StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

SC Hà Nội off off off !^o^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
Tác giả Thông điệp
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime3/2/2009, 18:49

Oài, bộ quần áo ở nhà của tui lên ảnh màu đẹp quá =D> Thật là hay hay hay =D>
Naflo
Mod
Mod
Naflo

Age : 38 Registration date : 25/09/2008 Tổng số bài gửi : 57 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime5/2/2009, 02:20

bựa thế là cùng LOL =))...
cái mẹt của mình trong bức ảnh mà có cả "nửa mặt trăng"(mun đó ^^)và "ngón chân cái "(su ...kaT_T)...ép mình đến nỗi"cong cả cái kính"=))
nhưng công nhận me chụp...chuẩn!độc!dã man!

giờ thì Na phải công nhận me tường thuật cứ gọi là hay vô đối hâhha^^
bữa đó vội vã quên mang máy ảnh để mà tự sướng,nhưng "hàng "của bạn me cũng net ghê ^^!

Gặp lại các chiến hữu ,mừng mừng tủi tủi,làm quả 3 bát...cháo gà...=)) ấm áp khỏi chê!
Mun nấu ăn hơi bị pro..cháo vừa ngon,ngọt,^^ sướng.lại còn "tặng quà" cho Na (E-J dictionary )nữa chứ...."nước mắt chảy ngược" vào trong lòng =))

Su thì "khao "món nhạc china,vietnamese,...nghe tê tê^^
Bùn nỗi là em luck phải đi học,cái sự học nó to đến nỗi em ko thể cưỡng lại đc.
...Bổ sung thêm là...
Sau khi chia tay các người đẹp lúc 2h để lên đường đi học "tiếng chồng"..thì vừa lúc 4h hơn,nhận được tin khẩn của Me ,Na bay con ngựa chiến đến để đánh chén quả thứ 2..địa điểm"quẩy nóng lò đúc"...cũng ngon cứ gọi là...ăn sạch,sạch bành banh...còn hơi thòm thèm vì 3 bát cháo gà..."đi" 2 lần là xong!=))(Na và mun đều phát hiện ra thế =)))

...
Wind em,nhanh chóng thi xong rồi thì là mà...oánh chén cùng các ss nhá..chứ em bị bỏ mất màn quẩy nóng hơi bị tiếc roài đó!
@Me: hế hé,HP bà đọc chưa????/đến tôi chưa...tôi đã rửa tay...à quên..rửa tai,rửa mắt..cẩn thận để chờ đón đọc rồi đấy!
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime5/2/2009, 10:54

Trời ơi... Hu hu... đến khổ cái thân già này :(( :(( :(( Tại sao thời khoá biểu hôm đấy toàn những môn khủng, đến nỗi lăk ko dám bùng... :(( :(( Thế là làm lỡ mất bao nhiêu món hay kia kìa.. ối giời ơi là giời ơi.... :(( :((

Eo.. thế là ko những có tăng 1 mà còn tăng 2 nữa cơ àh :(( :(( Tiếc quá chúa tôi ơi! :(( :((

Công nhận cao thủ me có quả bình luận và màn TV Minh Hạnh hơi bị chuẩn =)) =)) =)) Bravo..
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime5/2/2009, 11:54

@ na : này, cái màn quẩy công nhận là 1 sáng kiến : Ngon-Bổ-Rẻ ^^ Tình hình là chiều qua tui mới gặp wind và mới đọc đến chương 6 thui, thế nên bạn jà cố chờ tui ít nhất là sau Va-Lung-Tung nhá.

Bây h bà nói tui mới để ý là cái ảnh có chân của bạn su, kính bạn na bị lệch ạ... pótay.vn

Hê, chờ sau khi tui thi lại đi đâu đập phá vậy ^^

@ lăk : tăng 2 này ngẫu hứng thui em, định alo cho em với wind, nhưng cả 2 bạn h đó đang cày bừa nên miễn gọi, lần sau sẽ đưa em đến chỗ quẩy đó ăn ^o^
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime5/2/2009, 12:40

@ Na, Me : lần sau dẫn hai "em" đến chỗ bánh bột lọc, ngon thì điên đảo luôn, mỗi tội hơi "khẩm" :| Hôm nọ ăn quẩy xong qua đấy mua bánh về nhà, nó chém 10k bát :| hơi đau nhưng vì cái sự thèm ăn nó thôi thúc, ta chơi luôn không nghĩ suy =)) =)) Mun còn nhiều món ăn ngon bổ và ( hơi ) rẻ nữa cơ, không chỉ có quẩy nóng này đâu =)) =))
swe3t
Good member
Good member
swe3t

