StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 21 ... 40  Next
Tác giả Thông điệp
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime17/9/2008, 14:16

Không biết :(( huhuhu MiRa
Yêuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu Rôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :x
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime19/9/2008, 10:53

Im back =D> huhuhu
Đang phởn quá thể , yêu đời quá thể =D>
Moon em lấy lại niềm tin rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
ArJoe 4ever :X :X
ichikachan
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
ichikachan

Age : 30 Registration date : 30/08/2008 Tổng số bài gửi : 130 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime19/9/2008, 19:36

Kid em xin lỗi mừ khoc :tuctuoi: khoc :tuctuoi: khoc :tuctuoi:

nhận lời xin lỗi of em nhé khoc :tuctuoi: khoc :tuctuoi: khoc :tuctuoi:

ArJoe mãi mãi và mãi mãi là 4ever:yeu: clap set blow a kiss suprise yeu clap set blow a kiss suprise yeu clap set blow a kiss suprise yeu clap set blow a kiss suprise

từ bi giờ sẽ luôn luôn tin tưởng vào ArJoe, hok bị phân tán bởi bất kì 1 hình thức j:trithuc:trithuctrithuctrithuctrithuctrithuc

ta ơi là ta ghét mi quá, nếu kid hok tha thứ ta sẽ ghét mi mãi mãi drunk drunk drunk drunk drunk drunk

báo lá cải, tin vịt,.................ta sẽ ko-bao-giờ liếc mắt hay thậm chí để ý đến ngươi sulk sulk sulk sulk sulk

1 lần nữa KID em XIN LỖI khoc :tuctuoi: khoc :tuctuoi: khoc :tuctuoi: khoc :tuctuoi: khoc :tuctuoi:
greenavocado
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu

Age : 43 Registration date : 09/09/2008 Tổng số bài gửi : 140 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime19/9/2008, 20:33

Oạch, hôm nay mới phát hiện ra "túp lều" hay ho này, một dạng nhật ký online, tuyệt, có chỗ xả stress rùi, hoan hô admin!!!

Tình hình là hôm qua mới xong cái presentation. Tui vốn là đứa hay viết, chứ hông hay nói, nên cứ tưởng phen này thê thảm, mặc dù làm nhìu cái present rồi (trung bình 5, 6 cái 1 semester) nhưng vẫn còn thấy run, vì nhìn xuống dưới, toàn mắt xanh da trắng, ít có bạn da vàng tóc đen như mình. Thế mà may sao làm suôn sẻ quá, bà con cười ngất! Vậy là may rồi, cứ sợ mình đang nói chuyện hài mà bà con hông hiểu, có mình mình cười, chắc là dô diên lắm!!!

Hôm qua trên đường về nói chuyện với 1 bạn Đài Loan. Đây là người bạn rất thân với Green trong lớp. Nhớ hồi TKA mới lên sóng, vì ghiền quá nên ngày nào cũng mò lên Youtube coi, mà lúc đó film chưa có English sub, nên chủ yếu là xem hình, chứ thiệt tình không hiểu trong film nói gì. Thế là cứ mỗi tiết học, mình lại mò mò ngồi sát bạn, bắt bạn dịch sơ lược nội dung film cho mình hiểu. Điều bất ngờ là bạn ấy từng học chung trường đại học với Ariel, nói ngoài đời Ariel thật sự rất dễ thương. Đi học ít khi trang điểm, ăn mặc đơn giản, đặc điểm nhận dạng là lúc nào cũng đeo 1 cặp kính mát to đùng. Nhìn xinh lắm!!! Và Ariel còn có tính cách hòa nhã và dễ chịu nữa. Bạn ấy còn có cơ hội nói chuyện với Ariel...2 lần. Một lần là Ariel hỏi mượn bạn cây viết, để điền vào 1 tờ đơn. Còn lần hai là Ariel lo chạy vội vào lớp học, nên đụng nhầm bạn tui. Thế nên Ariel quay lại xin lỗi, và bạn tui có dịp nói: "Không có chi!!!". Hai người quả thật "thân thiết", hihi...Không hiểu trong câu chuyện bạn kể có bao nhiu phần trăm sự thật, nhưng dù thật hay không, Green tui cũng rất vui vì có vẻ ai cũng cảm mến Ariel cả...Thế là từ tối qua đến giờ, lúc nào cũng thấy lòng vui vui... blow a kiss blow a kiss
blow a kiss blow a kiss blow a kiss
luv_kid
Thành viên
Thành viên
luv_kid

