịch fic hoặc viết fic mới quá bà ạ =))
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 13:25

=)) Yu là núp công khai mà =)) Mặc dù tên bạn Yu ko hiện nhưng sự hiện diện của bạn Yu là khắp cả SC =)) Chả hiểu bạn Yu đang nói gì.Ôi ôi....

Đêm nay ta lại gặp nhau =)) Mỗi lần gặp Ruwi tui nhịn cười chả nỗi..nãy h tâm trạng bức bách cũng hết =))

--

Dù muốn dù không thì vẫn không thể tồn tại.
Ngày tháng đã qua giờ chỉ còn là ký ức.
Muốn được đi xa..đi mãi mãi....xa mãi mãi...
Ở một nơi chỉ có em và em...
Ai đó làm ơn hãy buông tha...hãy từ bỏ...
Phần hồi ức đáng sợ đến điên người =))
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 13:35

@yu: lại còn núp công khai! thế thà đừng núp còn hơn ấy! để mọi người nhind thấy cũng có sao đâu =))

đêm nay! chúng ta, yuwiru lại tập trung! hi vọng thế! hôhô! dạo nì cảm thấy mình ham hố ghê quá =))
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 13:40

=)) ơ...tại tui lười chỉnh lại, với lị, nhìn tên mình dưới đó lộ liễu thế..tui hem thik =)) Tui thik làm gián địep mà...ồ ồ...đêm nay chsng ta lại gặp nhau =))
Daọ nì tui cũng ham hố...haha....bởi thế chưa làm xong cái gì lun. =))

Việc làm tối nay là.
- Up hình MaoJun trước vì ít hơn Mira =))
- Dịch fic.
- Dịch phim
- Viết fic hên xui =))
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 13:50

@yu! nhiều việc thế mà còn ham hố, chắc chắn bà mà đi 8888 thì hem làm được j hết lun =)) y chang hum nọ luôn =))

viết fic hên xui là sao hả yu? tui hem hiểu!
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 14:04

là tùy cảm hứng, tùy tâm trạng =))
Càng ham hố càng ko viết đc..hahha...=))
Thoai...say goodbye....tui đi đây...tối nay gặp pà nhé..
I núp uuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
--
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 19:10

Ồ, bi jo lại là bộ đôi YuWi =)), em chết cười mất, Sc nhà mình thành cái chợ hùi lào thế nhỉ =))

@ bộ ba YuWiRu: em mún ham hố, các ss có cho em tham gia không?KHông cho thì em phá thì đừng trách nhá=)).

Mới đọc xong cuốn " Đôi mắt ấy vẫn ở trên giường", ha ha.Vì lí do tò mò khi nghe ss zen và ss Yu nó về nó.THương nhân vật Kim, hi hi, nhg mà đúng thật là khi dọc thấy những cảnh BS rất bình thường, mình sâu bọ thế sao?

Sóc Nâu
Mod
Mod
Sóc Nâu

Age : 31 Registration date : 26/10/2008 Tổng số bài gửi : 228 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 19:59

@ Lon: em mới đọc xong chuyện đó nè.....nhờ chị giới thiệu đấy.....đúng là mấy cảnh BS khá là bình thường...nhưng mà đọc cái này thấy nó miêu tả lạ ..... chuyện toàn đề cập đến vấn đề mà ít ai dám đề cập đến mà vào cái thời điểm đó nữa chứ...tác giả lại là 1 người nữ...

@ YuWiRu : 3 chị nên thành lập 1 hội 888 nào đó đi...các chị lên đẳng cấp rồi...
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 21:37

@lon! yu wi ru forever !hốhố! em có mún cũng hem bon chen được đâu em yêu! hốhô!

@ sóc! lập thêm hội làm j em? sc chưa đủ hội hè hay sao? thế là ngon lành! s với yu chỉ tính lập thêm hội ác nhân thôi! có khi bà heo nái dẫn đầu cũng nên =)) hôhô! lại nhào zô! tui yêu đời!!!=))
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 21:42

@ ss wi: thì ko cho em bon chen thì thôi, em tự nhào vào =)), ứ sợ há há.Mà có Ác nhân phái rùi mà ss, thành lập lâu rùi, sư môn em mà=)), ss múin tham gia sao

wind_89
Mod
Mod
wind_89

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime21/3/2009, 21:58

@lon: =)) ko! lập hội! chứ để s bị em đè đầu cưỡi cổ như bên chính nghĩa hội s hem thèm =)) yuwiru là một hội =)) bùn cười ghia =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 34 Icon_minitime

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 34 trong tổng số 40 trang Chuyển đến trang : Previous  1 ... 18 ... 33, 34, 35 ... 40  Next