StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

SC Hà Nội off off off !^o^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
Tác giả Thông điệp
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime5/4/2009, 09:47

Tăng 3 - Ăn chè ... Lúc này đội hình đã thấm mệt nên các bạn chỉ hùng hục cắm đầu cắm cổ vào ăn ... chỉ có 2 bạn ĐMM là vẫn ham hố có thừa ^^

SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 IMG_0810

SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 IMG_0813

SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 IMG_0811

SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 IMG_0812

Đến đây Chương trình xin được phép tạm dừng và hẹn gặp lại các bạn trong lần off lần sau ...

Các bạn Mun, Na, Su, Lăk, Cake, Yuki, Banh, Wind xin mời vào bình loạn... góp vui cho chương trình ...^^

Được sửa bởi _[i@mme]_ ngày 5/4/2009, 09:56; sửa lần 2.
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime5/4/2009, 09:53

=)) =)) Chết cười mất.. sao ss me chọn cái ảnh bựa nhân của lăk cho lên đầu thế kia =)) Nhục quá nhục quá, máy này ko có Y!M nên ko onl để chat đc =)) chết cười cái preview và những bài tường thuật chuẩn của chuẩn.

ĐI off mới phát hiện 1 couple tuy ko mới nhưng rất hoành tráng: SuMun . 2 bạn ko chỉ chiếm 50 % chương trình mà còn.. haida... có những màn song ca lẫn đơn ca rất hoành tráng =))
Mơ 1 hạnh phúc.. có quá lớn lao ko anh? =))

Lăk ấn tượng nhất quả ảnh của ss NaMe =)) trông ss Na thì tươi rói (vì bị lợi dụng), còn ss Me thì rất.. phê (vì đi lợi dụng... đùi người ta =)) )
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime5/4/2009, 10:19

Đang đọc fic Lý lẽ con tim phiên bản mới mà lại nhảy sang đây coi SC HN ham hố thế nào. Chết cười. Sau đây xin được bình loạn ạh! =))

Tình hình là có 1 mem hết sức nhiệt tình, tối hôm trước đã gọi điện + nhắn tin cho cả nhà để.. nhắc nhở đi off. Đó là Minh Hạnh (chủ trì của TV Minh Hạnh =)) ). Và mặc dù bạn ý hẹn rất đúng giờ (hẹn lăk 9h15 ra, đúng tới từng second luôn), mỗi tội khi đến được Vườn Hồng đã là 10h kém 15 rồi =)) . Vi vu một hồi thì xuống tít phía dưới, đã nhìn thấy các girl xinh tươi của SC. =)) Không ngờ các mỹ nhân Na Wind Banh lại đúng giờ như thế. Điển hình là ss Na - đến từ 9h =))

Đến nơi - tất nhiên ss Na với ss Wind thì đã quá quen mặt, còn bạn Banh thì.. xấu hổ quá: ss me chào Banh rất ngọt ngào, lăk còn... khẽ nói thầm với ss: "Hình như ko phải đâu =)) ". Hic, xấu hổ quá. Vô cùng vô cùng xin lỗi ss Banh. Vì hoàn cảnh là em nhìn thấy ss trên ava thì ko như thế. Nhưng mà ôm ss thì... như ôm thú bông. Sướng dã man. Ước j trời lạnh 1 tí thì tốt! :X

ss Me còn chưa tự thú màn: "lợi dụng nhan sắc" ss Na. Ha ha, có rất rất nhiều pha "hành động đầy sức quyến rũ", tiếc là... lúc đấy máy ảnh chưa túc trực để chụp lại những pha ấy =)). Chỉ khổ thân ss Na... ai bảo ss.. quyến rũ quá, hấp dẫn quá cơ! :)) :)) Bị 2 phát vào... =)) đau lắm ss nhẩy!

Còn vụ mẹ em Cake đưa em đi off =)) . Ko phải lần đầu tiên thấy 1 bà mẹ đưa con đi off, nhưng... thấy mẹ Cake xì tin quá. vừa thấy 1 hàng xe máy tiến về phía Cake là bác đã phóng vèo đi ngay. Cứ nghĩ phải ra chào rồi "bàn giao" Cake cơ =)) =)) . Chính vì vụ này mà tất thảy SC phải nghĩ nát óc xem ai ra chào rồi đưa cake =)) Cake ơi, em nghĩ ra lý do hơi bị hay: Mình ss đi sinh nhật mà vác theo cả 1 đàn chị đi cùng. =)) ÔI, Cake's mother, i love you!!!!!!!!!!!!

Buồn cười cái ảnh BanhMeCakeMun quá =)) =)) nhìn ss Mun bé nhất. :* :* Quả ĐMM ngồi ở dưới cái dòng chữ Kành Kạch hơi bị chuyên nghiệp. ĐMM quả là ĐMM =)) 2 ng mẫu tương lai. Ko hổ đã từng lên banner của SC, 2 ss rất là... xì tin, mà lăk thấy ĐMM sao giống nhau thế nhỉ? =)) Tâm linh tương thông, tóc gần gần như nhau. =)) Ng khác ko biết tưởng chị em đấy =))

Xin phép được bình luận tấm ss Na cầm dĩa trực chiến đĩa mỳ... trong khi đó ss WInd cũng lấp ló cầm dĩa đằng sau. Na ăn mỳ, còn Wind ăn Na. =))

=)) =)) ss me là đồ tham ăn.. sao lại hất tay em Cake của em ra thế kia =)) Huhu... ss thật xấu =)) . Mà công nhận nếu ss ko giải thích phía dưới, em cũng chả biết lúc đấy là đoạn nào? =))