Age : 34 Registration date : 13/07/2008 Tổng số bài gửi : 65 Đến từ : Ngoại Tình land Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime19/9/2008, 22:23

bé Ichi ơi, em làm gì mà xin lỗi kid ghê vậy, kid có giận gì em đâu? Mấy hôm nay kid ko tám với nhà ta vì kid có nhìu chuyện riêng làm ảnh hưởng tâm trạng... chứ kid có giận j đâu

Ngay từ đầu khi kid đọc tin về ArJoe thì Kid đã ko đặt nặng vấn đề lắm, kid iu Ar và kid luôn tin Ar, tin Ar sẽ là 1 idol thật sự, 1 dv tốt và 1 ng bạn diễn tâm lý... sóng gió rùi sẽ wa...

Còn về việc ai nghĩ Ar ra sao thì kid ko wan trọng lắm, vì mỗi ng có 1 cách nhìn, 1 đánh giá... kid ko thể cấm mọi ng ghét Ar đc, chỉ là....thấy bùn thôi...

Kid ko giận j em cả ichi àh, iu em còn ko hết nữa mà, người tình tui ơi...I love u!
ichikachan
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
ichikachan

Age : 30 Registration date : 30/08/2008 Tổng số bài gửi : 130 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime20/9/2008, 07:02

@ Kid: tự vì em đọc vô mí tin vịt nên mí thế. Làm Kid bùn em xin lỗi. buon buon buon buon Thật trong lòng em từ trc đến nay ArJoe lun là idol, thật đấy treoco treoco thật sai lầm khi hok tin tưởng vào idol of mình...hic...hic...hu...hu...đừng bùn nữa nhá, vui lên đi....I love U.....thang set

@ Mo: em xin lỗi, đừng giận em nữa nhá treoco treoco treoco

@ sư phò: sao sư phò hok thèm ra YM thế. Mà bạn sư phò từng học chung với Ar thật hả, sướng nhở set set thang thang

@ all: ai thiết kế lại web thế? quiz quiz quiz em vào, choáng, tưởng vô nhầm web nguong nguong halloween đẹp hơn trc đoá...he...he..
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime20/9/2008, 12:19

@ Ichi : =)) khổ thế, hết đi xin lỗi ng này đến xin lỗi ng khác =)) =))
@ đại tỷ : muội thik bạn tỷ rồi đấy =)) Mà vậy là tỷ làm xong cái present của tỷ rồi, dạo này tỷ muội mình bỏ bê fic quá, tại tỷ bận và tại muội đang bị điên =)) =)) =))

Công nhận hôm nay vào SC nhà mình hơi choáng =D> ai des lại mà đẹp đẹp là :-* Thấy bạn nào để cái dòng to đùng là cần tìm ng dik tin, mà mun em cũng muốn tham gia, hiềm nỗi em ko biết đk cái này với bạn ác min nào, bạn Yu béo hay bạn Mo hay bà Su già hay Me khùng :-< Thế nên đành im lặng =)) =)) =)) Các em, tha lỗi cho ss =)) =))
Tình hình là đang đổ MiRa quá mới chết :x hoho, phởn phờn phơn :))
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime20/9/2008, 18:15

Đang bùn quá. tự dưng chả mún làm gì. leisurely leisurely leisurely leisurely
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime20/9/2008, 19:20

oài ... đanh rảnh vô tâm sự cái lào ...

