StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 20 ... 37, 38, 39, 40  Next
Tác giả Thông điệp
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime22/3/2009, 17:28

Hơ hơ pi pi pi đã vào
chào pi chào pi, hi hi hi
Xin tự giới thiệu lon là đồ nhi của mama pi, thế hai ta gọi nhau là gì? tỷ mụi lun à, hay là sao

_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime22/3/2009, 18:52

Ming Wei đã viết:
E hèm, cả nhà từ nay hạn chế 888 trong này nhé, đặc biệt nhắc nhở YuWiRu ;)) Nhà mình có topic 888. mong các bạn sẽ chuyển sang đấy để buôn chuyện :D, topic này là Nhật kí mà, không phải chỗ 888
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime22/3/2009, 19:55

@me: xin ph bạn me già, bạn wind chui vô giải thích một câu cho bạn bi hiểu

@bi: ý của wind là bạn bi là bạn nào? bạn mới vào, thấy mọi người chào bạn bi mà bạn wind hem hiểu là ai! mún tùm bài bạn bi để bạn xem tí! nhưng vì mọi người trong nì 888 gớm quá( trong đó có bạn wind! nên bạn êind hem thấy bài của bạn bi đâu! sự thể là thế! chứ wind ko có ý nói bi 888 =))
túm lại 1 câu là chào mừng bạn bi!

@me: tui ko được 888 chỗ nì, tui qua chỗ khác! tui lượn đây! chào bà! =))
http://360.yahoo.com/valentina_child
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime22/3/2009, 23:57

Mọi tâm trạng từ chiều h bỗng chốc biến đi mất..hiện giờ đang bực cực kì...chỉ mún chữi ai đó thiệt to....grrrrrrrrrrrrruuuuuuuuuuu....điên người cái mình, cả ngày đã mệt mỏi mà còn bị nhốt ngoài đường, ngĩ j vậy mom? trời ơi...chắc chữi thề lun quá? tại sao lun lun là người làm cho mình điên tiết như thế này vậy chời? đêm khuya làm gì mà khóa cửa ngioài rồi ko chịu gửi chìa khóa cho ai? Nghĩ sao thê????????????????????Có bik giờ con gái bà về ko trời..trời ơi..điên quá..chưa bao giờ ghét ai như thế..mặc dù là "mẹ" đó...nói đến là điên cả người....

Xả stress xong rồi, qua 12h chờ người đó lên lầu thì tâm trạng lại về bthường ngay..haizz....đời thiệt là...mệt mỏi và đuối sức....
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
jessica
Mod
Mod
jessica

Age : 42 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 910 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime23/3/2009, 00:07

@yu: hôm nay nghe em nói chắc mệt lắm nhỉ, nếu như xả street rồi thì chịu khó nghỉ ngơi lấy lại sức, hôm nay chị cũng rất mệt (đã hai ngày không ngủ), có gì ngày mai hai chị em mình tám tiếp.

@all: chúc mọi thành viên của SC sang tuần mới có nhiều chuyện vui và hạnh phúc và đặc biệt hôm nay ở CNH đã có chuyện vui.
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime23/3/2009, 01:53

@wi: bà thiệt ham hố...cái tội ham hố nên bạn Bi mới nghĩ bạn Wi nói bạn Bi 888 khí thế...hahaah...mà phải công nhận tuần này sao mà SCers 888 nhiều thế nhỉ? haizzza.

@Bi: bắt tay thêm cái nữa nè..hihihi.

@Yu: tội nghiệp bạn Yu thương iu của Ru...Ru nhớ Yu da diết, nhớ Yu tha thiết...moaw..moaw...moaw. Nhớ Yu vì Ru chưa dịch phim cho Yu...hahaha

@ss Jess: hôm nay ss ngủ, hic hic.,..nghe ss nói đi ngủ mà mừng hết lớn...hehehe..tuy là em một mình một cõi trong SC...nhưng mà ko sao. Chị em mình gặp nhau dài dài nhỉ? ss nhỉ? ngủ ngon, ngủ khỏe nha ss..Moaw..moaw

Hôm nay đi chùa...hic hic...bữa giờ không đi, hôm nay đi..trời mưa, gió mạnh, lạnh, chịu ko nổi cuốn gói đi về...hic hic.
Nam Mô Bổn Sư Thích Ca Mâu Ni Phật.
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime23/3/2009, 02:11

