StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 11 ... 18, 19, 20 ... 29 ... 40  Next
Tác giả Thông điệp
6199

Age : 35 Registration date : 13/01/2009 Tổng số bài gửi : 7 Đến từ : Job/hobbies :

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime21/2/2009, 23:18

biết thân biết phận làm gì còn chữ an phận ;))

nhưng cũng khá khen cho người đường huyết thấp
tuổi già nên dưỡng sức mai sau
"đú" theo kẻ điên có ngày ngủm
đừng trách trời tại sao thích bon chen

có áo mới ta dùng áo mới
còn không áo nâu vải cũ qua ngày
cũng chỉ là cái áo khoác mà thôi
hôi hay dơ gì cũng đồ xài chùa

./.
»₪ $$ ₪«
Trans
Trans
»₪ $$ ₪«

Age : Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 161 Đến từ : The Happy Heaven Job/hobbies : Lazy Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime21/2/2009, 23:24

biết được chữ thì mới biết được "an phận"- mù chữ thì ...^_^

Đời cho sống là con người phải sống
Biết vươn lên và có ích cho đời
Người đã già còn siêng năng cần mẫn
Kẻ non tơ lại chỉ biết điên khùng

Kẻ ăn cháo không biết người cầm bát
Chỉ biết rằng có mới bỏ cũ đi
Áo chỉ khoác nhưng là lòng trung thực
Hôi hay dơ là bởi chính con người!
pe kua
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
pe kua

Age : 29 Registration date : 23/06/2008 Tổng số bài gửi : 955 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime21/2/2009, 23:28

@ ss athena : ss có đọc fjc em áh , dzuj wá àh hjhj cứ tưởng fjc em dỡ wá ko aj thèm đọc chứ , tại năm nay em phải thj lớp 10 nên bận lém hjxhjx , mà em sẽ cố gắng , ss dễ xương wá cho em nick YH của ss đj .

@ all : thật là ngoài ss athena ra thj` em chả hỉu mọi ng` đang nói j` hết hjxhjx , ngu người lun goj` ...
athena
Thành viên
Thành viên

Age : 37 Registration date : 04/01/2009 Tổng số bài gửi : 67 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime21/2/2009, 23:30

trùi, mình mới vào đây, sao chuyển hệ lẹ vậy, all nói gì hem hỉu, áo gió gì ở đây ? sao khẩu khí nghe kinh thế. Thôi thì hem bít theo ai, mần quen hết vậy ^_^, cho e miếng vải nhé các bạn =))

@ pé kua: ss giống e, 2 đứa mình mù ... văn chương, hem hỉu các bạn nói gì, thôi thì im lặng lắng nghe đi hen
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime21/2/2009, 23:36

@ All : Có lẽ dần dần chỗ nì thành nơi kết bạn luôn rồi nhỉ ....đúng là SC tám trên từng chặng đường. =)) Nhưng mọi người hạn chế nhé, dù sao cũng có mục kết bạn bên ngòai, ở đây nên linh tinh 8 ít thui nhé helo

Tự dưng năm nay có cảm giác nao nao khi chuẩn bị tới ngày ấy...haha...Hum nay tim đập chân rung....
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
suzhao
Admin
Admin
suzhao

Age : 38 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 589 Đến từ : Fullhouse Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime21/2/2009, 23:37

eo, em chả biết thơ phú, chả hiểu cả nhà nói cái quái gì, em chỉ biết, em đọc thơ bạn 61.. mấy ý, khổ, mã số vớ vẩn là đếch nhớ được.thông cảm. Nhưng bạn 61.. gì gì này, mấy câu thơ của bạn nghe nó cứ gai gai ý nhỉ, chui vào áo người khác mặc không vừa thì chui ra, việc quái gì mà phải chê hôi với chả chê bẩn. Su nói thật với bạn, su chả lạ gì bạn đâu. Bạn là ai, bạn muốn nói gì, cứ huỵch toẹt ra cho nó xong, bày đặt thơ phú, người ta cười cho.
Áo chùa còn hơn không có áo mà mặc, áo chùa còn hơn cái đứa đi chui ké. Xin lỗi bạn chứ, su ko thể thơ phú như mo để đối đáp bạn, nhưng, su mang cái văn còi su ra, để nói với bạn là, dù có là xài chùa, xài của mình, hay của người khác, thì cũng nên tôn trọng người khác, tuy su xài chùa, nhưng su chưa bao giờ sang nhà người khác để phá. Tuy su xài chùa, nhưng su biết tôn trọng, biết bảo vệ, biết giữ gìn cái su đang có. Và su xài chùa chứ su cũng chả cướp của ai mà phải sợ.
Hơn nữa, nếu bạn có đủ tài làm thơ phú, su nghĩ, bạn đủ kiến thức để suy nghĩ mình nên nói gì, làm gì, vậy, hãy cẩn trọng trong lời ăn tiếng nói. Cám ơn.
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime21/2/2009, 23:43

