StarCouples.heavenforum.org
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 22 ... 40  Next
Tác giả Thông điệp
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime30/10/2008, 17:28

@ Yu : chia sẻ tâm trạng với bạn =)) =)) Tớ cũng đã từng có những ngày mất hồn vì MiRa =))

Nhưng, tôi đang vui, đang phởn, đang quởn, đang bay, fly without wings :>

Im, so happy happy Im so happy happy Im (đoạn nhạc có cải biên từ So Lucky >:) )

Húhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhú
húhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhúhú Tui muốn sang Đài Loan
suzhao
Admin
Admin
suzhao

Age : 38 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 589 Đến từ : Fullhouse Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime30/10/2008, 23:11

@Yu; bé ơi, cẩn thận hâm nhá, hoho. Thui, cứ vui lên em, người ta muốn giấu, em bới ra sao được. hoho.

@Mun: tớ đang phởn với bạn đây, nhưng, bạn phởn tớ ko đỡ nổi, đi ngủ còn nhắn tin như bị dở á.

omg, vui quá, hôm qua đầu tháng thấy arjoe bên nhau, hôm nay còn vui hơn, anh Joe đẹp trai thật đáng yêu... ơ, yêu nhau đi, hoho, phởn òi... chít mất vì sung sướng. hic, mình già đầu mà còn ham hố, nhưng mà , ko thể kiềm chế, hic, sướng... ko biết chính mình đang nói gì nữa, hic, hâhhâhhâhhhâh
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime1/11/2008, 03:35

3h mấy sáng rồi, thực sự ko bik có nên đi ngủ hay ko...haiz...tiếc hùi hụi...sợ ngủ rồi sáng zị ko có mạng..hix....hum nay nó thông báo cắt rồi cũng may mà gia hạn đc..chả bik lúc nào nó sẽ cắt nữa, lúc tối cứ tưởng 12h nó cắt rồi chứ..đớn đau..ngồi mà cứ thập thòm lo sợ.

Bước sang tháng mới rồi..haz..thời gian thật là nhanh quá đi mà.
Cảm giác lúc này đỡ hơn lúc tối...haha...có lẽ một phần xem lại khoảng khắc đẹp nhất của GBA chính là do chị iu hát 3 bài...bài nào cũng hay và nhẹ nhàng cả, chẳng như cái ông kia, nhạc TKA, SB, FTLU hay mún chik mà ổng hát mún dội bật khỏi máy tính....thik giọng chị iu hát bài đầu tiên, rồi bài thứ hai...hình như là 1 trong 2 bài đó là nhạc phim của Quỳnh Dao...bài thứ 3 của chị là quá chuẩn rồi...nếu chị ko bệnh thì đã có thể hát lun mí bài phim kia....lúc đó là đỡ mất giá trị bài hát bộ phim mình thik ko chời :( Chị iu...ốm quá rồi..bệnh tùm lum...giữ sức đi thui...haiz...hum nay cũng ko trông mong chị đọat giải...bởi vì như c nói, c đánh giá khả năng bạn thân chị cao hơn, và ss ý đã được rồi., khi nhìn c ngồi ghế sau...trc khi công bố giải thưởng..e cũng nhận ra..c hoàn toàn ko có gì goị là háo hức hay là hồi hộp..có vẻ như c nhận định rõ khả năng mình đạt được là ko thể...nhìn c bình thản và không kì vọng như c nói....nhìn tên LYT được đọc lên, c nở nụ cười khum lên chúc mừng liền...haizzzzzzzz....c ơi là c...nhìn c lúc đó mà tự dưng buồn vu vơ tiếp tục...Lần đầu tự dưng lại chảy nước mắt vì những chuyện này...cảm thấy hum nay c thật là tỏa sáng...C tự tin bước 1 mình trên thảm đỏ , cố gắng thể hiện tiết mục của mình một cách thành công rực rõ khi thay đồ chớp nhoáng 3s...ya ya...thui ko nói nữa.....hi vọng album của c iu sẽ tốt..hi vọng 2/11 có buổi kí album thứ 4....ai yo~...mún thấy sự bất ngờ của lão như album đầu tiên của chị...hum nay lão để c 1 mình chiến đấu là lão đáng tội lắm rồi..mai lão zìa rồi...xử lão đi chị iu longlanh Đi xem chị hát đây...hô hô...