Chết cười mất. xem lại ảnh mà cười lăn lộn. Hài nhất là đoạn ss Na-Yuki tình thương mến thương. ss Na do nhất thời xúc động nên đã thể hiện đặc điểm Bắn súng liên thanh ko ngừng nghỉ của mình. =)) Giống 1 Na - tỷ tỷ của Lăk trg fic Đại hội võ lâm quá chừng đời. =)) Unđỡable. ss Na đã thể hiện 1 bản lĩnh rất... vợ Jun =)) . Bảo vệ anh nhiệt tình, BOF với ss chỉ là 1... "..." (chưa biết nên chọn từ j đây =)) )

Tăng 2 - đi hát karaoke thì ss me có màn lắc kinh người, với màn rock Rêu phong =)) =)) Đề nghị cập nhập clip đầy đủ ạh! Nhân đây, lăk xin lạy lục ss Mun đừng để chủ quán Me ngoi lên chức Lắc hậu giống lăk nhá =)) . Mặc dù sự thật thì ss Me lắc.... hoành tráng hơn lak nhiều! =))

Trong suốt buổi đi off thì SC HCM cũng ham hố gọi điện vào hỏi thăm tình hình. Buồn cười chết đi được. Ko nghe quen giọng miền Nam, không khí xung quanh lại cực kỳ ồn ào --> nghe điện thoại mà cứ loáng thoáng loáng thoáng, chả ai hiểu ai nói j =))

Kết luận lại buổi đi chơi hôm qua: Cười đến xây xẩm mặt mày. 1 buổi sinh nhật sớm vui và ý nghĩa dã man dã man dã dã man. Cám ơn StarCouples, cám ơn những ai đã cùng trải qua sinh nhật hôm qua của Lăk. Lak sẽ mãi mãi ko quên blow a kiss blow a kiss
Yuki_hana
Good member
Good member
Yuki_hana

Age : 34 Registration date : 17/05/2008 Tổng số bài gửi : 68 Đến từ : Love land Job/hobbies : ăn và ngủ

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime5/4/2009, 13:39

Em cũng tuờng thuật lại một phần nho nhỏ:

Một buổi sáng tuơng đối đẹp trời, Yuki dậy sớm, lòng háo hức, trông chờ ngày gặp mặt, nhận diện từng người.
Do tính cao su nên Yuki đến 9h30 mới xách xe ra khỏi nhà. Nhảy lên xe vườn hồng thẳng tiến. Đến nơi, ngó quanh ngó quẩn thì chẳng thấy ai (do nhiều ô tô đỗ ở đấy quá nên tầm nhìn hạn hẹp).
Không thấy một ai cả... chỉ thấy mấy anh áo hồng "rồ man tích" ngồi thu lu ở đấy... Vì di động chỉ còn có 204 đồng để dự phòng điều bất trắc nên em đi vòng quanh cái vườn hồng độ 5 lần... vẫn chưa thấy ai. Cái mẹt đã bắt đầu chảy xệ như bánh bao ngâm nước... Thế mà mấy lão hâm áo hồng còn 'em ơi đi vườn hồng tìm anh ah"... Quá đau lòng. Đành bấm bụng rút di động nhắn tin cho Me. Không thấy hồi âm... may mà di động còn 4 đồng nháy nốt cho Bánh - anh iu. May quá anh đại gia gọi lại cho em iu ngay lập tức. Đang chuyện trò dò tìm phương hướng, từ xa xa, Yuki đã thấy một con Click đang phóng tới... Xe có 2 người. Tuy người ngồi trước đeo khẩu trang nhưng qua ánh nhìn nhận diện ngay ra là Me bà bà. Và điều còn hấp dẫn hơn cả là em Luk ngồi sau với cái bánh sinh nhật trên tay. như nhìn thấy cứu tinh, Yuki ra sức vẫy loạn lên. một tay thì vẫn đang cầm điện thoại nghe Bánh chỉ dẫn. Me tốt bụng (giả vờ) đứng chờ từ phía xa xa. Gặp mọi người, Yuki nhận ra ngay, có mỗi ss Na là hôm qua mới bít thôi. tuy mới gặp nhau lần đầu mà như Yuki và ss đã quen thân từ lâu, rất nhiều cái tâm đầu ý hợp.
Đang trò chuyện đầy xúc động thì chú công an chú ý vác loa ra không cho đỗ xe ở đấy.
Ss Na bảo: " Mang loa ra nên đành phải đi thôi, chứ nếu dùng miệng nói thì mặc kệ chú ý"
Do thâm niên tối tối ra vườn hồng cắm trại, Yuki chỉ cho mọi người cái chỗ đứng đầy tiện lợi, vẫn thấy nắng và không thấy đường. Mọi người lại tiếp tục tổ buôn... xa xa thấp thoáng một chú công an khiến cho Me thấp thỏm không yên, lòng bà ý rối bời... Chú ý chưa ra đến nơi, Me ta đã nhảy lên xe của mình định phóng đi. Chú ý chỉ cần nhìn thấy cái lườm của Yuki, nhận ra người quen nên chú ý phóng xuống đường luôn. Cả lũ ai vẫn đứng chỗ ấy, lo lắng sợ ss Moon và bé cake không tìm thấy. May mà ss Moon mắt tinh do sự trợ giúp của kính mát, ss ý tìm thấy mọi người ngay.
Vừa nhìn thấy mọi người, ss lao đến xoè bàn tay, đếm ngón tay (thu phí dịch vụ đập phá)... thế là ai nấy móc túi rồi "giao trứng cho ác"
Lúc này bé Cake vẫn còn chưa thấy đâu... cả nhà còn đang đau đầu với việc ai sẽ ra tiếp mẹ bé rồi nhận bàn giao... Phải công nhận mẹ của bé thật vô cùng tâm lý đáng iu, mọi người chưa kịp ra đến nơi, mẹ bé phóng vù đi ngay... Hic... lúc đầu Cake chả nhận ra ngoại Yuki gì cả (do mình già quá chăng... buồn)
Tụ tập đông đủ, cảm thấy quá thừa thãi xe cộ... Yuki với Wind mang xe đi gửi (cả hai cùng có tâm lý đi xe ga nó mới sướng).
Yuki đương nhiên chọn ngay anh iu _ Bánh làm chỗ dựa vững vàng. Có anh, Yuki chả còn lạnh gì cả, ôm anh sướng hơn ôm Bin ^^. Với sự sung sướng vậy, Yuki đã chọn luôn ngày hôm nay để làm lễ cuới với người chồng thứ 3 (mượn tạm bánh sinh nhật của Luk làm bánh hôn lễ cho đỡ tốn kém)
Cả nhà phóng xe đến Kành Kạch quán...
Trong khi chờ đợi thức ăn... các mỹ nhân nhà ta bắt đầu bộc lộ bản chất ham hố.
Thức ăn quá ngon, không thể kiềm chế nổi, ss Na cẫm dĩa lao tới... chưa có thức ăn, Wind đành cầm dĩa định chén ss Na :)).
Vừa ăn, mọi người vừa nghe điện thoại của SC HCM... Mo rất chi là được quan tâm, ai cũng đòi nói chuyện với Mo... thế là ht lại phũ phàng cúp máy.
SC Hà Nội có gọi điện vô cho phải phép, thế mà gọi mãi chẳng được gì cả (Yuki xin thề vì đã lấy máy của Luk gọi cho Mo mà không có tín hiệu).
Hết món mặn là đến màn chúc mừng sinh nhật Luk... mỗi người một lời chúc (cái này có clip nên hem bình luận gì thêm).