s mun nói hay quá! khâm phục s mun quá! hô hô!!! dạ lúc này muốn vỗ tay và hug s 1 cái !!! hô hô! mới có mấy phút ko vào mà đã có nhiều chiện thú vị!!!! nhà mình càng ngày càng thú vị!!!!

mới khâm phục thêm tài thơ phú của bà mo! dạo này bả điên khác thường!

@ athena: chào bạn! chả thấy chào mình! hix mình bị bơ!

Được sửa bởi wind_89 ngày 21/2/2009, 23:50; sửa lần 2.
http://360.yahoo.com/valentina_child
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime21/2/2009, 23:45

@ mo : thơ hay quá, me ring sang Lượm lặt - lặt vặt nhé

@ kua em :
mỗi tuần em chỉ đc onl 2 ngày thui à, hix hix

@ athena : chắc bạn hơn me vài tuổi nhỉ, thui cứ xưng hô thế này cho tiện nhé, bạn ở đâu vậy ? HN or HCM city? Chuyện áo sống mấy bác kia nói khó hiểu quá, me cũng chả hiểu, ặc ặc

@ các bác : các bác đang nói về mốt mới à? Áo gì mà lại một người mặc, một người chui ké thế? Cái bạn chui ké chắc phải pờ rồ lắm, chui vào nách người ta thế mà mồm cứ ngóc lên để mà ti toe ... khổ cái số chui rúc
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime21/2/2009, 23:49

Nãy giờ ko để ý bài thơ trên, tưởng mọi ng đang đối đáp thông thường, ai dè đọc của ss Su....ớ ời...hem bik gì luôn hà...
Có điều cũng ủng hộ ss một tay, ss nói rất chí lý,đồ chùa thì kệ đồ chùa, đồ chùa mà đi tới đâu cũng được yêu mến,dù có mất đi thì cũng là sự hối tiếc, ko tai tiếng cũng như để lại tình cảm đỡ hơn đồ "chất lượng" mà chảnh, kiêu căng, cứ cho là mình độc nhất, nhỏ nhen, đi ganh tị với đồ chùa.Cái đó gọi là dù có hơn ngta mà cũng cảm thấy uất ức vì ko bằng được ngta.

Được sửa bởi [Y][U][Y][U] ngày 22/2/2009, 00:06; sửa lần 1.
pe kua
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
pe kua

Age : 29 Registration date : 23/06/2008 Tổng số bài gửi : 955 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime21/2/2009, 23:56

@ me bà bà : đau lòng thế đấy bà bà oj , pp của con đóng mạng , tới t7 mở lên tới cn khoá lại huhu , mỗi lần đj ngang wa cái máy là lòng con lại đau như cắt nhớ ArJoe đến cắt ruột xẻ tjm mà ko làm đc j` , lực bất tòng tâm hjxhjx ... 2 tuần trước lên thấy toàn tjn dzuj dzí hjnh` đẹp , tuần này lên ko 1 tấm hjnh` ma` toàn tjn xấu ko thuj huhu , lo cho ss Ar wá àh bà bà oj , mà sao bà bà ko vjk fjc nữa thế , treo cái fjc thế àh ko chịu đâu nha .

@ : ss athena : đúng là chả hỉu j` hết , SC dạo này toàn nhân tài , thj sĩ tài hoa ko thoj , làm thơ thj` độc nhất vô nhị hjhj , ss cho em nick Yh của ss đj cho tiện nói chuyện hơn hjhj .

