StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 11 ... 19, 20, 21 ... 30 ... 40  Next
Tác giả Thông điệp
cOs_silly
Mod
Mod
cOs_silly

Age : 30 Registration date : 17/02/2009 Tổng số bài gửi : 254 Đến từ : ArJoe's Heaven Job/hobbies : ArJoe-MiRa

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime22/2/2009, 16:06

Yêu nhà mỳk nhìu :x
Đông vui qá !! Cho em bắt tay mần wen vs !! blow a kiss
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime22/2/2009, 16:09

@ cos : mần thì mình quen thôi em =)) =)) =)) Em là thành viên của bọn Chính nghĩa Hội à :O Hội em càng ngày càng đông, sợ quá :|

Được sửa bởi moon ngày 22/2/2009, 17:04; sửa lần 1.
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime22/2/2009, 16:12

=))=))=)), giờ em mới biết, ích lợi cảu cái chữ kí nó là như thế nào, đi dâu ai cũng biết, đi đâu ai cũng sợ cả =))=)), hội ta thật tài, hội ta thật giỏi =))
cOs_silly
Mod
Mod
cOs_silly

Age : 30 Registration date : 17/02/2009 Tổng số bài gửi : 254 Đến từ : ArJoe's Heaven Job/hobbies : ArJoe-MiRa

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime22/2/2009, 16:30

@ ss moon : hehe , vâng em là thành viên uf CNH :)):)) , hội nhìu thỳ càng đông càng vui mà ss :)) :D
Yuki_hana
Good member
Good member
Yuki_hana

Age : 34 Registration date : 17/05/2008 Tổng số bài gửi : 68 Đến từ : Love land Job/hobbies : ăn và ngủ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime22/2/2009, 17:02

Ss moon ơi...ss quên Yuki rồi à??? sao ss cho em ăn cả một tấn bơ thế??? ss lạnh lừng với em quá thể ý sing
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime22/2/2009, 17:07

hội chính nghĩa đi đâu cũng thấy mặt, sợ thất! toàn ng pr cho hội chính nghĩa giỏi! trong đó có em!

@s ming wei: từ hồi vào nhà tới h em chưa nói chuyện với s nhỉ! s ít ló mặt lên quá! hay là lúc em lên thì s cũng mất tăm, giống hệt s arjen hay sp green! toàn ko gặp các lão thành của sc, thịt bùn!

@ bà ruốc: tui đọc rùi, cũng com rùi! cơ mà! tui còn khoái, và chờ đợi fic kia hơn ấy! cái our middle love ấy! lâu quá rùi! đợi dài cả cổ! mà đúng đến đonạ hấp dẫn nữa chứ! Tui mới doạ thế thui

@lon: tự sướng quá em yêu ạ!

@ chào bạn yuki! nếu tớ ko nhầm thì bạn với tớ có ng quen chung =))
http://360.yahoo.com/valentina_child
Yuki_hana
Good member
Good member
Yuki_hana

Age : 34 Registration date : 17/05/2008 Tổng số bài gửi : 68 Đến từ : Love land Job/hobbies : ăn và ngủ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime22/2/2009, 17:09

^^ Wind...tớ bít bạn quen với Bin...Bin là bạn thân của tớ...và quan trọng là bạn là vợ của Kid đúng hok??? Làm quen với bạn nha...có gì tối tớ vô blog bạn add nữa nhé
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime22/2/2009, 17:14

@ Yuki : xin lỗi, ss già rùi nên ko nắm kịp tình hình, bây h đã nhìn thấy bạn Yuki, tại em chăm vào nhà quá cơ, làm ss chả nhận ra =)) =)) =)) Hôm nay phởn đời hay sao mà lên đây ;))

@ Gió : trời ơi ss thật ko ngờ em không biết Ming Wei :-< Khổ thân mày quá Wei ơi, chả ai biết mày, nhục! =)) =))
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime22/2/2009, 17:14

blog thì ok thôi mà, cho thêm phần đông vui, nhiệt tình! bin cũng kể ah! hí hí! hạnh phúc :"> cơ mà tớ ko phải vợ ông kid đâu! đang tán mà tớ chưa đổ!=)) hí hí!!! dạo này quen nhiều!!! vui vẻ!!!

