StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

SC Hà Nội off off off !^o^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
Tác giả Thông điệp
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 7 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 7 Icon_minitime14/4/2009, 16:48

Cả nhà hôm nay fix cho em cái lịch với ạ, tinh thần là nếu có từ 4 người trở lên thì mai 3 rưỡi chúng ta cafe, còn nêu ít hơn 4 người thì...giải tán T___T đến thời điểm hiện tại thì mới có Na Mun Luk oke, Gió cũng muốn bon chen nhưng lại ko có xe ( nếu em ko nhầm ) Nếu Gió đi đến chỗ hẹn đc thì rồi Gió đàm phán với Na đưa Gió về ( nhà 2 bạn đi cùng đường ạ ) Có gì tối nay cả nha fix dùm em xem có đi được hay ko nhá :D
wind_89
Mod
Mod
wind_89

Age : 34 Registration date : 18/11/2008 Tổng số bài gửi : 560 Đến từ : where the wind began Job/hobbies :

SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 7 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: SC Hà Nội off off off !^o^ SC Hà Nội off off off !^o^ - Page 7 Icon_minitime15/4/2009, 21:26

hax! cucu! con ko đi được vì me bảo con mọi ng hem lùi được giờ! thiệt chán! thế host sao rùi hả cucu
http://360.yahoo.com/valentina_child

SC Hà Nội off off off !^o^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 7 trong tổng số 7 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7