Haiz...hôm nay là 1 ngày Chủ Nhật tồi tệ nhất trong đời bạn Yu.
Việc đầu tiên chính là sau gần nửa năm mua đống sách về nhà, ngoài trừ Marc Levy và Nhật Kí Công Chúa bạn Yu chăm chỉ đọc đi đọc lại hơn chục lần thì có những cuốn còn mới y nguyên chưa đụng đến =)) Mua là vì ham hố mà thôi...haizzzzzzzzzzz...và hum nay bạn Yu lôi cuốn Chuyện Tình New York ra đọc...Thật sự..thật sự..hum nay bạn Yu đã hiểu thế nào là "kiên nhẫn", quả đúng như thế, nhờ đọc Chuyện Tình NY mà bạn Yu hiểu điều đó, kiên của "kiên trì", nhẫn của "nhẫn nại" ....Kiên nhẫn ngồi đọc 400 trang của CTNY...kiên nhẫn đọc từng chữ, cố nuốt cho trôi....Sau 100 trang đầu tiên....không đủ kiên nhẫn, giở ngay ra trang cuối coi kết quả, và rồi ngồi cả ngày rảnh đến mức ko còn j để làm, lại coi lại 300 trang còn lại của ban đầu....thời gian ấy quả là kiên nhẫn....Chua bao giờ đọc sách lâu như hôm nay. Marc Levy cũng xấp xỉ 400 trang nhưng đọc khoảng 3-4 tiếng để ngấm là cùng, mà thời gian là rảnh rỗi như nhau áh...ko làm gì hết...nhưng CTNY phải mất 1 ngày trời =-= Quả là .....ko bik nói thế nào....cũng k bik ngày xưa sao mình mua...nhớ lần đó mua chung với cả Oxford thuơng iu...đến giờ cũng đọc oxford hơn 5 lần, vẫn thích, vẫn say sưa như ngày nào....Công nhận....CTNY quá nhạt......!!!!

Việc thứ hai bực tức chính la chuyện ko thể vào nhà. Điên cả người...
Rồi lại tới cái máy vi tính bị virus nữa chứ...bực..bực..bực....chả hiểu ngày gì mà xui zã man thế ko bik...huuhuhuuhuh.....
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime23/3/2009, 02:34

Haizz...cuốn Rừng Na-Uy đọc bữa giờ mà chưa hết. Chả hiểu vì sao mà nhiều chuyện làm thế nhỉ? Lát hồi ăn cơm trưa xong thì đi làm bài...hôm qua kêu làm bài mà lo đú đỡn, rồi 888 với cả nhà...hic hic. Chả làm được gì. Ước gì tui đừng lười như thế..hic hic.

Hôm nay được đi xe mới...nó chạy hơi bị phê...leo lên là chỉ muốn phóng đi thôi...hohoho...Ru sắp trở thành anh hùng xa lộ...hahaha
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime23/3/2009, 09:10

@ ss Ru: ôi, ss có ô tô mới hả ss? Thật là pờ dồ.

@ ss Yu: Ui ui bắt tay ss phát nào. Đọc đoạn kiên nhẫn của ss em cứ tưởng ss thích CTNY =)) =)) may quá đến cuối thấy ss kết luận cho 1 câu xanh rờn, ha ha, hơi bị thích! :x So sánh Hà Kin với Kim thì... 1 trời 1 vực. Ko thích cách viết "phóng đại" của HK.
Oxford đến bây giờ luk đọc đi đọc lại chục lần mà ko chán. Trên đời chỉ có 2 cuốn em thích như thế: 1 là Oxford thương yêu, 2 là Bên nhau trọn đời =)) =)) .

Ha ha, hôm qua biết điểm 1 môn, 96/100 - sai 2 câu ngu ko thể đỡ.
1 is prime number, luk cho ngay là đúng mới chết chứ =)) =))
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime23/3/2009, 10:27

đang từ điên chuyển qua vui! bị mạng bạc đãi nhưung mà vẫn vui! dạo nì bị bịnh phởn! hohô!

