StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 7 ... 10, 11, 12 ... 25 ... 40  Next
Tác giả Thông điệp
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime2/1/2009, 04:52

hic.mạng nhà ss ming cũng bị thía àh.Mạng nhà em nó cũng xì-tin ko kém, zô web ko được:((:((
pe kua
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
pe kua

Age : 29 Registration date : 23/06/2008 Tổng số bài gửi : 955 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime2/1/2009, 15:43

@ ba` ba` : con ghen tị wá , con chưa bao giờ đc đi off hết hjxhjx , con ghét ba` ba` wá àh , đj chơi dzuj wá bữa nào còn hjnh` nữa gửi con coj nha ba` ba` , nhjn` ba` ba` dzí ss mun dễ xương wá àh , chơi dzuj wá nha ...

@ ss Lak: ss ko đc đi hả , hjxhjx , em từ đó h trong đây cũng chua bao h đc đj off đau đớn ...

@ ss Lon: mạng yahoo dạo này điên wá , máy em cũng đơ waj` ah` ...

@ ss Ming : ss đj off dzuj wá nha , hjxhjx ko đc đj off bao h đau lòng wá đj , SC oj đj off ở TPHCM đey...

@ All: tổng chào cả nhà , năm mới tốt lành cả nhà nhá , yêu SC wá àh muzz muzz hun ngàn cái lun ...
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime2/1/2009, 22:59

Thi xong rồi.. là thi xong rồi.. Em vào nhà, em chào các chị... Yeah (mô phỏng bài của các em bé mẫu giáo)

Vui quá.. phởn quá! Nhưng hôm nay lăk lại buồn ngủ, đi ngủ sớm thôi!

Ngày thứ 2 của năm 2k9, vẫn đang phởn vì ArJoe.. Tình hình là hôm nay thi mà trong đầu cứ vang vang bài Hương vị bánh mỳ ArJoe song ca... Bó tay mình quá!
hiepsilon

Age : 40 Registration date : 02/01/2009 Tổng số bài gửi : 2 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime3/1/2009, 19:01

Hi cả nhà...em chào cả nhà nha nha....hình như nhìn tới nhìn lui...em cũng hơi to xác trong nhà mình nhỉ cả nhà....há...há....

Chào....chào....rất hân hạnh được làm quen với bạn bè năm châu bốn bể....hiệp sĩ lợn em luôn luôn nhân danh chính nghĩa....cứu vớt những bà con lối xóm xa gần hay bị ăn hiếp....hố...hố....hú....hú...
phalexanh911
Thành viên
Thành viên

Age : 32 Registration date : 04/11/2008 Tổng số bài gửi : 51 Đến từ : noi co tinh yeu thuong Job/hobbies : music and book

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime3/1/2009, 21:38

ca nha oi em thi xong roi ne
ma kham phuc 2 ss that troi lanh the ma van di choi ha cham qua ha
em thi dang nam tren dong sach vo ma khoc ne
may hom nay om qua troi luon
@ All chao ca nha nam moi vui ve nha I love you cheers
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime3/1/2009, 23:17

thì ra là có cả chuyện đi off nhé...các bạn ở HN làm nhanh gọn quá nhỉ...hehehe.
Em thật là bùn vì papa ko chịu cho ra HN chơi vì cái lý do là..ngoài HN nhiều người chạy xe ẩu quá...ra đó nguy hiểm lắm con...ở nhà chơi với mấy chị==> Đau lòng.

Chúc mừng các sĩ tử đã thi xong và chúc các bạn nào chưa thi xong sẽ thành công..
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime4/1/2009, 13:32

@ Chào bác Hiệp sỹ lợn... Bác mới vào nhà hả bác, bác vào rồi thế đã vote cho ai lên thớt chưa? Lăk bảo này, nhà này có chị heo thông minh dễ thương xinh xắn lại giỏi văn, mỗi tội ác lắm, nên ai cũng muốn chém chị ấy chết tươi... Bác hiệp sỹ lợn nhân dân chính nghĩa, fải biết trừng phạt chị heo đó chứ? Nhỉ nhỉ nhỉ... =))
pe kua
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
pe kua

