StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 10 ... 17, 18, 19 ... 29 ... 40  Next
Tác giả Thông điệp
June_Nara
Thành viên
Thành viên
June_Nara

Age : 30 Registration date : 27/10/2008 Tổng số bài gửi : 78 Đến từ : Con đường thứ 2 Job/hobbies :

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 13:21

ntn là ý thức kỉ luật có phần sa sút
ntn là cần phải chăm học hơn
ntn là đc giải cao
CHÁN
pé ỉn aka Arjoe
Thành viên
Thành viên
pé ỉn aka Arjoe

Age : 31 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 13:48

Áh áh áh áh áh bùn quá... Tuần lễ bùn nhất trong tháng, tuần lễ có nhìu chuyện xảy ra nhất... Mất mát quá khoc
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 14:32

Thật là đau đầu
Ko bik mọi người đang nói j
Thật là đau đầu
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 15:54

@ Yu yêu! tình hình là bà ko cân hiểu j đâu vì tôi cũng chả hiểu mọi nga đang làm loạn cái j trong này nữa! mà sao bà lên luc nào cũng đúng lúc tôi vừa out ấy nhỉ? tính khủng bố bà ra cái chap mới của bất cứ fic nào! hú hú! chúa tôi!
dù sao thì cũng cố lên yu ơi! yêu yu lắm! hug yu 1 cái :X

@ ỉn : có chiện j thế em, có j mà nhiều chiện xảy ra? hô hô! s mới nhièu chiện điên điên đây! hix

@ june: chả hiểu em đang nói j hét!
http://360.yahoo.com/valentina_child
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 20:08

Chả hiểu đang nói cái chuyện gì, nhưng thôi, em là con người bon chen, không hiểu cũng cứ nói, nói xong khắc hiểu, mà nói xong vẫn không hiểu thì...kệ =)) =))

.....

.....

Tình hình là em cũng cố rặn ra cái gì đau lòng với đau đầu, nhưng em chỉ thấy hôm nay trời lạnh nên đau đâu, thôi, các bác cứ nói, em ngồi hóng vậy, khi nào đến chuyện em hiểu thì em lại vào nói :D

@ Yu : không hiểu sao ss welcome home hả ;)) vào xem xem có thư mới gửi đến không nhé ;)) ss cũng ý kiến với bà Min rồi, là SC có cái thiếu, ấy là khi có thư mới mà hem báo :)) Xem nhé :*

@ All : còn ai đau đầu đau lòng đau mề gì không ạ :| Em mệt các bác quá ạ :|
jessica
Mod
Mod
jessica

Age : 42 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 910 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 20:57

Chào chị là tuyetminh mới đổi thành jessica vào đây ra mắt mọi người nhưng vào đọc thì không hiểu mọi ngừơi nói gì. Đọc xong cũng thấy đau đầu....
@moon: chị nhớ không lầm em ở VN đúng không? Nếu như vậy thì hôm nay trời đâu có lạnh mà rất nóng nữa đó, em có lầm không?
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 21:47

jessica đã viết:
Chào chị là tuyetminh mới đổi thành jessica vào đây ra mắt mọi người nhưng vào đọc thì không hiểu mọi ngừơi nói gì. Đọc xong cũng thấy đau đầu....
@moon: chị nhớ không lầm em ở VN đúng không? Nếu như vậy thì hôm nay trời đâu có lạnh mà rất nóng nữa đó, em có lầm không?

@ss jess : ss ở đâu đấy ạ? Hôm nay HN lạnh rùi ss, mới lạnh từ hôm qua, mưa dầm dề...

@ các bạn có vấn đề về của SC :
ai ở bẩn đi đường cẩn thận kẻo về có chấy... ai mồ hôi dầu đi giày cẩn thận kẻo về thối chân ... cẩn thận củi lửa nhá cả nhà
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 22:04

=)) @ ss Jess : Em ở Hà Nội ss ạ, hôm nay HN chuyển gió, trời mưa dầm dề rả rích, lanh lạnh :-< Mà em thì ko còn tuổi trẻ đồng hành, nên em lạnh =)) =)) nghe qua thì có vẻ ss ở miền Nam phải ko ạ, vì h này chỉ có miền Nam mới nóng :D

@ Me : bà ở bẩn, đi mưa về lên chơi chat luôn =)) =))

@ All : đấy, hình như đã tới chuyện chúng ta hơi hơi hiểu =)) =)) Các bạn cố lên vào nói những gì chúng ta có thể hiểu đi :*

lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 22:08

ho ho, trước khi đi ngủ, vào com 1 bài

Tình hình là trong khi ở Nam thì nóng như điên, cháy da cháy thịt, thì ở ngoài Hà Nội, trời lại mua cơ đấy, haiz, thời tiết thật thất thường. Ấy vậy, trời nóng như thê, em bị viêm họng mới đau chứ, nhục quá là nhục.