đang tưởng chiều ni phải đi học 4 tiếng tiếng pháp vừa chán vừa bùn ngủ thì lại được báo là cô ốm nên các bạn được ngỉ! tha hồ mà ở nhà ăn ngủ ngi, viết fic và chơi bời! yêu đời vô đối! =)) sướng vật vã! các tình yêu ơi, đợi wind! i luv u!!!!!!!!1
http://360.yahoo.com/valentina_child
cOs_silly
Mod
Mod
cOs_silly

Age : 30 Registration date : 17/02/2009 Tổng số bài gửi : 254 Đến từ : ArJoe's Heaven Job/hobbies : ArJoe-MiRa

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime23/3/2009, 11:26

Hum nay đi học , vào kt 1 tiết môn Thể dục :| , ông già TD rất đáng ghét :-< , cho 0 điểm cả 1 hàng :-ss , những ai chưa đóng tiền thỳ lại hok cho kiểm , mà rõ ràng bà cô bảo là hum nay đem đóng thỳ đc :-< , ức chế ông già đó quá đi mất , chưa jì mới sáng sớm mở hàng con 0 =)) , ôi chời .
@ all : sao hok có ai hết thế này :(
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime23/3/2009, 11:52

ủa cos em...đi thi
đóng tiến mới có điểm à?
hohoho...ngộ thế?
giải thích đi...hiểu lầm rồi này
cOs_silly
Mod
Mod
cOs_silly

Age : 30 Registration date : 17/02/2009 Tổng số bài gửi : 254 Đến từ : ArJoe's Heaven Job/hobbies : ArJoe-MiRa

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime23/3/2009, 11:57

@ ss Ru : àk àk , hok fải ss , học Cầu lông , mà nhìu lần em quên chưa đóng , bà cô hẹn hum nay , thỳ ông thầy lại bảo là ai chưa đóng hok cho kt :-< , nhưng khúc cúi may mà ổng còn cho lên đóng tiền rồi kt , hok thỳ 0 có điểm =)) , mà em ghét ông này lắm ~.~
Sóc Nâu
Mod
Mod
Sóc Nâu

Age : 31 Registration date : 26/10/2008 Tổng số bài gửi : 228 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime23/3/2009, 18:20

@cos : đời sống cũng lận đận lên lên xuống xuống vì môn Thể Dục nhưng do ở phước gặp lạnh toàn gặp thầy cô Thể Dục dễ thương toàn nâng điểm nên cuộc đời của sóc vẫn đẹp tươi...... mà học Thể Dục cũng đóng tiền ah.... ????
Bà hẹn tui 10h30 lên mà tui lên đợi bà 15 phút không thấy nên uot luôn.....đi ăn cơm rồi đi học nữa.....
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime23/3/2009, 22:16

Bạn Ru thân mến! Tình hình là bạn Yu vô vàn xin lỗi bạn Ru =)) Đêm qua vào lúc rạng sáng, bạn Yu ngủ gục trên bàn vi tính, sáng 7h mở mắt định vào SC tám tiếp với bạn Ru nhưng bị bạc đãi :( Cái máy bị virus ăn chương trình gì mà die lun..huhuh...phải đợi chiều a kĩ thuật sang sửa hộ :( Giờ vô đc là xin lỗi bạn Ru liền ^^

@ Lak: ss cũng thik phong cách của Kim hơn..Hà Kin....quá là phóng đại, viết như kiểu iu chính bản thân quá...hix..gì mà anh nào cũng iu say mê điên cuồng mỗi cô nàng =-= Toàn đẹp zai rạng ngời...

@ Hum nay bị tụi bạn dụ đi chơi buổi tối =)) Mệt chết khiếp. ngủ được có 3 ngày cho hum nay...eo eo...riết rồi bạn Yu già cằn cõi :( Mà mới bị dụ cắt tóc =)) Ngắn cực...bó tay bạn Yu...bon chen =))
jessica
Mod
Mod
jessica

Age : 42 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 910 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime24/3/2009, 01:09

Mới khởi đầu ngày mới đã có chuyện vui, một ngày vui một ngày đặc biệt và một chuyện hy hữu có lẽ chưa bao giờ xảy ra trong SC nhưng tất cả cũng vì tình cảm mọi người dành cho Admin gần tối cao này.