Age : 29 Registration date : 23/06/2008 Tổng số bài gửi : 955 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime4/1/2009, 14:21

hjxhjx ... em vào chảo cả nhà mà aj cũng bơ em hết ... cho em ăn cả tấn bơ lun huhuhu đau đớn khoc khoc khoc

@ ss hiepsilon: cho em bắt tay làm wen ss nha ... rất hoan nghênh ss đến với Sc ... ôm cái mần wen nha ss
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime4/1/2009, 18:22

@hiepsilon:cho em làm wen zj ss nha.chào mừng chị đến với lều tranh SC. blow a kiss .Em thấy Lăk nói đúng đo ss , nên tiếp thu ý kíên của bạn ý đi ss
@sp: sr sp nhưng muh sau khi đọc xong face to Face, kon thấy sp ác wá nên thôi đành vậy
heo me
Mod
Mod
heo me

Age : 36 Registration date : 20/07/2008 Tổng số bài gửi : 394 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime4/1/2009, 19:20

Bản gốc :

"Oh dé....chào em Lon.....chào em Lắc....chào em Kua....

Oh hố...ra thế hả....để chị xử bạn heo đó cho tụi em nhé....chậc....ló ác đến thế hả.....gòi...gòi....vào tay hiệp sĩ lợn nhân danh chính nghĩa lày là con heo đó ló toi đời.....há....há....

Các em thân mến cứ yên tâm ha...."

Bản chỉnh sửa của heo ( sau khi bị me nhắc ở dưới ) Mô phật ! Heo đã ác lại còn thêm tội điêu...lên thớt là đáng lắm

"À há.....ủa....sao mấy đứa lại lói xấu chị heo với thành viên mới dậy em....tội nghiệp cho chị quá....

Chị hiệp sĩ lợn ơi....chị phải cứu em...há....há....em ngoan dậy mà tụi nó ăn hiếp em hoài....

Chị nhân danh chính nghĩa phải giúp em nhá......

Chào chị....làm quen dới chị...."

( Thông tin đã được heome sửa chữa bổ sung có chỉnh sửa rất nhiều so với bản gốc . Bản gốc đã được mốt lưu lại ngay cái com bên dưới thưa cả nhà ... mời cả nhà liếc xuống dưới ạ ) @ Sốp bơ mốc

Được sửa bởi heo me ngày 4/1/2009, 19:38; sửa lần 1.
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime4/1/2009, 19:33

@ bạn heo : tình hình là bạn đang nhầm lẫn nghiêm trọng...bạn đang ở nick heo me và bạn tự xưng là hiệp sĩ lợn ... hơ hơ ... đúng là heo với lợn mà ...

"Oh dé....chào em Lon.....chào em Lắc....chào em Kua....

Oh hố...ra thế hả....để chị xử bạn heo đó cho tụi em nhé....chậc....ló ác đến thế hả.....gòi...gòi....vào tay hiệp sĩ lợn nhân danh chính nghĩa lày là con heo đó ló toi đời.....há....há....

Các em thân mến cứ yên tâm ha...."

( Tranh thủ paste lại nhỡ đâu bạn heome edit bài thì em lại thành đứa nói láo ràu )

@ all : tổng chào cả nhà ... cả ngày mới vô SC nhớ quá ... chúc các bạn các em tuần mới vui vẻ nhá
heo me
Mod
Mod
heo me

Age : 36 Registration date : 20/07/2008 Tổng số bài gửi : 394 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime4/1/2009, 19:38

Oạch.....mụ Me già đin gòi....há....há...

Là mụ Me già.....hiểu chưa.......

Bản gốc là bản lào....oh la la....

Há....há.....