Age : 34 Registration date : 25/12/2008 Tổng số bài gửi : 69 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime5/2/2009, 14:57

hz,mình k biết nên k đi cùng được chứ ham hố lắm í...mà hay quá,phát hiện chị Moon trước toàn đến khu mình chơi,toàn chơi cả mấy anh chị hàng xóm mình(nhưng mình k chơi vs anh chị hàng xóm nào:))liên quan quá).mỗi tội nhà chị Moon xa quá,không thì hôm nào cũng xin phép lên chơi chút,hehe.
@Me:hz,tui toàn nhầm,nhầm bà vs ss heo,tại heo me mà,:)).bà k muốn gọi là ss thế mình xưng tui bà nhé,chuẩn quá còn gì. clap
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime6/2/2009, 16:51

@ me già, đã đọc, nhưng chả dám com! nhìn cái mẹt mình lên ảnh ngu ứ chịu được, thế mà khen xinh lắm!! nhưng bình luận được đấy. xem lại ảnh, thấy chân bà su cái nào cũng có, kinh quá! mà tình hình là hôm nào minhf đi oánh lẻ tiếp đê!

@ ss mun nấu ăn ngon ghê gớm!!!

@ s su, sao cái ảnh nào ss cũng thò mõi cái chân ra thế, thích chụp chung thì phải thò mặt vào chứ! hú hú!

@ luk em yêu, ss em mình khổ nhỉ, bỏ mất màn 2, lần sau phải đi bù giờ nhở!

@ ss na!!! hú hú, ss đến muộn nhưng ko kém phần sôi động!!! chả bù với em! hú hú!
http://360.yahoo.com/valentina_child
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime7/2/2009, 08:07

Em bon chen chút..mọi người phải nói là rất siêng năng tụ họp để gọi là ăn chơi và tám...hahaha
Mấy món mọi người dẫn nhau đi nghe rất hấp dẫn nhá. Món quẩy nóng là bánh mà người ta chiên thường ăn với cháo à? Phải không ta? Em thấy hơi thắc mắc món đó...hahaha
HN có nhiều quán ăn chơi hen. Cũng giống như Sài Gòn vậy. Nhưng thường là dân thổ địa mới rành chứ ngoại bang thì hơi khó kiếm. :D
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime7/2/2009, 20:18

@ ruby : uh đúng rồi ! Quẩy nóng ăn với cháo sườn nè, phở bò nè, ăn không cũng được nè ^^. Nói chung là rất đa-zi-năng, và rất ngon nữa. Nhớ hồi xa xưa khi me mới học cấp 1, hồi đó 200 VNĐ/ 1 cái quẩy, ăn gọi là bét nhè chè đỗ đen luôn. Ôi tuổi thơ dữ dội của tui ^^

Bà chưa ăn à ruby? Lần sau về thì ăn thử coi ^^
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime25/2/2009, 23:54

E..hum nay mới lết vào đây...
Ui ui....tớ là tớ ấn tượng giọng mọi ng lắm nhá...
Hix...trong ấn tượng của tớ thì giọng mọi ng ở HN khó nghe lắm cơ..nhưng giọng Me nghe rõ ràng...giọng mọi người nghe cũng ngọt nữa...ui ui...Phải nói là lần đầu nghe được giọng mọi người áh...:x:x
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
Yuki_hana
Good member
Good member
Yuki_hana

Age : 34 Registration date : 17/05/2008 Tổng số bài gửi : 68 Đến từ : Love land Job/hobbies : ăn và ngủ

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime26/2/2009, 00:30

Thích thật và tiếc quá... không đi off được với mọi người khoc . Có lần nào đi off nữa không vậy??? Cho Yuki đi với...
tihon
Thành viên
Thành viên
tihon

Age : 37 Registration date : 23/02/2009 Tổng số bài gửi : 49 Đến từ : The Cold Land Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime26/2/2009, 03:34

Bé heo joi thiệt đó mà hình moon dễ thương ghê.
Mọi người ai cũng vui vẻ cười híp cả mắt. sunny
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime8/3/2009, 20:27

E hèm, tình hình là vì cái sự đú của em nó đang trỗi dậy mãnh liệt T__T Em có mong muốn đi off ạ, và lần này chúng ta sẽ cố gắng nhiều hơn...6 mems của những lần trước =)) =)) Các mems nào ở HN có hứng thú gặp nhau tâm tình, các bạn làm ơn vào đây cho tớ biết thời gian và địa điểm, cái này để tham khảo ý kiến mọi người trước, sẽ lấy theo ý kiến số đông nhé, lần này em cố huy động hết tất cả mems SC ở Hà Nội, bác nào Hà Nội vào đây ạ :((

Được sửa bởi moon ngày 9/3/2009, 11:51; sửa lần 1.
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime8/3/2009, 20:48