- Haiz...Chúc mừng ss Ar của bro Joe...mà công nhận ss nhận giải...bro lại phỡn còn hơn cả ss..xem lại các clip...lúc ss nhận giải...ngoắc bro lên, bro còn dùng hai tay bợ đầu nữa chứ...chời ơi...bro của em hum nay hoàn toàn như 1 đứa trẻ con ý...iu phết..cứ đứng yên 1 chỗ ko nỗi hay sao mà cứ tưng tưng làm e cũng phải bật cười.... phao phao phao TKA cuối cùng đã thành công rồi...thật tự hào! ^^ Thế là từ nay ko ai dám đánh giá FTLU hơn TKA nữa rồi...sự khẳng định quá rõ...hi vọng năm sau ss Ân sẽ lại có cơ hội ....e công nhận diễn xuất của ss rất hay trong FTLU....nhìn gương mặt đầy sự trông chờ kì vọng trc khi đọc tên ss Y Thần...quả thực e nhận ra sự kì vọng rất lớn...ss còn mún đóng phim tới 35t mà, cố lên ss...còn hẳn vài năm nữa cơ...hehe! Ss cũng rất chân thành chúc mừng cho ss Ar, thấy ss nghe đọc tên Ar mà mừng rỡ quay sang chúc mừng Y Thần....ss còn buồn hơn cả chị iu ý chứ...dù sao c ko có kì vọng còn ss thì có rất cao...
Càng ngày càng có cảm tình với ss hơn, từ Anh Dã đến FTLU...và bi giờ đến nụ cười chúc mừng của ss dành cho Ar...ya ya!....GBA năm nay đã đóng lại...mong chờ những sự cố gắng của mọi ng vào năm sau....em ủng hộ tất cả...bởi vì ai cũng đều bỏ ra rất nhìu công sức của mình....và bởi vì ai cũng vất vả vì diễn xuất của họ...quan trọng là giải thuởng đã đi qua....fans các ss vẫn luôn ủnghộ các ss...hehehe...Chúc mừng ss Ar 1 lần nữa...vai TC của ss đã thắng tuyệt đối bởi vì bên cạnh ss có ông xã chuẩn nhất trên đời....hahaha
longlanh phao phao

Em đi thiền đây...Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Knock-knock
http://360.yahoo.com/yu_yu_nguyen
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Age : 35 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 1783 Đến từ : MatsuJoe's heart Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime2/11/2008, 01:51

Heheh..đọc xogn bài viết về chị iu..sug sướng..đi ngủ :X
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Age : 39 Registration date : 31/08/2008 Tổng số bài gửi : 708 Đến từ : Home shit home Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime2/11/2008, 10:01

Im gonna be crazy x-:

Ariel Lin, Joe Cheng proud of U, we love U, 4ever and 4ever :x
_[i@mme]_
working in WC
working in WC
_[i@mme]_

Age : 35 Registration date : 20/05/2008 Tổng số bài gửi : 677 Đến từ : Mặt trăng Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime3/11/2008, 20:13

yeh ... 1 cảm giác rất Yomost ... ArJoe của tôi ... I love U ...

mưa mấy ngày rùi ... chán quá chời ... chả đi đâu được ... ăn rồi ngủ rồi lại ăn ... cuộc đời sao lại hạnh phúc thế nhỉ treocotreocotreoco... hạnh phúc 1 , 2 ngày thui còn đỡ nổi , sang đến ngày thứ 3 oải quá drunk drunk drunk
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime7/11/2008, 00:05

Tình yêu quá lớn..dường như tôi không thể khước từ....mệt...nhưng ko thể buông....con người đôi khi có lẽ nên sống dựa vào lý trí , tình cảm là một vũ khí hại chết người....Haiz...lại mắc bệnh rồi.... :tuctuoi:

Dạo này bận rộn, tự nhiên cảm giác phiêu phiêu.Tự dưng mình yêu anh Sướng chị Lâm quá...bọn bạn nó không hiểu nổi.BẢo mình rảnh làm 1 bài viết về tình yêu cho nó đọc, nó hiểu.Chứ nó ko bik sao mình lại yêu ng này, lại ko yêu ng kia, rắc rối...
Mà ...mình cũng chẳng bik, yêu thì là yêu =))
Trịnh Nguyên Sướng đáng để mình yêu, bởi vì nhìn anh,tự dưng yêu rất mãnh liệt =))
Dương Thừa Lâm - tự dưng cũg yêu - thấu hiểu tính tình đơn thuần , tất tần tật về chị- yêu từ lúc nào...mà cảm thấy rất rất yêu...lần đầu tiên...cảm giác với chị lại có thể nhiều bằng cả với bro Joe...có thể nói...Chị là ng đầu tiên...là d/v ca sỹ đầu tiên e quan tâm nhìu nhất....ko phải vì chị là một cặp đẹp đôi với ai đó..cũng ko phải vì chị hát quá hay or là đóng phim quá đạt...mà đơn thuần chỉ vì chị là Rainie Yang. xauho

Ước gì có 1 túi tiền thật to =))
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime8/11/2008, 23:22

Ha ha... có mạng lại rồi, máy tính cũng OK. TV cũng thế.... 1 tháng của ăn chơi và các giải thưởng của ArJoe... và chuyện học hành ngày càng đi xuống của luk (tình hình chung của cả lớp - năm nay thật là lâm li bi đát, thầy Toán dã man của em ơi, cô Công nghệ "Huyền Diệu" Cô gái xấu xí ơi.. sao 2 người nỡ lòng giết T2 chúng em chứ.... )

ArJoe lại sắp khiến ng ta lác mắt vì những ánh nhìn anh chị trao nhau rồi đấy!! :))
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime8/11/2008, 23:39

Cảm giác này....có lẽ nên kiềm lại....nếu cứ để nó phát triển...là có lỗi với bạn mình...Yu àh...ngđó và ng kia...đều là khác nhau...làm ơn đừng lẫn lộn..được o....chết mất yu ơi :(
Ánh mắt đó không phải dành cho mi, cũng không phải từ ngđó, hiểu ko? Con ngốc? Trời ơi, sao lại lẫn lộn như thế chỉ vì 1 ngày đi chung? Mi điên quá Yu àh...ko giống..hoàn toàn là ko giống cơ mà....
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime9/11/2008, 19:21

Càng ngày càng không chịu nổi.
Không biết làm như nào
Không biết phải nói như nào
Có lẽ...nên bắt đầu thôi...
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Age : 32 Registration date : 16/06/2008 Tổng số bài gửi : 1289 Đến từ : Heaven ! In Joe' arms Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime16/11/2008, 17:42

Ha ha... hôm nay thật sự là 1 ngày đáng nhớ! 11T2 năm nay phục thù, thắng đương kim vô địch năm ngoái 11T1 tới 6 - 1 .............yeahhhhhhhhhhhh!!!! Đấy nhá, gặp nhau trận chung kết năm ngoái, T1 ăn rùa nên mới thắng... Tự hào vì HTTFC 11T2 quá chừng đời!!!!!!

Tối nay ArJoe lại gặp nhau rồi.. ko biết mình có đc xem k đây? Cực kỳ hài lòng vì 1 số kế hoạch tuyệt vời của chị em nhà ta!!! Hi hi.. Mong rằng SC sẽ luôn phát triển rực rỡ!
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime19/11/2008, 00:20

Hu hu... lại kiểm tra toán.. Bài dễ mà làm sai rất chi là ngu si mới đau chứ!!! Đau lòng quá!!!