Tình hình là hôm nay ko có j đặc biệt ... nhưng hôm qua thì em hơi bị cay cú ... Chơi bài với lũ bạn mà cứ thua liên tiếp ấy ... cái số chó mà ... Kết quả thua 4500 VNĐ ... Tình hình nghèo đói hiện nay thì em quyết định sẽ quỵt số tiền ấy ... há há há ...

@ Ichi : sao xin lỗi nhiều vậy em ? Cái miệng hại cái thân mà ... chẹp chẹp

@ ss moon : oài .......................

@ ss green : bạn ss hoành tá tràng thế ? OMG ... Em đoán sự thật trong câu chuyện đó cỡ 99% là ... ko tin được ( đùa thui , nhưng nhờ có ss mà niềm tin ở Ariel của em được củng cố ==> Bravo !!!!!!!!!!! )

@ ác min :
vui lên nào em vui lên nào ................
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime20/9/2008, 23:08

Cảm giác càg ngày càng chán nản.!
Mơ hồ...ảo giác..mông lung.... thuthe thuthe thuthe thuthe
ichikachan
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
ichikachan

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime22/9/2008, 17:35

hepl me

mọi người ơy

sao em hok nhìn thấy đc các bài vik of mình thế
drunk còn các bài khác vẫn nguyên xi

chẳng lẽ bài of em bị del à

giúp em:((
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime24/9/2008, 22:13

chài ... tình hình là mấy hôm ni ốm yếu quá ... tuổi già sức yếu ... đỡ không nổi với cái thời tiết Hà Lội lúc này ... mưa nắng lẫn lộn ...

Tình hình là cả nhà ơi ... em sắp đi quân sự rồi ... em sẽ xa SC 1 tháng ... hức hức ... chưa đi đã thấy nhớ ... Ca 1 bài cho nó có không khí ...

Xa là nhớ ... đêm nằm mơ ... mơ tình ta xanh như bài thơ ...

Hê hê ... Vì rằng thì là mà ... lên đấy em sẽ sống trong cảnh ko được tiếp cận với văn minh , ko tivi , ko net ... nên em khẩn cầu cả nhà với tất cả tình yêu từ tận đáy lòng ( ai ko nghe em , em giết ... )

Đó là : cả nhà thay nhau nhắn tin buôn với em cho hết những tháng ngày gian khổ nhé ... Em đã thỉnh cầu trong room và được sự đồng ý ... Nay xin phép phân công thế này ...

Thứ 2 : Mo
Thứ 3 : Yu
Thứ 4 : Moon
Thứ 5 : Lak ( chưa xin phép nhưng ss tin em sẽ ko để ss cô đơn )
Thứ 6 : Cake

P/S : Su busy quá nên tha cho ... rảnh ko có j làm thì lên thăm em nhớ
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime25/9/2008, 08:14

@ ss me: amen, mừng khi thấy tên mình có trong danh sách ng đc phân công nhắn tin buôn... suprise

ss bắt đầu đi từ ngày nào thế ss?? .. tập đúng 1 tháng àh giời... hu hu... thế thì em sống mòn mỏi đợi ss àh , giờ đã mòn mỏi lắm rồi (điêu đấy :">)... Àh mà này, ss đi nhớ giữ gìn sức khoẻ (luk giống 1 bảo mẫu chính hiệu rồi má ơi) --> giữ gìn cái thai của chúng ta ss ạh, đừng có để thằng nào nó lợi dụng ... rồi abc gì đấy, dẫn đến BS thì khổ... 1 tháng...1 tháng.... ối giời ơi!!!!!!!! drunk
suzhao
Admin
Admin
suzhao

Age : 38 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 589 Đến từ : Fullhouse Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime25/9/2008, 10:39

