StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 12 ... 20, 21, 22 ... 30 ... 40  Next
Tác giả Thông điệp
cOs_silly
Mod
Mod
cOs_silly

Age : 30 Registration date : 17/02/2009 Tổng số bài gửi : 254 Đến từ : ArJoe's Heaven Job/hobbies : ArJoe-MiRa

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime23/2/2009, 21:44

hà hà , sau khi đọc song tin ss Ar khỏe lại của ss mun :)) , tâm trạng em hiện giờ rất là vui :)):)) , lại kòn thêm việc sắp đc nhỳn thấy bro với ss sang Quảng Châu vui gấp đôi =) , yeye , tâm trạng thiệt là tốt .
Yu cả nhà nhìu nhìu :X:*
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime23/2/2009, 21:45

@ Athena : trước ss bị lậm câu đấy, hồi đấy xem phim đó đến h tất cả những gì đọng lại là "Cố lên Chiaki" =)) =)) hớ hớ tuổi thơ của ss là anh Nam hiệp Triển Chiêu cơ =)) =))
jessica
Mod
Mod
jessica

Age : 42 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 910 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime23/2/2009, 22:46

Thế là hết ngày đầu tiên trong tuần rồi, còn 4 ngày nữa là đến thứ 7 có thể thoải mái lên mạng tám mà không phải lo, làm sao cho đến thứ 7 nhỉ?
jessica
Mod
Mod
jessica

Age : 42 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 910 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime23/2/2009, 22:52

Cám ơn mọi người chị vào fic được rồi (cuối cùng SC cũng nhớ đến mình, hú hồn...).
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime24/2/2009, 01:23

Dạo này không hiểu sao..
Chuyện xui liên tục ập đến...
2 lần rồi...
Nhất quá tam...
Sẽ không có chuyện gì...
Cảm giác lo sợ thấp thỏm từ đâu lại tới...
2 lần...
Đâu phải là ngẫu nhiên!?
Kì lạ ư?
Trùng hợp ư?
30 ngày đếm ngược...
Liệu có trùng không?
Sợ hãi...
Thực sự ko bik tại sao....

@ ss mUn: ting tong...ting tong...Bạn có 1 NEW.
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime24/2/2009, 02:55

AAAAAAAAAAA....So Sad.
Dont know why!!!!
AAAAAAAAAA
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime24/2/2009, 11:01

Sáng nay ta phởn đời quá.. Ngồi xem clip ArJoe hay ko chịu đc... hic hic... Đc nghỉ học nữa chứ! Há há... Yêu đời quá! Sóng gió đã qua.

ss Moon ơi, sao ss giỏi thế? :*

ss MingWei ơi.. ss hay nhờ! =)) =))

Ariel ơi, có thật ss nói thế ko? =)) =)) =))
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime24/2/2009, 11:09

Nền dân chủ không thể tồn tại nếu không có tự do dân chủ. Tự do dân chủ chính là quyền tự do cá nhân. Mà nên dân chủ cũng không thể tồn tại nếu không có những đẳng cấp thống trị - đó là không thể có chính quyền.

Trời ơi sách giáo khoa cái kiểu gì viết đọc confuse dã man con ngan à...hic hic.

ĐI ĂN CHUỐI ĐI!!!!!!!!!
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime24/2/2009, 11:53

@ Yu : bạn Moon hôm nay mới biết có 1 news =)) =)) Bố của nợ, em là em bất mãn với cái vụ news mà không thông báo này lắm :-< Bạn Mun chỉ muốn nói là bạn Mun hoàn toàn hiểu và yêu bạn Yu nhiều nhiều, nhiều như yêu lần đầu tiên ý ;)) Cơ mà những dòng bạn Yu mới viết trong tâm sự loài chim này thì bạn Mun...hem hiểu =)) =)) 30 ngày với lại 2 lần gì đấy :-< Thật là khó hiểu =)) =)) Mà chắc h này, khi đọc những dòng này, bạn Yu đã hết sợ hãi rồi :))

@ Luk : cám ơn bạn Luk đã động viên, thay mặt bạn Wei tớ cũng cám ơn bạn Luk nữa :D

@ ss jess : hem phải tại SC quên không đưa chị vào mục đọc fic đâu, tại là hôm qua co trục trặc nên tất cả mọi người đều không vào đc fan fic đấy ạ :D

@ Ruby : đi ăn chuối đi =)) =)) Hôm qua bạn mà mấy hôm trước "làm càn" để em bận tâm đó, đã có hồi âm =)) =)) Thỏa mãn chưa?