ăn uống no say, Yuki vừa mới nhắc đến BOF, ss Na (lúc này đã đc tăng cường sức khoẻ) như tìm được một người tâm giao, ss ý bắn súng liên thanh khiến Yuki chỉ còn biết tròn mắt ngồi nghe. Cả Yuki và ss Na đều đem lòng yêu anh Jun - Tsukasa nên cảm thấy bị tổn thương vô hạn khi hình ảnh của anh đột nhiên bị làm thay đổi (đau lòng wáaaaaaaaaaaaa). Hai ss em ngồi ôm nhau khóc lóc trong mối thương cảm ^^

Hic... Yuki bận chút việc, tối lên Edit nha' ^^

Được sửa bởi Yuki_hana ngày 5/4/2009, 21:04; sửa lần 1.
J:..cake..:S
Mod
Mod
J:..cake..:S

Age : 31 Registration date : 14/07/2008 Tổng số bài gửi : 478 Đến từ : heaven...with u...°°lJ-Sl°° Job/hobbies : love ArJoe-Shun, iu cat, mê xiền

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime5/4/2009, 15:31

hờ hờ, em ức cái máy từ hôm qua, nó dở chứng nằm quay lơ, ko lên mạng được nhục ơi là nhục và thế là tối qua em đã lăn lên giường từ 9h30 =)) =)) sáng nay mở mắt dậy em phăm phăm ngồi vào...phá máy =)) phá hòai nó vẫn cứ đơ em đành vào học trưa lại ra phá =)) và thành quả là bây jờ, lúc 14h em đã lết lên đc SC để coi ảnh =)) em xin vào góp vui vài nhời trước khi cái máy nó lại đơ tiếp =))

Hôm t6, lúc chiều, em rất là suy nghĩ, ham hố muốn đi mà lại phải học đên 10h30 mới tan và cái chính là ko biết ai sẽ đèo em đến chỗ off suy nghĩ 1 hồi,em quyết định xin thầy học sớm lên và tan sớm lúc 9h30 hú hú, thầy đồng ý mới may chứ =)). Lúc sau, em đang trên đường đi học, ss me gọi hỏi mai em đi đc ko, em trả lời ss và xưng em, mẹ em nghe thấy, vừa tắt máy mẹ đã hỏi ai gọi, em trả lời chị bạn Linh =)) mẹ em vẫn nghi, cứ nghĩ là thằng nào gọi cho em làm em nói mãi, cuối cùng đang bí, em bật ra nói " hay mai mẹ đèo con đến đấy có j kiểm tra xem có thằng nào ko?" và mẹ em ok ngay lập tức =)) thế là em ko phải lo làm cách nào để đến chỗ hẹn nữa =)) yên tâm ngồi cười =))

Sáng t7, em háo hức hồi hộp, nhưng vẫn cố gắng tập trung học, vừa học vừa chờ đến jờ, 9h30, thầy vẫn chưa dạy xong bài, nhấp nhổm, mẹ em gọi em tưởng mẹ đến rồi, nhắn tin bảo mẹ chờ chút ai ngờ mẹ nhắn lại " con chờ mẹ chút hihi" ( em trích nguyên văn =)) =)) ) 9h44 em tan, phi ngay xuống, chạy thẳng ra đầu ngõ xem mẹ đến chưa, chưa thấy ai, em gọi cho ss luk và bảo chờ chút đứng chờ mà ko yên đến 10h mới thấy mẹ em đến cười rất tươi với lí do " tại con ra muộn" =)) leo lên xe mẹ, nhìn nhìn ngó ngó ko biết đến chưa, 10h5 thì phải, ss luk gọi hỏi đến chưa làm em càng sốt ruột, đến vườn hồng lập tức rút máy gọi ss luk " s luk, em đến rồi, đâu đâu đâu" =)) em nhìn quanh thấy tòan xe buýt màu hồng, mấy anh cũng mặc áo hồng chỗ đứng chỗ ngồi mẹ em đỗ lại hỏi " thế các bạn đâu?" em ngơ ngác " con cũng ko biết" rồi em chạy đi tìm mọi ng, chạy dc 1 đoạn phát hiện ra quên ko mang mũ BH lại chạy về chỗ mẹ, may quá vừa nhấc được cái mũ lên đã nghe thấy tiéng ss nào hét lên " kia rồi" nhìn sang tòan các mỹ nhân tuy chưa nhân ra ai cứ máu chào mẹ rồi chạy bổ ra may quá, thấy s me đèo ss luk =))