ô, thứ 7 em đi chơi với người yêu, chủ nhật em về , thế thì ss lên thăm em vào lúc nào nhỉ? Mà ta phải thăm nhau sao em, chẹp, ak ak, ss ko muốn lên đó ngồi ngó tâm tình chiến sĩ đâu nhá, hehe
okie tình iu, cứ đi đi, coi xem ss có nhắn tin cho bé hem nhá, hiehie
heo me
Mod
Mod
heo me

Age : 36 Registration date : 20/07/2008 Tổng số bài gửi : 394 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime25/9/2008, 15:51

Chà Me già sắp đi quân sự.....tin chấn động trong làng giải trí của túp lều tranh.....lin đường thượng lộ bình anh....

Heo cũng sép vượt lin Tây Nguyên....lòng sợ ngay ngáy.....nghe nói trên đó.....hú.....hú......hem bít nói seo lun.....
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime25/9/2008, 17:38

Just a dream !

Dù trực tiếp hay gián tiếp, đều là những con đường làm tổn thương nhau...
Dù thiện ý hay ác ý, đều là những cách làm tổn thương nhau...
Dù còn nhớ hay đã quên, đều là những điều làm tổn thương nhau...
Dù chờ đợi hay bước tiếp, đều là những nỗi đau làm tổn thương nhau...

Mưa vẫn thế khi mãi bên nhau, mưa vẫn hát trên tóc em dịu dàng, mưa khóc lạnh lùng khi buồn và nhớ thương anh rất nhiều...

Ngày cuối cùng đc onl :(( Khổ Moon quá Moon ơi. Từ mai máy tính chỉ là thứ hàng xa xỉ phẩm, chỉ có thể nhìn chứ ko thể động đến =)) Bởi vì ko có net thì máy tinh chả khác j một đống sắt gỉ =)) =)) Tiền thật làm cho mình ngu hết cả người đi =)) =))

Sáng nay hội nghị thượng đỉnh G7 nhóm họp và đưa ra quyết định từ h sẽ ko có gia phả gia phẹt j hết (nhưng vẫn còn ChengLin đại gia tộc nhá - cả SC chúng mình xứng để thành đại gia tộc đó ). Theo như quyết định đã đc kí kết thì từ h sẽ chỉ có ss Yu chứ ko có ông Yu, có ss Mo chứ ko có Sư phụ Mo, có ss Me chứ ko có...ko có j hả Me T___T bà chả có con cháu j hết là sao :-< Và từ h, Moon, híhí, là ss Moon của 1 bầy em nhỏ =D> Nhỏ bé có (Kua, peHeo...) nhỏ nhỡ có (Luk, Ichi, Riz...) nhỏ lớn có (Me, Mo, Yu, Heo, Ruby...) lớn nhỏ có (Su =)) ) =)) (tui đang nói j vậy chời )Trong SC này Moon ta chỉ kém có 2 vị trượng lão là Đại Tôm và Nhị Ghẹ thôi :> Ta thật là già =)) =))

Từ mai quy ẩn, sẽ dồn tâm sức cho mặt trận diệt giặc đói và giặc dốt =)) Sẽ chăm chỉ đi làm, sẽ chăm chỉ đi học, ko j có thể cản bước tiến thần tốc của ta. Tháng 11 quay trở lại, chỉ cần nghe phong phanh ở đâu thấy LOB công chiếu, Moon sẽ lập tức đi đóng tiền net ngay, sẽ cống hiến thật nhiều cho Tổ Quốc. Đáng ra hôm nay cố gắng cho vài chap mới, nhưng công việc bận rộn, còn nhiều vấn đề cần giải quyết trong ngày cuối cùng này nên là mới viết đc 1/2 chap T_______T Thôi, sau này tái xuất sẽ giải quyết nốt, chân thành tạ lỗi với các bạn :(

Có vài lời nhắn nhủ :

@ Đại tỷ : mụi sẽ cố gắng quay lại sớm nhất có thể :((

@ Nhị tỷ : thi thoảng vô fic muội la hét vài câu kéo nó lên nha tỷ =)) =))