@ s mun! ai lại nói thế, s ý em chưa gặp thì nói thế! mấy lần vào rum có thấy s ý đâu! s ý ẩn mình kĩ quá!
Yuki_hana
Good member
Good member
Yuki_hana

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime22/2/2009, 17:17

ss moon...ss đừng "chém" ngọt em thế...em có việc riêng nên ít xuất hiện ý mà...hic hic...ss tha tội...huhuhuhuh đừng mắng em tội nghịp...

bạn Wind ^^ tớ nghe mọi người nói là kid mới lấy bạn mà...^^ nhà thêm người...càng đông càng vui ^^
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime22/2/2009, 18:00

@ yuki, thiên hạ đồn thổi nhầm rồi! hehe!!! bạn mà lấy kid ý, tên là swe, hiện nay đang mất tích ko rõ lí do! chứ mot me!!! =)) dạo này thiên hạ đồn thổi kinh quá! hix!!!
Yuki_hana
Good member
Good member
Yuki_hana

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime22/2/2009, 18:02

Úi úi...thế ah...tớ nghe Bin nói là Kid đang cưa cẩm wind...lúc nãy onl lại thấy Luk nói là Kid có vợ => tớ tưởng nhầm...thành thật xin lỗi bạn nhé...Ah...bạn cũng tham gia bên DAN phải không???
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime22/2/2009, 20:24

@ bà cứ nghe bin nói thế! mới chỉ đổ bin thôi, dạo này đi chơi với bin suốt! chưa có dịp gặp yuki lần nào =)) =))

wind có nick bên DAN là illusion_87, nhưng ko hoạt động nhiều bên ấy vì bên ấy chả quen ái hết, có mỗi bin với 1 ng nữa thôi! hehe! mà nickk của yuki thế nào? cứ thế này dễ bị bà mun chửi lắm =))
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime22/2/2009, 21:06

@mm yuki: ngọn gió nào thổi mm về đây vậy? hehhe
Lâu quá ko gặp mm... khỏe không?
@Cher: mụ già chuyên gia đi méc tui nhá....hù tui hoài..chém bây giờ
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
peheo1209
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
peheo1209

Age : 36 Registration date : 13/01/2009 Tổng số bài gửi : 107 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime22/2/2009, 22:18

Yuki hình như ss cụng là thành viên bên DAN hả ss? Trong nhà của Guigui đó? ko biết có nhầm hem nữa, nếu nhầm cho em xin lỗi nhé
Yuki_hana
Good member
Good member
Yuki_hana

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime22/2/2009, 22:40

Peheo: ss chỉ ở bên DAN có chút chút thui...không có tham gia nhiều đâu...ngày trước ss chỉ viết fic thui...thỉnh thoảng mới qua box khác chơi...Làm quen với em nhá
Ruby: mm đi công tác...giờ về nhà...gió mùa đông bắc mang mm về con ah
Wind:Hum nào tui gặp bà cái nhỉ...bà học đâu??? mail
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime22/2/2009, 23:14

@ ss Minh Wei: Em thấy ss thật nhục... nhục lắm ấy... nhục ko chịu đc...ss Wind vào nhà lâu lắm thế kia rồi mà... chưa biết! Aida.. chắc ss Win cũng chưa biết ArJoe là ss nào nhỉ? =)) =))

Em vẫn chưa bày tỏ lòng ngưỡng mộ của em với cái bài rất hay của ss nhỉ! Ha ha..

@ ss Moon: Vừa vào SC, đập ngay vào mắt em là cái sign của ss.. Minh ka sao mà dễ thương thế kia.. quả thật ko nhận ra luôn ấy! Đẹp quá, ngỡ ngàng.. trời ạ!

Dạo này nhà mình đông vui nhỉ? ;))
peheo1209
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
peheo1209

Age : 36 Registration date : 13/01/2009 Tổng số bài gửi : 107 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime22/2/2009, 23:34

Yuki áh thế hả ss.Em cũng là thanh viên bên DAN nnè. Vậy thì làm quen với ss nhé. Bắt tay ss cái hen..
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime22/2/2009, 23:43

Tại sao tâm trạng mình lại thế này!
Đọc xong thấy.. thật thất vọng.. khi hình như đã tuột mất 1 "tình bạn đẹp", nhưng cũng thấy thanh thản và nhẹ lòng hơn... Thà buông tay trước khi quá muộn, còn hơn bị tổn thương thêm 1 lần nữa khi mỗi người đứng trên 1 chí tuyến..

Dù sao thì.. đó mới chính là cuộc sống. Giờ mới hiểu tại sao cuộc sống lại khốc liệt.