@ ông yu : đúng là nơi đây thành nơi kết bạn goj` ông oj , SC 8 rất ư là kịch liệt , tăng lên cải mấy trang goj` ma` ko ngừng , nơi đây đã và đang và sẽ phát triễn thật mạnh mẽ =))=))=))=))=))

@ ss wind : ko chào em tiếng nào hết , bùn ghê lun hjxhjx ss wên em uj` .
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime22/2/2009, 00:50

Tưởng là hôm nay sẽ hết đau đầu. Ai ngờ lên đọc lại càng đau thêm. Thơ của Mo phải nói là hay ghê... không biết bà tìm đâu nhưng mà đọc ổn đó. Mình không biết làm thơ thì mình biết thưởng thức thơ. Mấy bác tác giả viết ra là để thơ mình được mọi người biết đến. Chư viết ra không ai đọc thì viết làm chó gì nhỉ? Ngồi coi tivi cắn hạt dưa cho sướng cái thân.

@ mấy bác viết về quần áo này: mấy bác nói gì về áo, đồ chùa, đồ xịn, rồi đồ đểu thế ạ? Em theo gần kịp chứ chưa kịp các bác. Nhưng mà có ai xài đồ hiệu thì cũng cẩn thận..dạo này đồ hiệu bị nhái nhiều lắm ý. Chơi đồ hiệu là vì nó độc, nó tốt...nhưng mà vì tình hình đồ nhái quá nhiều...chưa chắc tốt hay độc bằng đồ chùa đâu nhá.

@Athena: Welcome bạn tới SC.

@Kua: ss thương em quá à...hic hic..tội nghiệp.

@All: nãy giờ ngủ có 9 tiếng mà leo lên thấy mọi người 888 khí thế quá, làm em " Đau Đầu".
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime22/2/2009, 00:54

Trời, búc xúc bạn ruốc phải nói, bạn ngủ 9 tiéng mà bản đau đầu...Sáng h bạn Yu ngủ chưa được con số 9 ngược nữa là :(
Khổ tấm thân bé nhỏ của bạn Yu....Huhuuhuh....
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime22/2/2009, 01:45

moon đã viết:
@ Me : nhục >:) quá nhục >:)

@ Athena : =)) em vào đây chơi mấy ngày là thấy ngay ở SC có 2 người điên nhất nhưng cũng "nồng nàn" nhất, ấy chính là 2 người nãy h cứ nói chuyện qua lại trong này với em =)) =)) chẹp, em thật là thẳng thắn =)) =)) (theo Me gợi ý ) =)) =))

Thôi em out cái đi ngủ đây, bị lườm rồi, nhục thế là nhục, đời không nắm tài chính là nhục thế đấy, các bác ngủ ngon.

À Yu béo nhớ đọc mess ss gửi trong SC nhé :P

Mới đọc cái này...hix...sao ss mun lại hùa với heo mập, với mọi ng gọi em là Yu béo zị trời...nghe...
em vào đọc đây..từ tối h mo cũng nhắn nhủ em.

--
Tự dưng thik đeo dây chuyền
Tự dưng mún đeo dây chuyền
Tự dưng lại nhớ dây chuyền.
Ngày xưa từng đeo 1 cái
Tự dưng bị mất oan mạng,
Tự dưng thiết tha mún đeo.
Tự dưng mình khùng
Mình tự nhận.
=-=
lonely176
Mod
Mod
lonely176

Age : 32 Registration date : 23/12/2008 Tổng số bài gửi : 848 Đến từ : Secret garden Job/hobbies : hú hét, múa may quay cuồng,

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime22/2/2009, 05:34

Cả nhà lại típ tục nói cái kỉu: ai nói thì nói, ai hỉu thì hủi=)), rất may là tất cả lon em đều hỉu =))=)), mình thật giỏi, mình thật tài, mình khâm phục chính mình =))=))

@ ss 61..: em thấy ss su nói đúng đó ss, có gì thì nói huỵt toẹt đi a, chứ ss cứ nói kỉu đó, ng ta không tức mà chỉ khinh, chỉ có ss là càng tức thêm haizz,
@ MO; Mo làm thơ hay đó, sự nghiệp thi sĩ chắc sẽ kéo dài à nha =))
@ ss Su: hoan hô ss Su, ss nói chí lí lém, em rất khâm phục ss

Được sửa bởi lonely176 ngày 22/2/2009, 16:06; sửa lần 1.
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime22/2/2009, 08:39

