StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

SC Hà Nội off off off !^o^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
Tác giả Thông điệp
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime18/3/2009, 12:13

Cho e xin 1 quả vé máy bay.
Cho e xin 1 quả họp off..
Cho em xin...
Cho e xin....
Được đi với...
Huhuhuhu...
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime18/3/2009, 20:49

@ Yu : bon chen >:)

@ All : vậy theo nguyện vọng của Gió, chúng ta thống nhất ngày 4 / 4 / 2009, SC HN off nhé, giờ giấc các bạn vào bàn bạc cho dui - mà có ai để ý đến cái topic này ko vậy? T__T

@ Gió ; lùi ngày rồi mà hôm đấy ko đi ta uýnh chết, chết ko toàn mạng
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime18/3/2009, 20:54

oài lâu quá nhể, là tuần sau của tuần sau à ! thui cũng đành ! Thế này quá dư thời gian để các bạn sắp xếp công việc. Bạn nào ko đi là ... dog ! Thề đi ! Xin hứa xin hứa xin xin hứa ! ( mượn bản quyền CNH tí ạ )
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime18/3/2009, 22:38

@ s mun: em xin hưa ạ, có phải đi học j em cũng bùng học mà đi! hôhô! lùi được ngày, hạnh phúc quá chừng! iu s lắm luôn :X

s ơi, s cứ ấn định ngày giờ, địa điểm cụ thể đi ạ!sc thẳng tiến!
http://360.yahoo.com/valentina_child
-$-cuppicake-$-
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
-$-cuppicake-$-

Age : 34 Registration date : 09/08/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime19/3/2009, 21:15

tình hình là em có thể đi bất cư thứ bảy chủ nhật nào...vì em được nghỉ hai ngày đó mà...ngày 4/4 dư sức đi được mặc dù là lúc đó em đang rục rịch thi...nhưng cứ đi sợ cóc bố con nhà thằng nào...he he.
greenavocado
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu

Age : 43 Registration date : 09/09/2008 Tổng số bài gửi : 140 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime19/3/2009, 22:12

Ối, tôi chết mất, hôm nay mới thấy cái "quả" này. Mem SC Hà Nội đi công viên Thủ Lệ họp off!!! Khách mời danh dự: Hổ, khỉ, vẹt...Hoàng tráng quá!!! SC Hồ Chí Minh ới ời, đề nghị làm "quả" Thảo Cầm Viên đi, nghe đồn mới nhập về con hươu cao cổ, có cái cổ..."cao" lắm, tha hồ đu lên mà chụp hình!
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime20/3/2009, 17:00

@hẹn sc hn ngày 4-4!

@sp, sao sp toàn lên giờ hiểm ko! tại sao hum qua con thi con hem onl để gặp sp! con bùn quá! sp :((
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime21/3/2009, 13:03

các bạn sc hn thận mến! tình hình là wind quá háo hức vụ đi off của chúng ta, mà thật tnìh cờ và thật bất ngờ, thứ 7 tuần sau bạn wind lại được nghỉ ( cái trường thật là kì cục! ko phải tại bạn wind!) vậy liệu chúng ta có thể đẩy lên ham hố sớm hơn được ko ạ? tức là trở lại likj cũ là ngày 28-3-2008! hí hí!
em cáo lỗi trước! s mun, bạn me già, s su, s na, yuki, swe, cake, luk, bánh to... xem thế nào nhé!!!
-$-cuppicake-$-
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
-$-cuppicake-$-

Age : 34 Registration date : 09/08/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime21/3/2009, 16:37

thực ra là bánh mới oánh mất con xe nên khó mà đi được sớm vì đang kì kèo mua xe mới....còn thời gian thì lúc nào bánh cũng ok hết. Nếu mấy bác mà để vô như cũ 4 - 4 đó thì tốt , còn nếu không thì...bánh sẽ cố gắng rửa bát cho con em mấy hôm để mượn con wave chiến của nó...hic.
cả nhà thấy thế mô....
cOs_silly
Mod
Mod
cOs_silly

Age : 30 Registration date : 17/02/2009 Tổng số bài gửi : 254 Đến từ : ArJoe's Heaven Job/hobbies : ArJoe-MiRa