Ước j trong những ngày lạnh lẽo như thế này, giữa làn gió đông thổi bồi hồi, có 1 bàn tay ấm áp dành cho riêng lucky... giống như Ariel luôn có bàn tay của Joe bên cạnh!!! :x :x
greenavocado
Thành viên kỳ cựu
Thành viên kỳ cựu

Age : 43 Registration date : 09/09/2008 Tổng số bài gửi : 140 Đến từ : Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime19/11/2008, 07:57

Tối qua thức xem LOB, vừa xem vừa cười điên đảo, hai anh chị nhà mình tính cách đặc biệt quá. LOB mới ra mắt nhưng rating đã hơn 3 chấm, hi vọng...hi vọng...
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥
Wayback into love
Wayback into love
♥[Ar]lucky_star[Joe]♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime26/11/2008, 00:06

Trời ơi... mình thật hèn, thật ngu ngốc! Thấy mọi chuyện vẫn đang tiếp diễn - thậm chí đi quá đà, chệch khỏi quỹ đạo mà đáng lý nó fải có - vậy mà chỉ biết khoanh tay đứng nhìn, chẳng thế làm j....

Chúa ơi, ai cứu con với!!!! Hu hu... Mình muốn đăng quang ngôi vị Hèn hậu quá! =))
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime26/11/2008, 00:17

Chán đời không chịu được trời ơi..đang trong lớp test English....hci hic...hôm nay ông thầy cho test onl mới ghê chứ...mỗi em 1 cái laptop để làm bài rồi send lại cho ổng....huhuhu...từ đâu mà lắm thế.. có làm HW rồi mà vẫn không nhớ hết...phải nhào vô Vdict để mà check lại từ...huhuhu...cái đó gọi là cheating mất tiêu rồi...hci hic.. đã thế máy tính ở nhà lại không type được tiếng Việt...lúc nào cũng phả vào vdict type rồi copy wa...huhuhu...chán đời quá đi....huhuhu..chán như chưa từng được chán..đã vậy cái laptop cùi bắp...key T bị điên..gõ hoài mới được...gru
http://www.360.yahoo.com/trinhlinh1008
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime28/11/2008, 09:20

Ngày ra di, Me mang theo một con tim thật buồn, để nơi đây, Mun như mộng du trên lối hẹn hò, nhớ những ngày đôi ta có nhau... ( không dám viết tiếp câu sau, ọe ọe )

Me, giờ này Me đang ở nơi phương trời nào? Mun nhớ Me, nhớ Luk. Tình yêu của ba chúng ta bị ngăn sông cách trở bởi những công việc quá sức đời thường là học hành bài vở. Thật là nhục nhã :(( Thật là hèn hạ, có những sự hèn hạ mà chúng ta không thể nói ra để tranh cử Hèn hậu phải không Luk =)) =)) khổ thân em yếu đuối nên hay phải chịu nỗi nhục =)) =))
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime28/11/2008, 14:01

spam cái chữ ký phát xauho
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Age : 36 Registration date : 16/07/2008 Tổng số bài gửi : 1065 Đến từ : U.S. Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime28/11/2008, 14:11

tinh hinh la moi ngam xong cai fic Behind the Screen..hehhee...theo nhu mo noi thi fic do khong co hap dan nhu fic ben SC nha minh va dieu do da duoc moi nguoi chung thuc...nhung ma tai em dang buc xuc cho nen phai doc het...hehhe..doc xong co cam giac doi bung wa troi..gru

Buc minh cai vietkey qua...co cach nao chinh la cho em go duoc tieng viet mot cach de dang trong ni khong? em rat la luoi khi ma phai vao vdict type tieng viet roi lai paste nguoc lai ben nay...huhuuh...dau long wa....
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime28/11/2008, 15:44

Down Unikey về mà xài, ở bất kì máy nào cũng down cái chương trình đó nhanh chóng đc mà, xài vietkey bực mình lắm ruốc àh.
hehe....Đọc BTSreen rồi tự dưng đói bụng àh..theo tui thì fic đó cũng hay ý mà :))
J:..cake..:S
Mod
Mod
J:..cake..:S

Age : 31 Registration date : 14/07/2008 Tổng số bài gửi : 478 Đến từ : heaven...with u...°°lJ-Sl°° Job/hobbies : love ArJoe-Shun, iu cat, mê xiền

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime28/11/2008, 20:39

haizzzzzz.......chán...mệt...buồn,lạ lẫm....
phởn, tưng tửng, hơi hâm hâm jờ chuyển sang điên ko thuốc chữa cuoilan
nghĩ đến lại sắp thi rồi...hú hú...còn chưa đến 2 tuần là đến ngày thi....huhu...chuẩn bị lăn đi học thôi....ngại quá hix
[♥][^o^][♥]
Yang Cheng Lin
Yang Cheng Lin
[♥][^o^][♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime30/11/2008, 23:47