@ Shika : Nhớ nghe Q & S thường thường thấy có ss thì pm ss 1 tiếng >:D<

@ Me : in tâm, đã nhận lời, sẽ nt thường thường, bà đi đứng cẩn thân nha, bây h thanh niên nhiều đứa hư hỏng lắm =)) =))

@ Mo : cố gắng xây dựng Tổ Quốc cho tốt, nhớ rằng ở nơi xa có 1 trái tim nhiệt thành luôn hướng về Mo, yêu Mo = cả trái tim :-*

@ Yu : ở nhà chăm chỉ luyện chap, khi nào về ss đọc =)) =))

@ Su : bà già ở lại giữ gìn sức khỏe, cẩn thận ko có...xảy 1 li đi 1 dặm =)) =))

@ Luk, Cake, Ichi, peHeo, Kua... : học, học nữa, học mãi nhé các em =)) =)

Mệt quá, nãy h như trăn trối ý, còn ai chưa nhắn cho Moon gửi lời chào nhé >:D< Chào thân ái và quyết thắng :-* (thế này mà mai đóng tiền net lại onl thì nhục nhỉ =)) =)) nhưng khả năng này rất dễ xảy ra vì mun hiểu mun lắm mà =)) =))

P/S : mun còn nợ nần ai cái j ko nhỉ :-? Chắc ko :-< Ichi ơi cô cô làm cho con cái account bên photobucket rồi đấy, lát ra Yahu cô cô pm past cho.

bái bai :-h see U soon =))
ichikachan
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
ichikachan

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime25/9/2008, 18:14

ăk, mọi người bay đi đâu hết thế, chẳng hỉu j ráo

@ Mun: ở trên kêu e ở dưới kếu kô :( chịu chẳng bít xưng hô ra sao. Mà Mun đi đâu thế ạ?

@ Me: sao ss phải đi đâu thế, chịu hok hỉu đc đại học làm cái j

@ all: ss Bánh bự gởi lời hỏi thăm tất cả đại gia đình SC (chẳng bít nói sao cho phải)

Ra là sáng ni mợi người nói chịn nì, thế mờ e cứ tưởng chịn j to tát lắm

Vậy từ giờ ai trông nhà????????
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime26/9/2008, 13:20

trùi ui ... cái YM chết bầm ! Tui ko vào được Yahoo nữa roài ... Đời sao nghiệt ngã với tui thế

@ 3 bác ác min : cứu em với 3 bác ơi ... tình hình là ta chia tay nhau từ đây ...

@ lak : em ơi , ss bị giống em roài ... ấn vào yahoo ko thấy j hết ! Chết mất thôi trời ơi là trời
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime26/9/2008, 22:55

@ ss me: ối giời ơi, đời ss khổ rồi... hu hu.. sắp đi rừng rồi mà còn bị thế! Hu hu... Em cũng khóc cùng ss nè, vì em cũng từng bị thế rồi.. Thôi chịu khó đợi nó tự hồi phục giống máy em nha ss!

ss đang dùng Zing hả. lúc nãy em onl xem tin nhắn nhưng ko chat đc, khổ thế đấy! Bài tập ngập đầu nè! Hu hu... Toán Toán Toán... lại còn viết kịch bản clip cho lớp nữa chứ! Đời tôi sao khổ thế này???
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime27/9/2008, 23:01

YM đã bớt điên một chút ... nhưng tình trạng bệnh tật chỉ thuyên giảm chứ không khỏi hẳn ... ôi YM ơi là YM ... mi cũng jà rồi ... đã bảo đừng có cố quá mà ko nghe cơ ... hix hix ...