Vừa mới coi xong đĩa High School Musical...hehehe...vừa mới DVD hôm 17.
Coi cảnh hậu trường...hic hic ... thấy mấy diễn viên khóc quá trời...vì phải chia tay... nhìn tội gì đâu á. Zac Affron nói là: I didn't cry... thế mà thấy anh ý ôm Ashley, Van, với nhỏ bạn của họ tên gì quên mất tiêu rồi...khóc mà nói là không. hic hic
明 薇
Mod
Mod
明 薇

Age : 39 Registration date : 09/09/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime22/2/2009, 09:05

Oài. mới có mấy hôm không vào nhà mà thấy nhiều chuyện lạ quá =)) =)) các bạn tám thật nhiệt thành. Tớ chả hiểu gì nhưng cũng cố nói, ai hiểu thì hiểu không hiểu thì kệ =)) =))

@ Bạn làm thơ : các bạn giỏi quá, tớ là mù tịt khoản thơ phú, lại còn có áo vải với áo bông trong này nữa thì tớ bó tay, chuyện áo xống tớ biết mỗi Vị anh hùng áo vải Nguyễn Huệ thôi à, mà chắc ko phải các bạn đang nói đến ông chứ?

@ Su, Me, Mo, Yu, Mun. Kua, Ruby, Wind, Luk... : nói chuyện xôm nhỉ, chả hiểu gì hết, Thật là đau đầu =)) =))

@ Athena : Welcome em, làn đầu gặp mặt, mình mần quen cái >:D<

@ All : mấy hôm nay bận ở nhà chăm sóc cho gia đình mình, không đi tám lung tung với các nhà khác được, khổ thế đấy. Giờ mới thấm câu "việc nhà thì nhác việc chú bác thì siêng". Cả nhà đừng như vậy nhé, việc nhà mình lo còn chưa xong lại cứ thích sang nhà người khác gây chuyện, mà toàn gây những chuyện khiến người ta khinh rẻ, khổ thế đấy. Chẹp, Sc dù sao cũng mặc áo của mình, dù có là áo chùa đi chăng nữa, còn hơn ai áo rách te tua rồi không có áo mà mặc, phải đi xin vải của từng người, xin từng sợi bông 1 để dệt áo, mà áo chưa dệt xong lại cứ thích đi lung tung vào áo nhà người khác ngửi...nách =)) =)) đã vậy còn bị người ta khinh :-< Đời có nhiều cảnh khổ thật. Thôi các bác tạm dừng chuyện này ở đây nhé, từ h kệ mấy đứa cắn càn đấy, chúng nó muốn sủa bao nhiêu thì sủa, mình là người, chấp chi động vật, động vật đâu biết suy nghĩ, khổ thân :-<

Bạn Wei phới đây cả nhà ạ, bái bai :-h
athena
Thành viên
Thành viên

Age : 37 Registration date : 04/01/2009 Tổng số bài gửi : 67 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime22/2/2009, 09:46

@ wind_89 : sozy nhá, mới bon chen nói chiện nên hem nhớ hết ai rep cho mình, giờ mình chào bạn nhá, mần quen nà.
@pé kua : ss hem thường dùng YM e ui,tại vì quánh máy chậm nên 8 trong này là hết time ròi hihi
@ me : đúng là me nhỏ tuổi hơn nhưng hem sao, tứ hải giai huynh đệ muh.
Mình ở Saigon
@ruby: chào bạn
@ming: chào ss, bắt tay làm wen ^_^
Sóc Nâu
Mod
Mod
Sóc Nâu

Age : 31 Registration date : 26/10/2008 Tổng số bài gửi : 228 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime22/2/2009, 09:53

@athena:Chào chị athena
Bắt tay làm quen cái nào, có cần ôm hok nhỉ?????
Mong được làm quen với chị

Sắp thi giữa kỳ rồi
lại bận tối tăm mặt mũi, không biết có onl được không, lại phải chúi đầu vào học
cherry7389
Mod
Mod
cherry7389