@lak: không ngờ chị em mình suy nghĩ giống nhau mặc dù cách xa nhau hai miền Nam Bắc blow a kiss blow a kiss
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime24/3/2009, 01:30

Hôm nay đi học chán như con gián. hic hic.
Tối qua phải out sớm ko được 888 với cả nhà.
Nhớ da diết, nhớ tha thiết..hic hic...đau lòng lắm.

Hôm nay sinh nhật bạn Yu Yu của Ru hihihi...Happy birthday to Yu.
Moaw...moaw
Sóc Nâu
Mod
Mod
Sóc Nâu

Age : 31 Registration date : 26/10/2008 Tổng số bài gửi : 228 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime24/3/2009, 08:32

Chúc mừng sinh nhật ss Yu
Mong ss Yu ngày càng là một admin xinh đẹp, thông minh, mong chị có một này sinh nhật vui vẻ....

Tội ss ru ghê hèn chi hum qua công suất 8888 của SC giảm nhỉ...
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime24/3/2009, 08:57

Em thật lòng thật lòng xin lỗi ss Jes :(( :(( Hic hic.. lúc đấy em sợ ss mắng em.. nhưng nghĩ lại cũng chỉ đều là tình yêu với bạn Min gần tối cao =)) =))

Hic hic, ai đó tốt bụng làm ơn chuyển hộ em cái topic với.. luk mở nhầm box rồi! Quên mất! Hic!

@ ss Yu: Happy birthday to you! Ngày mới vui vẻ! :*
jessica
Mod
Mod
jessica

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime24/3/2009, 09:07

@lak: đâu có gì phải xin lỗi vì chúng ta cùng một mục đích cùng một tình cảm dành cho Yu mà.

@Yu: sinh nhật vui vẻ.
heo me
Mod
Mod
heo me

Age : 36 Registration date : 20/07/2008 Tổng số bài gửi : 394 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime24/3/2009, 09:10

Há...há...Tu béo đâu, đa dập đầu cám ơn hai tình iu lớn của Tu béo đi kìa....há....há....Oh dé, chị Jess và Lắc đều xương Tu béo hết, hông thương Heo, hứ....

Há...há...mà mà đùa thui, chứ Tu béo sướng nhé, được hai phần happy birthday còn gì, há há....sinh nhật dui dẻ nghen Tu béo, vụ tui hứa với bà tui sẽ làm, nhưng thiệt là mẹt tui hiện giờ đang nu nu lém...lém...lém...
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime24/3/2009, 10:09

Hôm nay nhiều chuyện bực mình ghê.
Đã thế còn bị đổ máu oan uổng...hic hic
Ngày mai lên trường...méc Mrs. Smith đây.
Nả hết cái distric đó luôn.
Hận đời vô đối!!!!!
cOs_silly
Mod
Mod
cOs_silly

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime24/3/2009, 11:40

Hum nay đc sem Why why love mà sướng =)) , Hoắc Đạt vs Gia Đế đáng yêu quá , MiRa đáng yêu quá :X , mà chỹ sem đc 2 ngày :(( , hix hix .
@ Sóc : ừkm , tại Cầu lông là môn học tự chọn nên fải đóng tiền , hum wa tui kt nên về trễ , 11h mới zề tới nhà , vừa zề tui chạy lên máy ngay , nhưng chả thấy bà đâu =.=" , sr bà ház :D
Sóc Nâu
Mod
Mod
Sóc Nâu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime24/3/2009, 21:49

@cos: hông sao đâu bà....
Lần sau cũng được.....bà kiểm tra được không...

Còn 1 ngày nữa mình sẽ được cắm trại...yeah...yeah...
Bao nhiêu kế hoạch ăn chơi của mình sẽ được thực hiện...yeah..yeah...
Hum nay có áo lớp đứa nào cũng khen dễ thương ...

Được sửa bởi Sóc Nâu ngày 24/3/2009, 21:55; sửa lần 1.
cOs_silly
Mod
Mod
cOs_silly

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime24/3/2009, 21:53

@ Sóc : ừkm , tui làm đc , thax bà :x
Àk bà wa CNH hay topic mà 888 , ở đêy 8 nhìu hok ổn , tâm sự màk ^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 38 Icon_minitime

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 38 trong tổng số 40 trang Chuyển đến trang : Previous  1 ... 20 ... 37, 38, 39, 40  Next