Sau 2 ngày vật lộn với YM em nghiệm ra 1 điều :

Máy tính + Mạng ==> Thượng đế
( Thiếu 1 trong 2 thì cái còn lại thành đống đồng nát sắt vụn )

Chatter ==> Nô lệ

[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime28/9/2008, 23:31

@ Lak với ME: tui hận 2 người..hú hú..đang chat với tui, tự dưng im re, tui kêu hoài ko trả lời..hận hận hận sulk sulk sulk

@ Mo, Na, ss Mun : i missssssssssssssssssssssssssssssss youuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu...........................hú hú blow a kiss

@ ss Su: em hận ss...ghét ss...hix....mà dạo này ss bận lắm hử? tiunghiu

@ Tui đang quỡn đời nè mọi người ơi..huhuhu...hem bik sao dọa này chán quá đi thôi àh khoc
Dạo này bận tùm lum chuyện, may mà mới đóng net nên xài vô tư, nhớ lúc xài ké wifi mà điên đầu, out hoài, lại còn nóng cả cái máy nữa chứ, lap chik tiệt, nhiệt độ gì mà kém kinh khủng, giờ trở về máy bàn thân yêu, có điều ngồi bị muỗi chích hoài, ko đc nằm dài như ở phòng mình, đúng là cái số, cái nào cũng có cái lợi cái hại..huuhuhuuhuhuuhuhuh.....Chán quá..đi ngủ đây..............................................GHÉT Ghét ghét.....

@ Bớ mọi ng, giờ Yu chỉ là ss, ko gọi là ông hay dượng nữa nhá...hé hé..ai kêu tui là ông hay dượng là tui bơ àh nha ... xauho xauho
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime28/9/2008, 23:37

@ ss yu: sặc, đợi mãi, nói mãi chả thấy ss trả lời... xong ss lại out luôn... hơ hơ... buồn cười thật! Hoá ra là do Y!m đơ tiếp rồi! Đừng trách tụi em ss ơi!
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime29/9/2008, 17:54

@ yu : mèng ơi , ai hận ai đây ? tui với lak chờ bà dài cổ trong rum mà có thấy đâu ... đuối quá tui xin phép lak tui lên chuồng trước ...

Mà cái vụ ss ss của bà nghe ngứa quá à ... ss chỉ dành riêng cho me này ... bà an phận làm động vật lưỡng tính đi

@ lak : hơ hơ ... quả mơ có hột
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime29/9/2008, 22:50

Hú hú, mới coi xong HYD Final , mặc dù là tui hem hiểu gì hết nhưng mà tui đang ngất ngây phây phây như con gà quay yeu yeu
Sao mà MaoJun đáng yêu thé...yaya...sao mà trên đời có Arjoe rồi lại có thêm MaoJun thế never never
Tâm trạng phây phây, nhìu cảm xúc..hú hú....chỉ bik nói là i núp u, Joe, i núp u Jun, i núp u Arjoe, i núp u Maojun...tin tưởng và chờ đợi, kì vọng ở hai cặp nhay nhay
Coi cảnh cuối của Final HYD, 1 ngày nào đó mà Mao nói với Jun là có baby, cái gương mặt la lên "THẬT KHÔNG THỂ TIN ĐƯỢC" của Tsukasa mà lập lại thì hay phải biết, iu phải biết...còn cả nụ hôn nữa chứ...yaya...coi hoài đọan đó mà ko chán, tại sao Mao lại rà nhẹ mặt Jun....chài ơi....chết mất chết mất phao phao phao
Haiz...đi ngủ, phởn đủ rồi, phởn quá mai học mà ngồi cười 1 mình là ông thầy đá đít ra khỏi cửa..hú hú....iu iu..i núp u.... yeu yeu yeu yeu
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime1/10/2008, 21:30

Nhà cầng lúc càng chán, đi ra vô mình tui up bài, nhìn đâu cũng thấy nick tui..huuhuhuuh...chán quá nha..bực quá nha :( ngacnhien
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 3 Icon_minitime

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 3 trong tổng số 40 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 21 ... 40  Next