Age : 35 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 312 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime22/2/2009, 09:59

hoho, box này hoành văn tráng quá nhỉ, xôm tụ thế này mà che ko tham gia thì ko phải phép tí nào.
@ ss athena: em chào ss cái, em hỏi tí ko phải ss có viết fic bên dan phải ko ? Thấy nick quen quen. ss vào nhà này mà ko lên ym thường xuyên là lỗ rồi, nhà này 8 khí thế lắm.
sc định mở shop áo quần hay sao mà áo xống lôi vào đây nhiều thế. Tình hình kinh tế đang khó khăn, nên em biết có nhiều người khổ lắm, đến cái áo cũng ko có mà mặc, nhưng cho dù là thế thì cũng phải giữ thể diện, chả phải có câu giấy rách phải giữ lấy lề à. Chả hiểu sao cứ có người nhảy vô áo người ta mặc ké, mà lại cứ chê áo người ta là đồ chùa. Thế biết là đồ chùa sao ko tự thân vận động đi kiếm 1 cái mà mặc đỡ, đợi qua thời thế rồi gắng mà mua lấy áo hiệu ?
@ Yu: hôm qua che đọc lại hẹn 1 cuộc tình, hichic, tâm trạng vẫn như xưa, ngọt ngào lắm. Bà còn mấy cái chưa hoàn thành nữa đó, nhớ là chính nghĩa hội luôn đặt bà trong tầm ngắm nha
@ Ruby: bà mê phim đó hả ? Chắc là mê anh zack như điếu đổ chứ gì. Tui lại chỉ thích mỗi asley
athena
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime22/2/2009, 10:00

@ sóc : he he mần quen em, e dám ôm chị cũng ôm =)) Hy vọng có dịp 8 nhìu hơn hen
@ cher : àh sorry, athena mà e nói có phải vít NKDD không ? ss không phải, nhưng ss bít bé đó, nhỏ hơn ss 1 tuổi. ss bít em thì phải, thấy nick quen quen
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime22/2/2009, 10:07

@ Athena: bạn thông cảm vì bạn chưa thể đọc fic hen... thôi thì vào làm quen với cả nhà mình trước đi hen. Mọi người cũng rất thân thiện mà...hehhe.

Bà Heo nhà tui đâu rồi...vào đây gặp các bạn đọc giả coi... mấy bạn ấy chưa thẻ đọc fic...giới thiệu với cả nhà nếu bạn nào chưa một lần đọc fic của Heo...mụ đó là Ác Hậu của SC.

@Wind: bà biết mà còn la to nữa...nhưng mà tui chỉ thích chứ không mê như ArJoe nhà mình đâu nhé... hehehe. Tui cũng thích Ashley...vì đáng yêu mà...coi Jack and Cody mà cười chết...hehhee. Tui cũng thích Ryan với Kelsi nữa...hahaa
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime22/2/2009, 10:12

@Wind: Đừng hù Yu...YU mới có chap mới của The die đó...vào coi đi mụ.

Mà phải công nhận là cái fic Hẹn một cuộc tình của Yu thuộc dạng đỉnh của đỉnh luôn đó. Tui cũng mới đọc lại cái fic đó hồi tuần trước thì phải... nhưng mà không cm tiếp...hahaha... cái fic đó mỗi lần coi lại là mỗi lần tui cm một lần đó...hahaha
Sóc Nâu
Mod
Mod
Sóc Nâu

Age : 31 Registration date : 26/10/2008 Tổng số bài gửi : 228 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime22/2/2009, 10:13

@athena chị mau lập nick YM hai chị em mình tám tám nghe
Nhanh nhanh hông thui đến thời kỳ cao điểm là em mât tý ý
cherry7389
Mod
Mod
cherry7389

Age : 35 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 312 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime22/2/2009, 10:48

ruby, bà xì pam nha, 2 bài liên tiếp, tui đi méc giờ.
ss athena, chắc ss nhầm, em có viết gì đâu, em chỉ có tài đi đọc fic người khác thôi, em là con ma xó, hehe
Yuki_hana
Good member
Good member
Yuki_hana

Age : 34 Registration date : 17/05/2008 Tổng số bài gửi : 68 Đến từ : Love land Job/hobbies : ăn và ngủ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime22/2/2009, 15:42

Hú hú...có ai còn nhớ đến tùi không????
Heooooooooooooo...bà còn nhớ tui hiem????
Ruby...nhớ mm hiem con????
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 19 Icon_minitime

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 19 trong tổng số 40 trang Chuyển đến trang : Previous  1 ... 11 ... 18, 19, 20 ... 29 ... 40  Next