@ss Jessica: ss ơi, em thấy cái nick wen wen, em mún hỏi, có phải ss là bạn của ss Lilzay bên IVF ko, tại hùi lúc, em xem fic White snow heaven cảu ss Lilzay, thấy cũng có một ss có nick như thế

Được sửa bởi lonely176 ngày 26/2/2009, 16:40; sửa lần 1.
jessica
Mod
Mod
jessica

Age : 42 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 910 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 22:09

@[i@mme]: thì ra em và moon ở Hà Nội sao, sorry chị không biết vì chị ở Tp HCM mà ở đây thì rất nóng. Hình như em ẩn phải không? Sao còn không chịu hiện ra muốn hù người khác sao cô bé, không phải tim ai cũng được khỏe mạnh đâu nha.
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 22:13

nhà mình chuyên có kiếu mạnh ai nấy nói, ai hiểu thì hiểu!!! =)) =))

@me, đi chơi về sướng nhỉ! hix! rét thế này, ko muốn chui ra ngoài! chỉ chui vào chăn ngủ là sướng!

@ s mun! s mà chưa có á! em lai cứ hiểu nhầm là có rồi! ngại quá!:">
http://360.yahoo.com/valentina_child
athena
Thành viên
Thành viên

Age : 37 Registration date : 04/01/2009 Tổng số bài gửi : 67 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 22:15

Hi all, hân hạnh làm quen, có lẽ mình đã bỏ qua bước giới thiệu đầu này nên vài bữa nay có điều không hay. Mình nghĩ giờ thì ai cũng biết mình rồi. cứ coi như đây là first step mình vào SC vậy
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 22:17

athena đã viết:
Hi all, hân hạnh làm quen, có lẽ mình đã bỏ qua bước giới thiệu đầu này nên vài bữa nay có điều không hay. Mình nghĩ giờ thì ai cũng biết mình rồi. cứ coi như đây là first step mình vào SC vậy

eo căm eo căm bạn ... có chuyện gì bỏ qua hết ... mình rất thik bạn ( sau khi đọc cái com thứ 2 của bạn )... bạn rất khẳng khái ... eo căm bạn vào SC và mong rằng bạn sẽ thấy được sự thân thiện của SC
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 22:23

welcome welcome em, ss cũng rất thích em, em rất...hem biết dùng từ gì nữa rồi, có mỗi 1 từ thì Me nó lấy mất rồi, nói chung là nếu có bước đầu thì cũng sẽ có bước 2 :D há há

@ ss Jess : Me nó nhục lắm ss ơi, nó toàn ẩn núp thôi, sống trong bóng tối quen rồi mà =)) =))

@ Me : Nhục =)) =)) đmm =)) =))
»₪ $$ ₪«
Trans
Trans
»₪ $$ ₪«

Age : Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 161 Đến từ : The Happy Heaven Job/hobbies : Lazy Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 22:24

Hôm nay phởn đời, mo mo tái xuất giang hồ, viết 1 bài thơ tặng cho đồ nhi lúc lắc. Ai đọc đừg có chê nhá! Chê là mo buồn, mo tủi, mo ko viết được nữa đâu... :tuctuoi:

KHÔNG THỂ QUÊN

Gửi tặng đồ nhi

Em ngơ ngác đứng dưới vòm trời lạnh
Vai run run theo cơn gió đầu mùa
Bàn tay nhỏ vờn nhau như đùa nghịch
Mắt trong veo ai đặt những vì sao.

Tôi lặng ngắm nhìn em trao ánh mắt
Những vì sao lấp lánh cũng đưa theo
Tôi chợt thấy con tim mình bối rối
Như kẻ khờ không dám chạm người yêu.

Em bước đến như bình minh rực nắng
Không gõ cửa vào mà xuyên thẳng tim tôi…
Tôi vờ tỏ như mình là thằng ngốc,
Mắt lạnh lùng mà tim đập bồi hồi

Em không biết là tình em đã đến
Ở trong tôi suốt cả quãng đường đời
Em không biết tình yêu là cho hết
Tôi chờ em trong vạn nỗi muộn phiền.

Em không biết hay vờ như không biết
Bóng hình em còn ở mãi bên tôi
Tôi khao khát mà tim còn giá buốt
Nắm tay em hay rời bỏ cuộc đời

Em đã trốn nhưng tình đâu thể trốn
Tình theo tôi mà lại chẳng níu chân em
Tình đánh cắp ở nơi tôi nhiều lắm
Lý trí, hận thù - chỉ bởi tại em…

Và rồi em lại quay bước trở về
Giội vào tôi bao niềm đau thổn thức
Em không biết nỗi đau nào lớn nhất
Nỗi đau nào lớn hơn nỗi mất em…

“Đau là cảm giác trống vắng hãi hùng khi tỉnh giấc
nhớ ra rằng em đã bỏ đi xa!”
“Đau là biết em không còn như ngày ấy
chẳng yêu tôi mà cũng chẳng thiết xót xa”
“Đau là thấy em cười bừng lên trong nắng
mà tôi chẳng thể nào chạm tới yêu thương”
“Đau là nghĩ em vờ như không thấy
tình yêu đang thiêu cháy hết giận hờn…”

Nỗi đau nào cũng có thể mờ phai
Khi hiện tại em bên tôi mãi mãi
Khi em vẫn nói những lời thơ dại
Vẫn nói yêu tôi bằng tất cả tấm lòng…