chẹp chẹp em mới chạy ra thấy xe nào cũng có 2 người rồi chưa biết sao thây sư phụ mun thân iu vẫy " ra đây với sư phụ" hớn hở, em trèo lên xe há há, con iu sư phụ lắm lắm đẫ vâỵ sư phụ còn đèo con về tận nhà nữa, iu sư phụ nhất...mà sư phụ với ss su song ca thì hay vô cùng...hí hí

nhà mình ai cũng xinh và dễ thương cả, mà ai hát cũng hay nữa. Em đến quán ăn con mới nhận ra ngoại Yuki =)) ngoại nhí nhảnh và đáng iu hơn con đã tưởng =)) ngoại hát bài của Cẩm Ly thì hay vô cùng..há há..ai lớp ziu.
ss na, em rất ngưỡng mộ ss, ss iu Jun tha thiết, iu HYD vô cùng, sau khi nghe ss so sánh giữa HYD và BOF em thấy BOF thật ra chẳng là cái j ca =))
ss Banh trời ơi, chị em bánh sinh đôi chúng ta đã bị chia cắt vì ngoại em đã lấy ss, jờ ss thành ông em rồi =)) ss thật là dễ thương =))
ss me có những khoảnh khắc chụp ảnh thật đáng nhớ =)) em đã cùng ss đi công viên, ss vui tính và rất nhí nhảnh,as hát rêu phong thật hoành tráng, ss lắc rất...là lắc =)) hú hú bức ảnh ss với sp em chụp thật là rất đẹp....hú hú,
ss wind ơi, hum nào chúng ta lại bàn tiếp chuyện bán bom nhá =)) =))
ss luk ai lớp ziu, nhờ buổi tiệc sinh nhật ss mà em có đc 1 ngày đi chơi rất chi là vui!!
em iu SC nhà mình, hôm qua mới về đến nhà mà em lại thấy nhớ mọi ng lắm lắm, em iu mọi ng, ai lớp ziu !!!
Yuki_hana
Good member
Good member
Yuki_hana

Age : 34 Registration date : 17/05/2008 Tổng số bài gửi : 68 Đến từ : Love land Job/hobbies : ăn và ngủ

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime5/4/2009, 21:14

Chời ơi là chời... Cake ơi, con có bít con làm ngoại đau lòng đau mề đến thế nào không???
Con chả nhận ra một bóng hình vốn dĩ quen thuộc (đập thẳng vô mắt vì ngoại quá...)...
Bình thường con tưởng tượng ngoại thế nào Vậy ??
Cake của ngoại xinh xắn lắm ý... nhìn thấy dễ thương này, hiền hiền này (lại thích ôm con nữa... ấm ấm, mềm mềm)
Phải gọi Bánh là ông dượng nha ^^
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime5/4/2009, 22:39

=)) nói thiệt là nhưngx j hay ho, me đã nói hết! em chả biết nói thêm j, chỉ biết kê thêm vài chi tiết! =))

từ chuyện: sc nhà mình toàn người chuyên cao su! bạn me, gặp ai cũng nhắc đừng có cao su mà lúc nào cũng đến luộn >:P

em luk! lúc mọi người tự sướng tranh thủ lúc đang đợi đồ ăn, em luk quay ra hỏi bạn wind! s wind, bs ko s! làm bạn wind giật mình, bạn wind choáng, bạn wind phải cách xa em luk cả thước =))
mà kể với me già bà bảo bà dồng ý luôn chứ ko như bạn win! bạn wind lại chả trong sáng bỏ xừ =))

đến lúc đi hát kara thì em thật sự chóang với trình đọ luk của bạn me, bạn me luk còn hơn cả luk trong fic của cucu mun! túm lại là thiệt hoành tráng ( me ơi, nói thế nên me thương win nhá! i luv u)

em còn choàng hơn trước bạn bánh, quả thật là bạn ... hơn em tưởng, làm em đi đón bạn ý, mà chỉ nhìn phát biết ngay, hem lẫn được với ai =))

s mun với su mà song ca thì tuyệt lắm :X mọi người cứ từ từ mà thưởng thức!

yuki! i luv uu vì u thương me, u thương me bần nông vô sản! thiệt sướng! :X

s na iu! càng ngày em càng thấm thía trình độ của s! nói nhiều và nhiều và nhiều! cứ gọi là em hem đú đươc! nghe s quảng cáo về BOF mà em hết luôn cả ham hố muốn xem =))
màn kể lể của s na, màn giả vờ khóc lóc, rùi lau nước mắt một cái là có thể chén luôn của s, thiệt đáng khâm phục!

cake em, sao em sướng thế, được mẹ chở đi chơi, mà khi thấy cả bọn, là vòng xe về luôn mới choàng! pama s thì cứ gọi là mặc xác mày =))