Được sửa bởi heo me ngày 4/1/2009, 21:35; sửa lần 1.
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime4/1/2009, 21:20

@sp ơi:lộ rùi, tự nhiên onl tên Heo me mà nghĩ mình là Hiepsilon mới chết chứ cuoilan cuoilan cuoilan .Một sai sót ko đáng có, sp bị ss me lật tẩy rùi. mà hiepsilon đi trừng phạt ss heo thì làm thế nào ta
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime4/1/2009, 21:37

hahaha...ba Heo ranh wa ha... tu nhien cai vao nick Heo me ma tu xung la hiep si lon...hahahha..chiu khong noi luon....dien khong chiu duoc...hahaha
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime4/1/2009, 22:09

hư,f hừm, đọc một hồi mới thấy sc hn nhà mình mới đi off mà tình hình là bạn wind mới bon chen nên chưa biết nhiều ng, nên cũng chả biết cái vụ đi chơi hoành tráng này! hức!! lần sau mợi ng đi of nhớ goij em
http://360.yahoo.com/valentina_child
cherry7389
Mod
Mod
cherry7389

Age : 35 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 312 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime5/1/2009, 08:32

hok dám spam trong pháp trường lãnh đại, tui nhảy qua đây tỏ rõ nỗi lòng.
Bà me, bà ác vừa vừa thôi, sơ sơ mà bà quất 100 câu, heo trả lời xong tắt thở --> die thì mấy người khác làm sao chém tiếp. Mà mấy câu đó tui nghi bà copy ở đây về phải ko ? hỏi mấy câu tui đọc thấy lạnh gáy.
Haizz, ko hiểu sao mấy hôm nay là mơ, ban ngày có nghĩ đâu mà ban đêm lại mơ nhỉ ? Gặp thêm trời sg gì mà cứ buồn thiu 1 màu xám ảm đạm, chán thêm chán, chán hơn con gián đang bị rán.
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime5/1/2009, 11:48

ặc,em đồng ý zj ss cher, sao ss me ác thế, ác ko kém sp của em, sao chị chém sp em tới 100 câu sao sp trả lời choang choang
Cùng lém thì ss chém sp em khỏang 50 câu thui chứ 100 câu là sp em chạy khỏi SC là ko có fic đọc đâu
pe kua
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
pe kua

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime5/1/2009, 18:48

@ Tỷ Lon: tỷ oj ... dzô spam fjc sư phụ tỷ oj ... sư phụ ác wá ... ko phải vjk truyện ác mà là cắt ngay khúc hay nên dzô spam cho đỡ tức tỷ oj ...

@ sư phụ : sư phụ là sư nhá ... con tức sư phụ lắm nên mới dzô spam fjc sư phụ nhá ... sư phụ có mà trực xuất con thj` con cũng chịu chứ con ghét cái cách đó của sư phụ lắm sư phụ nhá ... sư phụ có ác thj` con klo nói nhưng đừng làm dzậy con tức ... sr sư phụ chứ con yêu sư phụ lắm sư phụ oj ...

@ ss Lak: ss giận em là em bùn lắm ss oj ... em ko có sư phụ ... aj cũng có sư phụ mjnh` em lẽ loi mà chẳng aj chịu nhận em nên em đành nhận chị heo làm sư phụ ... nhưng chị heo cũng tốt lém ... hìn nữa hjhj ... chị heo dễ xương nữa ý hjhj ...

@ me ba` ba` : thj xong chưa bb ... thjx xong vjk fjc cho con đọc dzí nha bb ... con đang ghiền fjc bb lém áh bb oj ...

@ all: chào cả nhà ... muzz muzz ... hun cái nha mọi ng` ...
cherry7389
Mod
Mod
cherry7389

Age : 35 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 312 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime6/1/2009, 10:37

chả biết nói ở đâu nên bay vào đây, hi vọng bác nào chức cao vọng trọng đọc đc.
Tình hình là che thấy nên thêm cái box music vào Trà sữa cho nó sôi nổi, ai có nhạc gì hay thì post lên cho cả nhà cùng nghe. Và thêm cả 1 cái box art chẳng hạn, để những mem nào có khả năng, sở thích chỉnh hình những couple yêu quí có thể post lên chia sẻ, tăng thêm nguồn ban cho sc nhà mình. Hớ hớ, vậy thui.
Cái chap mới của bà heo, che đọc có đoạn cuối à, thấy hình như bả làm theo ý tưởng mình thiệt, cho KH giết chết Alex. Á.......ko ngờ bà mần thiệt à heo. Nhưng ko sao, thế cũng hay, chết là hết. Cả 3 ôm nhau chết cho xong fic cho rùi, tui đợi bà mòn mỏi mệt tim lắm.
Hôm lay em zề quê, là lá la, hơi bị phởn, nhưng mà cũng thấy buồn buồn, tiếc tiếc cái gì á, chắc do ở sg quen rùi. Tính mình cũng lạ, cứ mỗi khi thay đổi 1 cái gì đó thì luôn thấy tiếc nuối.
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime6/1/2009, 23:05