Nãy h ngồi chỉ mò clip ArJoe, chẹp, có nhiều việc cần làm quá, phải làm cho xong trước ngày thứ 5, ngày bị cắt mạng :(( nhục quá là nhục
»₪ $$ ₪«
Trans
Trans
»₪ $$ ₪«

Age : Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 161 Đến từ : The Happy Heaven Job/hobbies : Lazy Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime25/2/2009, 10:46

Tặng bạn moon già! Thơ viết ko hay! Nhưng vẫn thích viết! Mo mo dạo này điên rồi! Thông cảm!

Em

Bài thơ đầu tiên và cũng là duy nhất
Anh dành tặng cho cô bé của lòng anh
Anh không biết mình có đủ khả năng
Hay chỉ nói được ba từ đầy hàm ý…

Anh vốn chỉ lạnh lùng luôn suy nghĩ
Tính toán thiệt hơn phút chốc trong đầu
Anh đâu biết thế là mình đã phí
Cả một thời tươi đẹp của tuổi xuân.

Anh lầm lạc hay là trời cho phước?
Được gặp em và được nhận thư em,
Anh từ chối mà trong lòng đã biết,
Có một người dõi bước theo chân.

Em ùa đến như một cơn gió khát
Lùa cả vào góc khuất của đời anh
Phá tan mọi những rào cản bọc quanh
Để tìm đường vào con tim băng giá.

Anh hờ hững giấu nỗi lòng kì lạ,
Em ngỡ rằng anh vô cảm không yêu
toan từ bỏ bao năm trời mòn mỏi,
cho một người máu lạnh chỉ hoài công?

Anh bối rối tưởng như mình vấp ngã
Lần đầu tiên và thứ nhất trong đời.
Anh mông lung nghĩ đến lúc em cười
Lòng trống vắng khi em yêu người khác.
Anh vùng vẫy tưởng như sa bãi cát
Thấy chùn chân trước sức mạnh tình em
Anh không dám hay là anh chưa nghĩ
Mình thất bại rồi hay chiến thắng dịu êm?

Anh thờ ơ và em càng hờn dỗi
Cứ nghĩ thầm mình mất một nụ hôn.
Nhưng lòng anh thì biết bao suy nghĩ,
Thích thú diệu kì một phút đã qua đi!

Chả bao giờ em thấy anh thật ngốc
Bởi vì anh là thần tượng của lòng em.
Anh lo sợ chỉ vì em chưa thấy,
Chút nhất thời nhỏ bé không tên.

Em chờ đợi và mở lòng len lỏi,
Khai phá linh hồn tăm tối của đời anh
Em sâu lắng dù tâm hồn non nớt
Đánh thức bao điều xa lạ mong manh..

Em cứ hỏi bao giờ anh sẽ biết
Nắm tay em và nói tiếng yêu em?
Em cứ nghĩ rằng anh luôn chỉ thích
Phút trầm tư và bỏ mặc mình em.

Em đâu nghĩ rằng anh giờ chỉ biết
Một mình em và duy nhất mình em.
Em không thể cho mình một suy nghĩ
Được anh yêu bằng tất cả trái tim!

Em giờ đã là một phần trong đó
Của tên anh và cả trái tim anh,
Em sẽ là một tia sáng long lanh
Đeo đẳng mãi khi anh càng thích thú
“Như ấm nước đun sôi mãi không ngừng”…

Em sẽ làm người bạn đời chung thuỷ
Mãi yêu anh và anh sẽ mãi yêu.
Em sẽ là người mẹ hiền yêu quý
Của các con anh – mầm sống của tình anh!
Anh sẽ sống và thiết tha suy nghĩ
Các con anh sẽ nói giúp lời anh
Một đôi chữ không hoàn toàn hoa mỹ
Một đôi lời dịu nhẹ rất mong manh
Một câu nói mà em luôn thầm nghĩ
Chỉ ngọt ngào đơn giản “mãi yêu em”!

-------------***----------------
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime25/2/2009, 11:01

Trời... shock... bài thơ hay quá! Đọc mà cứ ngỡ Trực Thụ viết.. nhưng chắc TT viết hay hơn - dù j cũng là thiên tài IQ 200 mà! :P

Thích nhất 2 đoạn này...

Trích dẫn :
Anh bối rối tưởng như mình vấp ngã
Lần đầu tiên và thứ nhất trong đời.
Anh mông lung nghĩ đến lúc em cười
Lòng trống vắng khi em yêu người khác.
Anh vùng vẫy tưởng như sa bãi cát
Thấy chùn chân trước sức mạnh tình em
Anh không dám hay là anh chưa nghĩ
Mình thất bại rồi hay chiến thắng dịu êm?