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime21/3/2009, 16:46

hó hó , em bon chen vào đêy tý =))
tỳnh hỳnh là thấy all đi vui quá , em cũng mún đi , nhưng tiếc hok có vé để phi ra đó cùng mọi ngừi =)) .
Mọi ngừi đi off vui vẻ :X :-* .
Bon chen đi ra đêy =))
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime22/3/2009, 09:32

28-29/3 SN mẹ tớ, thế nên ko thể đi được rồi. Bạn wind ko nói sớm đâm ra cả 2 T7,CN tuần này, Me ko đi được. Tuy nhiên nếu các bạn rảnh hết thì cứ tiến hành đi off đi cho nó nhanh nhảu, sớm sủa. Để đến tuần sau nữa thì cũng lâu thật
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime22/3/2009, 10:47

@me, bánh bự: ok, vậy thì cứ thống nhất để lịch cũ, tức là ngày 4-4-2008 dể đi cho đông đủ nhá! coi như wind chưa ý kiến thêm điều j :)
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime22/3/2009, 10:49

THống nhất thứ 7 mùng 4/ 4 / 2009, không bàn nhiều, đứa nào có phải đi thi cũng nghỉ thi mà off =)) =))
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime22/3/2009, 21:38

tình hình là ngày 4-4-2008 thì ok rùi! nhưng bạn wind mún hỏi là sẽ

đi vào lúc mấy h?

tập trung ở đâu?

và đi đâu?

vì đây là vẫn đề quan trọng nên cần bàn bạc trước!
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime29/3/2009, 09:25

Hình như SC HCM cũng off ngày này.. Ngày SC cả nước tụ họp =)) =)) mỗi tội lại fải chia 2 miền Nam Bắc.

Tình hình là ngày 4.4 đã đc định sẵn từ lâu, may quá nó trúng ngày Giỗ tổ Hùng Vương.. có lẽ SC HN cũng nhiều người được nghỉ (cầu trời cho trường mình đừng như Thăng Long hay LTV, ko đc nghỉ :(( ). Nói chung là mùng 4.4 off. =)) =)) sáng hay chiều thì lăk chưa biết! :D

Lại bàn chuyện off ở đâu và sẽ làm gì! Lần trc chúng ta đã đi ăn, lần này chúng ta sẽ đi hát karaoke chăng? Đi mua bánh sinh nhật =)) =)) (off mùng 4.4 thì lăk sẽ tổ chức với SC sớm =)) ).. rồi đi đâu nữa thì nhờ ss me nêu ý kiến! couple MeMun ới ời ời.... where are you guys?
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime29/3/2009, 09:42

ăn xong thì chỉ có đi ngủ... đi ngủ thì vào hotel rùi sau đó bật BS TKA của TC+TT lên ... cái chữ kí của lăk làm ss ... chẹp chẹp ^^

Nói đùa zị thui chứ em nghĩ là nếu đi buổi sáng thì chả biết đi đâu thật, sáng ra làm j đã có cái j...

Đi buổi chiều thì còn có thể đi ăn đâu đấy rùi đi hát kara ^^ Đời là mấy tí các bác nhỉ ?
J:..cake..:S
Mod
Mod
J:..cake..:S

Age : 31 Registration date : 14/07/2008 Tổng số bài gửi : 478 Đến từ : heaven...with u...°°lJ-Sl°° Job/hobbies : love ArJoe-Shun, iu cat, mê xiền

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime29/3/2009, 09:43

ủa ss luk, 4.4 Thăng Long được nghỉ mà ss cuoilan cuoilan thiệt là bó tay ss, hôm qua cô chủ nhiệm báo trước mà em sướng gần chết...há há
mà các ss ơi, sáng để em xem có bận ko đã vì ông dạy tóan nhét vào sáng thứ 7 học, nhưng chắc đc nghỉ, mong là được nghỉ =)) =)) chiều thì em free rồi, khỏi lo đi học muộn nữa =)) =))
-$-cuppicake-$-
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
-$-cuppicake-$-

