StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

SC Hà Nội off off off !^o^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
Tác giả Thông điệp
heo me
Mod
Mod
heo me

Age : 36 Registration date : 20/07/2008 Tổng số bài gửi : 394 Đến từ : Job/hobbies :

SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 Icon_minitime10/3/2009, 21:40

Họp off vui quá....hay ra quán chè của ông gì diễn viên tên Bằng ấy....ông gì hói đầu ấy....cho xôm, cho dui....há...há...tui bon chen gòi tui đi ra đây...há...há...
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 Icon_minitime10/3/2009, 22:13

Há há.. ss Moon lại ko vào đây góp ý góp kèo j àh.. Haida... ủa, ss Me cũng biết 9Gang sao... cả bài cm dài của ss dài thật dài.. mà em tưởg ss biết vụ đi off rồi chứ, chính ss rủ em mà! ss Na chưa biết ạh... để em nhắn tin! :D Off tất nhiên là ko thể thiếu thành viên chủ chốt nói nhiều rồi =)) bảo ss Na rủ cả ss cloverwon nào nào đi nữa, à, cả ss athena_luv_danson cái nhỉ?? :)) :))

Nhiều địa điểm quá.. cake với lăk trăm sự nhờ cả nhà. :)) BỌn em chỉ đi đc nửa ngày thôi ạh :(( :((
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 Icon_minitime10/3/2009, 22:41

=)) vụ off lần này có vẻ xôm tụ ghê há! wind sẽ rủ bin đi nhá, càng đông càng vui càng giảm chi phí! cả nhà thông cảm ,dạo nì em hơi bị...

@luk, bơ s à

@cake: đi được hả em?

@heo:bon chen quá, tui đá đít bà giờ =))

@swe: cứ hẹn wind ở chỗ nào dó là ok à, đợi mun quyết định địa điểm nữa là ok! mà bạn cho mọi ng cái tel để tiện bề liên lạc nhá!
http://360.yahoo.com/valentina_child
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 Icon_minitime11/3/2009, 09:28

Haida.. tình hình là.. lak ko biết phải nói gì lúc này. kế hoạch off hoành tráng như SC HCM đã.. lên bờ xuống ruộng.. .

ss Na và ss Moon cùng bận phải tham dự đám cưới / đám hỏi ---> nói chung là 2 ss ko thể tham gia vào phút cuối. Hic hic...

Bây giờ thế này nhé.. ss Me có ý kiến đi Zoo - Thủ Lệ =)) =)) Bạn nào đồng ý giơ tay.. Nếu ko ai đồng ý, lịch chốt hạ là có ss Wind - ss Me - Lăk em và Cake em =)) =))
Yuki_hana
Good member
Good member
Yuki_hana

Age : 34 Registration date : 17/05/2008 Tổng số bài gửi : 68 Đến từ : Love land Job/hobbies : ăn và ngủ

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 Icon_minitime11/3/2009, 13:45

Hic... Luk... con để cái thân già ục ịch của ngoại ở đâu hử??? Ngoại đi... nhưng mờ chốt hạ là ngày nào, giờ nào??? Ngoại thì đi chủ nhật là hợp nhất, thứ bẩy thì hơi vướng leisurely .

Thế có tết mục phụ gì không??? Hát hò hay ăn uống??? Dạo này em nghèo lắm
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 Icon_minitime11/3/2009, 17:30

thế này nhé các bạn...

đi off để đến t7 or CN tuần sau nhé, ok ko ạ ? Vì ngoài mục đik đi off lần này chúng ta còn có mục đick cao cả hơn, và cần phải đông đủ thành viên, thế nên sẽ chờ cả nhà thống nhất được thời gian. T7 or CN tuần sau chắc ko có bạn nào bận j chứ ạ ?

còn t7 tuần này, đơn giản chỉ là me hứa với wind lần trước là đi Thủ Lệ thôi, lak hiểu lầm rồi, mà bà wind cũng ko truyền đạt đúng vấn đề, ặc ặc. Thống nhất để chờ đến khi nào đông đủ thì đi nhé.