=)) s yêu! em là em khoái đi lắm òi, em là em mún đi tuần này ý, cũng muốn nhận quà như các bạn trong đó ý, mún chơi hoành tráng hơn cácc bạn trong đó y! hum ni mọi người trong đó gọi điện ra mà em ghen tị lắm ý! sc ngoài này, quyết tâm rầm rộ hơn, hoành tráng hơn, dù người ít hơn! em đi được vào thứ 7!!!
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime8/3/2009, 21:59

Mọi người, thấy thứ 7 thế nào? Cn thì Mun ko đi được, còn những ngày thường thì sợ mọi người đi học bận, có gì mọi người cho ý kiến nhé :D
swe3t
Good member
Good member
swe3t

Age : 34 Registration date : 25/12/2008 Tổng số bài gửi : 69 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime9/3/2009, 11:54

T7 là chuẩn rồi ss nhưng ss định tụ tập ở đâu nào,thổ lộ 1 bí mật là em k biết đi xe,dù bất kỳ phương tiện nào nhé:">,có gì cứ tujtapj trên mạn mạn nhà em:)),vs cả ở đây cũng nhiều hàng quán mà;))
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime9/3/2009, 11:59

E hèm, có những địa điểm sau để chọn nha :

- Oạch, sao tự nhiên trong đầu không nghĩ ra chỗ nào hết thế này T__T các bạn cho xin ý kiến mấy chỗ ngon bổ rẻ phát =)) =))

Mà sao có mỗi 3 bạn Mun Gió và Kẹo có ý kiến thế này :(( Các mems HN thân yêu đâu cả rồi :((
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime9/3/2009, 23:27

Đây đây... em lăk vào đây! =)) =)) Mấy nay còn chưa kịp ngó vào topic này! =)) =)) Tình hình là lần này off lâu lâu nhiều nhiều 1 tí cho nó máu.. hé hé...

Địa điểm thì .. haida.. chả biết góp ý thế nào, mỗi lần đi đâu chơi là em chỉ phụ thuộc sự quyết định của các ss =)) =)) Ngoài ra em chỉ biết đúng các quán gần trường em thôi... 9Gang - ánh sáng chuẩn, thuận tiện cho việc chụp ảnh.... Hay quán Jojo ngay đối diện cổng trường :"> =)) =)) . Nói chung là tuỳ ý kiến các đại cô nương nhà ta đấy! :)) em và cake chỉ biết đi theo.

Quẩy nóng ... e hèm.. em mới ăn quẩy nóng và bánh bao chiên ở chỗ đằng sau E6 Quỳnh Mai - bên cạnh sông Kim Ngưu ấy =)) chả biết mô tả nó thế nào...
Miến trộn, BBQ hay KFC =)) =)) lăk làm nhiệm vụ liệt kê một loạt ra cho mọi người chọn.. há há...

Với lại... tình hình tại sao chúng ta ko thử đi karaoke một lần nhỉ, thấy ss Na có vẻ máu vụ hát hò lắm =)) =)) như thế thì có tư sản quá ko? Hát ở đâu là rẻ đây????

Mà tháng 3 SC HN có ai sinh nhật ko đề nghị lên tiếng ngay nhá!
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime9/3/2009, 23:31

Lai off a? hahaha...SC toa`n em an choi nhi? hihhi.
Ganh ty wa
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
Yuki_hana
Good member
Good member
Yuki_hana

Age : 34 Registration date : 17/05/2008 Tổng số bài gửi : 68 Đến từ : Love land Job/hobbies : ăn và ngủ

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime10/3/2009, 00:34

Ý kiến đây... gần trường Yuki có hàng Grammy (karaoke) miễn phí hát từ 10h sáng đến 18h... chỉ tính tiền nước thôi... cả nhà nghĩ sao???
Ruby... ai bảo con hok chịu ra Hà Nội dù mm đã gào thét kêu gọi sing .
Yuki là Yuki thích karaoke lắm... Na là ai thế nhỉ??? Chung sở thích rồi... Ủng hộ hát... ăn thì nhiều nơi rẻ: Box... snack kách snach bùm... hoặc ăn ốc xào, ngao xào trên Kim Liên, bánh xèo Nguyễn Công Trứ. caramen thập cẩm... quá nhiều nơi ăn ngon, bổ rẻ
jessica
Mod
Mod
jessica

Age : 42 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 910 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime10/3/2009, 00:44

Thấy mọi người ngoài đó off mà mình chị cũng muốn hoà mình vào đó mặc dù chị mới vừa off xong. Chà SC của mình càng ngày càng có tâm hồn ăn uống nhỉ?