Ý kiến của ss cherry cũng hay đấy chứ! Hi hi, trước giờ chúng ta chỉ t8m và t8m về ArJoe, đến nỗi quên mất việc chia sẻ âm nhạc rồi (thật ra là có, nhưng toàn ngoài Y!M nhỉ, điển hình là Way back into love)

Haida... xong xuôi mọi thứ rồi! May quá, điểm cũng ko đến nỗi tệ như mình nghĩ! =)) =))
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime6/1/2009, 23:19

Ơ...tình hình là sau những ngày vắng mặt...em chả hiểu mô tê gì hết ạ.... helo
Có ai tốt bụng giải thích cho "em nhỏ" nó hiểu không?
Với lị có ai nhớ "bạn" không nhỉ? Ko thì bạn lầm lủi đi ra...... dancing gait
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime7/1/2009, 00:42

@ ss yuyu: ss ko hiểu j vậy ss? Em cũng ko hiểu ss ko hiểu j, sao giải thích cho ss đây?

Thấy bann mới.. đẹp quá! :X
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime7/1/2009, 00:49

ss ko hiểu mọi ng đang chung quy nói chuyện gì..đọc mà....nói chung ngơ ngơ....
Nhà mình dạo này có gì mới ko thế? Mọi ng dạo này sao rồi....Tớ hỏi chung hết...ai ĐỌC ĐƯỢC dòng này, ai quen biết Yu thì cứ trả lời nhé ^^

Sau nửa tiếng hì hục chôm chỉa và tìm hình, rồi ghép hình rồi làm hình....thay cái banner ....ai thấy xấu thì cho Yu bik Yu thay nhá..đừng chọi dép lên cái ban +_+ Mấy admin khác mún thay ban khác thì cứ thay, tại Yu thik nhìn động hơn là nhìn tĩnh ^^
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime7/1/2009, 03:50

Em chưa từng quên
Những giây phút ngọt ngào bên anh
Em chưa từng ngờ vực
Anh có phải là người dành cho em duy nhất?
Nhưng dường như anh vốn là không dành cho riêng em....

Có những lúc mệt mỏi thực sự, chả biết tại sao mình lại mệt mỏi.
Có những lúc ko thể hiểu nổi chính bản thân mình.
Và rồi....
Haiz..
1 năm mới lại đến....Mọi thứ lại bắt đầu mới hơn...Chaiyo Yu! ^^
J:..cake..:S
Mod
Mod
J:..cake..:S

Age : 31 Registration date : 14/07/2008 Tổng số bài gửi : 478 Đến từ : heaven...with u...°°lJ-Sl°° Job/hobbies : love ArJoe-Shun, iu cat, mê xiền

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime7/1/2009, 09:58

@ ss Yu: ui ui...lâu lắm mới lại gặp ss blow a kiss , dạo này ss thế nào ạ :D
mọi ng thì có chuyện j bàn về chuyện đó ss ạ, t8m lung tung ý mà ss, em nhìu lúc cũng ko hỉu lun =)) =)) banner đẹp lắm ss ạ....hehe

hix....học thêm....dã man....nghỉ có 1 buổi thôi mà bắt học bù tứ tung...đã vậy, buổi trc nghỉ, coi như ko biết, khỏi đi, mệt chết, học ca chiều mà cứ 6h,6h30 sáng lại phải dậy để đi học thêm, chết mất...!!!!!
hức hức, tổng kết xong, gần như học kì 2 bắt đầu từ đây, đã có lấy điểm, đã bắt đầu ktra miệng... hức hức...còn chưa có j cô tóan đã dọa " học hình cẩn thận, học xong chương là có bài ktra 1 tiết đấy !!!!" ko còn j để nói, lại tiếp tục cố, phải cố gấp đôi mới đc...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 11 Icon_minitime

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 11 trong tổng số 40 trang Chuyển đến trang : Previous  1 ... 7 ... 10, 11, 12 ... 25 ... 40  Next