---------------------
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 22:26

@ Thơ : bài thơ có tên là do em đặt đấy, hay hem các bác :-> Đáng lẽ bạn Mo đăth là Đau không thể quên cơ =)) =)) =)) Mà chẹp, nhớ Bên nhau trọn đời quá, thơ bùn quá, cứ đọc thơ là em buồn, buồn và ngu hết cả người ra ý =))
athena
Thành viên
Thành viên

Age : 37 Registration date : 04/01/2009 Tổng số bài gửi : 67 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 22:28

@ me : không bít gọi là gì thấy ss moon kêu là me thì mình kiu theo. Thank nhá, mần quen ^_^

@ ss moon : bất ngờ là ss và me thích e, như vậy cũng hem đến nỗi tệ cho em. mần quen ss ^_^
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 22:30

này bạn mun, cho bạn nói lại. Tớ ko ẩn nhớ, nick tớ ở YM lẫn SC sáng rực nhớ. Sợ j bố con thằng nào mà phải ẩn ...

@ ss jess:
ss đừng nghe miệng lưỡi đàn bà mà nghĩ ... tốt về em ... em chính là xấu xa như thế đấy

@ athena : 1 lần nữa eo căm bạn. Có rất nhiều từ để nói về bạn ( gơịi ý cho bạn mun cái ) : khẳng khái, thẳng thắn, fair play, ... ==> tất nhiên bạn đừng hiểu lầm là tớ khen bạn quá mức nhớ ... ^^
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 22:39

@ Me : nhục >:) quá nhục >:)

@ Athena : =)) em vào đây chơi mấy ngày là thấy ngay ở SC có 2 người điên nhất nhưng cũng "nồng nàn" nhất, ấy chính là 2 người nãy h cứ nói chuyện qua lại trong này với em =)) =)) chẹp, em thật là thẳng thắn =)) =)) (theo Me gợi ý ) =)) =))

Thôi em out cái đi ngủ đây, bị lườm rồi, nhục thế là nhục, đời không nắm tài chính là nhục thế đấy, các bác ngủ ngon.

À Yu béo nhớ đọc mess ss gửi trong SC nhé :P
6199

Age : 35 Registration date : 13/01/2009 Tổng số bài gửi : 7 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 22:50

lắm kẻ thừa tài chính cũng xài đồ chùa

=))

phải có bước 1
làm quen

=))
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 22:54

thừa tài chính cũng xài đồ chùa, còn hơn thiếu tài chính nhưng cứ thích đú dùng đồ sang, đú ko phải lối =)) =)) =))

Nếu có bước 1 làm quen, thì nên có bước 2 : tạm biệt :-h

Được sửa bởi moon ngày 21/2/2009, 23:00; sửa lần 1.
pe kua
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
pe kua

Age : 29 Registration date : 23/06/2008 Tổng số bài gửi : 955 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 22:57

[color=blue][b]1 tuần nữa em lại xuất hiện hjxhjx , nhà mjnh` tám giỏi wá làm em choáng ko đọc lại lun j` nó wá ư là nhju` , wá ư là dài thế nên em ko bjk đọc lại từ đâu nhưng thấy nhà mjnh` có mấy ss mới ý hjhj , em vào làm wen thuj .

@ ss athena + ss athena_luv_danson + ss Jess: hjhj rất dzuj khj chào đón mấy ss đến dzí SC , cho pé Kua bắt tay mần wen dzí mấy ss nha!

Được sửa bởi pe kua ngày 21/2/2009, 23:19; sửa lần 1.
6199

Age : 35 Registration date : 13/01/2009 Tổng số bài gửi : 7 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 23:00

đời sinh 1 lần xài sang cho biết
của hương khói giỏi lắm cũng nhiu đây :))

có bước 2 cũng phải có bước 3
lại làm quen =))
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 23:07

=))

Áo nào không phải của mình, không hợp với mình thì đừng nên cố mặc, đẳng cấp khác nhau thì dùng đồ phải khác nhau, chỉ 1 lần thì cố làm gì, cố rồi thích nhưng cũng ko có được thì cố làm gì cho đau :-< Thương thay cho những người không biết thân biết phận :-<

@ All : Mà em nói chuyện kiểu thế này mệt quá các bác ạ, đời tính ra cũng lắm đứa điên :-< khổ thế đấy, ăn không được phá cho hôi, thôi di ngủ cho nó lành, nói nhiều cũng chả để làm gì/ đầu óc con người đâu phải ai cũng được như nhau:-))
athena
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime21/2/2009, 23:11

@ pé kua : chào e hân hạnh quen bít, àh ss có đọc fic của e, mong là e sẽ thu xếp thời gian vít tiếp nha.

@ ss moon : thank ss, e nghe giang hồ trong này đồn ss và me cũng nhìu ròi nên phần giới thiệu về ss và me e cũng ấn tượng lém =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 18 Icon_minitime

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 18 trong tổng số 40 trang Chuyển đến trang : Previous  1 ... 10 ... 17, 18, 19 ... 29 ... 40  Next