Lúc chiều tự nhiên tâm trạng căng thẳg, đi xem clip ngày xưa của ss Luân, Mike và ss Rainie trong show ,cười đau cả bụng.Tâm trạng cũng đỡ hơn hẳn. Mất đi ss Luân là sự mất mát to lớn nhất của ss Ra, =-= hix...coi 2 người ngày xưa mà đáng yêu ko thể tả.nhớ bộ 4 của Taichung hồi đó quá :(
suzhao
Admin
Admin
suzhao

Age : 38 Registration date : 18/05/2008 Tổng số bài gửi : 589 Đến từ : Fullhouse Job/hobbies :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime1/12/2008, 00:29

buồn, thất vọng, chán , ức chế là cảm giác của mình luk này.... tại sao ngta lại ko để ý những gì mình nói, tại sao chỉ nghĩ nói cho sướng mồm rồi thôi... tại sao ko nghĩ cho cảm giác người khác... mình ko muốn gây chiến... mình ko phải người thik gây sự... nhưng hnay, mình thấy mệt mỏi.. rất mệt mỏi.......... làm sao đây?

thôi, đi ngủ cho nó lành
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime1/12/2008, 05:11

haizzz...ngoi tu sang gio...met nguoi wa..hom nay tu nhien thay kho chiu gi dau luon...hic hic....dang ngoi type cai ni...nhin thay may minh ko type duoc tieng Viet da buon nay con buon hon...hic hic....tam trang vui buon lan lon tum lum..khong biet sao day...hic hic...di ngu cho roi....met...khoi nghi...hehhe..oh ye'...wuyet dinh sang suot... di ngu....hohohoh
Moon
Cùng em đến cuối cùng
Cùng em đến cuối cùng
Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime1/12/2008, 11:28

Trong này có nhiều người chán nhỉ :-? Người có lí do người không biết lí do :-< thật đáng buồn. Dạo này SC đang thời kì khủng hoảng thì phải :(

@ Su : tao nói rồi, suy nghĩ thật kĩ, đừng nhắm mắt đưa chân làm liều :((

@ Yu : tự nhiên căng thẳng không lí do :(( thật đáng bùn :((

@ Ruby : bà này cũng rứa =)) héhé, mà dạo này sao khó type tiếng Việt thế? Đọc bài của em mà dịch từ tiếng Việt sang tiếng Việt mãi =))

Mình cũng chán, nhưng mình biết tại sao mình chán :-< cảm giác cô đơn. Hà Nội dạo này lạnh quá, có lẽ mới vào đông nên mình chưa quen với cái lạnh cắt da cắt thịt này :( và cô đơn. Mùa đông mọi người thường có xu hướng xích lại gần nhau hơn, mình cũng tìm thấy nhu cầu đấy, nhưng...không có ai để xích lại gần. Hay tại đã quá quen với một hình dáng ngày xưa? Không biết nữa, chỉ là cảm thấy cô đơn. Sao mình ghét mùa đông, ghét cái cảm giác này :((
rubytrinh
Mod
Mod
rubytrinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime1/12/2008, 13:36

Tại cái unikey của cái laptop em nó bị điên..không chỉ mình cái unikey mà ngay cả emotion YM với cả MicroWord cũng điên tuốt...đang kiếm dĩa chương trình cài lại...nó cư như là máy thời tiền sử ấy...nản

Tình hình là tối nay không thể ngủ được...nằm lăn qua lăn lại cả tiếng đồng hồ mắt vẫn thao láo...huhuhu...mò lên xem có bác nào không? Chẳng bác nào onl cả...hic hic...nằm ngủ lại đây...hi vọng là ngủ được...T__T
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự loài chim biển - phần 2 Tâm sự loài chim biển - phần 2 - Page 5 Icon_minitime

Tâm sự loài chim biển - phần 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 5 trong tổng số 40 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 22 ... 40  Next