đi 1 ngày về, mà thấy phởn lạ!
iu sc nhiều lắm :X
http://360.yahoo.com/valentina_child
-$-cuppicake-$-
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
-$-cuppicake-$-

Age : 34 Registration date : 09/08/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime6/4/2009, 00:43

Em bánh vào bon chen tí nào...anh Me nói hết rùi...em lướt sơ quá trình gặp mẹt của em nhá....
9h 17 B: alo gió hả bà đang đâu zợ....
W : chờ tí chờ tí tắc đường....tút tút tút ( dập máy rùi đấy ah.)
9h 20 ten ten...ten ten 9 nhạc chuông tin nhắn của gió kếu...là tin nhắn của Bánh già :" tui đang đứng đối diện với của hàng ga ngọn lửa thần. xe spacy trắng nhá "
9h 30 Bánh giơ tay khi nhìn thấy bạn Gió bên kia đường...mừng mừng tủi tủi.....lăng Bác thẳng tiến.
Em với bạn gió tới nơi ngó qua ngó lại , ngó lên ngó xuống chẳng thấy cái mống nào...đang con nai vàng ngơ ngác thì điện thoại của Gió rung ầm ầm....W: alo s ạh....dạ...bên kia ạh...dạ...vâng...cúp máy. Bánh ra ngoài thui ss Na ở ngoài , lại áo mũ em bám đít bà Gió ra ngoài.....
B : em chào ss...
N tỷ : chào em, mà em là ai vậy.
B : em là bánh ạh.
N tỷ : ùh nick trong Sc là gì ?
B : dạ là cúp thị pi kếch đó ss...
N tỷ : àh àh ( thấy bà àh àh vậy thui chứ em chắc cú là bà ấy hổng bít mình là ai, vì em cũng có bít bả là ai đâu hic...không sao trước lạ sau quen Na Tỷ nhỉ).
bi giờ 10h kém rùi mà không thấy ai...Na tỷ nhắn cho Me là 2 phút nữa không thấy là tụi này out luôn ( doạ nhau tí ). Bánh bảo để em gọi yuki và thật tình cờ và thật bất ngờ lúc em gọi cho Yuki cũng là lúc Yuki gọi cho em..em chậm 2 phút nên yuki đã nhá máy thành công...em gọi lại
YK : anh iu hả . anh đang ở đâu ? ( rùng cả mình ).
B : anh ở vường hồng àh không anh đứng ở chỗ đối diện bia tưởng niệm hay tượng đài gì đó cũng được ).
YK : rồi rồi để em tìm.
Chưa đầy 5 phút sau em thấy hai chiếc xe đang nhằm chô NaGióBánh mà tiến. Em nhận ra đó là Me tình yêu, Yuki tình yêu và lắc Kưng của em. Lắc kiểm duyệt mọi người tới em lắc hỏi ss Bánh phải không ? àh chắc không phải ( nhỏ quay qua me nói ).....đúng rùi , ss bánh đây em lên tiếng...lắc nó nói một câu phũ phàng ..trong avata trông ss khác cơ mà...hic...em biết khác thế nào rùi...em đã nói truớc là em mập giữ lém không ai tin em cơ...em hận mọi người....Em gặp Me và Yuki ...khi ánh mắt em đang long lanh nhìn me thì YUki nhảy ra ôm chầm lấy em..hic em quay ánh mắt qua Yuki rùi lại về phía Me loạn cào cào để cho cả hai thấy rằng em iu hai người như nhau. mà hai cái người này cũng na ná nhau nhá...chẹp chẹp...Em làm cái mặt hình sự hỏi bạn gió mấy giờ rùi nhỉ ...gió đáp gần 10 h rùi...em hỏi tiếp " ai hum qua nối đừng cao su giờ ý nhỉ ?" Me làm ngay bộ mặt ngây thơ vô số tội nhìn xung quang hỏi lại : " ai nói thế ? ai ?" tức hông cơ chứ....
Rùi mọi ngưòi bị chú đẹp zai đuổi chạy vô phía bên trong....tới đây em gặp được cu của em. Em coi ảnh nhìu em nghĩ cu em chắc cũng mầm mập ai zè bé tí àh...hic con nghĩ cu cu chỉ bằng một nửa con thui....thiệt áh nhưng cu cu lại rất chi là xinh...xinh lém ấy nhá....mà cu cu con thấy cũng ít nói hơn so với ở trong SC nhưng mà rất là thân thiện và ham hố nữa hì hì con đã kịp bon chen cùng cu cu hai kiểu làm kỉ niệm về nhà mọi người ai cũng khen đẹp á ...rùi đông đủ rùi nhỉ còn bé cake nhỏ và su nữa thui àh...cả nhà thấy bé bánh nhỏ rùi...eo mẹ Bánh nhỏ tâm lý đưa đi tận nơi sướng chẳng bù cho em...em có dám xin con đi chơi đâu...em nói dối là....con đi mua sách ...nhục !!!!( đi mua sách từ sáng đến chiều , hổng được quyển nào mới sợ ).