@mem Hà Nội: chị thấy ý kiến của Lak đi karaoke đúng đó vì tha hồ tám mà không ai dòm ngó, mà tìm quán nào có đồ ăn luôn thể chứ nếu không cứ phải di chuyển liên tục như các mem Sài Gòn đó. Chị chỉ ý kiến thôi chứ phần quyết định là của mấy em, thấy sao thuận tiện cho mình là được.

@ruby: em này có vẻ muốn off lắm đây, đề nghị em nên tìm cho mình một thành viên SC tại Mỹ hay lôi kéo ai đó có thể off với mình. Còn nếu không nhịn ăn để dành tiền về Sài Gòn khi đó tụi chị sẽ dành nguyên ngày off với em hahaha

Sorry các mem Hà Nội vì chị ham hố quá nên vào đây tám chút (đã bảo mình già rồi mà còn...)
Pooh_kut3
Mod
Mod
Pooh_kut3

Age : 31 Registration date : 24/05/2008 Tổng số bài gửi : 65 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime10/3/2009, 10:59

trời ơi, em ở hà nội này, nhưng mà ko đi off được đâu
các ss đi karaoke ở phố hương viên đi, nghe nói ở đó rẻ, gần trường trưng nhị đó, xung quang có mấy hàng liền.

chúc mọi người off vui vẻ drunk em ở nhà ổn rồi
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime10/3/2009, 18:23

ôi các t/y bàn việc đi off mà ko t/y nào báo cho mềnh biết, mềnh ko onl thì chúng nó cho mềnh ra dìa ( " dìa" viết như này đúng ko ? )

Em có ý kiến thế này ạ :

_ T7 : Các bạn em đang có plan đi Bảo Sơn, thế nên là em đang rất lăn tăn. Em vừa muốn đi off vừa muốn đi Bảo Sơn. Hay là các bạn thik off ở Bảo Sơn ko ?( miễn phí vé vào cửa, 1 suất ăn / 2 bữa ==> 50k ). Địa điểm xa trung tâm thành phố, vui chơi cả ngày được.

_ CN : Em free thế nên các bạn đi vào ngày này thì em ko có j phải lăn tăn cả, cơ mà bà mun lại vướng rùi. ( @ Mun : trời ko muốn đôi ta gặp nhau đây mà... "Lối đi nào cho mun - mun đi tìm một cơn mưa - lối đi nào cho me - me đi tìm hạnh phúc riêng..." chẹp chẹp ! )

@ swe :
nhà bạn ở đâu đó, để chúng ta bố trí hẹn hò cho tiện

@ wind + yuki : 2 bà rủ bin đi nữa cho vui. Thấy wind bảo wind quen bin, còn yuki với bin thì quá thân rồi còn j ^^

@ lawk : na biết vụ off chưa em?

**** Một số địa điểm me nghĩ tới : Spagetti box, Snack kack Snack bum, Tizo cafe, 9 Gang, nem chua Hàng Bông, thịt chó Nhật Tân, tiết canh Tống Duy Tân, bánh mỳ Như Lan, bánh do chợ Hôm, "nhà bạn mun" ( em nói linh tinh đấy ạ, đừng ai oánh em, tại em muốn cái com dài tí thâu )... Nói chung địa điểm chỉ là phụ, đi chơi buôn bán là chính ... Em ủng hộ cả 2 tay ý kiến đi kara ^^
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime10/3/2009, 21:14

=)) bos tay bà me!!! b liệt kê cả thịt chx mới kinh chứ!!! =))=))

@ all mem HN đi đâu cũng được ạ, nhưng em có tí hy vọng là tìm chỗ nào rẻ rẻ vì nói thật là sau ... em hết tiền ăn chơi rùi! tiền cứ gọi là chắp cánh banh xa!! :((

đi t7, cn đều được luôn

@swe: ko đi được xe thì để bạn wind chở, nếu bạn swe ko ngại ngồi 82 và tay lái bạn wind thì cứ gọi là nhằm ổ gà thẳng tiến! =))

@ s jes, đúng là s ham hố thật đấy! nhưng mà ko ham hố ko phải sc nhà mình s nhỉ
swe3t
Good member
Good member
swe3t

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime10/3/2009, 21:35

;)) đi off là vui r,nhà mình thì ss moon biết rõ lắm r đó;)) mọi người cứ thống nhất đi
@wind:D thế bạn wind có lòng mình cũng k nỡ từ chối:)) bạn cứ hỏi ss Moon đường đi nước bước đến nhà mình:))
mà cả nhà này,em thấy cái hồng trà trần phú là duyệt được đấy;)) vừa gần vừa tiện vừa rẻ.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 2 Icon_minitime

SC Hà Nội off off off !^o^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 7 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next