Trích dẫn :

Chính vì thế này.. nên càng ngày càng ấm lòng vì SC!
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime25/2/2009, 11:07

ôi! bi h! mới chiêm ngường tài năng của mo! thật là hoành tráng mo ạ! cố lên mo! cố sáng tác cho moix ng 1 bài thì càng hay!=)) sc càng đoàn kết, mo nhỉ =))
http://360.yahoo.com/valentina_child
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime25/2/2009, 11:12

:P Cám ơn Mo lão đã tặng em bản tình ca Tương Cầm Trực Thụ này, em bấn quá cả nhà ạ :P Yêu quá :P
tihon
Thành viên
Thành viên
tihon

Age : 37 Registration date : 23/02/2009 Tổng số bài gửi : 49 Đến từ : The Cold Land Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime25/2/2009, 11:28

wow! thơ của moon hay thiệt đó. Nó vừa xúc tích vừa lãng mạn. Có mấy dòng thơ thôi nhưng mang đầy đủ tất cả tình cảm, hòan cảnh và nổi niềm của TT với TC. Bài thư như thể bạn đã thay TT bày tỏ tất cả nổi lòng của mình với TC mà tự TT đã không làm đc.
Mình thích nhất là đọan này:

Em cứ hỏi bao giờ anh sẽ biết
Nắm tay em và nói tiếng yêu em?
Em cứ nghĩ rằng anh luôn chỉ thích
Phút trầm tư và bỏ mặc mình em.

Em đâu nghĩ rằng anh giờ chỉ biết
Một mình em và duy nhất mình em.
Em không thể cho mình một suy nghĩ
Được anh yêu bằng tất cả trái tim!

Những lời như thế với con người như TT thì anh sẽ không bao giờ nói ra đâu mặc dù trong lòng rất muốn. Trái tim của anh đã thuộc về TC từ lâu nhưng anh lại luôn phải che giấu điều ấy trong lòng hôm nay Moon lai thay anh để có thể nói lên điều ấy.
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime25/2/2009, 12:56

;)) ;)) Cám ơn bạn tihon đã khen,welcome bạn đến với Sc nữa, nhưng mà Moon xin đính chính ạ, bài thơ này không phải do Mun làm, mà là bạn MO làm, Mo là bạn có cái nick »₪ $$ ₪« đấy ạ. Bạn Mo làm thơ đấy tặng Moon, chứ không phải Mun làm T_T

Cả nhà ơi làm ơn xem xét dùm em với Mo thế nào chứ sao dạo này có quá nhiều người nhầm Moon với Mo, ít ra là có 5 bạn đã nhầm rồi T__T Moon là Moon còn Mo là Mo nhé các bác.
suzhao
Admin
Admin
suzhao

Age : 38 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 589 Đến từ : Fullhouse Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime25/2/2009, 14:04

ak, tui buồn nha, mo là tiền, là tình yêu của su, mun là con mụ mun già, kép của su, mo có 19 tuổi rưỡi, còn mụ mun mụ ý 25 tuổi rồi, sao nhầm thế, ko được không được.
@iu: hihi, hay, nhưng ko bằng bài mo tặng su, chẹp, nhưng, vít cho su một bài tình cảm đi, chẹp
@mun: haha, thik nhá. gớm chết, mày ngộ nó vừa thôi, tỉnh đi em.
mà tao cũng thik cái câu sign của mày,đọc truyện đó, tao thik nhất câu đấy đó, chẹp
cherry7389
Mod
Mod
cherry7389

Age : 35 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 312 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime25/2/2009, 15:17

hoho, bạn mo sao mà dạo này tâm trạng thế, làm thơ hơi bị nhiều, mà bài nào cũng hay, chậc, coi bộ mo sắp chuyển nghề sang làm thi sĩ có tâm hồn treo ngược cành cây rồi.
ss moon, ss muốn ko bị nhầm thành mo ko, ss đổi nick thành mun đi, thế là hết chuyện, sao mà em thông minh thế ko biết pleased
ss su sao ss dê thế, 1 tay là bạn mo trẻ trung xinh đẹp, 1 tay là ss mun đẹp rạng ngời mà ko chói lóa, khi nào ss cần thêm cho em theo nha
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime25/2/2009, 21:50

"Bỗng muốn khóc cho lòng nhẹ nỗi đau...

Sao em không cứ khóc cho vơi đi...

Vẫn biết thế nhưng lòng chợt đau thắt...

Chuyện vui em hãy giữ...

Cho nỗi buồn đừng qua đây..."