tới quán kành kạch thì diễn biến y như me tình iu đã nói trên rùi...em chỉ thêm phầncủa em là ..... lúc gặp su tỷ...mặc dù hai ss em đã nói chiện khá nhìu lần , có lúc em còn tâm sự với ss ấy chiện gia đình cho em đi du học hay không và nghe ss ấy khuyên nhìu thứ lắm..ấy thế mà gặp nhau hai ss em lại tròn mắt nhìn nhau mới lạ...ss su rất là đẹp...nhỏ nhắn và dáng thì phải gọi là chuẩn...ss ấy hiền và rất dễ mến lần sau em hưa kỉu gì em cũng nói chiện thật nhìu với ss hic...... àh còn lúc cả nhà Nam Bắc đang hàn huyên thì em Yuki có nói ngoài mình cũng phải gọi vô chứ nhẩy không thì mang tiếng keo chết....thế là yuki gọi cho Mo...không được...em gọi CHO heo và ok YUYU cầm máy...chùi giọng bà ấy dễ xướng ơi là dễ xương...iu iu thế nào ấy...nhưng tại vì ồn cộng với không quen nghe giọng nam lên em chả hiểu bạn nói gì...thông cảm nghen YU...rùi lát sau Yu chuyển máy qua sư phụ...hai thầy trò buôn có tí xíu....đại loại là ca cẩm về nổi nhớ nhung của hai thầy trò và sư phụ em cổ vũ cho em lấy tinh thần chiến đấu ác liệt với mọi người....giọng sư phụ cũng iu lắm ý...ui em thích nghe giọng nam quá cơ...
cả nhà rời kành kạch đi tăng hai là kara...em bánh đã bị mẹ gọi điện hiểu về như mà kệ vi nghĩa , diệt thân...hố hố...tối về cứ noi con đi lạc thế là ok hết....Em thực sự ngỡ ngàng của hai giọng ca vàng SuMun cu cu và su tỷ hát rát chi là hay và rất là tâm trạng nữa....úi phải kể đến màn rock Rêu Phong có một không hai của Me tình iu chứ nhẩy...cái này anh Tuấn Hưng mà xem có khi chạy theo Me xin chữ kí vội ấy chứ...cả yuki nữa những bài Hát của Cẩm ly YUki hát rất tuyệt...
sau khi chiến kara chán chê...cả nhà đi tăng ba là chè...hú hú...Em thấy cái ảnh em chụp lúc ở quán chè trông em như cái đống gì ý...lù lù...thấy phát gớm...hic anh me sao lại up nó lên anh mún cả SC này đi cấp cứu hết SAO ( nhưng mà thui kể chót rùi thì kệ , dù sao mình cũng xấu có ở góc độ nào cũng xấu ...không cần phải bàn cãi chi cho mệt) rùi xong cả nhà chia tay...mỗi người mỗi hướng hơiiiiii. "hẹn gặp anh nơi đây , chuyện tình sẽ rất mới đón anh trong dòng người rạng ngời khi nhìn nhau "cảm nhận của em về mọi người nà......mọi người trong SC rất thân thiện , trẻ trung , hồn nhiên và đáng yêu nữa....
Gió dễ thương nhìn bạn gió thì mình được an ủi phần nào về chiều cao ...hố hố..nhưng bạn gío xinh hơn mình ...hận gió.
ss Na ss là người mà em cảm thấy phục lăn về khoản nói...í trời ss nói không mệt mỏi khi mà chạm vào vấn đề mà ss thích...ss na rất dễ gần nhá...hai ss em mới có quen nhau bữa nay thui mà cũng buôn bán ra trò....
Me là người nhộn nhịp , người luôn mang sự nào nhiệt trong người ...anh Me cũng mập ra trò nhé nhưng không bằng bánh...Me . ai nớp u..ú...ú.
Lắc nè ...nhìn mẹt lắc thấy lắc có vẻ khá bướng bỉnh nhá ...nhưng lắc rất hồn nhiên và đáng iu..nói nhỏ lúc ở kành kạch mọi người đang ham hố chụp ảnh lắc quay qua hỏi em BS không nàng ,..em tí săk...ham hố xâu bọ hơn cả ss nhá....
yuki hết nói luôn ấn tượng về nhưng cái ôm của bả...gớm sao mà mình cứ hở ra là bả ôm úi giời mình giống con thú nhồi bông quá xá ...em thấy ai cũng kêu ôm em sướng hic.....
cu cu mun người đẹp nà..cu cu xinh hơn trong ảnh nhìu , hát hay nữa nè , người lại nhỏ nhỏ nữa...chết mỗi cái khoản.....ss Na khá đắt xâu trong vụ bị xơ múi thì cu cu kêu nè mà hổng thấy ai xơ ...hic...thế lại hay cu cu nhẩy....
bé cake nhỏ : úi trời sao nó giống mình thế chứ...ngay cả cái khoản ngồi im không nói cũng giống lun nà....ss em mình đúng là sinh đôi mà ...hic ...ss mún em là em ngoan của ss cơ ...ss không mún em là cháu ss đâu...mốt ss đàm phán với yuki nếu không được ss li dị bà để em mãi là em của ss.
Su tỷ tỷ hiền hiền xinh xinh cao cao là ấn tượng của em về su áh>>>em mún nói chiện nhìu với su mà em hổng có bít bắt đầu từ đâu hết....bữa nào đi off iu cầu su phải gợi chiện cho em nói nghen...