Ít ra mình vẫn còn đc yêu quý.. ko việc gì phải buồn như thế này cả! Cần phải học tập theo người chị mà mình đã viết trong bài luận tối nay - 1 người chị có tính cách mình cần phải học tập - ng` chị ở SC! :*

@ ss peheo: sign của ss hay quá.. Trong truyện hay "mối tình thực sự của ss ngoài đời" vậy?
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime23/2/2009, 02:31

@ Cher and Ruốc: hix, đọc cm của 2 bạn, cảm giác zui thịet..hum ngờ H1Ct của tui đến h vẫn được 2 ng đọc đi đọc lại :x:x Iu quá xá...

@ All: Mọi người, HẠN CHẾ 8 ở đây đi...sao mọi người ko vào mục 8 để nói chuyện nhỉ? Hay là đã quen ở đây rồi? Có điều nên hạn chế nhé, chứ Yu ko cấm đâu..mọi ng cứ vô tư..chẳng qua cái chỗ tâm sự loài chim biển này nên nói nhìu mí cái linh tinh về mình sẽ đúg hơn đấy..vả lại các topic khác cũng sẽ ko bị bỏ quên...mọi ng cứ tập trung vào đây mà quên lun mí mục khác hà.

@ Ngày bùn tháng nhớ năm thương.
Hohôh...đọc cái ngày thág này giờ nì làm nổi ca da gà
Hum nay lại gặp nữa.
Hix.
Che đậy..

Chưa đóng net...mí nay xài dịch vị gia hạn của FPT...hix...hem bik mai mí h nó sẽ cát...ko bik có gia hạn lần 3 ko...gia hạn rồi lại sẽ tốn tiền...huhuhu...chết mất thôi :( 1 lần gia hạn là 25k...275k + 50 mà cộng thêm 25 thì ....huhuuh...tiền ơi sao mi rời xa ta cả ròi :(
....
Ước gì có tiền...ước gì ai tặng mình 1k$ =)) Lúc đó có mà sung sướng...ôi..tiền ơi là tiền...
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime23/2/2009, 07:56

Trời ơi..chưa làm bài xong, chưa đọc sách nữa...hhuhuu...còn 88 trang U.S. Government chưa đọc...tuần sau bà cô bắt làm essay...chết chắc rồi.
Đi chợ thôi...hic hic
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
peheo1209
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
peheo1209

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime23/2/2009, 09:53

chán chán chán... Quá trời việc để làm quá trời việc phải suy nghĩ... Mà sao chẳng biết bắt đầu từ đâu dzậy nè....
Lak: hihi đó ko phải là chuyên tình thưc sự của ss đâu em, ss đọc từ sách đó.. mà sing của em cũng hay dzậy... Vui lên nhé bé Lak , mong em lun dzui dzẻ..
athena
Thành viên
Thành viên

Age : 37 Registration date : 04/01/2009 Tổng số bài gửi : 67 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime23/2/2009, 21:00

hix, post bao giờ mới tới đích đây hu hu thiệt là khổ quá đi muh, hem bít nói gì hết, mà thôi vì sự nghịp đọc fic, cố lin cố lin
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime23/2/2009, 21:07

@ Athena : =)) =)) cố lên Chiaki =D> còn 30 bài nữa thôi hú hú hú hú

@ Luk : cám ơn em đã khen chữ kí của ss =)) =)) ss cũng cám ơn sự cám ơn của em dành cho con Wei luôn, mấy nay nó bận lắm, ko lên đc =)) =))

@ All : sắp bái bai các bạn, thật là pùn :-<
athena
Thành viên
Thành viên

Age : 37 Registration date : 04/01/2009 Tổng số bài gửi : 67 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime23/2/2009, 21:12

ss moon hình như ss cóa coi bộ phim "Nữ tiếp viên hàng không" của nhật phải không ạh. Hồi nhỏ e thích phim đóa lém đóa ss. Lâu ròi mới nghe có người nhắc đến Cố lên Chiaki!! tự nhiên nhớ lại tuổi thơ ghia hix hix

@ Mod : sorry em hem cóa 8 àh, e nhân tiện 8 với ss moon để bày tỏ nỗi lòng của em áh, vậy cũng là chim biển tâm sự ròi hen mod hen, he he
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 20 Icon_minitime

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 20 trong tổng số 40 trang Chuyển đến trang : Previous  1 ... 11 ... 19, 20, 21 ... 30 ... 40  Next