Khổ ! Đời rất dở nhưng vẫn phải niềm nở. Bỗng dưng muốn tan biến đi ...
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime25/2/2009, 22:03

Gút bai ôn :-h

Me, đời như phân í bà ạ T__T Chán đến ngu cả người, may mà hôm nay down đc 1 đống clip ArJoe, đỡ chán :-<

Gút bai cả nhà, chẹp, trong thời gian mình đi vắng, bạn nào chịu khó đi rình rập tin tức hình ảnh ArJoe nhé, có chiện gì vui thì nhớ nhắn tin cho em vui mới :P
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime25/2/2009, 22:22

Đời như cứt ==> Life like shit ( có đúng ko các bác ?) Nếu đúng em trưng lên stt of Y!M của em ...

Một lúc nhiều việc quá, đỡ ko nổi. Xin cho con 2 chữ " Bình yên ", ko tham lam j hơn. Nam mô a di đà phật ! Thiện tai ! Thiện tai !
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime25/2/2009, 22:39

Em quên mất là em bị cắt luôn điện thoại rồi T__T khỏi nhắn tin cho em chi cho mất công :|
»₪ $$ ₪«
Trans
Trans
»₪ $$ ₪«

Age : Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 161 Đến từ : The Happy Heaven Job/hobbies : Lazy Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime25/2/2009, 22:44

Thấy cái vấn đề đời bạc này của me moon thật kinh dị! Bỗng ứng ra 1 bài thơ thất ngôn bát cú cho 2 người:

Nhân dụng

Trời đã sanh ta là có dụng,
Chờ thời tạo sự mới thành công.
Binh biến mới hay lòng quân tử,
Gian nan tạo lập chí anh hùng.
Vượt qua sóng gió người khôn lớn
Lấp bể non cao trí lẫy lừng.
Đời người thành bại ai không trải,
Bạc đầu mới thấy đáng trăm năm!

------------***-----------

Đủ 2 câu đề, 2 câu thực, 2 câu luận nhá! Chúc me moon vui vẻ! Sớm gặp lại!

Được sửa bởi »₪ $$ ₪« ngày 25/2/2009, 22:53; sửa lần 3.
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime25/2/2009, 22:46

=)) =)) oài, em đọc xong thơ Mo em thấy mình có ích quá =)) =)) Cám ơn bạn Mo, đa tạ bạn Mo, em không biết nói gì hơn nữa, tạm biệt các bạn, em phới đây :D Lời cảm ơn chân thành từ đáy lòng tới bạn Mo >:D<
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime25/2/2009, 23:58

Trời ơi...sư phụ năng suất dữ... kiểu này lăk cũng fải kêu chán để sp tặng thơ tiếp vậy... ôi ôi. yêu sp quá! Mặc dù bt đó ko fải tặng con nhưng vẫn thấy thích. 8 câu đề - thực - luận - kết, thật sự đọc xong tưởng nhà thơ Trung Quốc nào vừa làm tặng SC chứ... hi hi... Sư phụ quả là sư phụ, là thần tượng của con!

@ ss Moon: ặc ặc, ss bị cắt cả điện thoại cơ áh... Buồn thế! đang định nhắn tin buôn với s thì...
jessica
Mod
Mod
jessica

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime26/2/2009, 00:01

Cuộc đời thật như giấc chiêm bao
Nhắm mắt là buông xuôi tất cả
Khi mở mắt là phải tiếp tục
Ta thà mơ giấc chiêm bao đó
Để không bao giờ phải nhắm mắt

Trưa nay nhận tin nhà báo bà đã... làm tâm trạng không còn vui như sáng: nửa thương tiếc , nửa vui mừng. Thương tiếc vì từ giờ trở đi sẽ không được gặp bà nữa, vui mừng và cảm ơn Chúa đã đến đưa bà đi (Amen). Vì bà nằm đó đã 4 năm rồi không động đậy cũng không biết gì... tuy nhắm mắt nằm đây nhưng trên môi bà như nở nụ cười? Thật sự đời như giấc chiêm bao sao?

Có người nói với mình một câu châm ngôn làm mình suy nghĩ mãi: "Khi ta mở mắt chào đời mọi người cười sao ta lại khóc vậy ta hãy sống sao khi ta nhắm mắt mọi người nhìn ta khóc nhưng ta lại cười!"
Theo mọi người câu châm ngôn này có đúng hay không?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 21 Icon_minitime

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 21 trong tổng số 40 trang Chuyển đến trang : Previous  1 ... 12 ... 20, 21, 22 ... 30 ... 40  Next