vậy là hét rùi...quả thật hum qua em rất vui...được gặp mọi người ...chơi với mọi người...vui đến nỗi tối về không ngủ nổi....em rất mún đi nữa...hic...thank iu SC đã giúp em có được nhưng người bạn dễ thương và đáng iu đến vậy....buổi đi off hum qua em sẽ mãi không bao giờ quên được đó là lần đầu tiên em được gặp mẹt mọi người nhưng người thân thiết của Bánh già ...em iu SC ...em iu cả nhà...iu mọi người...iu ARJOE đã giúp em có những người bạn trên cả tuyệt vời.....
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime6/4/2009, 12:31

này bà bánh bự, bà hận tôi là saohả? ở trên vừa khích đểu chiều cao của ng ta, ở dưới kệu hận luôn, ghét bà quá :((

mà nì, tui quên chưa nói, bóp tay bà thiệt sướng! như cái gối ôm ở nhà ôi :X =))
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime6/4/2009, 22:48

Mọi người hoành tá tràng quá..
Em ngưgỡn mộ =))
Cho e 1 vé ra HN với =))
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime7/4/2009, 00:03

Thôi xong.. Lăk đã quên rất nhiều viêc quan trọng. Đó là chụp ảnh riêng với từng người. Nhìn lại mình mới có tấm chụp với ss Na và ss Yuki... quên chưa chụp với couple MeMun của lăk nhờ, cả Cake lớn Cake bé nữa chứ... ôi đau lòng! :((
Naflo
Mod
Mod
Naflo

Age : 38 Registration date : 25/09/2008 Tổng số bài gửi : 57 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime7/4/2009, 03:32

=)) đau đớn trong sung sướng...tình hình là sau vài lần off thì Na đều được trao tặng danh hiệu "súng liên thanh"..vâng!em Bánh nói đúng đấy "chạm vào đúng mạch" thì chỉ có mà tuôn trào! Em bánh mũm mĩm dễ thương, nếu mà hôm đấy trong quán ko nóng là mình sẽ mon men lại gần...xin được ôm em ấy cho ấm ^^(thay vì để bà me sơ múi cái "đùi" của mình =)))

luk hôm đó tự sướng cùng ss thì lại quên tự sướng với mọi người!cơ mà sao càng ngày luck càng ít nói thế...ít bắn hơn trên net..nghi lắm nha..có triệu chứng của bệnh YRML ;))

Em cake thì chín chắn và dịu dàng hơn mình tưởng..nhà mình đừng đầu độc em nó về BS nhé..tội em nó mừ sleep

Còn yuki thì hức hức...chị em ta tìm được nhau rùi đấy...eo ui ko ngờ nhiều điểm chung dữ.tự hỏi bữa nào mình liveshow riêng chứ nhỉ =)) em bắn cũng chẳng kém ss đâu nhé!mà em hát hay ơi là hay, em là cẩm ly còn ss là...hát bè theo nhé,mình làm liveshow =))

Cặp ĐMM thì khỏi nói, pro cả rồi =)) trên net thì xoắn lấy nhau nhưng ra ngoài thì hí hí chị mun theo phái "tân cổ giao duyên" còn chị me theo phái ROCK,đợt này chị me kệ chị me xinh nên chị show up hơi nhiều nhá, lấy le các em =)) kiểu này sắp có cặp uyên ương mới trình làng rùi!
Mun ơi, tôi có anh họ vui tính, dễ thương nhắm giới thiệu cho bà đấy ...bà xem bữa nào mình...gặp cái nhể chanh

Còn ss Su thì em đang tính bỏ ống hàng ngày , mỗi ngày 5 chim ...để chuẩn bị đi mừng đại sự đấy ;)) bữa "đại sự" ss cũng karaoke chứ, hát hay mà cứ giấu nghề ^^

Em wind!em wind ss thương em, thương cuốn Harry của em chết đi được =)) vì tình thương mến thương ss giành cho em và cuốn harry của em, thì lần sau có đi off thì chúng ta cùng sóng đôi nhé, nhìn em đi xe máy vất vả ss thương quá cơ =))!
====================================

VÀ để preview cho Clip sinh nhật của Luck.Na xin trân trọng giới thiệu.
Các "ấn phẩm " ra lần này là:

1.Photos (sinhnhat+karaoke):đã showup ^_^
2.Clip sinh nhật :
sinhnhat_unstage_01 :

sinhnhat_making_02:
SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 36453687

Dowload file.001 và .002 rồi join lại:.001.002

sinhnhat_official_03:(uploading)
sinhnhat_MC_finish:(uploading)(clip này bao gồm cả màn giao lưu điện thoại với SC HCM)

3.Clip karaoke:(uploading)

gồm 7 bài:

Me_reuphong
scers_nheanh
scers_mayvanui_emselanguoiradi
sumunme_hoangmang
yuki_camly
sers_chieckhangioam

....Pls wating ^_^
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime7/4/2009, 09:53

ôi chết cười cái đoạn.. Pẹp pẹp của bạn me quá đi mất =)) =)) Xem clip mà cười đau hết cả bụng. Giọng ss Mun hay nhờ =))

Em phát hiện clip đầu tiên, ở phút 1:04, tay ss Na đã trực chiến ở trên.. chỗ đấy của mình, như kiểu sợ ss yuki ở bên cạnh xơ múi ấy. Chết cười =))

Trông cái mặt mình.. .bó tay! =))
AirZen
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
AirZen

Age : 42 Registration date : 11/09/2008 Tổng số bài gửi : 248 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime7/4/2009, 11:03

Ôi pó tay các mem HN ăn chơi hòanh văn tráng wá, khiến các mem HCM ganh tỵ.

@All : BÁNH là của ta , là để tử của ta, thuộc wuyền sở hữu của ta...các mem ngòài đó hem được ôm BÁNH NHÁ, chỉ mình Zen được ôm đệ tử yêu thui....ai mún gì yêu cầu liên lạc với Zen, nếu có ôm thì in ít thui nhá kẻo hao mòn BÁNH CỦA TUI...
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime7/4/2009, 12:28

@ lăk : cái sign của em ko đỡ được

@ na :
này tui up cả những pic trông tui như quái thai ấy nhá, chỉ có cái pic tui gối đầu trên đùi bà, mắt trợn ngược là chưa show ra thui, sợ các bạn xem rồi té xỉu thì chít

@ ss zen :
ss ui yên tâm, banh là của chung, ôm chung, sơ múi chung, ai cũng có phần, đừng lo đừng lo

Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime8/4/2009, 10:19

Khi Luk nói "giọng ss Mun hay nhờ" lại kèm theo cái cười lăn lộn ở đằng sau nghĩa là sao? Có ai muốn giải thích không? T__T

@ Na : bà chơi nhá hàng quá mẹ Na, mà có ý định giới thiệu anh nào cho tui vậy? Tui tuy jko cao, nhưng tui chỉ thích những anh cao ráo thôi, anh bà tầm 1m 75 trở lên hãy giới thiệu cho tui nhé ;;) mà tuần sau hôm nào bà rảnh, đi mua host phát :D tuần này tui bận quá, lại bị hỏng mạng nữa T__T
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime8/4/2009, 10:33

Đây đây em giải thích đây =)) Em ko cố tình cho cái emo =)) này vào đâu =)). Nhưng mà chat với Cake thành ra.. quen tay ạh! Sorry Sorry ss , đã làm ss hiểu nhầm =))
-$-cuppicake-$-
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
-$-cuppicake-$-

Age : 34 Registration date : 09/08/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime9/4/2009, 00:43

Spoiler:
ôi cái cuộc đời con Bánh già ai kêu ăn lắm làm chi giờ thì chết chưa....ôm chung...sơ...múi chung.....ối giời ôi.....
Em coi cái clip mà em thấy nhục cái mẹt em quá....hic...hic...hu...hu.....
Naflo
Mod
Mod
Naflo

Age : 38 Registration date : 25/09/2008 Tổng số bài gửi : 57 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime9/4/2009, 09:10

@Mun: nhá cái gì??? ai ngồi mà chia các file ra rồi lại lăn ra ngồi upload được,tôi đang busy mừ...để tuần sau được đấy!
đương nhiên anh tui cao mừ!bà yên tâm khoản cao ráo đi ^^!

EM xin lỗi nếu "nhá hàng" *được hiểu là nhử mồi * các đồng chí ^^=))
Giờ em xin biến mất, hẹn ngày tái ngộ =))

Được sửa bởi Naflo ngày 10/4/2009, 12:23; sửa lần 1.
jessica
Mod
Mod
jessica

Age : 42 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 910 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime9/4/2009, 10:09

Nhìn mọi người ngoài Hà Nội off mà thấy vui lây, khi đi chung với các mem ở HCM chị thấy cũng hãnh diện (vì mình không có thấp), nhưng nghe và nhìn thấy mọi người ngoài đó tự nhiên thấy buốn. Không ngờ ai cũng cao và dễ thương, chắc chị không dám ra đó hic hic nếu đứng với mọi người chắc chị là thấp nhất. Thôi cứ ở trong HCM để mình luôn cao hihihi
Naflo
Mod
Mod
Naflo

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime10/4/2009, 12:26

@Jess: úi chị ơi...bọn em "show" nên nó mới cao cao bên cửa sổ thế thôi =))
em dám cá dù "chị em ta ko cao" nhưng cũng khiến nhiều người phải "ngước nhìn" ..(toàn em xinh tươi mừ )..chị đừng vì lý do đó mà "cắt off" ko ra ngoài này là....bọn em tủi thân đấy :(( :tuctuoi:
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime10/4/2009, 16:17

ôi. 1 tuần ko vào mà đã có nhiều món mới! s na chuyên môn nhá hàng >:P nhưng mà lần sau s cứ đèo em là em ko trách j nữa đâu :"> em thương s lắm mà :">
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime13/4/2009, 23:27

Các đồng chí thân mến ... Tình hình là t4 này các bạn ý đi mua host, và thể theo nguyện vọng của bạn mun, bạn mun muốn cả nhà mình đi ... hộ tống bạn ý và bạn na đi đến nơi về đến chốn ^^

Đùa tí thui ạ... Các đồng chí t4 này có rảnh thì đi cafe buôn chuyện tí rồi về ...

Dự tính : 3h chiều ngày thứ 4 ( 15/4/2009 )

^.^ See u again ^.^
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime13/4/2009, 23:51

=)) =)) chết cười nhà mình. ss Mun ss Na ham hố làm luk cũng ham hố.. hố hố... hic hic. Thật ngại quá, nhưng mà... chiều thứ 4 luk đang rỗi, đang dự tính cầu bơ cầu bất ở trường đợi đến 5h 30 bố đón rồi về chỗ Phạm Ngọc Thạch học thêm ==> SC HN lại off thế này thì mình fải đi thôi. Cũng ham hố đi xem các ss mua host lắm =))
jessica
Mod
Mod
jessica

Age : 42 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 910 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime14/4/2009, 01:22

Naflo đã viết:
@Jess: úi chị ơi...bọn em "show" nên nó mới cao cao bên cửa sổ thế thôi =))
em dám cá dù "chị em ta ko cao" nhưng cũng khiến nhiều người phải "ngước nhìn" ..(toàn em xinh tươi mừ )..chị đừng vì lý do đó mà "cắt off" ko ra ngoài này là....bọn em tủi thân đấy :(( :tuctuoi:

@ Na: thank em mà thật sự khi đi chung với mấy em thì ai ai cũng phải ngước nhìn (chị chắc là nhìn mấy em) =)), nói vậy thôi chứ chị rất thích đi chơi nếu có điều kiện nhất định chị sẽ ghé Hà Nội thăm mọi người.

@ Me: mọi người cũng tranh thủ thời gian nhỉ? Ai nói mem SC Hà Nội không máu =))

@ lak: em thật là... nhưng nói thật cuộc vui như vầy không đi là uổng.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 6 Icon_minitime

SC Hà Nội off off off !^o^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 6 trong tổng số 7 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next