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime29/3/2009, 10:11

em thì đi lúc nào cũng ok nhưng mà vẫn đề ở chỗ đi sáng em chơi được nhìu hơn...còn buổi chiều đi cứ phải nhìn xem mấy giờ về nhục lắm....
nếu các bác đi buổi nào em chìu hết...với em rảnh toàn phần thứ bảy chủ nhật....hố hố....
明 薇
Mod
Mod
明 薇

Age : 39 Registration date : 09/09/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime29/3/2009, 10:14

hô hô hô, chúng ta off sáng hay chiều đây, vấn đề chỉ còn bạn Luk bựa nhận ko biết có phải đi học không, thật nhục quá, ha, nghe đồn hôm đấy được ăn sinh nhật à ;;)
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime29/3/2009, 10:27

hay đi từ sáng đến chiều cho máu ?
明 薇
Mod
Mod
明 薇

Age : 39 Registration date : 09/09/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime29/3/2009, 10:31

Hôm đấy thứ 7. thứ 7 máu chảy về tim >:) Tới lun đi các bạn ơi ( mà trước tui vẫn nghĩ đi từ sáng đến chiều mà Me T___T )
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime29/3/2009, 11:59

Sau một thời gian bàn bạc và thống nhất, SC HN sẽ off vào 9 rưỡi sáng thứ 7, đi overnight luôn các bác nhé ;;) Đúa, chương trình là thế này :

9 rưỡi sáng thứ 7 ngày 4 tháng 4 năm 2009, SC HN, tất cả những ai có nhu cầu đi off sẽ hẹn nhau tại vườn hồng - chỗ vườn hoa đối diện Lăng Bác ý ạ - cả nha chú ý đứng ở bên Vườn Hồng Hoàng Diệu nhé, đừng đứng ở Vườn Hồng HÙng Vương dễ bị các chú cảnh vệ xua đuổi, thậm chí có thể bị cảnh cáo = súng =)) =)). 9 rưỡi sáng ở Vườn Hồng chỗ đường Hoàng Diệu :*

Sau đó cả nhà tiến về Cafe Kành Kạch tại 48 ngõ Hàng Bột, nơi đây có đầy đủ thức ăn nước uống, quán xá nhìn cũng xì tin ;;) đồ ăn giá từ 10-40k

Ăn uống no say chiều chúng ta hành quân đi chơi tiếp :P

Mỗi bạn khi đi mang theo 70k, những bạn nào cần phải đóng tiền host mang thêm tiền host đã quy đinh [ đặc biệt nhắc nhở những bạn Na, Gió, Mun, Me, Banh, Yuki chưa đóng host =)) =)) ]

Chương trình là thế, tất cả những Scers ở HN có nhu cầu đi off thì đăng kí nhé, chúng tớ hoan nghênh tất cả mọi người, dù chúng ta chưa 1 lần nói chuyện hay đã từng nói chuyện, dù bạn là mems thầm lặng hay ko thầm lặng của SC, chỉ cần bạn là người Hà Nội, hãy đến với chúng tớ vào lúc 9h 30 ngày thứ 7, mùng 4 tháng 4 năm 2009

PS : Khi đi nhớ mang theo tiền =))
tieuthu1710
Mod
Mod
tieuthu1710

Age : 30 Registration date : 08/02/2009 Tổng số bài gửi : 544 Đến từ : Hà nội Job/hobbies : Nơi nào có ariel và joe nơi đó có tieuthu

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime29/3/2009, 12:07

@ALL: A....A em không dc đi khoc khoc khoc
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime29/3/2009, 12:21

PS cho riêng Na : khi đi nhớ mang theo máy ảnh ;;)
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime29/3/2009, 12:25

@cucu mun: con đăng kí! haizz, nhưng phải đi kiếm $ con nói thiệt là bi h con kiếm được 50k đã thấy hoành tráng! ví con nhẵn nhụi ko còn đến 500 lẻ :((
mà cucu, con uýnh cucu h, con đóng tiền host cho s na rùi, con ko còn nhiệm vụ nữa! còn lại là trách nhiệm của s na! hốhố!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 4 Icon_minitime

SC Hà Nội off off off !^o^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 4 trong tổng số 7 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next