@ all : t7 này bạn nào thik đi Thủ Lệ thì đi với chúng tớ, rồi t7 tuần sau chúng ta off trận hoành tráng hơn ? Ok ? Có j các bạn cứ hẹn hò nhau rùi cho em xin 300VNĐ tin nhắn báo em địa điểm h giấc là được ạ^^
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 Icon_minitime11/3/2009, 17:31

Tình hình là sáng thứ 7. Off chắc khoảng tầm 9h (cái vấn đề này do ss Me và ss Wind khơi mào, luk em ko biết ạh!) =)) =)) =))
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 Icon_minitime11/3/2009, 17:40

ko phải off nha
đừng có dùng từ đó kẻo thành 4 đứa đi off thì nhục xịp lắm

bà wind đâu mà cứ để em nó 1 mình 1 ngựa thế này...

thế này các bạn dễ nhầm lẫn quá nhỉ? hay ko đi thủ lệ tuần này nữa, để tuần sau đi off luôn cho các bạn đỡ nhầm lẫn?

Mệt quá ! Ai cũng bào " ko biết j nha " thì có mà chết tui, tui cũng có biết j đâu, tui đâu có lên mạng nhiều được, hix hix
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 Icon_minitime11/3/2009, 21:10

All : tuần sau Mun bận đi ăn cưới vào thứ 7, CN thì phải xuống ngoại, nếu off đc trong tuần thì tốt ạ :D
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 Icon_minitime12/3/2009, 10:38

thế này nhé, kế hoạch thứ 7 tuần nãy đã hoãn vì bạn me bận! thông báo vậy cho luk và cake mong các em thứ lối cho s và me :(( s cũng mún đi nhưng tình hình đã thay đổi

2) thứ 7 tuần này đầu tiên là em và me có ý định xé lẻ sau đó thì là định off nhưng do mun với na bận nên thành 4 chị em me wind luk cake định đi zoo hội ngộ chơi! nhưng mà lại tiếp tục ko thành, chứ ko có ý định off mà 4 ng đâu =)) bùn cườ quá!

3) ko thể đi vào thứ 7 được vì dạo nì trường wind điên, thứ 7 tuần này nghỉ sáng mà tuần sau hay sau nữa hay sau nữa nữa đều gám cho cái lik học, mà có di học cũng muộn mớ tan trong khi luk và cake học chiều nên em có thế cáo lỗi ko đi được off lần này rui :((

4) túm lại, bi h có đi off thì hoặc đi tối thứ 7 chủ nhật hoạc chủ nhật chứ sáng thứ 7 thì em bó chiếu!
http://360.yahoo.com/valentina_child
suzhao
Admin
Admin
suzhao

Age : 38 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 589 Đến từ : Fullhouse Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 Icon_minitime13/3/2009, 00:27

su bon chen, su có ý kiến, tối mai off luôn, hâhhaa
-$-cuppicake-$-
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu
-$-cuppicake-$-

Age : 34 Registration date : 09/08/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 Icon_minitime14/3/2009, 17:05

Oài, hôm nào off mọi người nhớ gọi em nhé :) ss Su nhớ nhé, cô cô nhớ nhé, con là con máu đi off lắm rồi >:D<
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 Icon_minitime15/3/2009, 00:21

sau bao lần hẹn lên hẹn xuống, hết off rùi lại on, hôm nay 4 bạn wind me lăk cake cùng nhau đi ThuLe Zoo ( Vườn thú Thủ Lệ ) . Thật tiếc là SC đã ko thể off trong ngày hôm nay. Mong chúng ta có thể thu xếp thời gian để gặp mặt nhau đông đủ ^^

Sau đây là phóng sự ghi tại Thủ Lệ .

Phóng viên và quay phim : wind

Với sự tham ja của các diễn viên : lăk cake me

Và một số diễn viên khác : khỉ, hổ, vẹt, ...

SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 140320092541

SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 140320092542

SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 140320092543

[img]SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 140320092544[/img]

SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 Wind033

Me và Wind

SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 Wind063

SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 Wind064

SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 Wind065

Cake và Lăk

SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 Wind066

SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 3 Wind070